Đất Biệt Thự, Dự ÁnKhánh HòaTp. Nha TrangP. Vĩnh Trường
Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 150 m²
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
Cạnh bên dự án Vinpearl Nha Trang, Cảng du lịch Nha Trang, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố chỉ 5km.
Diện tích lô đất rộng 352,5m².
Đã có sổ đỏ. Có thể xây nhà ngày hoặc để đó.
Hướng Bắc và hướng Tây Bắc.
Đường rộng 21 mét.
Giá bán 100 triệu/m².
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích: 264m², ngang 12m.
- Vị trí đẹp đối lưng với căn mặt biển 1p đi bộ là đến biển.
- Pháp lý sổ hồng sang tên ngay.
- Giá bán chỉ: 86tr/m² có thương lượng.
Rẻ nhất dự án
Liên hệ: - gặp Tuyên để xem đất và tư vấn cụ thể.
Trần Danh Tuyên - Mã số chứng chỉ: KG - 0582.
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích: 274,5m².
- Hướng Tây Nam - Tây Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán: 95 triệu/m².
* Tôi luôn ở đây: - Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Xin chân thành cảm ơn!
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
Khu vực an ninh 24/24, yên tĩnh, không khí trong lành.
Diện tích đất rộng 274,5m² góc 2 mặt đường lớn, giá bán 95 triệu/m².
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
Diện tích 295,5m².
Hướng Đông Nam (đường 21 mét) - Tây Nam (đường 13,5 mét).
Giá bán 105 triệu/m².
Thuế, phí ai người đó chịu.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
Vị trí cách biển 150 mét. Đối diện chung cư nên rất phù hợp cho việc kinh doanh.
Hướng Bắc và Đông Bắc nên rất mát mẻ.
Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Có thể xây nhà được ngay luôn hoặc để đó.
Giá bán 82 triệu/m² (Có thương lượng cho khách thiện chí).
Quan tâm xin liên hệ: 093891671 - Trần Sách.
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
Vị trí cách biển 100 mét.
Đặc biệt lô đất có thể xây dựng được chiều cao 18 mét(xây khách sạn, căn hộ). Diện tích xây dựng 640m².
Diện tích đất 1000m² (20x50).
Hướng Đông Nam.
Đường rộng 21 mét.
Giá bán 120 triệu/m².
(Chủ đầu tư đang bán loại đất 1000m² này hơn 250 triệu/m²).
Quan tâm xin liên hệ: - Trần Sách.
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
Mặt tiền đường 1D, rộng 21m, cách bãi tắm chính 3 dãy nhà (chưa đến 60m).
- Diện tích 1000m² (20x50m).
- Hướng Đông Nam.
- Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
- Giá bán: 120 triệu/m² (thương lượng).
* Anh chị quan tâm liên hệ ngay: - Phụng Nguyễn.
Xin chân thành cảm ơn!
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích: 264m².
- Hướng Đông Bắc.
- Dãy 2 sau mặt Biển.
- Sổ hồng sở hữu lâu dài.
* Giá bán: 100 tr/m².
* Hotline: - Phụng Nguyễn.
Liên hệ để nhận thông tin chi tiết và xem đất thực tế ạ!
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
SIÊU PHẨM
Lô Đất 2 Mặt Tiền vị trí KIM CƯƠNG View Công Viên, KĐT Biển AN VIÊN Cơ Hội VÀNG Sinh Lời!
============
- Diện tích: 585m² (rộng 18,3m).
- Hướng Nam: Đường nhựa rộng 22,5m
- Hướng Bắc: Đường nhựa rộng 13m.
- Phía trước view công viên và phía sau giáp dự án 5 toà tháp 18 tầng Cty Hưng Thịnh.
- Vị trí:
Siêu Vip, ngay khu đẹp nhất KĐT An Viên và bên cạnh là dự án nhà ...
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
Diện tích: 274,5m ( ôm góc 32m rất đẹp )
Hướng: Tây Nam + Tây Bắc
Đường 21m + 13,5m (lô góc thoáng, trục chính dự án đẹp)
Pháp lý: Sổ hồng riêng
Chủ cần bán nhanh 90 triệu/m
Vị trí đẹp, thích hợp xây biệt thự hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài
Liên hệ Trường An xem đất và hỗ trợ sang tên nhanh gọn ạ
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
Diện tích: 260m ngang 12m
Hướng: Tây Nam
Đường chính 21 mét (trục chính rộng đẹp)
Pháp lý: Sổ hồng riêng cá nhân
Giá chỉ: 85 triệu/m (lô thường giá tốt trong khu)
Liên hệ Trường An xem đất và hỗ trợ sang tên nhanh gọn
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
- Gần biển thoáng mát, đường rộng 13m giáp lưng với đường mặt biển.
- Diện tích đất: 264,4m² (12x22).
- Sổ hồng đất ở lâu dài.
- Hướng Tây Bắc.
- Giá bán nhanh: 87 triệu/m² (tổng: 23 tỷ).
- Liên hệ Thọ để đi xem và làm việc với chính chủ: .
Cam kết thông tin thật 100%.
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích: 182,5m² (12x15).
- Hướng Tây Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
* Anh chị quan tâm liên hệ: - em Phụng Nguyễn Tuệ Minh.
Xin chân thành cảm ơn!
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích 352,5m² mặt tiền ôm góc 35 mét.
- Hướng Bắc - Đông Bắc.
- Đường rộng 21 mét và 13,5 mét.
- Giá bán 100 triệu/m².
- Thành tiền 33.487 tỷ.
* AC quan tâm LH: - em Phụng dễ thương.
Gọi em ngay để đặt lịch xem đất sớm nhé!
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích: 352,5m².
- Hướng chính Bắc.
- Sổ hồng sở hữu lâu dài.
- Cách 1 dãy là ra biển, chưa đến 5p ra bãi tắm.
- Giá bán: 100tr/m² x 352,5m² = 35,250 tỷ (Có bớt lộc).
* Thiện chí bán nhanh, gọi ngay: - Em Phụng tận tâm.
Xin chân thành cảm ơn!
KĐT biển An Viên, P.Vĩnh Trường, Tp.Nha Trang, KH
- Diện tích: 371m² (mặt tiền 14m).
- Hướng Bắc - Đông Bắc.
- Sổ đỏ lâu dài.
- Giá bán rẻ nhất khu vực: 82 triệu/m². (Quanh đây đang giao dịch 120tr - 140tr/m²).
- Anh Chị quan tâm xin liên hệ: - Em Phụng tận tâm.
- Em chuyên An Viên, anh chị inbox để đặt lịch xem đất nhé!
Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa
Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026
Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.
Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.
Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Trường, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.