Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng hiếm kinh doanh, bán 2 lô liền kề mặt tiền đường thích quảng đức, vcn phước hải
4
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm kinh doanh, bán 2 lô liền kề mặt tiền đường Thích Quảng Đức, VCN Phước Hải
- Diện tích : 220m², ngang 10m
- Khu dân cư xây kín, kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều ngân hàng, văn phòng công ty...
. Pháp lý : HDMB, xây nhà cấp sổ
. Giá bán chỉ : 145 triệu/m² ( 31.9 tỷ )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Hàng hiếm, duy nhất lô góc đường bùi thiện ngộ giao văn tiến dũng  vcn phước hải 162 triệu /m2
15
27.86 tỷ 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm, duy nhất lô góc đường Bùi Thiện Ngộ - VCN Phước Hải giá bán 162 triệu /m².

- Diện tích lô góc: 172m², ngang 5m + vạt góc 5.66m.
- Hướng Nam và Tây Bắc.
- Mặt tiền đường Bùi Thiện Ngộ rộng 20m và đường Văn Tiến Dũng rộng 20m. Lô góc 2 mặt tiền đường vô cùng thông thoáng và rất khan hiếm để sở hữu được vị trí vàng này.
- Khu đô thị hiện hữu, hiện đại bậc nhất tại phường Nam Nha Trang, ...
Bán cặp nền biệt thự đối diện công viên vcn phước hải ngang 30m giá 75tr/m2
3
49.5 tỷ 660 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Khu đô thị VCN Phước Hải, phường Nam Nha Trang, Khánh Hòa.
Chính chủ bán lô cặp biệt thự đối diện công viên (có bán lẻ).
Hướng Đông Nam.
Diện tích 660m² ngang 30m.
Giá 75tr/m² (thương lượng).
Liên hệ Mr Tiến để xem đất và làm việc chính chủ.
Hàng hiếm  bán 3 lô liền kề nhau mặt tiền đường thích quảng đức  vcn phước hải nha trang
3
49.5 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm - Bán 3 Lô Liền Kề Nhau Mặt Tiền Đường Thích Quảng Đức - VCN Phước Hải Nha Trang

- Diện tích đất: 330m², mặt tiền rộng 15 mét.
- Vị trí Mặt tiền đường Số 4 Thích Quảng Đức lộ giới 22.5m trục đường chính kết nối các Khu Đô Thị phía Tây Nha Trang, khu vực tập trung rất nhiều ngân hàng, quán ăn, cà phê, văn phòng.
- Giá bán 150 triệu/m². (Có thương lượng)

- Liên hệ em làm việc chính chủ: ...
Siêu phẩm mặt tiền ngang 10m đường thích quảng đức, kđt hà quang 1, nha trang kinh doanh siêu đẹp
5
25 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

SIÊU PHẨM MẶT TIỀN NGANG 10M ĐƯỜNG THÍCH QUẢNG ĐỨC, KĐT HÀ QUANG 1 (LÊ HỒNG PHONG 1), NHA TRANG KINH DOANH SIÊU ĐẸP
Ngang 10m đoạn kinh doanh sầm uất đẹp nhất dự án
Hướng tây nam
Diện tích 190m² ngang 10m siêu hiếm (mỗi lô 95m²)
Phù hợp kinh doanh
Giá tổng 25 tỷ bao ép cọc LÀM VIỆC CHÍNH CHỦ CÒN THƯƠNG LƯỢNG
LIÊN HỆ VŨ
Chính chủ cần bán lô cặp mặt đường số 4 rộng 30m, khu đô thị hà quang 1 lê hồng phong. ngang 10m
3
25 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

DUY NHẤT LÔ CẶP MẶT ĐƯỜNG SỐ 4 KHU ĐÔ THIH HÀ QUANG 1. NGANG 10M .MẶT ĐƯỜNG RỘNG 30M2
STH 40 giá 25 Tỷ Bao cọc, diện tích 190m² ( ngang 10 dài 19 )
Lô sạch đẹp ( hỗ trợ vay ngân hàng )
giá 25 tỷ bao cọc bao công chứng sang tên
: kiều Tiên
Cực hiếm! cặp lô góc tại kđt hà quang 1, vị trí kết nối thích quảng đức và vành đai chỉ 87 tr/m2
6
22.79 tỷ 262 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cực hiếm! Cặp lô góc và kề góc tại Khu đô thị Hà Quang 1, Nha Trang. Đón đầu Sun Nha Trang
- Vị trí mặt tiền đường Số 15 ( Dương Thị Xuân Quý ) đường thông kết nối đường Thích Quảng Đức và đường Vành Đai. Đối diện toà căn hộ SSH09 hiện hữu và trường tiểu học tương lai
- Tổng diện tích: 262 m2
- Ôm trọn góc mặt tiền hơn 30 mét
- Hướng Đông Bắc mát mẻ
- Đặc biệt có 3 mặt thoáng, phù hợp xây dựng ...
Cần bán đất biệt thự vip 1 vcn phước hải nha trang,  0936 266 *** (gặp diễm). giá 72tr/m2
3
23.76 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Khu biệt thự VIP 1. Dự án VCN Phước Hải - Nha Trang.

Lô 16 ( sạch đẹp )
DT: 330m² (ngang 15 m).
Khu vực yên tĩnh, có bảo vệ 24/24.
Hướng: Tây Nam.

Gía: 72 triệu /m².

LH: (gặp Diễm) xem đất.
Miễn trung gian.
Siêu đẹp lô góc đường bùi thiện ngộ văn tiến dũng vcn phước hải giá 162tr/m2 0966 838 ***
4
27.86 tỷ 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc đẹp và đẳng cấp nhất KĐT VCN Phước Hải, đối diện chủ đầu tư Sun Group.
Bán nhanh lô góc VIP siêu đẹp đườnh A2 (Văn Tiến Dũng) và đường B4 (Bùi Thiện Ngộ).
Góc ngã tư mỗi đường rộng 20m.
Diện tích 172m² (9m x 20m).
Giá bán nhanh 162tr/m².
Liên hệ Tâm.
Hiếm lô cặp ngang 10m giá 145tr/m mặt đường thích quảng đức kđt vcn phước hải. kề ct4 kinh doanh
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cặp ngang 10 mét, giá 145 triệu đồng/mét vuông mặt đường, tọa lạc tại đường Thích Quảng Đức, Khu Đô Thị VCN Phước Hải. Lô đất nằm cạnh Tòa nhà CT4, thuận lợi cho kinh doanh.
Diện tích 220m ( ngang 10m hướng đông bắc )
Giá bán 145tr/m ( 31 tỷ 900 triệu thương lượng chính chủ )
Liên hệ Trường An
Lô cặp ngang 12m đường bùi thiện ngộ, kđt vcn phước hải, vị trí kinh doanh giá 120tr/m.
3
28.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô đất cặp chiều ngang 12 mét, tọa lạc trên đường Bùi Thiện Ngộ, Khu đô thị VCN Phước Hải. Vị trí kinh doanh đắc địa với giá trị 120 triệu/ mét vuông
Diện tích 240m . Hướng Đông Nam
Đường Bùi Thiện Ngộ rộng 22 mét
Giá bán 120triệu/mét vuông ( 28 tỷ 800 triệu )
Liên hệ Trường An thương lượng chính chủ và hỗ trợ sang tên nhanh gọn
Bán lô góc vị trí kinh doanh đắc địa đường thích quảng đức khu đô thị hà quang 2 nha trang
3
23.85 tỷ 164 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc vị trí kinh doanh đắc địa đường Thích Quảng Đức, Khu đô thị Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 164.5m².
- Vị trí mặt tiền đường Thích Quảng Đức và đường Số 5. Trục đường chính huyết mạch phù hợp kinh doanh mua bán Lô góc đẹp phù hợp đầu tư. Kinh doanh showroom, căn hộ, nhà hàng...
- Giá bán: 145 triệu/m² (có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ).

- Liên hệ xem đất: - Ms. ...
Bán lô cặp sạch đẹp  mặt tiền a4 thích quảng đức  kđt vcn phước hải, nha trang
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN LÔ CẶP SẠCH ĐẸP MẶT TIỀN A4 THÍCH QUẢNG ĐỨC KĐT VCN PHƯỚC HẢI, NHA TRANG

Thuộc khu đô thị Khu đô thị VCN Phước Hải
Vị trí trung tâm dự án trục đường huyết mạch khu phía Tây thành phố, khu dân cư đông đúc, kinh doanh cực kỳ sầm uất.

Diện tích: 220m²
Ngang: 10m (lô cặp hiếm)
Hướng: Đông đón gió mát

Ưu điểm nổi bật:
Lô đất sạch đẹp, vuông vức
Không vướng hố ga, tủ điện
Mặt tiền ...
Lô góc hiếm còn xót lại đường bùi thiện ngộ vs văn tiến dũng cần bán
3
24.08 tỷ 172 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô góc siêu đẹp đường A2 và B4 VCN Phước Hải.

Diện tích 172m² ngang 9m.
Góc ngã tư mỗi đường rộng 20m.
Giá bán nhanh 140tr/m².
Lh: Trung.
Bán cặp đất mặt tiền thích quảng đức (22,5m) kđt hà quang 2
4
26.95 tỷ 245 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN CẶP ĐẤT MẶT TIỀN THÍCH QUẢNG ĐỨC (22,5M) KĐT HÀ QUANG 2
Vị trí: Mặt tiền trục giao thông huyết mạch Thích Quảng Đức (lộ giới 22,5m). Tọa độ vàng lưu thông sầm uất, dư địa khai thác kinh doanh đa ngành nghề hoặc xây dựng tòa nhà thương mại cực tốt.
Diện tích: 245m² (Ngang bề thế 10m). Lô sạch đẹp không tì vết. Hướng: Đông Bắc
Pháp lý: Hợp đồng mua bán.
Giá bán: 26,95 TỶ (~110 ...
Bán cặp lô 220m2 ngang 10m chỉ 145tr/m2. mặt đường thích quảng đức (a4). vcn phước hải.
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

BÁN CẶP LÔ LIỀN KỀ SẠCH ĐẸP HƯỚNG ĐÔNG MẶT TIỀN ĐƯỜNG A4 THÍCH QUẢNG ĐỨC - VCN PHƯỚC HẢI

Vị trí trung tâm của dự án, trục đường huyết mạch kinh doanh sầm uất

- Tổng diện tích: 220m² ngang 10m. Sạch đẹp
- Hướng Đông
- Đường Thích Quảng Đức ( A4 ) rộng 22m
- Vị trí đắc địa. Trục đường huyết mạch kinh doanh đa nghành nghề
- Pháp lý: HĐMB, xây xong cấp sổ

Giá bán: 145 triệu/m². ( 31,9 tỷ ) . ...
Lô cặp vị trí đẹp ngay gần vành đai b4 (bùi thiện ngộ) vcn phước hải
3
28.8 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bùi Thiện Ngộ, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường B4 (Bùi Thiện Ngộ) VCN Phước Hải.
DT: 240m² (ngang 12m).
Giá: 120tr/m².
Hướng Đông Nam.
Vị trí gần vành đai mát mẻ, giao thông thuận lợi, lộ giới 20m.
LH: Trung.
Cần bán lô cặp mặt tiền đường thích quảng đức phù hợp đầu tư kinh doanh khu đô thị vcn phước hải
3
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô cặo mặt tiền đường Thích Quảng Đức Khu Đô Thị VCN Phước Hải Nha Trang.
- Tổng diện tích : 220m² ngang 10m, dài 22m
- Hướng Đông
- Tiếp giáp đường Thích Quảng Đức lộ giới 22.5mét, đường phù hợp kinh doanh mua bán.
Trục đường huyết mạch kết nối các khu đô thị phía nam Nha Trang.
- Giá bán: 145 triệu/m². (Có thương lượng cho khách hàng thiện chí ạ)

- Liên hệ xem đất: - Ms. ...
Bán lô cặp đường thích quảng đức khu đô thị vcn phước hải tp.nha trang giá 145 tr/m
4
31.9 tỷ 220 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô cặp đường Thích Quảng Đức khu đô thị VCN Phước Hải tp.Nha Trang giá 145 tr/m
DT: 220m ngang 10m
Hướng Đông, cặp sạch đẹp
Khu vực dân cư rất đông, phù hợp xây văn phòng, căn hộ cho thuê, kinh doanh đa nghành nghề.
Giá: 145 tr/m
Liên hệ: em Bảo
#Nhadatnhatrang, #bannhanhatrang, #bandatkdtnhatrang, #duannhatrang #datbiennhatrang
Lô góc cực đẹp ngã tư đường số 3 lạc an hà quang 1, gần đường vành đai 2 đối diện sun group
5
20.38 tỷ 163 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc cực đẹp ngã tư đường Số 3 Lạc An Hà Quang 1, gần đường Vành Đai 2, đối diện dự án SunGroup.
- Diện tích: 163m2
- Lô góc ngã tư đường Số 3 Lạc An (lộ giới 20mét) gần sông ngay đường Vành Đai 2, đối diện dự án SunGroup.
- Xây dựng 4 tầng, 1 hầm, 1 tum. Phù hợp xây toà căn hộ, spa, văn phòng.
- Giá bán: 125 triệu/m². (Thương lượng).

- Liên hệ - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Từ 0 tới 20 của 21

Xem quy hoạch tại P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực
Xem thêm