Đất Biệt Thự, Dự ÁnQuảng NamH. Điện Bàn
Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Điện Bàn, Quảng Nam giá 1 tỷ đến 2 tỷ
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.19.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- Hướng Bắc.
- Đường 10m5 thông dài.
- Hạ tầng hoàng thiện, quy hoạch bài bản.
- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.
- Dự án quy mô lớn nhiều tiện ích, quy hoạch bài bản, là khu đô thị đẹp nhất Hội An.
- Nay cần tiền tôi bán nhanh giá ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.25.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 thông dài Điện Biên Phủ.
- Hạ tầng hoàng thiện, view đồng lúa thoáng mát.
- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.
- Nay cần tiền tôi ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.14.
- Diện tích 126m² (6m*21m).
- Hướng Đông Nam.
- Đường 10m5 thông dài.
- Hạ tầng hoàng thiện, view đồng lúa thoáng mát.
- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.
- Nay cần tiền tôi bán nhanh ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.06 lô gần góc rất đẹp.
- Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 5m rộng rãi.
- Diện tích 156m² ngang 6m dài 25m.
- Dự án quy hoạch đẹp nhất Hội An, đường sá rộng rãi, tiện ích đầy đủ.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.85 tỷ (11.8tr/m²).
- Chính chủ cần bán. Giấy ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.22 Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 6m.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View công viên, đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 400m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.65 tỷ (11tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm việc.
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
+ Diện tích: 112 m2
+ Giá: 16,5 triệu / m2
+ Pháp lý đầy đủ
+ Ngõ vào rộng 17.5m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào
+ Mặt tiền 6m, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở
Với vị trí đắc địa tại Hội An Green Village, đất nền ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
+ Hướng cửa chính Đông Bắc, phong thủy tốt.
+ Mặt tiền rộng 6m, phù hợp cho kinh doanh.
+ Đường vào rộng 17.5m, thuận tiện cho xe hơi.
+ Khu vực dân cư đông đúc, phát triển.
Liên hệ ngay với Phạm Văn Hiếu qua ...
Khu đô thị TTHC Điện Thắng Trung, X.Điện Thắng Trung, H.Điện Bàn, QN
- Đường nhựa 7,5m lề 3m.
- Diện tích 5x20m.
- Giá rẻ sụp hầm chỉ 1tỷ950.
- Nhanh tay alo .
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.15.
- Hướng Tây.
- Diện tích 150m² (ngang 6 dài 25m).
- Đường 10m5 lề 5m.
- Hạ Tầng đẹp nhất Hội An, Cách Phố Cổ chỉ 4km. Cách Chợ Lai Nghi 300m.
- Dự án quy hoạch bài bản pháp lý đầy đủ.
- Mua bán sang tên ngay.
- Giá bán chỉ 1.7 tỷ (11.3tr/m²). Liên hệ chính chủ đi ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.27 Hướng Tây Nam.
- Đường 10m5 lề 5m thông dài Điện Biên Phủ.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View đồng lúa mát mẻ đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 300m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.85 tỷ (12.3tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.21.
- Đường 7m5 hướng Đông lề 5m.
- Diện tích 150m² ngang 6m dài 25m.
- Lô đất vị trí đẹp tiếp giáp giai đoạn 1.
- Hạ tầng đẹp 100%, quy hoạch bài bản, dự án đẹp nhất Hội An.
- Giá bán nhanh chỉ 1.9 tỷ (12.7tr/m²).
- Liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.07 lô kề gốc rất đẹp.
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 rộng rãi.
- Diện tích 126m² ngang 6m.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.45 tỷ Chỉ cần thanh toán 980 tr là sang tên ngay. Giữ lại 470tr đóng cho chủ đầu tư theo tiến độ. T6/2025 nhận sổ.
- Chính chủ cần bán. Giấy tờ đầy đủ.
Liên hệ .
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.21 Hướng Đông.
- Đường 7m5 lề 5m.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- View công viên, đường thông dài vị trí đẹp.
- Cách Chợ 400m, Cách Phố Cổ Hội An 4km.
- Hạ tầng hoàn thiện, Quy hoạch đẹp đồng bộ.
- Giá bán 1.9 tỷ (12.67tr/m²).
- Vui lòng liên hệ chính chủ xem đất và làm việc .
The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.07.
- Hướng Nam.
- Đường 10m5 rộng rãi lề 5m.
- Cách Chợ Lai Nghi 400m, Cách Phố Cổ 4,5km, Cách Biển 5km.
- Diện tích 131m² ngang 6m nở hậu 6.8m, dài 21m.
- Lô đất rất đẹp tại dự án Cầu Hưng Lai Nghi Giai Đoạn 2. Giá bán 1.5 tỷ Chỉ cần thanh toán 1,057 tỷ là ký hợp đồng ngay Giữ lại 393tr ...
The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.06.
- Diện tích 150m² (6m*25m).
- Hướng Tây.
- Đường 7m5 thông dài.
- Hạ tầng hoàng thiện, quy hoạch bài bản.
- Cách chợ Lai Nghi đúng 200m, Cách Hội An 4km.
- Nay cần tiền tôi bán nhanh giá 1.875 tỷ ...
The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.30.
- Hướng Bắc.
- Đường 7m5 rộng rãi view công viên rất đẹp.
- Diện tích 126m² ngang 6m.
- Dự án quy hoạch đẹp nhất thị trường Đà Nẵng - Điện Bàn Đông - Hội An. Hạ tầng hoàn thiện 100%.
- Cách Phố Cổ Hội An 4km, cách chợ 300m, đầy đủ tiện ích.
- Giá bán 1.55 tỷ.
- Mua bán sang tên hợp ...
Hội An Green Village, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.30.
- Hướng Nam.
- Diện tích 126m²/lô ngang 6m.
- Đường 10m5.
- Đất đẹp quy hoạch bài bản, giá rẻ đầu tư chắc chắn sinh lời.
- Giá bán chỉ 1.85 tỷ/lô.
- Liên hệ chính chủ để trao đổi.
The Mansion Hội An, P.Điện Nam Đông, H.Điện Bàn, QN
- Block B3.06 lô gần góc rất đẹp.
- Hướng Tây.
- Đường 7m5 lề 5m rộng rãi.
- Diện tích 150m² ngang 6m dài 25m.