Đất bán tại Tt. Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chỉ 4 tỷ sở hữu đất đẹp cạnh hà đông 75m2 ô tô tránh, cách đh thể thao chỉ 500 mét
3
4.05 tỷ 75 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

Lô đất với vị trí cực đẹp, cách trục đường chính chỉ 100m.
Đường ô tô tránh, thông các ngả.
Thửa đất vuông vắn, dê thiết kế.
Phù hợp làm mô hình kinh doanh cho thuê phòng trọ, hoặc xây nhà ở, làm văn phòng.
Tiềm năng tăng giá mạnh, cầu Mai Lĩnh, Quốc lộ 6, vành đai 4 đều đang thi công.
Quy hoạch thêm 3 trường đại học về, Đại Nam, Kiểm Sát, Phòng Cháy Chữa Cháy,..
Cần bán gấp mảnh đất ông bà để lại 10p ra bến xe yên nghĩa
3
800 triệu 80 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

Cần bán gấp mảnh đất ông bà để lại.
10p ra bến xe Yên Nghĩa đường ô tô, ngay đường ra Metro QL6 đường thông, 200m trường C1, C2, C3.
Anh chị chú bác cần liên hệ gấp số em .
Lô đất hòa sơn cho nhà đầu tư chuyên nghiệp  phân tích thật, không hô hào!
3
Thỏa thuận 90 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Sơn, Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

Em hay tư vấn thẳng thắn nên viết bài này cho tệp đầu tư chuyên nghiệp:
Hòa Sơn Hòa Bình đang hưởng 3 luồng lợi thế cùng lúc:
Gần QL21 trục giao thông chiến lược chưa khai thác hết
Kết nối Hòa Lạc đô thị vệ tinh đang phát triển mạnh
KCN Lương Sơn dòng lao động ổn định kéo nhu cầu ở
Lô em đang có: 90m², thổ cư, sổ đỏ sẵn, giá vùng trũng.
Ai muốn vào hàng trước khi giá bật thì inbox em phân ...
Bán đất phường chương mỹ  hà nội giá chỉ 4 tỷ xx
4
4.75 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

Diện tích đẹp 50m² giá chỉ 4 tỷ 750 triệu

Vị trí thuộc phường Chương Mỹ, Hà Nội
Diện tích: 50m²
Thích hợp mua ở lâu dài hoặc đầu tư giữ tài sản

Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt
Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh các trục chính
Gần chợ, trường học, tiện ích đầy đủ
Pháp lý rõ ràng, sang tên nhanh

Quỹ đất đẹp khu vực trung tâm Chương Mỹ ngày càng khan hiếm, phù hợp khách mua ở thực ...
Bán đất mặt đường kinh doanh chúc sơn, chương mỹ  135m2  cách bv đa khoa 100m
3
19 tỷ 135 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG KINH DOANH CHÚC SƠN, CHƯƠNG MỸ - 135M2 - CÁCH BV ĐA KHOA 100M - GIÁ 19 TỶ - LH
Vị trí: Mặt đường kinh doanh sầm uất tại thị trấn Chúc Sơn, Chương Mỹ. Chỉ cách Bệnh viện Đa khoa huyện Chương Mỹ khoảng 100m.
Ưu điểm: Vị trí đắc địa, mặt tiền rộng, giao thông tấp nập. Tiềm năng kinh doanh cực lớn (phòng khám, nhà thuốc, nhà hàng, khách sạn). Ngay sát trung tâm tiện ích của ...
Chủ đất gửi e bán 109 m tại đường 419 của thị trấn trúc sơn ạ
4
7.2 tỷ 109 m²
Đất Riêng

Đường 419, Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

Lô đất 109 m có mặt tiền 4,69 m hậu 4,68 m nằm tại vị trí đắc địa kinh doanh sầm uất ko sẵn nhà tiện ích đầy đủ
Hàng mới lần đầu tiên xuất hiện trên thị trường
6
4 tỷ 86 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

SIÊU PHẨM MỚI RA HÀNG TẠI TT CHÚC SƠN

Lần đầu tiên xuất hiện trên thị trường vị trí vàng tại 86MV TT Chúc Sơn, phường Chương Mỹ.

Chỉ vài bước chân tới chợ Chúc Sơn
Gần trường mầm non, thuận tiện sinh hoạt
Kết nối nhanh tới trung tâm hành chính phường

Mức giá đầu tư hấp dẫn: nhỉnh 4 tỷ

Hotline: Lê Mạnh
Siêu phẩm lô góc 91,8m 2 mặt thoáng gần hồ sinh thái oto tải tránh nhau
5
7.69 tỷ 91 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

Người đăng: Gia Huy (4 tin đăng)
Vị trí đẹp dân cư đông đường ô tô tránh nhau
Chỉ 50m ra hồ sinh thái cực thoáng mát
500m kết nối thẳng Quốc Lộ 6
Đường trước đất rộng khoảng 8m
Ngõ bên cạnh rộng 2,3m
Khu vực dân cư hiện hữu, xây dựng đông kín

Thông tin lô đất:
Diện tích: 91,8m
Lô góc cực đẹp thoáng 2 mặt
Mặt tiền: 4,75m
Hậu: 5,1m
Thế đất đẹp, dễ thiết kế nhà ở hoặc đầu tư

Phù hợp:
Xây nhà ở lâu dài
Nhà cho thuê ...
Chính chủ bán lô đất đẹp 84m2 phường chương mỹ  đường trước đất hơn 10m  giá f0
3
Thỏa thuận 84 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

Chính chủ cần bán nhanh lô đất 84m² tại Phường Chương Mỹ, vị trí cực kỳ tiềm năng.
Đường trước đất rộng hơn 10m, đường apphan sạch đẹp, ô tô tránh xe tải quay đầu thoải mái.

Thông tin nổi bật:
Vị trí đẹp, dễ kết nối.
Cách Bến xe Yên Nghĩa 4km, di chuyển chỉ vài phút.
Khu dân cư ở kín, văn minh, an ninh tốt.
Xung quanh là chợ, trường học, siêu thị, dịch vụ vô vàn tiện ích ngay trước cửa.
Đất ...
Bán đất tại tdp giáp ngọ, 3,25 tỷ, 51,4 m2 hàng hiếm giá tốt
5
3.25 tỷ 51 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

Tdp Giáp Ngọ, Phường Chương Mỹ, Hà Nội (cũ: Huyện Chương Mỹ, Hà Nội) là lô đất siêu đẹp, diện tích 51,4m², giá chỉ 3,25 tỷ. Mặt tiền rộng 9m, ngõ vào 2m, cực kỳ thuận tiện cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh nhỏ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch.

Mặt tiền rộng rãi, dễ dàng thiết kế theo ý thích.
Pháp lý đầy đủ, yên tâm về mặt giấy tờ.
Khu vực dân cư đông đúc, phù hợp cho ...
Bán đất 50m2 tại thị trấn chúc sơn, 4,35 tỷ giá tốt uy tín
5
4.35 tỷ 50 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

Phường Chương Mỹ, Hà Nội - Huyện Chương Mỹ, Hà Nội cũ có diện tích 50m², giá chỉ 4,35 tỷ VND, phù hợp cho những ai đang tìm kiếm đất thổ cư để xây dựng hoặc đầu tư. Đất có mặt tiền 4.6m, rộng rãi, ngõ vào 3.5m, rất thuận tiện cho việc đi lại. Pháp lý đầy đủ với sổ đỏ, đảm bảo an tâm cho giao dịch.

- Đất phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở
- Có thể xây dựng theo ý thích với không gian ...
Bán đất tại tdp tràng an, phường chương mỹ
3
5.8 tỷ 48 m²
Đất Riêng

Đường Tràng An, Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

LÔ GÓC HOA HẬU THÔN TRÀNG AN, PHƯỜNG CHƯƠNG MỸ

Vị trí cực đẹp, lô góc thoáng 2 mặt
Diện tích 48m đất ở lâu dài
Đường trước đất rộng, ô tô vào tận nơi
Khu dân cư đông đúc, hàng xóm xây nhà đẹp đồng bộ

Phù hợp xây nhà ở, mở cửa hàng hoặc đầu tư giữ tiền
Nằm ngay trung tâm Phường Chương Mỹ tiện ích không thiếu gì.
Giá chỉ: 5,8 tỷ

Quý khách cần thông tin liên hệ:
Tôi bán lô liền nhau tổng mặt tiền 15m mặt tiền.
80m² lô góc trục chính kinh doanh.
.
Chính chủ bán đất chúc sơn 80m², gần ql21a giá 1,6 tỷ
8
Thỏa thuận 80 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

Cần bán gấp ra đi nhanh trong 7 ngày bán rẻ hơn 100tr đất gần công an khu hành chính nhà nước, gần bến xe bus, đi 100m ra đường quốc lộ ,3p ra đến chợ dân cư san sát anh chị gọi ngay cho em để đi xem sớm không quan môi giới
Bán đất lô góc ô tô đỗ gần tại hòa sơn, 3,6 tỷ, 42,3 m2, chính chủ giá cực chất
3
3.6 tỷ 42 m²
Đất Riêng

Đường Hòa Sơn, Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

Đất nền tại Đường Hòa Sơn, Phường Chương Mỹ, Hà Nội, trước đây Huyện Chương Mỹ, Hà Nội có diện tích 42,3 m², giá 3,6 tỷ VND. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư.

- Điểm nổi bật:
+ Hướng cửa chính: Tây Nam
+ Chiều ngang mặt tiền: 4m
+ Chiều rộng ngõ trước: 2,5m, đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe ô tô ra vào
+ Pháp lý ...
Người đăng: Muoi (2 tin đăng)
Trục chính kinh doanh, cạnh trường ĐH Cảnh Sát, trung tâm thị trấn Chúc Sơn - phường Chương Mỹ.

- DT: 83.6m².
- MT: 5m.
- Trục chính kinh doanh sát trưởng đại học kiểm sát
- Vị Trí: Cách Chùa Trầm, trường đại học Thể Dục Thể Thao.
- Cách đường QL6 - kh 1km.
- Gần trung tâm hành chính huyện (cũ).
- Đường trước đất rộng 3 ô tô tránh.

- Giao thông thuận lợi: Chúc Sơn, Phường Chương Mỹ, Phụng ...
Siêu thoáng ninh sơn  chương mỹ 83,6m giá chỉ 80tr/m2
5
6.69 tỷ 83 m²
Đất Riêng

Tt.Chúc Sơn, H.Chương Mỹ, HN

- Đường thông thoáng rộng, giao thông thuận tiện
- 2' di chuyển đến chùa Trầm cũng như ra tới QL6
- Vài bước chân ra vực ninh gió thổi mát mạnh
- Trường học, chợ xung quanh tiện ích đầy đủ
- Sổ đỏ chính chủ
Lh em Đại: để được hỗ trợ tư vấn và xem trực tiếp
Từ 0 tới 17 của 17

Xem quy hoạch tại Tt. Chúc Sơn, H. Chương Mỹ, Hà Nội

Mua bán đất nền, đất thổ Tt. Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ giá tốt, sinh lời cao tháng 5/2026

 

Đất nền, đất thổ cư luôn là lựa chọn hàng đầu của những nhà đâu tư mới cho đến nhà đầu tư nhiều kinh nghiệm. Đây là kênh đầu tư được giới địa ốc săn lùng nhiều nhất, có thể điểm qua vài lý do tại sao nên đầu tư đất nền:

  • Lợi nhuận tốt, thanh khoản cao: Khác với kênh đầu tư nhà ở, chung cư thì kênh đầu tư đất nền, đất thổ Tt. Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ có thanh khoản cao hơn vì phù hợp nhiều đối tượng hơn, giá cả cũng linh hoạt và tài chính cũng ít hơn. Nhưng nếu nắm bắt được cơ hội thì có thể x2, x3 tài sản.
  • Giá bán đa dạng và ít vốn: kênh đầu tư đất nền, dự án Tt. Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ có giá từ vài trăm triệu đến vài tỷ VND tùy từng khu vực và địa điểm so với kênh BĐS khác thì cần ít vốn hơn
  • Nhu cầu sử dụng cao: hầu hết các nhà đầu tư batdongsan Tt. Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ từ người xử dụng thật đến nhà đầu tư lâu dài, lướt sóng đều thích đất nền, đất thổ. Đồng thời mục đích sử dụng cũng đa dạnh và linh hoạt từ làm nhà, nhà xưởng, cho thuê đất hay đầu cơ.

 

Những lưu ý khi mua đất nền, đất thổ Tt. Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ