Bán đất mặt tiền tại Đường Liên Phường, Quận 9

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp lô góc 2 mặt tiền giá 88tr/m2 tốt tại kdc phú nhuận  sát liên phường liền kề global city
4
24.5 tỷ 276 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí đắc địa: Ngay trung tâm Phước Long B TP. Thủ Đức, sát bên đường Liên Phường kế bên siêu dự án Global City, khu dân cư sầm uất, quy hoạch bài bản.

Lô đất đẹp hiếm có:

- Diện tích: 267,5m².
- Lô góc 2 mặt tiền cực kỳ thông thoáng.
- Giá chỉ: 24,5 tỷ ~ 88 triệu/m² còn thương lượng Quá tốt cho vị trí và tiềm năng tăng giá!
- Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho xe ô tô.
- Mặt tiền 15m, phù hợp ...
Gấp bán đất biệt thự view sông ngang 10m đường liên phường liền kề global city mặt tiền đường 16m
3
32.3 tỷ 291 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Vị trí sát đường Liên Phường, Phước Long B, chỉ 200m đến Global City.
- Diện tích : 10m x 29,1m (291m²) full thổ, vuông vắn, không lỗi phong thuỷ, không lộ giới
- Khu vực khang trang, dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.
- View sông, phong thủy tốt, thông thoáng, vị trí siêu đắc địa.
- Hướng : Tây Nam.
- Mặt tiền đường 16m, sát bên đường Liên Phường 30m liền kề Global City
- Pháp Lý : sẵn sổ, ...
Hiếm ~170tr/m2 mặt tiền liên phường, sát ga metro số 5 liền kề global city 84m2 chỉ 14.3 tỷ
3
14.3 tỷ 84 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Đất full thổ mặt tiền đường Liên Phường phường Phước Long B, TP. Thủ Đức.
Cách Global City 650m.

Diện tích: 84m².
Diện tích khuôn: 4m x 21m.
100% thổ cư.
Chỉ duy nhất 1 sổ cá nhân đẹp.

Khi Metro 5 đường Liên Phường vận hành & Global City hình thành trung tâm tài chính thương mại, toàn bộ khu vực sẽ bước vào chu kỳ tăng mới.
Bán lô góc 2 mặt tiền đường liên phường, phước long b, chỉ 600m đến global city
6
140 tỷ 930 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền đường Liên Phường, Phước Long B, chỉ 600m đến Global City.
Vị trí: Tọa lạc mặt tiền: Đường Liên Phường 30m và đường bên hông 20m, vị trí siêu đắc địa.
Diện tích: 930m² ngang 29,7x32,5m full thổ cư 100%.
Pháp lý: Sổ sẵn công chứng ngay.
Giá bán chỉ 140 tỷ.
Liên hệ: Linh LVCC.
Nhận ký gửi mua bán đất nền Quận 9.
Bán nhanh 90m2 ngang 6m đất mặt tiền đường liên phường quận 9 giá 115 tr/m2
8
10.35 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường Quận 9, chung cư Safira Khang Điền, Mega Ruby,...
Đi trung tâm tầm 25 phút, khu nam Quận 7 tầm 30 phút...

Diện tích:
Lô 6x15 m hướng Đông Nam.
Giá: 115 tr/m².
Mặt tiền đường Liên Phường (30m).

Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Bán lô 84m2 ngang 4.1m mặt tiền đường liên phường 30m giá tốt cho khách mua đầu tư
9
14.03 tỷ 84 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Ngay vòng xoay Liên Phường Quận 9.
Sát bên khu biệt thự cao cấp Luccasta Khang Điền, chung cư The Easern,...
Đi trung tâm tầm 30 phút bằng Song Hành cao tốc Mai Chí Thọ.

Lô: 84m² ngang 4,1 m.
Sổ riêng.
Giá: 167 tr/m².

Ngoài ra còn nhiều lô đẹp khác,..

Liên hệ .
Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Liên Phường Quận 9. Quận 2.
Mt liên phường  lô góc  ngay võ chí công. 477m2  xd được 1 hầm, 9 tầng
3
79.9 tỷ 477 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất - lô góc 2 mặt tiền Liên Phường ngay Võ Chí Công.
Quỹ đất hiếm xây hầm + 9 tầng.

Diện tích: 477m² (20.7 x 23.7) lô góc cực đẹp.

Vị trí vàng:
Ngay vòng xoay Võ Chí Công Liên Phường.
Kề Khang Điền Phú Hữu.
Kết nối nhanh Vành Đai 2 Quận 2 cao tốc.

Khai thác tối đa:
Xây tòa nhà văn phòng khách sạn.
Hầm + 9 tầng dòng tiền lớn.

Sổ hồng riêng chính chủ lâu năm.

Giá: 79.9 tỷ (tốt khu ...
Bán nhanh 90m2 đất mặt tiền đường liên phường 30m giá tốt 117 tr/m2
8
10.53 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Mặt tiền đường Liên Phường (30m) đi trung tâm rất tiện...
Vị trí đẹp cho khách mua đầu tư trong tương lai...

Diện tích: 6x15m.
Giá: 117 tr/m².
Pháp lí: Sổ riêng.

Liên hệ . Nhận kí gửi mua bán nhanh đất nền Quận 9, Quận 2.
Bán đất mt đường vào dự án verosa khang điền tại phú hữu, đường 291, cách liên phường 200m
8
13.5 tỷ 110 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền tại Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM với diện tích 110m².
- Giá chỉ 13,5 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.
- Mặt tiền 5m, phù hợp kinh doanh.
- Ngõ vào rộng 24m, thuận tiện cho xe hơi.
- Phong thủy tốt, mang lại tài lộc.
- Trục chính vào dự án Verasa Khang Điền thuận lợi kinh doanh mọi ngành nghề.

Tiện ích xung quanh:
+ Gần công viên Phú Hữu, công viên Velosa.
+ Siêu thị Bách Hóa Xanh, ...
Bán đất mặt tiền đường liên phường gần lucasta khang điền, giá 13,8 tỷ.
4
13.8 tỷ 84 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán đất mặt tiền đường Liên Phường gần dự án Lucasta Khang Điền.
- DT: 84m² (4x21) được xây 1 trệt 5 tầng mặt tiền đường 30m tiện kinh doanh buôn bán...
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá bán: 13,8 tỷ.
- LH: xem đất và thương lượng.
Siêu phẩm! siêu rẻ! góc 2 mt liên phường, phước long b, giá chỉ 150tr/m2 diện tích (30 x 33m) 930m2
9
140 tỷ 930 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Siêu phẩm! Siêu rẻ! Góc 2 MT Liên Phường, Phước Long B, Quận 9.
- Vị trí cực kỳ đẹp, góc 2 mặt tiền Liên Phường kế Đỗ Xuân Hợp - ngay trung tâm TP mới Global City - tiềm năng tăng giá x2.
- Diện tích: 30 x 33m.
- Diện tích công nhận: 930m².
- Hiện trạng: Đang cho thuê đất 90 triệu/tháng - Pháp lý: Sổ hồng riêng.
- Vị trí: Cách Mai Chí Thọ 6km, ngay Cầu đang thi công từ Vòng Xoay An Phú thông vào, ...
Quỹ đất mt liên phường 30x71m giá 300 tỷ  tiếp đối tác và khách hàng có tiềm lực tài chính lớn
5
300 tỷ 2130 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cung cấp thông tin quỹ đất mặt tiền Liên Phường, Phú Hữu, Thủ Đức quy mô lớn, vị trí đối diện The Global City.

Diện tích gộp lô 30x71m cực đẹp. Phù hợp làm dự án Building văn phòng, TTTM, bệnh viện.

Hỗ trợ đầy đủ bản vẽ quy hoạch, thông tin lộ giới và các thủ tục pháp lý đầu tư.

Giá chào: 300 tỷ (Còn thương lượng cho khách thiện chí).

Liên hệ: Mr Huỳnh Bảo - để xem mặt bằng trực tiếp và ...
200tr/m2 mặt tiền liên phường 143m2 kết nối đỗ xuân hợp
3
29 tỷ 143 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

200tr/m² mặt tiền Liên Phường 143m² kết nối Đỗ Xuân Hợp.

Diện tích: 6 x 25 = 143m².
KC xây dựng: Hầm + 7 tầng, tổng sàn ~1000m².
Sổ hồng riêng công chứng ngay.
Đường Liên Phường 30m phù hợp kinh doanh mọi loại hình - Di chuyển 600m đến siêu đô thị Global City.

Giá bán: 29 tỷ bớt lộc (Ngân hàng hỗ trợ vay 25 tỷ).

LH: (Thư) sản phẩm hiếm sở hữu mọi hạ tầng khu Đông TP. HCM.
Bán đất liên phường đỗ xuân hợp, 5m x 18m giá chỉ 8tỷ6, mặt tiền đường 14m, khu dân trí cao
3
8.6 tỷ 90 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô đất Liên Phường Đỗ Xuân Hợp, Phước Long B, Quận 9

- Diện tích: 5m x 18m công nhận đủ 90m2
- Mặt tiền đường 14m rộng rãi, xe tô đậu trước thoải mái
- Khu dân trí cao, có bảo vệ an ninh 24/7
- Pháp lý : sổ đỏ mua bán công chứng

- Giá 8tỷ600 thương lượng thiện chí
Liên hệ 24/24 : Mr Quý
Bán nhanh 85m2 đất sổ riêng mặt tiền đường liên phường (lộ giới 30m) quận 9 giá tốt
8
14.2 tỷ 85 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Liên Phường, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Vị trí: Mặt tiền đường Liên Phường 30m.
Đi trung tâm tầm 25 phút.
Diện tích: 85m².
Ngang 4,1m.
Sổ riêng.
Giá 167tr/m².

Ngoài lô này, tôi có thể hỗ trợ tư vấn thêm nếu khách có nhu cầu.
Liên hệ . Nhận ký gửi mua bán nhanh trong tuần.
Từ 0 tới 15 của 15

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Bán đất mặt tiền Đường Liên Phường Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Đường Liên Phường tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Đường Liên Phường. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Đường Liên Phường theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Đường Liên Phường nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm