Bán đất biệt thự, dự án tại Quảng Ninh giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất ven biển tp hạ long  trung tâm thành phố giá chỉ từ 17 triệu/m2 đất
8
1.27 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

FLC Tropical City, P.Hà Khánh, Tp.Hạ Long, QN

Giữa thời điểm BĐS đóng băng, các nhà đầu tư thông thái luôn săn tìm mua các BĐS giá rẻ. Trong rất nhiều các sản phẩm, thì ngon - bổ - rẻ và tiềm năng x3 nhất chắc chắn là FLC Tropical Hạ Long.

Liền kề: 0II. 12 giá từ 17tr/m².
Shophouse đối diện chung cư: 23tr/m².
View biển: 0I. 10 giá 6xtr/m².
Mặt đường 56m: 0III. 05 giá 23tr/m².
Mặt đường 31m cổng vào: OIV. 07 giá 22tr/m².
Trần Thái Tông 31m: ...
Bán đất cột 5 cột 8 mở rộng, cạnh bãi tắm hòn gai quảng ninh
5
9.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, P.Hồng Hà, Tp.Hạ Long, QN

+ Lô A7 ô 45, diện tích 120m², MT 5m, quay hướng TB, ô cạnh góc ngã 4 nên giao thông đi lại rất thuận tiện, các bãi tắm Hòn Gai 1 phút đi bộ.
+ Giá bán chỉ có 7x tr/m², gọi ngay Hoàng Hợi or .
Để biết thông tin chi tiết.
" Sẵn sàng phục vụ quý khách 24/7 ".
Nền liền kề 85m² quảng yên centro chỉ 2,465tỷ/lô, dãn xây 18 tháng, cơ hội đầu tư cực hiếm
4
2.47 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Đông Mai, H.Quảng Yên, QN

Liền kề trung tâm tại Quảng Yên Centro cơ hội đầu tư cực hiếm với tài chính chỉ 2,465tỷ/lô.

Trong bối cảnh Quảng Yên đang bùng nổ khu công nghiệp và hạ tầng, quỹ đất trung tâm ngày càng khan hiếm. Những lô liền kề 85m² giá chỉ 2,465tỷ đang được nhiều nhà đầu tư săn đón.

- Thông tin sản phẩm.

Diện tích: 85m².

Loại hình: Đất liền kề.

Giá chỉ: 2,465tỷ/lô.

Dãn xây: 18 tháng linh hoạt tài ...
Mua đất trung tâm quảng yên chỉ hơn 2,4 tỷ giãn xây 18 tháng
3
2.8 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Quảng Yên Centro, P.Minh Thành, H.Quảng Yên, QN

2,4 tỷ sở hữu đất trung tâm Quảng Yên biên độ tăng giá rất lớn.

Thị trường Quảng Yên đang bước vào giai đoạn phát triển mạnh nhờ sự bùng nổ của các khu công nghiệp và hạ tầng kết nối.

Hiện tại tại Quảng Yên Centro, những lô liền kề 85m² giá chỉ hơn 2,4 tỷ đang trở thành sản phẩm được nhiều nhà đầu tư quan tâm.

Thông tin sản phẩm.

Diện tích: 85m².

Giá chỉ hơn: 2,4 tỷ/lô.

Dãn xây: 18 ...
Hot. khu đô thị ngành than (noble palace hạ long) chuẩn bị mở bán. giá trị đầu tư tiềm năng
7
3.42 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Ngành Than, P.Hà Khánh, Tp.Hạ Long, QN

Đô thị ngành than Hà Khánh tâm điểm đầu tư mới tại Hạ Long.

Khu đô thị Ngành Than là dự án đất nền sở hữu vị trí đẹp ngay phường Hà Khánh TP Hạ Long, đang thu hút sự quan tâm lớn từ giới đầu tư bất động sản Quảng Ninh.

Vị trí: Phường Hà Khánh TP Hạ Long Quảng Ninh.
Chủ đầu tư: Công ty CP Đầu tư Phát triển Nhà và Hạ tầng TKV.
Quy mô: 38,3ha.
Loại hình: Liền kề, biệt thự, shophouse.

Tiềm năng ...
Bán gấp lô đất nền có sổ đỏ ngay trung tâm mạo khê  giá chỉ 2.x tỷ,  sớm nhận giá ưu đãi
6
2.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mạo Khê Riverside, P.Mạo Khê, Tx.Đông Triều, QN

Mạo Khê Riverside nằm tại trung tâm phường Mạo Khê, tỉnh Quảng Ninh:
- Tiếp giáp 2 tuyến đường lớn là Quốc lộ 18 & tuyến đường ven sông Trần Quang Khải rộng 10 làn xe đang thi công, thuận tiện di chuyển Uông Bí - Hạ Long - Hải Phòng - Hà Nội.
- Nằm ngay khu dân cư hiện hữu, bao quanh bởi chợ, trường học, bệnh viện, khu dịch vụ.

Giá bán tốt.
- Chỉ 23,33tr/m², lô liền kề diện tích 120m², liền kề ...
Đất nền trung tâm mạo khê, có sổ đỏ, view sông giá chỉ 23,3 triệu/m2
6
2.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mạo Khê Riverside, P.Mạo Khê, Tx.Đông Triều, QN

* Vị trí: Trung tâm phường Mạo Khê, Quảng Ninh.
- Tọa lạc trên trục giao thông huyết mạch khu vực Mạo Khê, dự án dễ dàng kết nối:
- Tiếp giáp 2 tuyến đường lớn là Quốc Lộ 18 & tuyến đường ven sông Trần Quang Khải rộng 10 làn xe đang thi công, thuận tiện di chuyển Uông Bí - Hạ Long - Hải Phòng - Hà Nội.
- 3 - 5 phút tới trung tâm thị trấn, chợ, trường học, bệnh viện.
- Liền kề các khu dân cư đông ...
Bán đất liền kề kđt thống nhất, gần công viên, trường học, biển, 60m2, đông bắc, giá 34 triệu/m2
3
2.04 tỷ 60 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Thống Nhất Vân Đồn, Tt.Cái Rồng, H.Vân Đồn, QN

Cần bán đất nền liền kề dự án khu đô thị Thống Nhất Vân Đồn, gần cảng Cái Rồng.
Lô đất đẹp gần công viên, trường học, trung tâm Vân Đồn.
Diện tích 60m².
Hướng Đông Bắc.
Giá bán 34 tr/m².
Liên hệ: Mr Phú .
Cảm ơn đã đọc tin!
Duy nhất 1 căn đầu tư giá siêu tốt 1 tỷ 1 trong t5/2026  e hoan chuyên bán kđt đông dương green
14
1.09 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Dương Green, P.Mạo Khê, Tx.Đông Triều, QN

Giá chỉ hơn 14 triệu/m² Rẻ nhất khu vực!

Diện tích: 75m².
Mặt tiền: 5m.
Vỉa hè: 5m - Xây Full đất.
Hạ tầng hoàn thiện 100% - Khu đô thị đáng sống.
Vị trí đẹp - Đầu tư sinh lời cao.
Sẵn sổ đỏ.

Liên hệ: (E Hoan) chốt ngay giá tốt nhất thị trường!
MẶT ĐƯỜNG 353 PHẠM VĂN ĐỒNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TẠI DƯƠNG KINH
5
74 triệu 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường 10, P.Phương Đông, Tx.Uông Bí, QN

Người đăng: Mr Sinh (2 tin đăng)
MẶT ĐƯỜNG 353 PHẠM VĂN ĐỒNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TẠI DƯƠNG KINH

Thông tin chi tiết:

Địa chỉ: Mặt đường 353 Phạm Văn Đồng, Dương Kinh, Hải Phòng.

Diện tích: 100m2 (kích thước 5x20m).

Đặc biệt: Tặng thêm 100m2 diện tích lưu không.

Vị trí và tiện ích:

Tọa lạc đối diện khu đô thị Hưng Ngân Riverside, khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất.

Vị trí đắc địa: Cách Vinhomes Golden City ...
Đất nền mặt sông nhân tạo, đất liền kề dự án ao tiên, dt 144m2, mt 6m, đông nam, giá 51 triệu/m2
7
7.34 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, X.Hạ Long, H.Vân Đồn, QN

Bán lô đất nền liền kề dự án bến Cảng Quốc tế Ao Tiên Vân Đồn. Mặt sông VIP.
Cạnh các tòa khách sạn condotel đang xây dựng. Cảng Quốc tế Ao Tiên.
Vị trí đất mặt sông Nhân Tạo view sang công viên, khách sạn.
Đã có sổ đỏ lâu dài.
Diện tích: 144m².
Hướng: Đông Nam.
Mặt tiền 6m.
Giá bán: 51 triệu/m².
Liên hệ: Mr Phú .
Cảm ơn đã đọc tin!
Lô góc đất nền dự án tái định cư hạ long, dt 162m2, cạnh cảng quốc tế ao tiên, giá 35 triệu/m2
7
5.67 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, X.Hạ Long, H.Vân Đồn, QN

Cần bán Lô góc đất nền dự án Tai định Cư Xã Hạ Long Vân Đồn, trung tâm khu kinh tế Vân Đồn.
Sát cảng quốc tế Ao Tiên và các dự án tỷ USD như Sonnasea, HDMon, Cảng quốc tế Ao tiên.
LÔ góc 2 mặt tiền.
Diện tíc 162m² (10mx16,2m).
Đường quy hoạch 17,5m cà 17,5m.
Hướng Đông Bắc và Tây Bắc.
Giá bán 35 triệu/m².
Liên hệ: Mr Phú .
Cảm ơn đã đọc tin!
Cắt lỗ lô góc 2mt trục thông biển gần nhà hàng hồng hạnh, ks diamond, dt 140,75m2, giá 6,2 tỷ
14
6.2 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Phương Đông, X.Đông Xá, H.Vân Đồn, QN

Bán lô góc đẹp 2 mặt tiền trục thông biển đường 17,5m và 17,5m, đối diện nhà hàng Hồng Hạnh, Khách sạn Diamond.
Trục đường 17,5m và đường 17,5m.
Diện tích: 140,75m² mặt tiền 8m x17,5m.
Mật độ xây 100%, tối đa 5,5 tầng, không ép xây, không éo thiết kế.
Phù hợp kinh doanh nhà hàng, khách sạn.
Giá bán: 6,2 tỷ.
Liên hệ: Mr Phú .
Cảm ơn đã đọc tin !
Chính chủ cần tiền nên bán ô đất khu đa giác 4 bim hạ long, diện tích 87.42m2, giá chỉ 85tr/m2
5
7.43 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

San Hô, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Cần tiền bán gấp ô đất đối diện liền kề San Hô, khu đa giác 4 Bim Hạ Long. Giá siêu rẻ:
- DT: 87,42m².
- Hướng ĐB.
- MT: 6m.
- Đường 15m.
- Vỉa hè mỗi bên 5m.
- Vị trí đối diện khu nhà liền kề San Hô của Bim.

Tiện ích xung quanh:
- Gần trường học cấp 1,2 hùng Thắng.
- Trường cấp 3 Bãi Cháy.
- Trường Bỉnh Khiêm cấp 1,2,3.
- Trường quốc tế Singapore.
- Chợ Hùng Thắng, Cái Dăm.
- Bãi tắm biển, ...
Bán đất nền dự án tại khu đô thị phương đông, 4,5 tỷ, 87,5 m2, giá siêu hời chỉ với
4
4.5 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Phương Đông, X.Đông Xá, H.Vân Đồn, QN

Người đăng: Mr. Sơn (1 tin đăng)
Khu đô thị Phương Đông, Đặc Khu Vân Đồn, Quảng Ninh (cũ: Huyện Vân Đồn, Quảng Ninh) là một dự án đất nền hấp dẫn, sở hữu vị trí đắc địa với nhiều đặc điểm nổi bật. Dự án này có diện tích 87,5 m², vỉa hè 10m, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở, kinh doanh hoặc đầu tư sinh lời.

+ Diện tích: 87,5 m².
+ Giá: 4,5 tỷ VND.
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Khu đô thị phát triển đồng bộ với hạ tầng hoàn thiện.
+ Không ...
Bán lô góc đắc địa trục đường đôi cảng tàu khách quốc tế tuần châu
5
4.86 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cảng Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Bán lô đất: LK Âu Tầu 2, KĐT Cảng Ngọc Châu, Tuần Châu, Hạ Long.
- Diện tích: 108m² - Hướng: Đông tứ mệnh.
- Pháp lý: Sổ hồng, sở hữu lâu dài.
- Trục đường đôi: 36m, 3 ôtô tránh nhau.
- Tiện ích xung quanh: Trung tâm đảo Tuần Châu, sát bến du thuyền đẳng cấp Quốc tế, thuỷ phi cơ, bến phà Tuần Châu - Cát Bà, tập trung nhiều khách sạn 4 - 5* hiện đại sầm uất nhất.
Giá chỉ: 45 tr/m².
Liên hệ: - Mr ...
Đón sóng vin hạ long xanh  đất hiếm mặt biển  giá 60,8tr/m2 6m mặt (108m2)  chính chủ
4
6.57 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cảng Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

HÀNG HIẾM MẶT BIỂN TUẦN CHÂU ĐÓN SÓNG VIN HẠ LONG XANH, GIÁ CÒN MỀM TRƯỚC GIỜ G

Bạn đang tìm một sản phẩm vừa giữ tiền vừa sinh lời mạnh vừa có thể khai thác du lịch ngay?
Đây chính là lô đất không nên bỏ lỡ!

Vị trí: KĐT Cảng tàu Ngọc Châu, phường Tuần Châu, TP. Hạ Long, Quảng Ninh
Diện tích: 108m
Giá: 68,5 triệu/m

GIÁ TRỊ VƯỢT TRỘI:
Mặt biển trực diện view đắt giá, hiếm lô so sánh
Nằm ...
Bán gấp lô đất nền 120m2 đã có sổ đỏ ven sông mạo khê riverside, giá chỉ từ 23 triệu/m2
11
2.82 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mạo Khê Riverside, P.Mạo Khê, Tx.Đông Triều, QN

Mạo Khê Riverside là dự án đất nền sổ đỏ lâu dài ngay trung tâm phường Mạo Khê, Quảng Ninh.

*Vị trí đắc địa:
- Nằm ngay tại mặt tiền quốc lộ 18, dễ dàng kết nối tới các tỉnh thành lân cận
- Kề cận tuyến đường ven sông rộng 62m (10 làn xe) đang tăng tốc thi công, dự kiến hoàn thành 2026
- Ven sông đá vách vượng khí dồi dào
- Trung tâm phường Mạo Khê - kết nối nhanh các trường học, quảng trường, ...
Bán gấp đất nền tại dự án safabay cẩm bình, cẩm trung, cẩm phả, quảng ninh, 29 triệu / m2, 108 m2
6
3.13 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Dragon City, P.Cẩm Trung, Tp.Cẩm Phả, QN

Nhanh tay sở hữu đất nền đường to 24,5 m giá chỉ 29 triệu / m² tại Green Dragon City, Cẩm Bình, Cẩm Trung, Cẩm Phả, Quảng Ninh.

- Điểm nổi bật:
+ Pháp lý đầy đủ.
+ Đường rộng 10.5m, vỉa hè 7 m.
+ Mặt tiền 6m.

- Khu vực xung quanh:
+ Đi bộ ra bãi tắm, quảng trường trung tâm, Vincom.