Đất bán tại Xã Tân Lập, Huyện Đan Phượng

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh ô đất dịch vụ 48m2, khu đô thị tân tây đô  giá tốt
4
Thỏa thuận 48 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Do cần tiền nên muốn chuyển nhượng nhanh lô đất dịch vụ, tại khu đất dịch vụ khu đô thị Tân Tây Đô.
- diện tích đất 48m², mặt tiền rộng 4m
- đường thảm nhựa oto tranh thoải mái
- vị trí nội khu đô thị nên đẹp và nhiều tiện ích
- sổ đỏ sử dụng lâu dài, mua bán nhanh ...

Thông tin chi tiết anh, chị vui lòng liên hệ theo số điện thoại:
Bán gấp đất khu dịch vụ đô thị tân tây đô 40m2 lô góc, ô tô qua đất
3
4.05 tỷ 40 m²
Đất Riêng

Đường Quốc lộ 32, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Bán gấp lô góc 40m² mặt tiền 10m chỉ 4,05 tỷ, cách đường 32 300m, cách trường liên cấp 200m, phù hợp mọi loại hình để ở hoặc đầu tư, bên cạnh khu đô thị Tân Tây Đô.
Bán 38.2m2 đất tân lập  gần vin  giá 9xtr/m2  chính chủ cần tiền bán nhanh 0961 000 ***
3
3.51 tỷ 38 m²
Đất Riêng

X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Chính chủ cần tiền muốn bán nhanh mảnh đất 38.2m² tại Tân Lập. Gần Vin.
- Mặt tiền = hậu 4.10m.
- Khuôn đất dễ xây dựng.
- Sổ đỏ chính chủ nhận cọc.
- Giá 92tr/m² - Chỉ 3.514 tỷ.

Liên hệ hỗ trợ đi xem đất: Nguyễn Hà .
+Quý vị có 12 tỷ muốn mua giữ tiền, lợi nhuận cao? Giá trị thanh khoản tốt? Vậy đây là lô đất phù hợp nhất, diện tích to, chia 2 lô cực đẹp.

+ Vị trí tuyệt đẹp, lô góc, ngõ nông, thông, rộng, 7 chỗ vào nhà, 15m ra mặt ngõ xe tải tránh, trường cấp 1,2, chợ, nhà văn hoá, vườn hoa đúng 100m, tiện ích ko thiếu thứ gì.

+Pháp lý cực chuẩn, sổ đẹp, đất cha ông để lại, ko quy hoạch, ko lỗi phong thuỷ, ...
Chính chủ bán đất tân hội  đối diện dự án vin  vị trí đẹp  kd tốt. 60m2 x mt 5m  giá 11,5 tỷ
9
11.5 tỷ 60 m²
Đất Mặt Tiền

Tân lập, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Chính chủ gửi bán đất Tân Hội - đối diện dự án Vin - vị trí đẹp - KD tốt. 60m² x MT 5m - giá 11,5 tỷ.

Gia đình có việc cần bán gấp mảnh đất có thông số như sau:

Diện tích: 60m².
Mặt tiền: 5m.
Giá: 11,5 tỷ
Liên hệ chính chủ:
.

Vị trí cực kỳ đắc địa, đối diện Vin Đan Phượng, giá cả tăng từng ngày.

Nhà thuộc khu đất đấu giá, sử dụng lâu dài, cực hiếm nhà bán.

Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao ...
Cần bán đất phân lô  sổ thổ cư giá đầu tư dt 80m2  mặt tiền, hậu 5m trong khu dịch vụ tân tây đô
4
9.6 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tân Tây Đô, X.Tân Lập, H.Đan Phượng, HN

Diện tích 80m² - phân lô vỉa hè - sổ thổ cư, mặt đường kinh doanh.

- Vị trí: Nằm trong khu đô thị Tân Tây Đô - Tân Lập Đan Phượng.
- Gần đường Hoàng Quốc Việt kéo dài - Khu đô thị sunshine.

- Mặt đường kinh doanh, vỉa hè rộng.
- Giá thấp hơn nhiều so với mặt bằng khu vực.
- Mua đầu tư hoặc xây ỏ, kinh doanh đều tốt.