Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Hội An, Quảng Nam diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Sổ đỏ chính chủ bán đất new city hội an 144m2 đường 7m5 giá rẻ nhất thị trường 2.55 tỷ
5
2.55 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

Tôi chính chủ bán đất dự án New City Hội An Giai đoạn 1 đường 7m5 cách chợ Lai Nghi chỉ 50m.
- Vị trí gần Đường Điện Biên Phủ. Thanh Hà, Hội An Tây.
- Lô đất nằm ở Block B3 - 01. Hướng Tây.
- Diện tích 144m² (ngang 6*24m).
- Sát đường chính Điện Biên Phủ, lô sạch đẹp.
- Đất đẹp không dính cống trụ. Giao thông thuận tiện, hạ tầng đẹp bài bản, 100% thổ cư.
- Giá bán 2.55 tỷ rẻ nhất dự án.
- Sổ đỏ ...
Cần bán lô góc 2 mặt tiền làng chài tân thành hội an.dt365m .đường rộng 13,5m.giá42 triệu/m
3
15.3 tỷ 365 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cẩm An - Hội An, P.Cẩm An, Tp.Hội An, QN

Em chào bán mảnh đất LÔ GÓC ở Làng Chài Hội An

- Diện tích 365m² hoàn toàn là đất ở đô thị.

- Vị trí lô góc khá đẹp, nằm ở vị trí đắc địa

- Đường rộng 13,5m. Quy hoạch hệ thống thoát nước đầy đủ.

- Xung quanh nhiều villa và homestay, rất nhiều khách nước ngoài lưu trú

- Đất tiềm năng để anh chị đầu tư hoặc muốn xây dựng căn nhà gần biển gần sông.

Giá bán : 4x tr/m².

- Sổ hồng đầy ...
Chính chủ bán đất nền dự án new city hội an thanh hà dt 150m2 đường 10m5 giá 1.65 tỷ
5
1.65 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

Đang cần tiền nên bán đất nền dự án New Hội An City Liền kề khu Thanh Hà, Hội An Tây.
- Đường 10m5 Block B3 - 24.
- Diện tích 150m² (6*25).
- Chỉ cần thanh toán 60% (Hơn 1 tỷ) mua bán sang tên ngay, số tiền còn lại đóng theo tiến độ.
- Đât hạ tầng đẹp nhất khu vực, vị trí lô đất cực đẹp, sạch sẽ.
- Giá trị tăng theo thời gian, cách phố cổ Hội An 4km, cách khu chợ Lai Nghi 300m, Gần trường học, ...
Cần bán gấp lô đất dự án new hội an city đường 10m5 rộng 150m2 giá 1.75 tỷ
9
1.75 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

Chính chủ cần bán đất dự án New Hội An City view đồng lúa cực đỉnh.
- Block B3.15.
- Hướng Tây.
- Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m).
- Đường 10m5 lề 5m.
- Dự án quy hoạch bài bản pháp lý đầy đủ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Giá bán chỉ 1.75 tỷ (11.6tr/m²). Liên hệ chính chủ đi xem đất.
Chính chủ bán đất new hội an city dt 102m2 đường 7m5 giá sụp hầm 1.58 tỷ
9
1.58 tỷ 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

Chính chủ cần tiền bán lô đất New Hội An City rẻ nhất thị trường.
- Đường 7m5 lề 4m.
- Hướng Tây Bắc.
- Diện tích 102m² ngang 6m dài 17m.
- Lô đất đẹp giá rẻ nhất thị trường 1.58 tỷ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Liên hệ chính chủ để biết thêm thông tin chi tiết .
Chính chủ gửi bán đất new hội an city đường 10m5 dt 131m2 giá rẻ 1.5 tỷ hướng nam
5
1.5 tỷ 131 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

Chính chủ gửi cần tiền bán gấp đất dự án New Hội An City - Thanh Hà - Hội An Tây đường 10m5.
- Block B3.07.
- Hướng Nam.
- Diện tích 131m² ngang 6m.
- Chí cần thanh toán 1,05tỷ sang tên ngay, hỗ trợ trả góp 450 triệu.
- Quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.
- Khu dân cư đầy đủ tiện ích cách Phố Cổ Hội An đúng 4km.
- Giá bán nhanh 1,5 tỷ đồng.
- Liên hệ chính chủ làm việc trực tiếp.
Quá hot giai đoạn 1 với giỏ hàng giá tốt 175m2 đông nam chỉ 5,x tỷ n 0938 092 ***
8
5.6 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

ẤN TƯỢNG ROYAL NEW CITY ĐÔ THỊ TRONG LÒNG HỘI AN

Royal New City ghi dấu ấn mạnh mẽ với quy mô 66ha, kiến tạo một khu đô thị hiện đại giữa lòng Hội An nơi giá trị sống và đầu tư cùng hội tụ.
Dự án gồm 1.264 lô đất nền, quy hoạch đồng bộ, không gian thông thoáng, phù hợp an cư lẫn khai thác kinh doanh.
Điểm nhấn nổi bật:
-Khu đô thị quy mô lớn, bài bản giữa trung tâm du lịch Hội An
- Hạ tầng ...
Duy nhất lô công viên 200m2 gần hồ trảng kèo n 0938 092 ***
4
Thỏa thuận 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Trảng Kèo, X.Cẩm Hà, Tp.Hội An, QN

Chỉ 7,x tỷ gần Hồ điều hoà sinh thái duy nhất manh 200m² view Công viên tại Trảng Kèo Hội An
Khu Đô Thị cao ráo, không ngập ạ
200m² ngang 10m

Sổ hồng sẵn , vị trí đẹp, gần villa , homestay cho thuê , gần các dãy Hoiantown kinh doanh rất tốt
Gần trung tâm , khu dân cư đông đúc ạ
Chỉ mảnh này diện tích nhỏ dễ đầu tư , thanh khoản, an cư

Cần đất nền, villa, biệt thự Hội An giá tốt , vị trí đẹp ...
Sở hữu đất nền royal hoi an new city kiến tạo giá trị sống tinh tế bên bờ phố cổ, pháp lý 100% sổ
6
5.78 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

Dự án Royal Hoi An New City Hội An, trung tâm kết nối Hội An, nằm trên trục đường du lịch sầm uất. Nơi hội tụ tinh hoa kiến trúc cảnh quan tiện ích, mang đến trải nghiệm sống thời thượng giữa lòng di sản.
Diện tích: 175m².
Hướng:
Giá bán: 33 triệu/m².
Chỉ vài phút đến phố cổ và biển An Bàng.
Hạ tầng đồng bộ, quy hoạch hiện đại, xứng tầm khu đô thị nghỉ dưỡng.
Không gian sống trong lành.
Pháp lý ...
Chỉ 4xtr/m2 cho lô đất biển 688m2  2 mặt tiền đường hoàng sa  phường hội an đông  tp đà nẵng.
4
Thỏa thuận 688 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

P.Cửa Đại, Tp.Hội An, QN

Chính chủ cần bán lô đất 2 mặt tiền vị trí đẹp đường Hoàng Sa + Lý Đạo Thành... View sông bến du thuyền - view biển - view công viên khu thương mại...
Ngay mặt sông, cách bãi biển 200m. Cách trung tâm phố cổ Hội An chỉ 3km.
DT: 688m².
Khu vực tập trung nhiều resort - khách sạn 4* - 5*.
Khu vực được phép xây cao tầng ở Hội An.
Thích hợp đầu tư KS, biệt thự nghỉ dưỡng, spa, nhà hàng, siêu ...
Lô đất đẹp duy nhất khu trảng kèo, hướng đông nam 200m2 cần bán
3
7.55 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Trảng Kèo, X.Cẩm Hà, Tp.Hội An, QN

Cực hot!
Lô đất rất đẹp Khu Đô thị Trảng Kèo cần tìm chủ mới.
Diện tích Lô đất cực kỳ lý tưởng 200m² ngang 10m dài 20m. Hướng Đông Nam mát mẻ!
Vị trí gần hồ, rất đẹp.
Phù hợp để kinh doanh hoặc xây villa.
Đầu tư sinh lời hiệu quả. 1 lô duy nhất còn sót lại tại khu Đô thị Trảng Kèo khi sp ngày càng ít dần.
Để được tư vấn cụ thể liên hệ ngay.
Cực hiếm ! 2 lô liền kề duy nhất tại khu đô thị trảng kèo cần bán giá rẻ!
3
12 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Trảng Kèo, X.Cẩm Hà, Tp.Hội An, QN

**2 lô duy nhất liền kề tại Khu Trảng kèo cần tìm chủ mới .
Quá đẹp !2 lô diện tích lý tưởng .
Mỗi Lô diện tích 140m² ngang 7m .
Tổng 2 lô 280m² ngang 14m dài 20m, hướng Đông Bắc mát mẻ .
Gần hồ chỉ cách hồ 70m
2 sổ hồng riêng biệt .
Quá lý tưởng để khách hàng xây villa ,khách sạn cho thuê với dòng tiền cực tốt tại Hội An .
Giá bán có thương lượng ,làm việc trực tiếp voi chủ .
Rẻ nhất dự án royal new city hội an lô đất 144m2 đường 7m5 giá sụp hầm 2.78 tỷ sổ đỏ sẵn
10
2.78 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

Bán đất nền có sổ đỏ dự án Royal New City Hội An - Thanh Hà - Hội An Tây
- Block B3.01
- Hướng Đông đường 7m5 lề 4m diện tích 144m² (ngang 6m dài 24m).
- Đường quy hoạch đồng bộ, hạ tầng đẹp, điện nước đầy đủ xây nhà ngay.
- Cách chợ đúng vài bước chân gần nhà văn hóa, công viên, cách Hội An 4Km, Cách Biển 5Km.
- Khu đô thị đẹp nhất Hội An, tiện ích đầy đủ.
- Sổ đỏ công chứng ngay.
- Giá bán 2.78 ...
Quá rẻ quá hot chỉ duy nhất 1 mảnh 175m2 đông nam 5, x tỷ lnh 0938 092 *** khu đô thị hội an
15
Thỏa thuận 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

175m².
Ngang 7m dài 25m.
Hướng Đông Nam block duy nhất.
Giá rẻ nhất khu.
Chỉ một lô ạ.
Bán lô đất 2 mặt tiền 345,7m2  kđt trảng kèo, hội an, quảng nam
5
13.83 tỷ 345 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Trảng Kèo, X.Cẩm Hà, Tp.Hội An, QN

- Lô đất 2 mặt tiền đường Trảng Kèo 6 và Trảng Kèo 9, vuông vắn với chiều ngang 19m và dài 20m.
- Ưu điểm của bất động sản này là vị trí thuận lợi, 2 mặt tiền thoáng với đường 16,5m và 11,5m.
- Điện nước đầy đủ, hệ thống giao thông hoàn thiện và thuận tiện, cách 2 hồ điều tiết của Trảng Kèo chỉ có 200m, cách tâm phố cổ Hội An chỉ 2km.
- Lô đất rộng nên rất thích hợp cho việc xây dựng villa, nhà ...
Chỉ 1 mảnh duy nhất giá đầu tư 175m2 hướng đông nam n 0938 092 *** ms vân anh
7
5.6 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

Hà Nội báo động đỏ về không khí và một làn sóng dịch chuyển nơi ở lớn đang đổ về Đà Nẵng
Tại Royal New City, dự án sở hữu hồ điều hòa trung tâm và quỹ đất lớn cho công viên cây xanh sẽ mang lại 1 cuộc sống trong lành và đáng sống
Royal New City - tiềm năng kép cho đầu tư và sức khỏe

Chỉ mảnh trên giá cực kỳ đầu tư ạ!

LHN thôi ạ

Hotline /Zalo/ Viber : Ms Vân Anh
Bán gấp lô đất biển hội an khu làng chài  cẩm an  hội an, giá rẻ nhất khu làng chài 35,5tr/m2.
6
8.4 tỷ 236 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cẩm An - Hội An, P.Cẩm An, Tp.Hội An, QN

* CHỦ CẦN TIỀN BÁN GẤP LÔ KHU LÀNG CHÀI CÁCH BIỂN AN BÀNG CHỈ: 500m

* KHU NHIỀU VILLA KINH DOANH DỊCH VỤ LƯU TRÚ.

* GIÁ BÁN GẤP NÊN KHÔNG CÓ LÔ THỨ 2.

- Diện tích: 236,7 m²
- Giá: 35,5 triệu / m²
- Pháp lý: đầy đủ
- Mặt tiền: 7m
- Khu vực an ninh, yên tĩnh
- Tiện ích nội khu phong phú

Đặc biệt: Khu nhiều villa kinh doanh lưu trú
- Đi biển: phút
- Cách Trà Quế chỉ 10phút
- Đi Phố Cổ Hội ...
Chính chủ cần bán lô đất viêw biển khu phước trạch cửa đại
3
8.2 tỷ 295 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Phước Trạch - Phước Hải, P.Cửa Đại, Tp.Hội An, QN

Người đăng: Sỉn (8 tin đăng)
Cần chuyển nhượng lô đất đẹp vị trí vàng thuộc khu đô thị Phước Trạch Cửa Đại Hội An.
Diện tích 295m² ngang 14m (có thể tách được 2 sổ).
Vị trí ra biển 200m.
Thuận lợi anh chị đầu tư hay đầu tư homstyle..
Xung quanh dân cư hiện hữu đầy đủ tiện ích.
Lh ngây em để xem BĐS và biết thêm thông tin chi tiết. Xin cảm ơn quý AC.
Chính chủ cần bán đất nền new city hội an, dt 126m2 đường 7m5 giá rẻ 1.6 tỷ
6
1.6 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

Tôi cần bán đất nền chính chủ dự án New City Hội An
- Block B3.30 Hướng Bắc view công viên
- Đường 7m5 lề 3m.
- Hạ tầng đã hoàn thiện 100% điện nước đầy đủ.
- Lô đất đẹp đường thông cách chợ đúng 400m, cách biển 5km, cách phố cổ 4km.
- Giá bán 1.6 tỷ (12,7tr/m²) cam kết tốt nhất dự án.
- Vui lòng gọi chính chủ để biết thêm chi tiết.
1 lô duy nhất dự án new hội an city sổ đỏ công chứng ngay dt 144m2 đường 7m5 giá chỉ 2.58 tỷ
4
2.58 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hội An Legacity, P.Thanh Hà, Tp.Hội An, QN

Chính chủ gửi bán đất dự án New Hội An City đường 7m5 sẵn sổ đỏ giá rẻ nhất thị trườngq.
- Vị trí tiếp giáp đường An Dương Vương, Điện Biên Phủ, Hội An tây.
- Lô đất nằm ở Block B3 - 01. Hướng Tây.
- Diện tích 144m² (ngang 6*24m).
- Sát đường chính Điện Biên Phủ, lô sạch đẹp. - Đất đẹp không dính cống trụ. Giao thông thuận tiện, hạ tầng đẹp bài bản, 100% thổ cư.
- Giá bán 2.58 tỷ rẻ nhất dự án.
- ...
Từ 0 tới 20 của 23

Xem quy hoạch tại Tp. Hội An, Quảng Nam

Bán đất biệt thự, dự án Tp. Hội An Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Tp. Hội An tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Hội An. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Tp. Hội An theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Tp. Hội An nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.