Bán đất mặt tiền tại Phường Phú Hữu, Quận 9 diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán nhanh 90m2 ngang 6m đất mặt tiền đường liên phường quận 9 giá 115 tr/m2
8
10.35 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường Quận 9, chung cư Safira Khang Điền, Mega Ruby,...
Đi trung tâm tầm 25 phút, khu nam Quận 7 tầm 30 phút...

Diện tích:
Lô 6x15 m hướng Đông Nam.
Giá: 115 tr/m².
Mặt tiền đường Liên Phường (30m).

Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Bán lô 84m2 ngang 4.1m mặt tiền đường liên phường 30m giá tốt cho khách mua đầu tư
9
14.03 tỷ 84 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường Quận 9.
Sát bên khu biệt thự cao cấp Luccasta Khang Điền, chung cư The Easern,...
Đi trung tâm tầm 30 phút bằng Song Hành cao tốc Mai Chí Thọ.

Lô: 84m² ngang 4,1 m.
Sổ riêng.
Giá: 167 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều lô đẹp khác,..

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9. Quận 2.
Góc 2 mặt tiền trục chính diamond town (hẻm 68) đường bưng ông thoàn
6
7.25 tỷ 91 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Diamond Town đường Bưng Ông Thoàn.

+ Dãy B... Đường nhựa 10m. Diện tích: 91,5m2
+ Giá: 7.25 tỷ (trục chính dự án)

Hỗ trợ tư vấn sản phẩm phù hợp với nhu cầu khách hàng.
Quý khách vui lòng liên hệ:
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Công ty Bất động sản Ngọc Việt (Lô H2 - 12 trục chính dự án Phú Nhuận).
ĐC: 120 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
6
7.25 tỷ 91 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Diamond Town đường Bưng Ông Thoàn.

+ Dãy B... Đường nhựa 10m. Diện tích: 91,5m2
+ Giá: 7.25 tỷ (trục chính dự án)

Hỗ trợ tư vấn sản phẩm phù hợp với nhu cầu khách hàng.
Quý khách vui lòng liên hệ:
LH (zalo): - Trần Tuyến.
Bán nhanh 90m2 đất mặt tiền đường liên phường 30m giá tốt 117 tr/m2
8
10.53 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Mặt tiền đường Liên Phường (30m) đi trung tâm rất tiện...
Vị trí đẹp cho khách mua đầu tư trong tương lai...

Diện tích: 6x15m.
Giá: 117 tr/m².
Pháp lí: Sổ riêng.

Liên hệ . Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9, Quận 2.
Bán đất nền góc 2mt dự án tín hưng đường nguyễn thị tư q9 gần chợ long trường (90m2) 70 tr/m2
10
6.28 tỷ 89 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thị Tư, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Cần bán đất nền góc 2MT dự án Tín Hưng đường Nguyễn Thị Tư phường Long Trường mới (P. Phú Hữu, Q9 cũ) TP Hồ Chí Minh
- Diện tích = 89,7 m² (6.4m x 14.2m) vạc góc
- Pháp lý đất sổ hồng
- Mật độ xây dựng nhà cao 4 tầng
- Đất hướng tây bắc, view hướng tây nam
- Vị trí đất nền góc gần chợ Long Trường, trường hoc, siêu thị, cách đường Nguyễn Duy Trinh 1 kilomet xung quanh có nhiều dịch vụ tiện ...
Bán đất mặt tiền đường liên phường gần lucasta khang điền, giá 13,8 tỷ.
4
13.8 tỷ 84 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán đất mặt tiền đường Liên Phường gần dự án Lucasta Khang Điền.
- DT: 84m² (4x21) được xây 1 trệt 5 tầng mặt tiền đường 30m tiện kinh doanh buôn bán...
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá bán: 13,8 tỷ.
- LH: xem đất và thương lượng.
Ngang 7,6m ngay bưng ông thoàn gần liên phường, mặt tiền đường 8m full thổ cư
3
6 tỷ 83 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu Q9, liền kề khu Công Nghệ Cao.

- Diện tích: 7,6 x 10.9 (83m²).
- Mặt tiền đường 8m.
- Sổ hồng riêng.
- Hướng Tây Nam.
- Xây dựng tự do, xây được 1 trệt + 3 lầu + tum.
Chính chủ gửi bán đất mặt tiền đường số 822 gần vòng xoay phú hữu, dt 4,6x20m giá 5,4 tỷ
4
5.4 tỷ 92 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Số 822, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 92m² ( 4,6 x 20 )
- Thổ cư : 74m² ; Cây lâu năm : 18m²
- Sổ hồng riêng công chứng ngay
- Xây dựng tự do
- Mặt tiền đường số 822, quy hoạch đường 16m
- Vị trí : cách vòng xoay Phú Hữu chỉ 200m
- Giá : 5,4 tỷ
- Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Cần bán nhanh lô góc 2 mặt tiền 85m2 ngay villa park giá tốt / sổ riêng
8
6.6 tỷ 85 m²
Đất Mặt Tiền

Villa Park, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí / hẻm 95 Bưng Ông Thoàn ngay Villa Park.
Lô đất: Cách Bưng Ông Thoàn tầm 50m.
Diện tích: 852m.
Ngang 6,5m.
Giá: 6,6 tỷ.
Sổ riêng.

Liên hệ .
Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Hiếm bán  98m2  góc 2mt bưng ông thoàn  khu phân lô đường 7m  7.29 tỷ
7
7.29 tỷ 98 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí chiến lược Bưng Ông Thoàn - gần Liên Phường - Tiện đi cao tốc, Global city.

Diện tích: 98m² (ngang 6.7m - dài 14.5m).
Đất vuông vức, đường 7m sạch đẹp.
Khu dân cư hiện hữu, sát bên Park Riverside, toàn nhà mới dân trí cao.

Vị trí siêu tiện:
Chỉ 1 phút ra cao tốc HCM Dầu Giây.
Kết nối nhanh về Q2, Vành Đai 3 và sân bay Long Thành.
Gần trường học, chợ, siêu thị, tuyến đường lớn thuận tiện ...
Bán đất mặt tiền đường bưng ông thoàn kdc vạn phát đạt phường phú hữu. dt 100m2 , giá 9.5 tỷ
4
9.5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Bán nền Đất mặt tiền Đường Bưng Ông Thoàn KDC VẠN PHÁT ĐẠT 9, 5 tỷ / 100m² full thổ cư (Đường Bưng Ông Thoàn, P. Phú Hữu, ( Nay xác nhập thuộc phường Long Trường TPHCM )
- Diện tích: 100m², ngang 5m vuông vắn.
Giá bán: 9, 5 tỷ
Đường nhựa 30m có vỉa hè cây xanh, sổ hồng riêng cá nhân, xây dựng tự do. Cạnh khu Công Nghệ Cao, gần Quận 2. Thích hợp kinh doanh mua bán xây căn hộ dịch vụ, xây dựng ...
Bán nhanh 85m2 đất sổ riêng mặt tiền đường liên phường (lộ giới 30m) quận 9 giá tốt
8
14.2 tỷ 85 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Mặt tiền đường Liên Phường 30m.
Đi trung tâm tầm 25 phút.
Diện tích: 85m².
Ngang 4,1m.
Sổ riêng.
Giá 167tr/m².

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Bán lô góc 2 mặt tiền kdc vạn phát đạt đường bưng ông thoàn dt 99.2m2 ngang 6.4m  giá 7.1tỷ
4
7.1 tỷ 99 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí dự án nằm cầu Ông Bồn, thuộc đường Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, nay là P Long Trường, TP HCM.
- Vị trí cách đường Liên Phường 700m, Khu Công Nghệ Cao 500m, vị trí thuận tiện di chuyển về trung tâm TP và các tỉnh lân cận.
* Lô đất góc 2 mặt tiền đẹp nhất dự án:
- Diện tích: 6.4m x 16m (trừ vạt góc còn 99.2m²).
- Đường 10m vỉa hè mỗi bên 2m.
- Hướng mát Đông Nam mát mẻ quanh năm.
- Sổ đỏ cá ...
Từ 0 tới 14 của 14

Xem quy hoạch tại P. Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

Bán đất mặt tiền Phường Phú Hữu, Quận 9 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Phường Phú Hữu, Quận 9 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Phường Phú Hữu, Quận 9. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Phường Phú Hữu, Quận 9 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Phường Phú Hữu, Quận 9 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.