Bán đất mặt tiền tại Phường Hòa Cường Nam, Quận Hải Châu

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm 3 mặt tiền trung tâm quận hải châu 365m2 chỉ 80
3
80 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

SIÊU PHẨM 3 MẶT TIỀN TRUNG TÂM HẢI CHÂU, ĐÀ NẴNG
Vị trí kim cương hiếm có khó tìm, nằm ngay khu vực tập trung các trường Đại học lớn, lưu lượng người qua lại cực cao.

Thông tin chi tiết:
* Góc 3 mặt tiền: Xô Viết Nghệ Tĩnh Huỳnh Tấn Phát Phan Trọng Tuệ
* Đường rộng: 33m 10.5m 5.5m
* Diện tích: 365m² (ngang 18m x 21m)
* Hướng: Nam Tây Bắc

Giá trị khai thác:
* Đang cho thuê thương ...
Lô đất góc ngã 4  3 mặt tiền xô viết nghệ tĩnh, hòa cường  365.6m2  ngang 18m chỉ 95 tỷ
6
95 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Chính chủ gửi bán gấp lô đất vip 3 mặt tiền góc ngã 4 đường lớn Xô Viết Nghệ Tĩnh - Huỳnh Tấn Phát thuộc Hòa Cường, Đà Nẵng...
- Lô đất sở hữu vị trí trung tâm khu vực Hòa Cường, 3 mặt tiền cực hiếm, cực thoáng ngã 4 2 trục đường lớn 33m Xô Viết Nghệ Tĩnh vs đường 10m5 Huỳnh Tấn Phát dễ dàng kết nối các chuỗi tiện ích cao cấp: Chợ, trường học các cấp, UBND, bệnh viện quốc tế... Khu vực xung quanh ...
Siêu phẩm đất 2mt xô viết nghệ tĩnh  vị trí vip, kinh doanh cho thuê tốt  giá 1x tỷ  0938 155 ***
5
Thỏa thuận 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

SIÊU PHẨM ĐẤT 2 MẶT TIỀN XÔ VIẾT NGHỆ TĨNH - HẢI CHÂU - VỊ TRÍ VIP - MỞ MẮT LÀ CÓ TIỀN .

Bán đất mt Xô Viết Nghệ Tĩnh - Đối diện ĐH Đông Á
Dt 100m² ngang 5m
2 mặt tiền trước sau - sau nhà đường Phan Trọng Tuệ 5.5m
Kinh doanh sầm uất - xây dựng 7 tầng, phù hợp làm căn hộ , toà văn phòng công ty , kinh doanh

Giá bán 1X tỷ thương lượng
Liên hệ : xem đất và gặp chủ đàm phán giá
Hải châu, lô góc 2 mặt tiền gần sông hàn  ngay đn down town, tòa nhà 69 tầng của sun group
3
29.5 tỷ 148 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Bùi Sỹ Tiêm, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Hiếm! Lô gpcs 2 mặt tiền đường Bùi Sỹ Tiêm.
Vị trí: Gần kề sông Hàn, ngay khu ĐN Down Town và tòa nhà 69 tầng của Sun Group.
- Diện tích: 148.7m² (chiều ngang 8.57m).
Vị trí phù hợp ở, kinh doanh khai thác dịch vụ.
Giá bán: 31 tỷ.
Pháp lý rõ ràng.

LH: Ms. Trang.
Mặt tiền sát sông hàn 272.8m2. view sông, ngắm pháo hoa quốc tế. ngay tòa 69 tầng
5
35.5 tỷ 272 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Thành Ý, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Bán đất: 272.8m². Đường Nguyễn Thành Ý. Ngay toà 69 tầng. Sát Sông Hàn. View pháo hoa.

- Diện tích đất: 272.8m². Ngang: 11m.
- Được xây dựng 7 tầng.
- Mật độ xây dựng 65%.
- Sát biệt thự góc hai mặt tiền Thăng Long. Cực kỳ đẹp.
- Cách tổ hợp 69 tầng. Chỉ vài trăm mét.

Giá: 130 triệu/m². (Chắc thông tin - chắc chủ).
Liên hệ: . Trân trọng cảm ơn.
Mt nguyễn lộ trạch đối diện masterise
5
12.9 tỷ 100 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Nguyễn Lộ Trạch, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Người đăng: An (2 tin đăng)
Chuyển nhượng lô shophouse đối diện tháp đôi thương mại Masteri Rivera ĐN.
Mặt tiền Nguyễn Lộ Trạch (đường 7.5m, vỉa hè 4.5m). Vị trí đẹp để kinh doanh. Kề Lotte Mart, siêu dự án Danang Downtown và toà tháp 69 tầng.
Diện tích: 5x20m = 100m².
Sổ hồng chính chủ.
Giá bán: 12,9 tỷ.
Chào bán lô đất ngang 7m cực đẹp mặt tiền trung tâm hoà cường  tp đà nẵng  đường phạm văn bạch
5
Thỏa thuận 108 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Phạm Văn Bạch, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Chào bán lô đất ngang 7m cực đẹp mặt tiền trung tâm Hoà Cường - TP Đà Nẵng - đường Phạm Văn Bạch.
- Diện tích: 108m² ngang 7,1m.
- Vị trí đẹp mặt tiền trung tâm Hoà Cường, đi bộ vài bước ra đường 2/9, gần Cung Thể Thao Tiên Sơn, căn hộ cao cấp Masterite và Siêu Tổ Hợp Danang Downtown - Dự án ven sông Hàn qui mô khủng, kì vọng sẽ trở thành biểu tượng kiến trúc của khu vực miền Trung với gần 250 ...
Chính chủ cần chào bán siêu phẩm đất 3 mặt tiền xô viết nghệ tĩnh  trung tâm tp đà nẵng
6
80 tỷ 365 m²
Đất Mặt Tiền

Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, P.Hòa Cường Nam, Q.Hải Châu, ĐN

Chính chủ cần chào bán siêu phẩm đất 3 mặt tiền Xô Viết Nghệ Tĩnh - trung tâm TP Đà Nẵng.

Sản phẩm rất hiếm chào bán.
Vì lí do cần vốn tái cấu trúc hoạt động kinh doanh.
Nên chính chủ cần chào bán lô đất tâm huyết 3 mặt tiền.

Giao 3 trục đường lớn: