Bán đất biệt thự, dự án tại Quảng Ninh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán ô góc đất khách sạn bán đảo 2 khu đô thị hạ long marina bãi cháy gần biển
3
130 tỷ 1367 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hạ Long Marina, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Không có nhu cầu sử dụng gia đình cần nhượng lại lô góc. Dt= 1367m² mặt tiền rộng 37m. Quy hoạch xây cao 20 tầng.
vị trí gần khu Resort 5* Intercontinental. Cách bãi tắm chỉ 300m. Khu trung tâm khu đô thị Hạ long Marina bãi Cháy.
Giá bán 130 tỉ. Vui lòng liên hệ Mr Quang vũ để biết thông tin
Ô đất biệt thự, view vịnh trực diện đảo ngọc tuần châu. bến du thuyền. sân golf, thông sang da vin
4
19 tỷ 500 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cảng Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Khu đô thị Cảng Ngọc Châu, Phường Tuần Châu, Hạ Long, QN.
+ Diện tích 500m² view biển và view sân golf.
+ Tiẹn ích xung quanh: Bến du thuyền, khu du lịch, bãi tắm và sân golf.
+ Giá chỉ 38triệu/m².
+ Cơ hội đầu tư sinh lời cao.
+ Đường trước mặt 10m.
+ Mặt tiền 14.23m.
+ Sổ hồng, sang tên nhanh gọn.
Liên hệ: .
Ô đất biệt thự vip ngay giữa trung tâm bãi cháy. gần biển. khu du lịch, dân trí cao
5
13.2 tỷ 176 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

- Chính chủ bán ô đất giữa trung tâm Du lịch Bãi Chay.
- Dân trí cao. Gần biển. Xung quanh k thiếu thứ gi.
- Diện tích: 176m. MT 8m.
- LH: .
Nền biệt thự đơn lập 300m2 view sông uông, giá cắt lỗ  đón sóng hạ long xanh tăng gấp 2
4
3.9 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Felicity Uông Bí, P.Trưng Vương, Tx.Uông Bí, QN

Felicity Uông Bí là một trong những khu vực phát triển nổi bật tại Quảng Ninh, nơi hội tụ đầy đủ tiện nghi và không gian sống lý tưởng. Nền Biệt thự này sở hữu nhiều đặc điểm nổi bật, hứa hẹn sẽ là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái.
+ 300m² rộng rãi view trực diện Sông Uông.
+ Diện tích rộng rãi 300m², phù hợp cho gia đình đông người.
+ Mặt tiền 15m, thuận ...
Bán đất nền dự án view biển biệt thự đồi thủy sản, đường 18, bãi cháy, qn, 16 triệu/m2, 300m2
7
4.8 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Biệt thự đồi Thủy Sản, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Nằm ở vị trí đắc địa, đất nền dự án biệt thự đồi Thủy Sản mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Bãi Cháy, Hạ Long. Với diện tích 300m², khu đất này phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng khác nhau.

+ Diện tích 300m², thuận tiện cho xây dựng và phát triển dự án.
+ Giá hấp dẫn chỉ 16 triệu VND/m², cơ hội đầu tư không thể bỏ qua.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền lợi cho người mua.
+ Mặt tiền rộng 15m.
+ ...
Chuyên mua bán kí gửi dự án green dragon ttp cẩm phả giá tốt
7
3.19 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Green Dragon City, P.Cẩm Trung, Tp.Cẩm Phả, QN

CHUYÊN NHẬN MUA BÁN- KÍ GỬI BĐS GREEN DRAGON TTP CẨM PHẢ : SDT

Vị trí
Green Dragon City tọa lại trên địa phận các phường Cẩm Trung, Cẩm Thành và Cẩm Bình, TP. Cẩm Phả, tỉnh Quảng Ninh. Khu đất triển khai dự án có giới hạn vị trí đắc địa như sau:

- Phía Nam: giáp với bãi biển Vịnh Bái Tử Long
- Phía Bắc: giáp Khu dân cư hiện hữu giàu có

Hạ tầng - Quy hoạch
Green Dragon City Cẩm Phả được định ...
Gia đình cần bán nhanh ô đất biệt thự phường bãi cháy mặt tiền 15m giá 58 triệu/m2
3
17.62 tỷ 303 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Do có nhu cầu chuyển đổi mục đích sử dụng nên gia đình em có nhu cầu bán nhanh lô đất biệt thự KĐT Đông Hùng Thắng, Vị trí nằm trung tâm phường Bãi Cháy, khu vực trung tâm, ngay sát đại lộ Hạ Long Marina, chợ đêm Marina, hồ trung tâm, cách bãi tắm vài trăm mét. Rất phù hợp cho việc xây làm nhà hàng, khách sạn hoặc để ở.
Diện tích 303,75m² mặt tiền 15m hướng Tây Bắc.
Giá bán 58 triệu/m².
Anh chị ...
Bán ô góc 2 mặt tiền biệt thự đông hùng thắng, phường bãi cháy. khu trung tâm
7
40.26 tỷ 592 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

- Bán ô đất biệt thự Đông Hùng Thắng phường Bãi Cháy.
- Khu trung tâm, sầm uất, gần biển, khu du lịch.
- Diện tích: 592m² MT 25m.
- Ô góc 2 mặt tiền.
- Giá 68 tr/m².
- Xung quanh nhà hàng, khách sạn, gần hồ, gần biển.
LH: .
Ô đất siêu vip. nhìn thẳng ra bến du thuyền k bị che chắn. khu đảo ngọc tuần châu  hạ long  qn
5
6.7 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cảng Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

- Ô đất siêu víp. Nhìn thẳng ra Bến Du thuyền.
- Đường trước mặt 15m. Ngắm du thuyền chạy quanh năm k gi che chắn.
- Diện tích 108m². MT 6m.
- Trung tâm đảo ngọc Tuần Châu.
- Giá siêu hời: 6.7 tỷ.
LH: .
Bán đất cột 5 cột 8 mở rộng, cạnh bãi tắm hòn gai quảng ninh
5
9.2 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, P.Hồng Hà, Tp.Hạ Long, QN

+ Lô A7 ô 45, diện tích 120m², MT 5m, quay hướng TB, ô cạnh góc ngã 4 nên giao thông đi lại rất thuận tiện, các bãi tắm Hòn Gai 1 phút đi bộ.
+ Giá bán chỉ có 7x tr/m², gọi ngay Hoàng Hợi or .
Để biết thông tin chi tiết.
" Sẵn sàng phục vụ quý khách 24/7 ".
Bán gấp lô đất nền có sổ đỏ ngay trung tâm mạo khê  giá chỉ 2.x tỷ,  sớm nhận giá ưu đãi
6
2.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mạo Khê Riverside, P.Mạo Khê, Tx.Đông Triều, QN

Mạo Khê Riverside nằm tại trung tâm phường Mạo Khê, tỉnh Quảng Ninh:
- Tiếp giáp 2 tuyến đường lớn là Quốc lộ 18 & tuyến đường ven sông Trần Quang Khải rộng 10 làn xe đang thi công, thuận tiện di chuyển Uông Bí - Hạ Long - Hải Phòng - Hà Nội.
- Nằm ngay khu dân cư hiện hữu, bao quanh bởi chợ, trường học, bệnh viện, khu dịch vụ.

Giá bán tốt.
- Chỉ 23,33tr/m², lô liền kề diện tích 120m², liền kề ...
Đất nền trung tâm mạo khê, có sổ đỏ, view sông giá chỉ 23,3 triệu/m2
6
2.8 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mạo Khê Riverside, P.Mạo Khê, Tx.Đông Triều, QN

* Vị trí: Trung tâm phường Mạo Khê, Quảng Ninh.
- Tọa lạc trên trục giao thông huyết mạch khu vực Mạo Khê, dự án dễ dàng kết nối:
- Tiếp giáp 2 tuyến đường lớn là Quốc Lộ 18 & tuyến đường ven sông Trần Quang Khải rộng 10 làn xe đang thi công, thuận tiện di chuyển Uông Bí - Hạ Long - Hải Phòng - Hà Nội.
- 3 - 5 phút tới trung tâm thị trấn, chợ, trường học, bệnh viện.
- Liền kề các khu dân cư đông ...
Chính chủ bán lô đất đẹp h6 bán đảo 2, bãi cháy | ngay cạnh viện kiểm sát  phép xây 20 tầng
4
Thỏa thuận 890 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Chính chủ cần chuyển nhượng lô đất đẹp thuộc khu H6 -Bán Đảo 2, phường Bãi Cháy (Hùng Thắng cũ), vị trí đắc địa ngay phía sau khu Việt Kiểm Sát - Tòa Án mới, khu vực hạ tầng đồng bộ và tiềm năng tăng giá mạnh.

Vị trí trung tâm, thuận tiện kết nối:
- Nằm trong khu đô thị phát triển sôi động của Bãi Cháy
- Gần trục đường lớn, dễ dàng di chuyển
- Phù hợp xây dựng khách sạn, căn hộ dịch vụ, tòa văn ...
Đất nền mặt sông nhân tạo, đất liền kề dự án ao tiên, dt 144m2, mt 6m, đông nam, giá 51 triệu/m2
7
7.34 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, X.Hạ Long, H.Vân Đồn, QN

Bán lô đất nền liền kề dự án bến Cảng Quốc tế Ao Tiên Vân Đồn. Mặt sông VIP.
Cạnh các tòa khách sạn condotel đang xây dựng. Cảng Quốc tế Ao Tiên.
Vị trí đất mặt sông Nhân Tạo view sang công viên, khách sạn.
Đã có sổ đỏ lâu dài.
Diện tích: 144m².
Hướng: Đông Nam.
Mặt tiền 6m.
Giá bán: 51 triệu/m².
Liên hệ: Mr Phú .
Cảm ơn đã đọc tin!
Lô góc kinh doanh 2 mt trục chính cảng quốc tế ao tiên, đường 48m, dt 685m2, đông nam, giá 70 tr/m2
9
47.95 tỷ 685 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, X.Hạ Long, H.Vân Đồn, QN

Cần bán lô góc vip nhất cảng quốc tế Ao Tiên,
Lô góc 2 mặt tiền, nằn trên trục chính Xuyên cảng Quốc tế Ao Tiên Vân Đồn, Đối diện sân Golf Hd Mon đang làm, thuận lợi kinh doanh thương mại.
Diện tích 685 m².
Mặt tiền 30mx 22,83m
Đường rộng 48m trục chính ra cảng Quốc tế đi du lịch các đảo. và đường QH 20m
Sổ đỏ lâu dài.
Giá bán: 70 triệu/m² ( thương lượng khách tiện chí)
Liên hệ: Mr Phú .
Cảm ơn ...
Lô góc đất nền dự án tái định cư hạ long, dt 162m2, cạnh cảng quốc tế ao tiên, giá 35 triệu/m2
7
5.67 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, X.Hạ Long, H.Vân Đồn, QN

Cần bán Lô góc đất nền dự án Tai định Cư Xã Hạ Long Vân Đồn, trung tâm khu kinh tế Vân Đồn.
Sát cảng quốc tế Ao Tiên và các dự án tỷ USD như Sonnasea, HDMon, Cảng quốc tế Ao tiên.
LÔ góc 2 mặt tiền.
Diện tíc 162m² (10mx16,2m).
Đường quy hoạch 17,5m cà 17,5m.
Hướng Đông Bắc và Tây Bắc.
Giá bán 35 triệu/m².
Liên hệ: Mr Phú .
Cảm ơn đã đọc tin!
Cắt lỗ lô góc 2mt trục thông biển gần nhà hàng hồng hạnh, ks diamond, dt 140,75m2, giá 6,2 tỷ
14
6.2 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Phương Đông, X.Đông Xá, H.Vân Đồn, QN

Bán lô góc đẹp 2 mặt tiền trục thông biển đường 17,5m và 17,5m, đối diện nhà hàng Hồng Hạnh, Khách sạn Diamond.
Trục đường 17,5m và đường 17,5m.
Diện tích: 140,75m² mặt tiền 8m x17,5m.
Mật độ xây 100%, tối đa 5,5 tầng, không ép xây, không éo thiết kế.
Phù hợp kinh doanh nhà hàng, khách sạn.
Giá bán: 6,2 tỷ.
Liên hệ: Mr Phú .
Cảm ơn đã đọc tin !
Bán lô góc đắc địa trục đường đôi cảng tàu khách quốc tế tuần châu
5
4.86 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cảng Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

Bán lô đất: LK Âu Tầu 2, KĐT Cảng Ngọc Châu, Tuần Châu, Hạ Long.
- Diện tích: 108m² - Hướng: Đông tứ mệnh.
- Pháp lý: Sổ hồng, sở hữu lâu dài.
- Trục đường đôi: 36m, 3 ôtô tránh nhau.
- Tiện ích xung quanh: Trung tâm đảo Tuần Châu, sát bến du thuyền đẳng cấp Quốc tế, thuỷ phi cơ, bến phà Tuần Châu - Cát Bà, tập trung nhiều khách sạn 4 - 5* hiện đại sầm uất nhất.
Giá chỉ: 45 tr/m².
Liên hệ: - Mr ...
Đón sóng vin hạ long xanh  đất hiếm mặt biển  giá 60,8tr/m2 6m mặt (108m2)  chính chủ
4
6.57 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Cảng Ngọc Châu, P.Tuần Châu, Tp.Hạ Long, QN

HÀNG HIẾM MẶT BIỂN TUẦN CHÂU ĐÓN SÓNG VIN HẠ LONG XANH, GIÁ CÒN MỀM TRƯỚC GIỜ G

Bạn đang tìm một sản phẩm vừa giữ tiền vừa sinh lời mạnh vừa có thể khai thác du lịch ngay?
Đây chính là lô đất không nên bỏ lỡ!

Vị trí: KĐT Cảng tàu Ngọc Châu, phường Tuần Châu, TP. Hạ Long, Quảng Ninh
Diện tích: 108m
Giá: 68,5 triệu/m

GIÁ TRỊ VƯỢT TRỘI:
Mặt biển trực diện view đắt giá, hiếm lô so sánh
Nằm ...
Chính chủ bán đất biệt thự gần biển giá đầu tư, cách bãi tắm 500m, gần chợ cái dăm, giá 30 tỷ, 508m
4
30.48 tỷ 508 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Hùng Thắng, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Chính chủ cần tiền bán gấp đất biệt thự Đông Hùng Thắng, gần biển, cách bãi tắm biển 500m, gần chợ Cái Dăm, vị trí trung tâm sầm uất nhất khu du lịch Bãi Cháy, giá 30 tỷ, diện tích 508m², hướng ĐB, mặt tiền 15,36m
liên hệ em để xem đất:
Từ 20 tới 40 của 90

Xem quy hoạch tại Quảng Ninh

Dự án trong khu vực
Xem thêm