Bán đất mặt tiền tại Hà Nội giá lớn hơn 50 tỷ diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất vàng đầu tư xây toà văn phòng, khách sạn phố hoàng cầu đống đa dt 150m mt 7m giá 75tỷ
3
75 tỷ 150 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Hoàng Cầu, P.Ô Chợ Dừa, Q.Đống Đa, HN

- Bán Gấp Mảnh Đất Vàng Phố Hoàng Cầu Trung Tâm Đống Đa, Kết Nối Voi Phục - Vành Đai 1, Mai Anh Tuấn, Ô Chợ Dừa...
- Vị trí siêu hiếm, giá đầu tư, hàng xóm chung cư cao cấp Tân Hoàng Minh, tổ hợp Văn Phòng Hàng A Geleximco Tower, Peakview Tower, 3 bược ra Hồ Hoàng Cầu, khu vực dân cư tập trung đông đúc, dân trí cao, an sinh tốt, cơ hội đầu tư siêu lợi nhuận.
- Hiện trạng là Đất rất phù hợp đầu tư ...
Siêu víp mảnh đất tại tô ngọc vân đang bán, diện tích 121m2, mặt tiền quyền lực, lô góc.
3
55 tỷ 121 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tô Ngọc Vân, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Em chủ nhà cần bán mảnh đất tại Tô Ngọc Vân, vị trí xây tòa căn hộ dịch vụ kinh doanh rất phù hợp, phố víp rất nhiều tây, chuyên gia chọn sinh sống.
Lô góc xây tòa căn hộ rất thoáng sẽ được các chuyên gia chọn thuê giá cao
Vih trí chỉ toàn biệt thự cho người đại sứ quán sinh sống, không có nhà dân ở, rất yên bình, tây rât thích. Mảnh đất gần hai hồ,Hồ Tây, hồ Quảng Bá
Đường vào xe oto tài vào tận ...
838m2 x c4, mt 22m  139 tỷ  sổ riêng  quận tây hồ
3
139 tỷ 838 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Âu Cơ, P.Nhật Tân, Q.Tây Hồ, HN

Hàng hiếm 2 mặt, bất chấp mọi loại hình đầu tư, view hồ Tây, view vườn hoa, 2 ô tô tránh, sổ vuông vắn.

2 đường vào, nở hậu.
Hiện trạng đang là lô đất có nhà cấp 4, không có gì mô tả.
Chủ có tuổi chia cho con.
Mặt tiền 15m mặt phố huế, thổ cư toàn bộ  dt 400m2  giá 800tr/m2
3
320 tỷ 400 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Phố Huế, P.Lê Đại Hành, Q.Hai Bà Trưng, HN

Thổ cư toàn bộ sổ đỏ chuẩn mặt phố Huế - hướng tâm hồ Hoàn Kiếm, vuông vắn, mặt tiền 15m, DT 400m² - giá 320 tỷ.

- Kênh này được tạo ra nhằm làm cho bạn: Hài lòng với quyết định trọng đại của chính mình!
- Nơi cung cấp trải nghiệm thật, luôn nỗ lực mang đến sự tiết kiệm, hiệu quả, tin cậy cho khách hàng chính nghĩa.
- Chúng tôi luôn đặt mình vào vị trí của bạn để cung cấp những giải pháp tối ưu ...
Cần bán đất rẻ nhất phố việt hưng  kim quan thượng, việt hưng, long biên, hà nội, 330m2 mt 18m
6
70.4 tỷ 320 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Việt Hưng, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Duy nhất 1 mảnh đất đấu giá Việt Hưng giá (Kim Quan Thượng) chỉ 220tr/m², phù hợp với XD nhà xưởng sản xuất và XD văn phòng cty, gara ôtô, đường phân lô vỉa hè ô tô chạy vòng quanh.
Bán đất full thổ cư mặt phố quảng khánh, 750 m2, mt 40 m. view trực diện hồ tây vô cùng đẳng cấp
4
435 tỷ 750 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Quảng Khánh, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Bán đất mặt phố Quảng Khánh, 750 m², MT 40m. View trực diện hồ sống đẳng cấp.
Sổ full thổ cư, siêu hiếm và đẹp, cá nhân giao dịch nhanh gọn.

Giá liên hệ trực tiếp Tôi không làm việc với MG và TG!

Vị trí vô cùng đẹp, gia chủ sẽ được hưởng cuộc sống siêu siêu vip, siêu đẳng cấp. Mở cửa nhà là đón nhận trực tiếp không khí an lành, tươi mát của Hồ Tây thơ mộng huyền thoại tràn vào nhà, hít một hơi ...
Chính chủ cần bán gấp 486m2 đất phố nguyễn đạo an, đường rộng thông thoáng, mặt tiền 15m, giá 59 tỷ
3
59 tỷ 486 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đạo An, P.Phú Diễn, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Chính chủ cần bán gấp 486m² đất phố Nguyễn Đạo An, đường rộng thông thoáng, mặt tiền 15m, giá 59 tỷ
Đường trước nhà rộng thông thoáng.
Mảnh đất vuông đẹp, pháp lý sạch, sẵn sàng giao dịch.
Liên hệ tôi Hoàng để xem đất :
Cc bán đất d3 vườn đào đối diện lotte mall tây hồ 270m mt 15m  lạc long quân tây hồ hà nội
3
189 tỷ 270 m²
Đất Mặt Tiền

Vườn Đào, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

CẦN BÁN GẤP LÔ ĐẤT ĐẤU GIÁ KHU D3 VƯỜN ĐÀO VIEW TRỰC DIỆN LOTTE MALL TÂY HỒ

Vị trí siêu hiếm nhìn thẳng sang quảng trường trung tâm thương mại Lotte Mall Tây Hồ, khu vực phát triển bậc nhất Tây Hồ Tây.

Diện tích: 270m
Mặt tiền & hậu: 15m vuông vắn cực đẹp
Đất đấu giá pháp lý chuẩn xây dựng linh hoạt
Đường rộng, hạ tầng đồng bộ, khu dân trí cao

Thích hợp:
Xây biệt thự siêu sang ...
Bán đất view hồ tây lộng gió mặt tiền khủng 2 mặt phố nguyễn đình thi, 330m2 mt 22m 85 tỷ tây hồ
6
85 tỷ 330 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Đình Thi, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Bán đất tặng biệt thự cổ - view hồ Tây triệu đô - 2 mặt phố - mặt tiền siêu khủng.

Bán cả mảnh đất diện tích to 330m² với 2 mặt tiền khủng phố Nguyễn Đình Thi & mặt sau ngõ ô tô phố Thụy Khuê với giá đầu tư 85 tỷ.

Phù hợp với khách vừa nhiều tiền vừa nhiều quan hệ.

Ưu điểm.
- Mặt tiền phố Nguyễn Đình Thi cực rộng 22m nhìn thẳng ra Hồ Tây.
- Thửa đất rộng, tùy biến thiết kế theo mục đích sử ...
Bán đất tại phố lệ mật, 87,3 tỷ, 480m2, mặt tiền 20m, pháp lý đầy đủ
3
87.3 tỷ 480 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Lệ Mật, P.Việt Hưng, Q.Long Biên, HN

Nằm ở Phố Lệ Mật, Phường Việt Hưng, Hà Nội - Quận Long Biên, Hà Nội cũ, lô đất cực chất với diện tích 480m², mặt tiền 20m, phù hợp cho mọi ý tưởng từ xây nhà đến kinh doanh.

Giá chỉ 87,3 tỷ VND, không thể bỏ qua!

- Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng để giao dịch
- Mặt tiền rộng, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc cho thuê
- Ngõ vào rộng 4m, dễ dàng di chuyển ô tô vào tận nơi . Đường Quy Hoạch 20m trước ...
Chủ cần bán gấp đất mặt phố vũ tông phan, dt 360m2, mặt tiền 12m, 435tr/m2
4
156.6 tỷ 360 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Vũ Tông Phan, P.Khương Đình, Q.Thanh Xuân, HN

Vị trí cực hiếm, tiềm năng tăng giá rất rõ ràng: đường vành đai 2.5 ngay bên cạnh đang gấp rút hoàn thành, sông Tô Lịch đang được chỉnh trang thành sông du lịch thơ mộng, phía trước là siêu dự án Vinhome Cao Xà Lá đang thi công. Có thể nói đây là thời điểm tốt nhất để đón đầu một bất động sản tiềm năng hiếm có.
Mặt phố quy hoạch ổn định, vỉa hè rộng thênh thang, kinh doanh cực kỳ sầm uất, con ...
Bán đất xuân diệu  quảng khánh  tây hồ 220m2, mt 11m, 2 thoáng, 60 tỷ.
4
60 tỷ 220 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xuân Diệu, P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Bán đất Xuân Diệu - Quảng Khánh - Tây Hồ 220m², Mt 11m, 2 thoáng, 60 tỷ.
- Đất nằm gần phố Xuân Diệu, Đặng Thai Mai, Quảng An.
- Vị trí cơ sở hạ tầng tốt, không dính QH.
- Diện tích 220m², Full thổ cư.
- Mặt Tiền 11m.
- 02 Mặt Tiền.
- Phù hợp xây căn hộ 8 tầng, Apartment cho khách Là Chuyên Gia và Người nước ngoài thuê.
Sổ đỏ chính chủ.
Giá 60 tỷ có TL.
Duy nhất một mảnh đất phố trịnh công sơn  tây hồ còn sót lại với mt 9m, diện tích cực rộng 180m2
3
101 tỷ 180 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Trịnh Công Sơn, P.Nhật Tân, Q.Tây Hồ, HN

DT 180m² mặt tiền 9m vị trí siêu hiếm.
Giá chỉ 101 tỷ.

Phố đi bộ trung tâm văn hóa sát Hồ Tây.
Một trong những cung đường được giới thượng lưu, đại gia và Việt kiều săn tìm nhất để xây tòa căn hộ cao cấp, boutique hotel hoặc villa nghệ thuật.

Mặt tiền rộng 9m, cực đẹp để làm thương hiệu & kinh doanh cao cấp.

Khu vực khách Tây, khách Hàn Nhật ở dài hạn, khả năng khai thác dòng tiền cực ...
Lô đất siêu hiếm chân cầu nhật tân, cạnh ciputra 500m2 vuông vắn, cực hợp xây văn phòng, mt 24m
9
145 tỷ 500 m²
Đất Mặt Tiền

Phú Thượng, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

BÁN ĐẤT VÀNG CHÂN CẦU NHẬT TÂN SÁT KHU ĐÔ THỊ CIPUTRA
Vị trí siêu hiếm tại phường Phú Thượng, ngay nút giao khu Ciputra Nhật Tân, giao thông thuận tiện, hạ tầng đồng bộ.
Lô đất rất phù hợp xây tòa nhà văn phòng, khách sạn hoặc căn hộ cao cấp, với tầm nhìn trực diện cầu Nhật Tân Ciputra.
Diện tích: 500m
Mặt tiền: 24m thế đất vuông vắn, sổ đỏ chính chủ
Quy hoạch tương lai: Nằm trên tuyến đường ...
Mặt phố tam trinh 360m, mt 13.5m, lô góc, vỉa hè 6m, quy hoạch ổn, kd đỉnh. giá 68 tỷ. 0946 387 ***
3
68 tỷ 360 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tam Trinh, P.Lĩnh Nam, Q.Hoàng Mai, HN

Cần bán gấp mảnh đất mặt đường Tam Trinh.
- Diện tích 360m², sau quy hoạch còn 320m, lô góc một mặt phố một mặt ngõ oto, vỉa hè 6m.
- Mảnh đất hiếm hỏi còn sót lại, thuộc đoạn đẹp nhất phố Tam Trinh đã quy hoạch xong mặt đường đôi rộng 41m. Phù hợp với mọi loại hình xây dựng VP, làm showroom...
- Sổ đỏ chính chủ, nở hậu đẹp.
- Giá 68 tỷ.
- Liên hệ gặp chủ: MTG.
Bán gấp đất phố lê trọng tấn, dt 200m2, kinh doanh, 2 mặt tiền, không lỗi, vỉa hè rộng, chỉ 67,5 ty
3
67.5 tỷ 200 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Lê Trọng Tấn, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Người đăng: Bùi Nhi (3 tin đăng)
Bán gấp đất mặt phố Lê Trọng Tấn, DT 200m², MT 8m, Kinh doanh, 2 mặt đường trước sau, vỉa hè rộng, chỉ 67,5 tỷ.
Vị trí cực đẹp với diện tích hiếm lô bán, Kết nối Quang Trung, Tố Hữu, Lê Quang Đạo kéo dài, KĐT Dương Nội, An Hưng, Aeon Hà Đông, Công Viên Thiên Văn Học, gần Trường, gần chợ, tiện ích ngập tràn...
- Phù hợp xây toà văn phòng, trung tâm đào tạo, CHDV, CCMN, khu vực phát triển sinh lời ...
Lô đất f0, 260m2/mt 8,5m, 3 ô tô tránh, mua xây khách sạn, building, apm. to đẹp nhất phố khúc t dụ
6
116 tỷ 260 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Khúc Thừa Dụ, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Lô đất F0, 260m²/ MT 8,5m, 3 ô tô tránh, mua xây khách sạn, building, APM. To đẹp nhất phố Khúc Thừa Dụ, giá chưa đến 500tr/m.

Diện tích sổ 242m² (thực tế sử dụng khoảng 260m²).

Pháp lý chuẩn, chính chủ giao dịch ngay.
(zl/lh em Lực để xem vị trí trực tiếp).
116 tỷ ctl.
Bán đất trấn vũ, dt 135m x mặt tiền 8m, gara ô tô, 60 tỷ
3
60 tỷ 135 m²
Đất Mặt Tiền

Phố Trấn Vũ, P.Trúc Bạch, Q.Ba Đình, HN

30m ra hồ Trúc Bạch, khu Đảo Ngọc kinh doanh homestay, khách sạn
Quy hoạch ổn định, gần Nguyễn Trường Tộ, Quán Thánh
Mảnh đất phù hợp xây tòa căn hộ cao cấp
Sổ đỏ chính chủ. Hotline:
Bán đất mặt phố tại phúc đồng  long biên  diện tích lớn  mặt tiền rộng giá đầu tư chỉ 218tr/m tl
4
50.14 tỷ 230 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Tân Thụy, P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

MẢNH ĐẤT VÀNG, MẶT PHỐ Ô TÔ TRÁNH, KINH DOANH HAY XÂY TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG ĐỀU CỰC ĐỈNH, MẶT TIỀN KHỦNG, TRƯỚC NHÀ Ô TÔ TRÁNH CHỈ CÁCH 20M SANG SUNSHINE GREEN INCONIC,HÀNG XÓM VINHOME.
LÀM CHDV DÒNG TIỀN - XÂY VĂN PHÒNG
ĐỀU TUYỆT VỜI
Phố Tân Thụy là con phố nối liền đường 5 - Nguyễn Văn Linh và phố Nguyễn Lam. Xung quanh nhiều dự án đang phát triển, giá nhà đất tăng cao.
Hàng xóm của Vinhomes ...
Bán đất khu biệt thự việt hưng long biên 175m2 52 tỷ mt 10m kd vỉa hè gần phòng thuế long biên
8
52 tỷ 175 m²
Đất Mặt Tiền

Việt Hưng, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Bán đất đẹp khu BT 7 khu đô thị Việt Hưng, Long Biên.
Diện tích 175m² đất | MT 10 m, vỉa hè mênh mông, mặt ngõ 10m, giá 52 tỷ.
+ Vị trí giáp cục thuế, giáp trường Mercury, gần quán ngon Trâu Thúy Hằng. Sát trục đường Ngô Huy Quỳnh, đẳng cấp khu vực toàn biệt thự, thông thương, kinh doanh nhiều nghành nghề.
+ Tiện ích khu biệt thự đẳng cấp, an sinh đỉnh, nhiều cây xanh. Chung quanh trường học quốc ...
Từ 60 tới 80 của 82

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm