Bán đất mặt tiền tại Hà Nội giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Tôi cần bán gấp lô đất mặt tỉnh lộ 415 minh quang, ba vì. mt 25m, sổ đỏ và có sẵn nhà cấp 4 đẹp
6
9.5 tỷ 1950 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 415, X.Minh Quang, H.Ba Vì, HN

Lô đất siêu đẹp view núi ba vì, xung quanh thoáng đãng với mặt tiền lớn tới 25m. Xung quanh dân cư đông đúc gần trung tâm xã Ba Vì mới.
Nhà có diện tích lớn nên nên phía mặt đường vừa kinh doanh được ngay lại không ảnh hưởng tới khu nhà ở phía trong, vẫn có thể làm nhà nghỉ dưỡng.
Diện tích sổ đỏ 1950m, đất ở 300m, toàn bộ nằm trong sổ không có đất ngoài.
Có ảnh mời mọi người xem đất.
Giá bán: ...
Bán nhanh đất ngõ 204 trần duy hưng, cầu giấy 50m2 mt 4,6m vuông đét 9,7 tỷ
3
9.7 tỷ 50 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trần Duy Hưng, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Cần bán đất ngõ 204 Trần Duy Hưng, Cầu GIẤY
DT 50m² MT 4,6m ngõ 2m
Cách ô tô 40m
Khu vực trung tâm, giao thông thuận tiện
Sổ đỏ chính chủ
GIÁ 9.7 tỷ có TT
LH
Chủ gửi bán lô đất 40m chợ bóng, phượng dực, hà nội, ngõ ô tô mặt tiền 4m, sổ đỏ  0969 438 ***
3
2.3 tỷ 40 m²
Đất Mặt Tiền

Đường 429, X.Hồng Minh, H.Phú Xuyên, HN

Chính chủ gửi bán lô đất gần chợ Bóng, Hồng Minh, Phú Xuyên, Hà Nội. Diện tích 40m, mặt tiền 4m, ô tô vào đất, sát đường hai xe ô tô tránh nhau, gần đường tỉnh 428, gần ubnd, gần chợ, gần trường.
Sổ đỏ vuông vắn
Giá chỉ 2.3tỷ
Bán lô đất ngõ phố nguyễn chánh dt 49m2, mt 4.6m, ngõ xe máy tránh, cách ôtô 40m, gía 9.7 tỷ
3
9.8 tỷ 49 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Chánh, P.Yên Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

BÁN MẢNH ĐẤT ĐẸP HIẾM
Bán mảnh đất ngõ phố Nguyễn Chánh, Trần Duy Hưng, Cầu Giấy
Diện tích 49m2
Mặt tiền 4.6m, nở hậu
Ngõ trước nhà rộng 2m, xe máy tránh nhau, quay đầu thoải mái.
Vị trí cách Ô tô 50m, cách phố 100m
Cách siêu thị BigC 200m.
Phù hợp xây ở và xây căn hộ cho thuê
Giá bán 200tr/m2
Liên hệ để xem vị trí
Bán đất cạnh trường cấp 3 thạch bàn, 2 mặt tiền ô tô, 60m2, mặt tiền 5m, giá 13.5 tỷ
7
13.5 tỷ 60 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Cổ Linh, P.Thạch Bàn, Q.Long Biên, HN

Chủ cần bán gấp đất tặng sẵn 2 phòng trọ cho thuê 5tr/tháng, lô góc 2 mặt tiền ô tô chạy vòng quanh nhà vào nhà thoải mái, view cực kì thoáng, vài bước chân ra nhà văn hoá đường 25m, ô tô chỗ tránh nhau dừng đỗ ngày đêm, thông tứ tung, giá tốt, an sinh đỉnh, kinh doanh tốt.
- DT 60m², mặt tiền 5m, giá 13.5 tỷ.
- Vị trí cực kì đắc địa trung tâm thạch bàn ngay gần chợ Đồng Dinh, Trường THPT Thạch ...
Đông hội , rẻ nhất kv lô 100m2 mt 8m .view vin cổ loa .đường rộng oto tránh .0869 109 ***
4
12.5 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

đường Đông Hội, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Người đăng: Hà An (7 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu lô đất lý tưởng tại đường Đông Hội, Xã Đông Anh, Hà Nội (địa chỉ cũ: Huyện Đông Anh, Hà Nội), với diện tích 100m², giá 12,5 tỷ VND. Đất có pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, rất phù hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư
+ View nhà cao tầng của Vin , tương lai qh đẹp tiềm năng mở thông đường

+ Chiều ngang mặt tiền 8m, thuận tiện cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
+ Chiều rộng ngõ ...
Siêu phẩm xây trọ ngay, đón đầu quy hoạch Metro số 5 tại Miễu, Tiến Xuân, Hoà Lạc. Tài chính 3.381tỷ đồng.
Dành cho nhà đầu tư đang đi săn đất có giá trị thật - đón đầu quy hoạch tại Hoà Lạc.
Lô đất có diện tích 91,4m², mặt tiền 6m, không chút lỗi nhỏ, hướng Đông Nam, đường trước đất hai ô tô tránh nhau.
Vị trí cực kỳ đắc địa: Cách đại lộ Thăng Long chỉ 200 m, sát đại học Việt Nhật đại học Quốc ...
Siêu phẩm đất nền hà nội  mặt tiền rộng 6.5m  chỉ 2 tỷ 800tr
3
2.8 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

X.Tân Xã, H.Thạch Thất, HN

SIÊU PHẨM ĐẤT NỀN HÀ NỘI - MẶT TIỀN RỘNG 6.5M - CHỈ 2 TỶ 800TR
Gia đình cần gom vốn đầu tư dự án lớn nên nhượng lại lô đất tâm huyết tại khu vực dân cư sầm uất:
Diện tích: 100m² (Đất vuông vắn, phong thủy đẹp).
Mặt tiền: 6.5m (Cực hiếm, lý tưởng để mở cửa hàng hoặc xây chung cư mini/trọ cao cấp).
Giao thông: Đường 6m, ô tô tránh nhau thoải mái, hạ tầng hoàn thiện.
Tiện ích: Sát chợ, trường ...
Bán đất mặt phố hoa động, vỉa hè rộng, kinh doanh, 81m2, mặt tiền 5.4m, giá nhỉnh 15 tỷ.
4
15 tỷ 81 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Hoa Động, P.Cự Khối, Q.Long Biên, HN

Chủ cần bán gấp lô đất tái định cư, mặt phố Hoa Động, phân lô vỉa hè ô tô tránh, đường 25m, xây ở kinh doanh, văn phòng, làm kho xưởng... Giá tốt đầu tư.
- Vị trí đắc địa ngay cạnh Hồ, công viên Cự Khối, hồ Điều Hoà 31ha tương lai phát triển vượt bậc. Gần trường học đủ các cấp 1,2,3... Chợ búa tấp nập, tiện ích bạt ngàn an sinh tốt.
- Đường trước nhà 02 container tránh nhau, vỉa hè 4m, ô tô dừng ...
Bán đất tại đại lộ thăng long, 73 triệu/m2, 72 m2, hàng hiếm tại hoài đức, đường thông, mt 4m
6
5.25 tỷ 72 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Đại lộ Thăng Long, X.An Khánh, H.Hoài Đức, HN

Tọa lạc tại Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hà Nội - Huyện Hoài Đức, Hà Nội cũ, bất động sản này là một mảnh đất thổ cư với diện tích 72m², giá bán 73 triệu / m². Đất có hướng cửa chính Tây, phù hợp cho cả nhu cầu xây dựng nhà ở và đầu tư.

- Diện tích: 72m2
- Giá: 73 triệu / m2
- Pháp lý: đầy đủ sổ đỏ/sổ hồng
- Chiều ngang mặt tiền: 4m
- Chiều rộng ngõ trước: 3.5m

Điểm đặc biệt:
Mảnh ...
Bán đất đấu giá cự khối, ô tô tránh, vỉa hè rộng, 75m2, mặt tiền 5m, giá nhỉnh 18 tỷ.
4
18 tỷ 75 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bát Khối, P.Cự Khối, Q.Long Biên, HN

Chủ cần bán gấp mảnh đất siêu hiếm khu đấu giá Cự Khối cạnh đường 25, trước nhà là hồ điều hoà và công viên lớn nhất Long Biên.
- Vị trí cực kì tiềm năng và thoáng mát khu đấu giá Cự khối cạnh trường học mầm non và trường cấp 1,2 Cự Khối. 3 bước chân ra làm đường 25m công viên và hồ điều hoà đã được nhà nước phê duyệt. Trước nhà đường 13m, thông, ô tô dừng đỗ ngày đêm giao thông cực kì thông ...
Chính chủ bán gấp mảnh đất phố phạm khắc quảng dt 85m2 đất, mt 4,5m vị trí kinh doanh, gần trường
8
16.8 tỷ 85 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Khắc Quảng, P.Giang Biên, Q.Long Biên, HN

- Hoa hậu Giang Biên - mặt phố đẹp - đường siêu rộng - phân lô - vỉa hè - kinh doanh sầm uất.

- Phạm khắc quảng: DT 85m² đất, MT 4.5 m.

- Mặt phố đẹp kinh doanh sầm uất, gần hồ cực đỉnh.

- Vị trí đẹp gần trường cấp 1,2 Chu Văn An, Trường cấp 1, 2 Giang biên, Công Viên, Chợ,

- Hàng xóm khu đô thị việt Hưng, Vinhomes.

- Giá trị tiềm năng tăng giá cực mạnh khi thông tuyến đường Mai Chí Thọ.

- ...
Đất nền tại Viêm Khê, Xã Hồng Sơn, Hà Nội (cũ: Huyện Mỹ Đức, Hà Nội) với diện tích 66,2m², giá 1,28 tỷ VND.
- Căn góc 2 mặt tiền - Hướng chính view sông Mỹ Hà thoáng mát quanh năm.
- Hướng cửa chính: Tây Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 4,83m.