Đất bán tại Phường Bình Trưng Đông, Quận 2

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền dự án đông thủ thiêm 176m2 quận 2, hcm. giá tốt nhất dự án khách ở  đầu tư
5
18.3 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Đất nền dự án Đông Thủ Thiêm tọa lạc tại Bình Trưng Đông, Quận 2, TP. HCM - Cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển hoặc an cư.
Chi tiết:
- Diện tích 176 m². Ngang 8m.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
- Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho việc di chuyển Đỗ Xuân Hợp, Nguyễn Duy Trinh và cả đường Song Hành cao tốc.

- Khu đất có phong thủy tốt. ...
Chủ gửi bán đất full thổ cư mặt tiền đường 40 p. bình trưng đông, quận 2 ngang 9m, nở hậu đẹp
3
18.78 tỷ 313 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 40, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chủ gửi bán đất full thổ cư mặt tiền đường 40 P. Bình Trưng Đông, Quận 2.
KDC hiện hữu.
Diện tích: 313m² (9m x 35,3m) nở hậu 9,3m.
Pháp lý: Full thổ cư 100%.
Giá bán: 60 triệu /m2
Phù hợp đầu tư, xây CHDV, nhà phố, khai thác cho thuê.
___
Anh Chị có nhu cầu mua sử dụng liên hệ Em Thảo (zalo) kết nối chính chủ
Cần bán nhà chính chủ hỗ trợ kết nối người mua thiện chí.
Bán đất dự án quận 2 phường bình trưng đông cách nguyễn duy trinh 20m dt 90,3m2 đường 12m ngang 5m
7
9 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất Quận 2 phường Bình Trưng Đông.
Diện tích 90,3m² mặt tiền đường 12m.
Cách Nguyễn Duy Trinh 20m.
Diện tích: 90.3m² ngang 5m.
Tổng diện tích sàn xây dựng: 252,28m².
Chiều cao công trình: 14,80m, số tầng: 4 tầng.
Khu dân cư mới giá tốt.
Giá bán: 9 tỷ (thương lượng chính chủ).
Tel .
E chuyên bán đất nền đông thủ thiêm, duy nhất lô có sổ diện tích 8x22m giá 105 tr/m  0915 698 ***
3
18.48 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Hàng hiếm duy nhất trong dự án - sổ đỏ tên cá nhân.
Bán nên biệt thự liên kê.
KDC Đông Thủ Thiêm.
Nền (H19): 176m (8m 22m).
Vị trí đăc địa: Mặt tiên đường thông 12m, khu quy hoạch đồng bộ.
Công viên lớn không gian sống xanh gần sông thoáng mát.
Kết nối nhanh: Đường Song Hành Cao Tốc các dự án lớn.
Pháp lý: Sổ hồng cá nhân chính chủ xây dựng tự do, hoàn công đây đú.
Giá bán: 18,6 tỷ/ lô ~105 ...
Cực hiếm  lô đất vàng phân lô nguyễn duy trinh  ngang 5m đẹp như tranh
3
6.4 tỷ 56 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Cực hiếm - lô đất vàng phân lô Nguyễn Duy Trinh - ngang 5m đẹp như tranh.

Vị trí: P. Bình Trưng Đông, Quận 2 (TP. Thủ Đức). Kết nối thẳng Đồng Văn Cống - Thủ Thiêm - Quận 1 chỉ 10 - 15p.

Thông số vàng:

Diện tích: 5m x 11.2m (56.1m² công nhận).

Thế đất: Vuông vức, phân lô đồng bộ, xây dựng tự do.

Khu dân cư: Hiện hữu, văn minh, an ninh tuyệt đối.

Tiềm năng: Hạ tầng Nguyễn Duy Trinh đang nâng ...
Bán đất thổ cư nguyễn đôn tiết quận 2 ngang 5.03m nở hậu đường ô tô 7m, q2, giá tlcc
4
9 tỷ 94 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Đôn Tiết, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán đất thổ cư Nguyễn Đôn Tiết Quận 2 ngang 5m nở hậu đường ô tô 7m, Q2.
Vị trí: Khu Nguyễn Đôn Tiết, P. Bình Trưng Đông Quận 2.
Diện tích: 94m (ngang 5.03m) nở hậu, đất vuông vức cực đẹp.
Đường trước nhà: Ô tô 7m thông thoáng, thuận tiện ở hoặc đầu tư giữ tiền.
Hướng: Tây tứ trạch hợp khách Tây tứ mệnh.
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân sang tên nhanh.
Giá bán: 9 tỷ (còn thương lượng).
Chính chủ gửi bán đất dự án khu dân cư 10 mẫu khu nguyễn duy trinh q2 lô f 3 mặt tiền 0903 034 ***
7
10.7 tỷ 76 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 49, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất dự án khu dân cư 10 Mẫu phường Bình Trưng Đông Quận 2.
(Khu Đường 49 & Nguyễn Duy Trinh).
Lô F góc 3 mặt tiền _ Diện tích 76m² ngang 4m vạt góc. Hướng chánh Nam sổ đỏ cá nhân.
Giá bán 10.7 tỷ. Ms Thảo .
Chính chủ gửi bán đất mt 61 nguyễn trung nguyệt, quận 2, full thổ ngang ~15m. tlcc miễn qc kê giá
7
62.54 tỷ 781 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Trung Nguyệt, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ gửi bán đất mặt tiền 61 Nguyễn Trung Nguyệt Quận 2.
Vị trí: Mặt tiền đường ô tô thông 2 chiều.
Khu dân cư sầm uất, thuận tiện đầu tư hoặc khai thác kinh doanh.
Diện tích: 781,8m² (ngang 14,83m x dài 40,04m, nở hậu 26,05m).
Đất full thổ cư, pháp lý rõ ràng.
Hiện trạng: Trên đất có khối nhà đang cho thuê, thu nhập ổn định 63 triệu/tháng.
Giá bán: 90 triệu/m².
Giảm còn 80 triệu /m².
Liên ...
Chính chủ bán lô góc 302.1m2 vị trí cực đẹp khu đông thủ thiêm giá chỉ 100tr/m2
3
30.21 tỷ 302 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Vị trí ngay tuyến đường đẹp nhất của dự án Đông Thủ Thiêm thông ra Đõ Xuân Hợp chỉ vài bước chân.
- Diện tích: 302.1m².
- Già: 100tr/m².
- Pháp lý: Sổ cty xây xong ra sổ tên riêng.
- Kết cấu xây dựng: Hầm 1 trệt 2 lầu áp mái.
LH: Ms Mai: để được tư vấn và tham quan dự án.
Còn lô duy nhất khu dân cư đông thủ thiêm giá chỉ từ 13 tỷ 4 (6x20m)
4
13.4 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai (14 tin đăng)
Còn lô duy nhất khu dân cư Đông Thủ Thiêm giá chỉ từ 13 tỷ 4 (6x20m).
Khu dân cư Đông Thủ Thiêm nằm ngay góc đường huyết mạch Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp.
Liền kề các dự án siêu đẹp của TP Thủ Đức như: Lakeview, The GLobal City, The Vernica.
Tiện ích thì không thiếu thứ gì: Cạnh bên là chợ Tân Lâp đã có sẵn, trường cấp 1 Nguyễn Văn Trỗi nằm ngay trong dự án không phải đi đâu xa, siêu thị Bách ...
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 56 trục chính kdc đông thủ thiêm, quận 2
8
16 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường 56 trục chính KDC Đông Thủ Thiêm Quận 2.
Vị trí: KDC Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh.
DT: 5x22m, 110m².
Giá 16 tỷ.
Liên hệ Linh .
Chủ cần bán nhanh 302m ngang 17m hẻm xe hơi quận 2 giá tốt
5
15 tỷ 302 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Thị Định, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vi tri : hẻm thông ra Nguyễn thị Định
Giá : 15 tỷ
Diện tích: 17x19m= 302m² ( Thổ Cư 200m²)

- Phường Hẻm Xe Hơi Nguyễn Thị Định, Bình Trưng Tây, gần Nguyễn Thị Định, Đảo Kim Cương, Ủy ban TP Thủ Đức
- Mặt tiền đường số , xe hơi thông.
- Đường có tương lai mở rộng thành 2 mặt tiền
- Cho xây dựng, Hầm trệt, 4 tầng.
Liên hệ:
Cần bán nhanh lô góc 267 đất nền đối diện global city giá tốt
8
23.5 tỷ 267 m²
Đất Riêng

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Nằm ngay khu Hoàng Anh Minh Tuấn , đối diện Global City Quận 2.
Đi trung tâm chỉ tầm 15 phút, ngay Song Hành cao tốc...
Khu an ninh, ko ngập,...

Lô góc : 267m
Ngang : 14,5m vạt góc
Sổ riêng.
Ngay khu global city
Giá : 88 tr/m

Ngoài ra còn nhiều lô trục trong giá tốt cho quý khách hàng ,..

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9 Quận 2.
Cần bán nhanh lô 110m trục 14m thông thoáng giá tốt khu đông thủ thiêm / sát công viên, giá tốt
8
12.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Vị trí: Ngay Đỗ Xuân Hợp - Song Hành cao tốc đi trung tâm tầm 25 phút.
Bán lô trục thông thoáng, nhà xây nhiều.

Lô : 5x22m trục sát công viên
Giá: 12,5 tỷ.

Ngoài ra còn nhiều sản phẩm giá tốt cùng khu vực

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền quận 2 quận 9.
Đất bình trưng đông ngang 10m xây 700m sàn giá 13,2 tỷ
10
13.2 tỷ 116 m²
Đất Riêng

Đường Nguyễn Duy Trinh, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

ĐẤT BÌNH TRƯNG ĐÔNG NGANG 10M XÂY 700M SÀN GIÁ 13,2 TỶ

Cơ hội sở hữu lô đất diện tích lớn, mặt tiền đẹp tại phường Bình Trưng Đông, khu dân cư ổn định, phù hợp xây dựng khai thác dòng tiền.

Thông tin chi tiết
Diện tích: 116m
Mặt tiền: 10m cực đẹp
Khả năng xây dựng: khoảng 700m sàn
Đường trước nhà: 10m 2 xe hơi tránh nhau
Khu compound có cổng riêng an ninh
Pháp lý: Sổ hồng riêng
...
Bán nền giá tốt nhất đông thủ thiêm, quận 2, diện tích 108m2 đường 12m giá 12.5 tỷ
5
12.5 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Thủ Thiêm, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Bán nền đất đường 12m thuộc khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Quận 2 kế bên Lake View City.
- Diện tích: 6 x 18
- Xây dựng theo mẫu 1 trệt 3 lầu.
- Đường trước nhà: 12m.
- Hướng: Đông Nam.
- Giá: 12.5 Tỷ
- Pháp lý: Hợp đồng mua, xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.