Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang diện tích lớn hơn 150 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ ngộp bán đất biệt thự biển nha trang, biệt thự ocean view 19tỷ8
4
19.8 tỷ 396 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Ocean Front Villas, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất biệt thự đồi đối diện Vin Phú Quý Nha Trang.

Tên KĐT Ocean View.

Đất view biền.

Hướng Đông Nam.

DT 396m².

Ngang 18m. Vuông vắn.

Giá 50tr/m². Giá cực tốt.

Total: 19tỷ 800tr. Giá tốt đầu tư đc.

Sổ hồng ODT.

Vị trí đất.

https://maps.app.goo.gl/kJSRknkFC6FutGyi7?g_st=ic
Bán lô biệt thự mipeco mặt tiền đường rộng giá tốt!
3
Thỏa thuận 234 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mipeco Nha Trang, P.Vĩnh Nguyên, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Phương (4 tin đăng)
Lô biệt thự Mipeco 234m² mặt tiền đường rộng giá tốt!

Vị trí đắc địa diện tích hiếm có giá tốt cho nhà đầu tư!

Lô đất nền biệt thự thuộc khu đô thị Mipeco khu dân cư quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh, trung tâm phát triển phía Nam TP. Nha Trang.

Hướng đón gió biển mát quanh năm, phong thuỷ vượng khí, lý tưởng để an cư hoặc nghỉ dưỡng.

Giá bán: 7x triệu/m².
Giá tốt cho vị trí lô sổ đỏ sẵn, ...
Từ 0 tới 2 của 2

Xem quy hoạch tại P. Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Vĩnh Nguyên, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.