Đất bán tại Xã Minh Phú, Huyện Sóc Sơn

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất phú thịnh, minh phú, sóc sơn (xã kim anh mới) 100m2, full thổ cư, giá chỉ 1.85 tỷ
3
1.85 tỷ 100 m²
Đất Riêng

Đường Phú Thịnh, X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Cần bán lô đất đẹp tại thôn Phú Thịnh, xã Minh Phú, huyện Sóc Sơn, Hà Nội (nay thuộc xã Kim Anh mới). Vị trí tiềm năng, phù hợp mua ở lâu dài hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 100m².
Loại đất: Full thổ cư 100%.
Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.
Đất vuông vắn, dễ xây dựng.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt.

Ưu điểm nổi bật:

Vị trí đẹp tại khu vực Minh Phú Sóc Sơn, nơi có ...
Dt88m.trục chính kinh doanh thanh trí kim anh .hà nội.
6
Thỏa thuận 88 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Người đăng: Phương (3 tin đăng)
mở bán siêu phẩm trục kinh doanh tại thanh trí minh phú sóc sơn hn có 102 trên thị trường
dt 88m² full thổ cư lô góc 2 mt
cách mặt đường kênh nối với đường võ nguyên giáp kéo dài dự án mở rộng đường 50m cách 100m
cách sân gofl chỉ 300m
cách khu du lịch hồ đồng đò chỉ 700m
cách khu công nghiệp sạch chỉ 1km
cách chợ xuân hoà chỉ 1 km
đi sang flamigo chỉ rơi vào 15 p đi xe
Khu vực đáng để ...
125m2 ngõ thông oto, tại phú thịnh xã kim anh  sẵn sổ đỏ  gần đường vành đai 4
4
2.05 tỷ 125 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Bán nhanh 125m². 60m² đất ở
Ngõ thông oto.
Sổ đỏ sẵn giao dịch.
Tại Phú Thịnh, Xã Kim Anh.
Cách đường tăng chỉ 50m.
Cách trường tiểu học Minh Phú 300m.
Cách đường Vành Đai 4 1km.
Liên hệ chi tiết: (zalo).
Đất phân lô minh phú  sóc sơn  full thổ cư  giá đầu tư  bán gấp
4
2.1 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường 14, X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

ĐẤT PHÂN LÔ MINH PHÚ - SÓC SƠN - FULL THỔ CƯ - GIÁ ĐẦU TƯ - BÁN GẤP
Vị trí: Phú Thịnh, Kim Anh, Sóc Sơn, Hà Nội.Thông số vàng: Diện tích 102m^2 (Full thổ cư). Kích thước: Mặt tiền 5.26m (nở hậu nhẹ 5.39m).
Tiện ích:
Đường nội khu 6m thông thoáng, ô tô tránh nhau thoải mái.
Cách trục chính liên thôn chỉ vài bước chân.
Bán kính 500m: UBND xã Kim Anh, trường học, chợ, trạm y tế...
Vài phút di ...
Đất đẹp kim anh  sóc sơn  full thổ cư  vuông vắn siêu đẹp  dt 105,2m2  giá tốt
9
2.68 tỷ 105 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

- Diện tích: 105,2m2
- Full thổ cư 100%
- Mặt tiền: 5m đất vuông vắn cực đẹp

Ưu điểm nổi bật:
- Nằm gần khu sân bóng Thanh Sơn
- Đường thông các ngả, giao thông thuận tiện
- Khu dân trí cao, an ninh tốt
- Phù hợp xây ở hoặc đầu tư giữ tiền
- Giá bán: 25,5 triệu/m² (thỏa thuận)

Liên hệ xem đất gặp Chị Nhiên
Bán 2 lô đất full thổ cư  gò gạo, kim anh, hà nội
8
2.45 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Đất full thổ cư
- Diện tích đẹp 100m²/lô
- Phù hợp đầu tư, xây ở, giữ tiền lâu dài

- Thửa đất số: 183 Tờ bản đồ số: 77
- Diện tích: 100m2
- Mặt tiền 5,3m
- Giá bán: 24,5 triệu/m² (thỏa thuận)

- Khu vực dân cư hiện hữu, pháp lý rõ ràng
- Sổ đỏ đầy đủ sang tên nhanh gọn

- Liên hệ xem đất gặp Chị Nhiên
Bán lô đất full thổ cư  gò gạo, kim anh, hà nội  dt 100m2  giá siêu tốt
8
2.67 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Đất full thổ cư
- Diện tích đẹp 100m²/lô
- Phù hợp đầu tư, xây ở, giữ tiền lâu dài

- Thửa đất số: 181 Tờ bản đồ số: 77
- Diện tích: 100m2
- Mặt tiền 6,15m
- Giá bán: 26,7 triệu/m² (thỏa thuận)

- Khu vực dân cư hiện hữu, pháp lý rõ ràng
- Sổ đỏ đầy đủ sang tên nhanh gọn

- Liên hệ xem đất gặp Chị Nhiên
Siêu phẩm  600m2 đất đẹp tại minh phú  chỉ 1.5 tỷ  cơ hội đầu tư & nghỉ dưỡng vàng
3
1.5 tỷ 600 m²
Đất Riêng

Đường 14, X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Siêu phẩm - 600m² đất đẹp tại Minh Phú - chỉ 1.5 tỷ - cơ hội đầu tư & nghỉ dưỡng vàng.
Vị trí: Thôn Phú Cường, xã Kim Anh, Hà Nội.
Thông số vàng:
Diện tích: 600m² (Diện tích thực tế và trên sổ khớp nhau).
Kích thước: Mặt tiền rộng 20m, chiều dài 30m (Cực kỳ vuông vắn).
Hướng view: Thoáng cả mặt trước và mặt sau.
Giao thông & tiện ích:
Đường trước nhà rộng 5 - 7m, ngõ thông, 2 ô tô tránh nhau ...
Cc cần thanh khoản lô đất 102m² full thổ cư phú thịnh  xã kim anh  tp hà nội
5
1.95 tỷ 102 m²
Đất Riêng

Đường 14, X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Lô số 6 trên sơ đồ
Đường trước đất 5m thông.
Ra đường hàng kênh mở rộng 1km
Đường Quốc Lộ 14 khoảng 500m.
Đường Quốc Lộ 35 khoảng 1km.
Gần trường học.
Sân bay Nội Bài cách 8km. Giá 1,95 tỷ.
LH: .
CC cần thanh khoản lô đất 100m² full thổ cư trục chính Thanh Sơn - Minh Phú - Sóc Sơn (Xã Kim Anh - Tp Hà Nội).
Đường trục chính liên thôn rộng 8m thông thoáng kinh doanh.
Vị trí cách khu công nghiệp Nội Bài 2km.
Đường hàng kênh mở rộng (Võ Nguyên Giáp kéo dài) 200m.
UBND Xã Minh Phú cách 200m. Gần trường học.
Sân bay Nội Bài cách 5km. Giá 27,3 triệu/m²
LH:
Chính chủ bán 3 lô đất full thổ cư minh phú, sóc sơn đường ô tô đỗ cửa
7
2.68 tỷ 94 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Vị trí: Thôn Thanh Trí, xã Minh Phú, huyện Sóc Sơn, Hà Nội.
- Full thổ cư 100%.
- Đường ô tô vào tận đất, đỗ cửa.
- Phù hợp đầu tư, xây nhà nghỉ cuối tuần, homestay hoặc giữ tiền lâu dài.
- Mảnh đất ở băng 2 sân bóng Thanh Trí, sát chợ Thanh Trí, khu dân cư đông đúc và sầm uất nhất khu vực. Đón đầu các dự án mở đường trước sân bóng nối ra đường 1500 tỉ và khu công nghiệp sạch.

Đất 1: Thửa đất ...
Bán đất thôn phú cường minh phú sóc sơn 100m², sổ đỏ lâu dài, giá 27,5 triệu/m²
6
2.75 tỷ 100 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Cần bán lô đất đẹp tại thôn Phú Cường, xã Minh Phú, huyện Sóc Sơn, Hà Nội khu vực nổi tiếng với nhiều homestay và không gian nghỉ dưỡng.

Thông tin chi tiết:

- Diện tích: 100m² full thổ cư
- Pháp lý: Phát lý chuẩn, sẵn sổ, sang tên nhanh gọn
- Vị trí: Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt, môi trường trong lành

- Giá bán: 27,5 triệu/m²

- Ưu điểm nổi bật:
+ Nằm tại khu vực Minh Phú Sóc Sơn, nơi ...
1,7 tỷ đất sổ đỏ 90m2 ngõ thông oto tại phú ninh, gần ql14
3
1.7 tỷ 90 m²
Đất Riêng

Đường 14, X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Chính chủ cần bán lô đất tại Phú Ninh, xã Minh Phú cũ ( Kim Anh mới)
Dt 90m² sổ đỏ trao tay
mt 4,24m
ngõ thông oto tải đường rộng 4m
cách sân bóng, chợ, nhà văn hóa chỉ 100m
cách QL14 chỉ 200m
cách khu du lịch Hồ Đồng Đò, hồ Ban Tiện chỉ 500m
cách KCN Sạch chỉ 3km
giao thông thuận tiện, tiện ích vô vàn
giá bán chỉ 1,7 tỷ
Liên hệ e Thái xem đất:
Siêu phẩm minh phú  sóc sơn chỉ hơn 20tr / full thổ cư  pháp lý sạch.
9
Thỏa thuận 100 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Khu đất cực kì tiềm năng cho các nhà đầu tư.
Full thổ cư.
Giá loanh quanh hơn 20tr/m².
Khả năng sinh lời cực cao.
Bên cạnh có đường Liên Xã quy hoạch rộng tới 60m.
Gần đường Vành Đai 4 (đang hoàn thiện) - Gần cao tốc HN - Lào Cai.
Gần Tỉnh Lộ 35 - Gần sân bay Nội Bài.
Xung quanh là khu tái định cư, cụm công nghiệp, các khu thương mại dịch vụ.

Hạ tầng hoàn thiện (có vỉa hè, cống thoát nước, đèn ...
Chỉ nhỉnh 1 tỷ nhập khẩu phú thịnh kim anh hà nội
4
Thỏa thuận 78 m²
Đất Riêng

X.Minh Phú, H.Sóc Sơn, HN

Chỉ hơn 1 tỷ nhập khẩu Phú thịnh kim anh hà nội
- 78m² đường thông
-Cách 500m đầy đủ tiện ích như trường học. Chợ. Ubnd xã
- Dân cư đông đúc tiềm năng tăng giá cao trong tương lai
- Nhiều dự án khủng xung quanh như đường 1.500 tỷ
. Khu tái định cư sân bay.
Liên hệ em Sơn hoà để biết thêm thông tin chi tiết Zalo
Bán nhanh mảnh đất siêu đẹp giá đầu tư.