Bán đất mặt tiền tại Hải Phòng diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Rẻ nhất phẩm mặt đường 402 hoà nghĩa  dương kinh  hải phòng. dt 340m2 mặt tiền rộn
7
Thỏa thuận 340 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 402, P.Hòa Nghĩa, Q.Dương Kinh, HP

Rẻ nhất phẩm mặt đường 402 Hoà Nghĩa - Dương Kinh - Hải Phòng.

DT: 340m² mặt tiền rộng 11m.
Cách mặt đường 353 PVĐ chỉ mấy trăm mét.
Vị trí đắc địa đẹp nhất mặt đường 402 Dương Kinh, Hải Phòng.
Giá 2x triệu/m².

LH: Ms Huyền để được chốt cọc chính chủ giá tốt nhất.
Bán mảnh đất 8086m2 4 mặt tiền xây toà nhà, khách sạn, chung cư thu nhập thấp phố khúc thừa dụ hp
4
68 tỷ 8060 m²
Đất Mặt Tiền

Làng Việt Kiều Hải Phòng, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán mảnh đất 8086m² 4 mặt tiền xây toà nhà, khách sạn, chung cư thu nhập thấp.
Nằm giữa trung tâm thành phố. Mặt đường Bùi Viện và mặt đường Khúc Thừa Dụ. Đường rộng 40m và 25m. Vuông như cái bánh trưng.
Được phép xây cao tầng đến 34 tầng.
Diện tích: 8060m² (80x100).
Giá: 68 tỷ.
Pháp lý: Liên hệ trực tiếp Văn Cường để có thêm thông tin.
180m2 mặt tiền 16m tại xã hùng tiến, vb, đường to, thuận lợi kinh doanh, nhà xưởng, gần kcn
3
1.99 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

X.Hùng Tiến, H.Vĩnh Bảo, HP

Hiếm có khó tìm đất mặt tiền 16m.
Đất nền tại Xã Hùng Tiến, Vĩnh Bảo, Hải Phòng, với diện tích 180m² đang chờ chủ nhân mới. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu mảnh đất đẹp, phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

+ Diện tích: 180m², giá chỉ 1,99 tỷ VND.
+ Mặt tiền rộng 16m, thuận lợi cho việc xây dựng nhà phố hoặc kinh doanh.
+ Đường liên thôn rộng 5m, dễ dàng di chuyển, phù hợp cho ...
Bán gấp nhà mặt đường quyết tiến, 169m2, mặt tiền 7.5m, giá 25tr/m2
4
4.23 tỷ 169 m²
Đất Mặt Tiền

P.Hợp Đức, Q.Đồ Sơn, HP

Bán gấp nhà mặt đường Quyết Tiến, gần chợ, 169m², mặt tiền 7.5m, giá 25tr/m².
Diện tích: 169m² ngang 7,5m, trên đất có nhà ở được ngay, đang cho thuê được 5 triệu/tháng.
Pháp lý: Bìa đỏ chính chủ.
Đường thực tế: 11m.
Khu đất vuông vắn, dân cư dân trí cao, thuận lợi cho việc định cư lâu dài, đường trước nhà cân cả Container đánh võng.
Dân cư đông đúc, kinh tế sầm uất thích hợp kinh doanh buôn bán. ...
Bán nhanh lô góc 2 mặt tiền tuyến 1 lê hồng phong, hải phòng, giá cực tốt
10
Thỏa thuận 425 m²
Đất Mặt Tiền

P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Bán lô góc 2 mặt tiền tuyến 1 lê hồng phong, Hải Phòng

- Diện tích 425m2
- Hướng Tây nam - Đông nam
- Ngang 17m x 25m
- Cách ngã 4 BigC và Doji là bước chân. Lô góc cực hiếm nagy tòa hải quan còn sót lại.

Chào giá nhà đầu tư 12x tỷ vào việc nhanh.

Liên hệ ngay: Mr.Phạm Tùng -
Lô đất mặt đường ngô gia tự  260m²  góc 3 mặt thoáng  mt 8.5m  30.5 tỷ  hạ chào 1 tỷ
3
30.5 tỷ 260 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN Lô đất mặt đường Ngô Gia Tự 260m², GÓC 3 MẶT THOÁNG - NGANG 8.5m, giá 30.5 tỷ HẠ CHÀO 1 TỶ, CƠ HỘI XÂY BUILDING ĐẲNG CẤP.

"VỊ THẾ ĐỘC TÔN TẦM NHÌN THƯƠNG MẠI VÔ HẠN" Trục đường Ngô Gia Tự là tuyến dân sinh huyết mạch của quận Hải An với mật độ giao thương dày đặc. Sở hữu lô đất 260m² với lợi thế Góc 3 mặt thoáng cực hiếm, đây chính là "mảnh đất vàng" để kiến tạo một tòa Building thương ...
Bán đất chính chủ tại lương quán, 6 tỷ vnd, 195 m2, mặt tiền 10m, pháp lý đầy đủ
3
6 tỷ 195 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lương Quán, X.Nam Sơn, H.An Dương, HP

Đất nền đẹp tại Đường Lương Quán, Phường An Dương, Hải Phòng (địa chỉ cũ: Quận An Dương, Hải Phòng) với diện tích 195 m², hướng Tây Bắc, mặt tiền 10m, giá 6 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
+ Ngõ vào rộng 12m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
+ Mặt tiền rộng, thích hợp cho kinh doanh.
+ Khu vực yên tĩnh, dân trí cao.
+ Gần công viên An Dương, tạo không gian sống thoải mái.
+ Gần trường học và chợ, ...
Sản phẩm nét  lô đất mặt đường lê hồng phong hai mặt tiền  360m2  mt 12m  59,5 tỷ
4
59.5 tỷ 360 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

TẦM GIÁ TỐT NHẤT ĐỂ SỞ HỮU TÀI SẢN MẶT ĐƯỜNG LÊ HỒNG PHONG - CHỦ TRƯƠNG CẤP XÂY CAO TẦNG TRONG TƯƠNG LAI.
Thông số cực hiếm : 360m² - MT 12m - Hai mặt tiền trước sau - Mặt sau tiếp giáp đường phân lô 15m.
Vị trí trái tim phường Hải An - Gần nút giao Bùi Viện Lê Hồng Phong - Gần sân bay Cát Bi - Nhiều đòn bẩy bứt phá tăng trưởng trong tương lai.
Chủ chào : 59,5 tỷ ~ 165tr/m² - Có tt
...
Bán đất 609m2  mt 21m  mặt đường 5m trực cát  sđcc  55,5tr/m2  sát vinhome, vinmec, aeon mall
5
33.8 tỷ 609 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

1 lô duy nhất mặt đường Trực Cát phía Vinhome, Vinmec, gần Aeon Mall.
Cách mặt đường Bùi Viện 30m.
Diện tích: 609m² ngang 21m vuông.
(Sau còn 2000m² đất 03).
Giá 5x tr/m² - rẻ hơn 30 tr/m² giá Trực Cát phía Thiên Lôi.
Bìa đỏ chính chủ, sang tên nốt nhạc.
Lh: .
Hott! lô siêu vip 177m2 mt 11m đường 9m 47 lê lai  nq lõi trung tâm xung quanh toàn công viên
7
Thỏa thuận 177 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Lai, P.Máy Tơ, Q.Ngô Quyền, HP

Hai lô đất siêu Vip TĐC 47 Lê Lai đối diện trường học THCS Lạc Viên.
* Giá: 9,1 tỷ (thoả thuận). Hạ còn 8,7 tỷ một lô
* Diện tích mỗi lô: 88,9m2ngang5,5m vuông vắn.
* Tổg hai lô 177m² - MT11m.
* Vỉa hè rộng 3m, đường 6m.
Vị trí: LK2
* Hướng: Tây Bắc.
* Pháp lý: SĐCC.
* Lh: .
1485m2 đất 3 mặt tiền mặt đường lê hồng phong
8
Thỏa thuận 1485 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

1485m² đất 3 mặt tiền mặt đường Lê Hồng Phong
- Diện tích: 1485m² ngang 27m dài 55m ba mặt tiền vị trí vàng
- Được cấp phép xây cao tầng
- Phù hợp xây toà nhà văn phòng, khách sạn, trung tâm dịch vụ thương mại...
- Sản phẩm với thông số và vị trí đặc biệt, lên hình sẽ là biểu tượng của khu vực, giá trị tiềm năng lớn
- Chi tiết làm việc chính chủ xin liên hệ

Đoàn Đức Thành
Tư vấn Thẩm định ...
Chính chủ cần nhượng lại mảnh đất 175m2 cách dự án vin chỉ vài trăm mét, mặt tiền 6m đường nhựa to
6
Thỏa thuận 175 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cát Vũ, P.Cát Bi, Q.Hải An, HP

Do vợ chồng chuyển hướng đầu tư.
Cần nhượng lại lô đất 175m².
Mặt tiền 6mx30
Ngay mặt ngõ 84 cát vũ.
Đường vào ô tô tải tránh nhau.
Cách chợ 50m.
Cách Khu NOXH vin 50m.
Cách Vành Đai 2 200m.
Cách chợ hải sản 1km.
Phù hợp xây nhà nghỉ,quán hát,phòng trọ cho thuê..vv
Giá 2xtr/m².
LH xem đất .
Bán đất mặt tiền hà nhuận gần các khu công nghiệp lớn
3
8.1 tỷ 437 m²
Đất Mặt Tiền

X.An Hòa, H.An Dương, HP

Chính chủ bán đất mặt tiền 10.3 x41 nở hậu đẹp. Tiện ích xung quanh là các khu công nghiệp lớn thích hợp kinh doanh buôn bán xây trọ, nhà vườn. Đường rộng thoáng vỉa hè cây xanh ....
Siêu phẩm lô góc 3 mặt tiền ngô gia tự  260m²  chỉ từ 115tr/m2  quỹ đất vàng xây building
4
29.9 tỷ 260 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Ngô Gia Tự, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

BÁN SIÊU PHẨM LÔ GÓC 3 MẶT TIỀN NGÔ GIA TỰ 260m² CHỈ TỪ 115TR/M, giá 29.9 tỷ QUỸ ĐẤT VÀNG XÂY BUILDING THƯƠNG MẠI.

"VỊ THẾ ĐỘC TÔN BA MẶT THÔNG THOÁNG CƠ HỘI ĐẦU TƯ TÍCH SẢN HIẾM CÓ" Tại trục đường huyết mạch - Ngô Gia Tự năm 2026, việc tìm được một lô đất diện tích lớn trên 250m² đã khó, sở hữu căn góc 3 mặt tiền với mặt ngang khủng 8.5m lại càng là điều không tưởng. Đây là "mảnh đất kim ...
Bán đất mặt đường lê hồng phong gần ngã 6 cát bi plaza, diện tích 1100m, mặt tiền 22m, giá 2xx tr/m
3
Thỏa thuận 1100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Chào Bán Siêu Phẩm Mặt Đường LÊ HỒNG PHONG vị trí đắc địa
- Diện tích: 1100m²
- Mặt tiền 22m
- Hai mặt tiền trước sau
- Đất TMDV pháp lý chuẩn chỉ, sở hữu lâu dài, quy hoạch xây cao tầng
- Giá chào bán: 2xx tr/m2
---------------------------------
- LH Minh Quyết (phone/zalo)
- Diễm Châu Land 207 Hàng Kênh - Chuyên mua bán và cho thuê nhà phố
- Rất hân hạnh được phục vụ quý khách, xin trân ...
Chuyển nhượng mảnh đất mặt đường lê hồng phong | lợi thế 2 mặt tiền trước sau, giá chính chủ
3
57.6 tỷ 360 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Lâm, Q.Hải An, HP

Chuyển nhượng mảnh đất mặt đường Lê Hồng Phong | Lợi thế 2 mặt tiền trước sau, giá chính chủ, không kê giá

- Diện tích MB: 360m².
- Chiều ngang: 12m.
- Chiều dài: 30m
- Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
- Hiện trạng mặt bằng đất trống. Tiếp giáp 1 mặt đường rộng 64m và mặt đường sau rộng 15m
- Quy hoạch xây dựng được cao tầng theo công văn mới nhất
- Giá bán: 160 triệu/m².

Thông tin minh bạch | Pháp ...
Bán gấp 425m2 mt 17mtuyến 2 lê hồng phong, nq,hp  đường 40m được xây 15 tầnggần cát bi plaza
4
52.28 tỷ 425 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Vị trí: Tuyến 2 đường Lê Hồng Phong, Quận Ngô Quyền (đoạn trung tâm, gần vòng xuyến Coopmart, Media Mart )
- Diện tích: 425m (mặt tiền 17m x sâu 25m).
- Pháp lý: giá bao ra bìa đỏ
- Giá 122 triệu/m²
- Tiện ích: gần Cát bi Plaza, Media Mart)
- Đường nội bộ rộng 4 có vỉa hè, khu biệt thự an ninh, dân trí cao, trung tâm kinh doanh sầm uất
- Tiềm năng: Vị trí cực đẹp, hiếm, thích hợp xây biệt ...
Đất nền tại Phường Thủy Nguyên, Hải Phòng (Thành phố Thủy Nguyên, Hải Phòng cũ) với diện tích 260m², mặt tiền 8.8m, hướng Đông Bắc, rất phù hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
Khu vực có phong thủy tốt, thuận lợi cho việc kinh doanh.
Giá bán hấp dẫn chỉ 18 tỷ VND.

Gần bệnh viện đa khoa thành phố Thủy Nguyên, siêu thị Lan Chi Mart Thủy Nguyên và công viên ...
Bán đất mặt đường hồ sen diện tích 172m2, mặt tiền 10m
3
Thỏa thuận 172 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hồ Sen - cầu Rào 2, P.Hồ Nam, Q.Lê Chân, HP

Bán đất mặt đường Hồ Sen diện tích 172m², mặt tiền 10m.
- Diện tích: 172m².
- Mặt tiền: 10m.
Lô đất vị trí đẹp chủ thiện trí muốn bán.
Liên hệ: .
Bán đất mặt đường bùi viện, mặt tiền 15m siêu đẹp, gần aeon. 0378 478 ***
3
19.75 tỷ 250 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bùi Viện, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán đất mặt đường Bùi Viện, gần chung cư Sentosa.
Lô to, mặt tiền rộng 15m phù hợp xây biệt thự, Gara ô tô, văn phòng...
Diện tích 250m².
Vị trí đối diện khu Waterfront, gần chung cư Hoàng Huy, Aeon.
Đường 4 làn xe siêu rộng, thông thương các ngả.
Giá 79tr/m².
LH Mrs Thúy .
Từ 0 tới 20 của 23

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất mặt tiền Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Hải Phòng nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm