Bán đất mặt tiền tại Hải Phòng diện tích 100 đến 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hiếm có khó tìm mặt tiền 12m xây nhà cực đẹp tại hoàng động  thuỷ nguyên  hp
3
2.54 tỷ 140 m²
Đất Mặt Tiền

X.Hoàng Động, H.Thủy Nguyên, HP

Diện tích: 140m ngang 12m
Vị trí ngay sau 1 nhà mặt đường
Sát KCN Nam Cầu Kiền - nhu cầu ăn ở đi lại lớn ở hay xây phòng trọ kinh doanh cực hợp lý

Sổ chính chủ - sang tên trong ngày
Giá tốt đầu tư: nhô 2,5 tỷ

Liên hệ tô lan
Được kcn ôm trọn và gần tiện ích, lô đất mặt tiền 7m đường thông xây dòng tiền quá đẹp
5
2.1 tỷ 117 m²
Đất Mặt Tiền

X.Trường Thọ, H.An Lão, HP

Chính chủ gửi bán lô đất đẹp đường thông gần KCN Tràng Duệ 3

Vị trí cực tiềm năng tại An Trường, An Lão, Hải Phòng
Chỉ vài phút ra chợ, trường học, UBND, tiện ích đầy đủ
Gần ngay KCN Tràng Duệ 3, khu vực cực kỳ đông công nhân, chuyên gia, tiềm năng tăng giá mạnh
Ngõ bê tông rộng thoáng, đường thông đi lại thuận tiện
Khu dân cư đông đúc, văn minh, an ninh tốt

Diện tích đẹp: 117,5m2
Mặt tiền rộng ...
105m2 mặt tiền 7m đất thuộc khu phân lô  lô 26 lê hồng phong  0968 005 ***
4
13.1 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đông Khê, Q.Ngô Quyền, HP

- Bán Đất lô 26 Lê Hồng Phong - Hải Phòng.
- D.tích: 105m (ngang 7 x 15) - Hướng: Đông Bắc
- Trục đường to 21m cả vỉa hè rộng, mặt tiền 7m khe kỹ thuật 2m phía sau
- Khu trung tâm, gần các tòa nhà thương mại, ngã 5 Coopmart, Lê Lợi, Đà Nẵng ...
- Gi.á: 125 tr/m (có thỏa thuận) (~ 13,1 t.ỷ)
- LH: Thắng Phố Tre.
Bán lô đất giá rất tốt 105m2 mặt tiền 7m lô 26bc lê hồng phong, hải phòng  chỉ 115triệu/m2
3
12.08 tỷ 105 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Hồng Phong, P.Đằng Giang, Q.Ngô Quyền, HP

Giá chỉ có thể là tốt nhất cho thửa đất cực đẹp lô 26, Lê Hồng Phong.
* Diện tích: 105m² ngang 7m dài 15m, không 1 lỗi lầm dù là nhỏ.
* Đường rộng 15m cả vỉa hè.
* Hướng: Đông Bắc.
* Đối diện không có nhà dân nên để ô tô trước cửa thoải mái.
Spcc lô đất khu tđc gốc lim hải an, mặt tiền rộng xây biệt thự siêu đẹp. diện tích135m ( ngang 9m)
4
6.68 tỷ 135 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Mai Trung Thứ, P. Đằng Hải, Q.Hải An, HP

Spcc Lô đất khu TĐC Gốc Lim Hải An, mặt tiền rộng xây biệt thự siêu đẹp.

* Diện tích: 135m (ngang 9m).
* Đường: 12m có vỉa hè, ô tô tránh nhau thoải mái.
* Vị trí: Khu TĐC Gốc Lim, gần công viên, giao thông thuận tiện, hạ tầng đồng bộ.
* Ưu điểm: Mặt tiền rộng, không lỗi lầm, rất phù hợp xây biệt thự hoặc nhà ở cao cấp.
* Bìa hồng chính chủ.
* Giá: 49,5 Tr/m. (~6,68 tỷ - có bớt).
Bảo ngọc xem ...
Chính chủ bán lô đất 6 mét mặt tiền khu đấu giá khang đồi, thủy sơn, thủy nguyên
4
4.5 tỷ 116 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phố Mới, X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Chính chủ bán lô đất nền Thuỷ Nguyên, Hải Phòng 6 mét mặt tiền đẹp thích hợp xây nhà để ở.
Vị trí ngay gần trục chính 359, xung quanh dịch vụ, tiện ích, trường học, KCN đầy đủ. Kết nối vành đai 2 Hải Phòng giao thông thuận lợi.
- Diện tích: 116,1m².
- Hướng Đông mát mẻ.
- Đường trước nhà rộng 6 mét vỉa hè 3 mét.
- Giá bán: 4,5 tỷ có ra lộc.
Độc bản lô góc 2 mặt tiền, 3 mặt thoáng  tâm điểm kinh doanh thành phố thủy nguyên
3
15.96 tỷ 114 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Hưng Đạo, X. Thủy Đường, H.Thủy Nguyên, HP

Vị trí "Vàng trong làng đắc địa": Mặt đường Trần Hưng Đạo (Máng Nước cũ), Phường Thủy Đường, TP. Thủy Nguyên. Đây là trục huyết mạch sầm uất nhất, kết nối thẳng tới Trung tâm hành chính mới Hải Phòng.
Thông số "Hoa hậu" - Hiếm có khó tìm:
Diện tích: 114{m^2}. ( diện tích thực tế được phép sử dụng gần 130m²)
Mặt tiền: 6,1m (Cực rộng, lý tưởng cho mọi loại hình Showroom, Ngân hàng, Văn phòng).
...
Bà em bán gấp đất 102m2 mt 4m vuông vắn  ngõ 3m thoáng  gần aeon mall, vinmec chỉ 40,5tr/m2 sổ đỏ
6
4.13 tỷ 102 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trực Cát, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bà em cần bán gấp lô đất 102m² ngang 4m vuông vắn gần Aeon Mall chỉ 40,5tr/m².
- Nằm tại ngõ 3m số 37 đường Trực Cát, An Biên.
- Sổ đỏ chính chủ, ngõ nông rộng, ô tô ra vào thoải mái.
- Nay gia chủ bán 40,5 tr/m² thoả thuận nhẹ cho người thiện chí.
LH: .
Lô góc vip 133m2 tđc a51 hồ sen  2 mặt tiền (13m x 10m) đườg 24m view vườn hoa tmdv ngay aeon mall
6
Thỏa thuận 133 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Vĩnh Tiến 2, P.Vĩnh Niệm, Q.Lê Chân, HP

Bán đất lô góc chính chủ đường 24m view TMDV - TĐC A51 Hồ Sen ngay Aeon Mall.

- Tuyến 2 đường Cầu Rào 3 đag gấp rút triển khai (Đường Vĩnh Tiến 2).

DT tổng lô 133m² (mặt tiền 13,2m x 10m).
Sẵn 2 bìa.
Lô góc hai mặt tiền view TMDV và view vườn hoa tđc A51 Hồ Sen.

Hàng độc có 1 - 0 - 2.

LH: .
Từ 0 tới 9 của 9

Xem quy hoạch tại Hải Phòng

Bán đất mặt tiền Hải Phòng Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất mặt tiền Hải Phòng tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất mặt tiền tại Hải Phòng. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất mặt tiền ở Hải Phòng theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất mặt tiền tại Hải Phòng nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất mặt tiền miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm