Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô biệt thự đường v2 kđt vcn phước hải, nha trang
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang.
Diện tích: 330m² (15 x 20m).
Hướng: Đông Nam, thoáng mát.
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh.
Pháp lý: HĐMB rõ ràng.
Giá bán: 58 triệu/m².
Vị trí đẹp, phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư sinh lời.
Hàng hiếm giữa tâm điểm tăng giá thích quảng đức, vcn phước long
4
12.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG HIẾM GIỮA TÂM ĐIỂM TĂNG GIÁ THÍCH QUẢNG ĐỨC, VCN PHƯỚC LONG

Không phải lúc nào thị trường cũng còn lựa chọn đẹp hiện trục Thích Quảng Đức chỉ đếm trên đầu ngón tay, và đây là lô đáng xuống tiền nhất thời điểm này.

Kề cận đại dự án Sun Group đang triển khai hạ tầng bứt tốc, giá trị khu VCN tăng trưởng rõ rệt theo từng giai đoạn.

* Diện tích: 100m ngang 5m chuẩn đẹp
* Lô đất vuông ...
Bán lô đất 2 mặt tiền view sông đường vành đai 2, đối diện dự án sungroup kđt hà quang 1 nha trang
4
10.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất 2 mặt tiền view sông đường Vành Đai 2, đối diện dự án Sun Group, khu đô thị Hà Quang 1, phường Nam Nha Trang.
- Diện tích: 90m² ngang 5m.
- Vị trí: Lô đất 2 mặt tiền giáp Đường Vành Đai 2 rộng 40m, view sông và dự án Sungroup.
- Lô đất sạch đẹp ko tủ điện, hố ga, mật độ xây dựng cao.
- Giá bán: 10,2 tỷ (bao ép cọc và bao sang tên).

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).
Cần bán gấp lô góc siêu đẹp kđt hà quang 2, nha trang
5
13.65 tỷ 195 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán gấp lô góc siêu đẹp KĐT Hà Quang 2, Nha Trang.
Diện tích: 195m² ngang 10m ôm góc 2 mặt tiền.
Vị trí: Nằm trên đường 1A rộng 16m, đường có 2 bóng cây bên đường nên mát cả ngày.
Giá bán: 70 triệu/m².
Liên hệ em Hậu .
Bán lô đất đường a2 khu vcn phước hải gần tố hữu ( đường văn tiến dũng )
4
10.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất đường A2 khu VCN Phước Hải gần Tố Hữu ( đường Văn Tiến Dũng )
- Diện tích : 100m², ngang 5m, pháp lý HĐMB, xây nhà cấp sổ, lô sạch đẹp, hướng Đông
. Giá khách chốt bán 10.6 tỷ ( có bớt lộc, bao thuế phí )
. Liên hệ : gặp Nguyên để tư vấn và làm việc chính chủ
Đường thích quảng đức ngang 8m  kđt hà quang 1  giá trị tiềm năng tăng cao  giá bán nhanh
6
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất trục đường chính Hà Quang 1 - Thích Quảng Đức - ngang 8m.

- Cơ hội vàng sở hữu lô đất ngay mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường huyết mạch, sầm uất bậc nhất KĐT Hà Quang 1.

- Thông tin lô đất:

Diện tích: 120m² (ngang 8m hiếm có).

- Vị trí: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức trục đường chính kết nối trung tâm, thuận tiện kinh doanh đa ngành nghề.

- Tiện ích: Gần chợ, trường học, công ...
Đất biệt thự vcn phước hải giá rẻ nhất thị trường 58tr/m2 đối diện công viên 0966 838 ***
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô biệt thự đường V2 KĐT VCN Phước Hải, Nha Trang đối diện công viên giá rẻ nhất thị trường
Diện tích: 330m (15 x 20m)
Hướng: Đông Nam, thoáng mát
View: Công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh
Pháp lý: HĐMB rõ ràng
Giá bán: 58 triệu/m
Lh Tâm
Hàng hiếm lô đất đẹp mặt tiền đường văn tiến dũng khu đô thị vcn phước hải giá chỉ 10,6 tỷ
6
10.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Văn Tiến Dũng, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Người đăng: Châu (4 tin đăng)
Hàng hiếm lô đất đẹp mặt tiền đường Văn Tiến Dũng khu đô thị VCN Phước Hải giá chỉ 10,6 tỷ.

Diện tích: 100m² - ngang 5m - hướng Đông.

Đường nhựa rộng 20m kết nối thuận tiện, cách biển chỉ 7 phút di chuyển.

- Pháp lý: Hợp đồng mua bán xây cấp sổ.
Vị trí tiềm năng gần các dự án lớn đang hình thành gần chợ, siêu thị, bệnh viện, trường học, tiện ích 500m đầy đủ.

Liên hệ: .
Đất văn tiến dũng vcn nha trang chỉ 10,6 tỷ rẻ nhất thị trường lô sạch
5
10.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HẠ GIÁ CHỈ CÒN 106TR/M2
Đất mặt tiền Văn Tiến Dũng (A2) KĐT VCN Phước Hải bán nhanh giá tốt

Diện tích: 100m ngang 5m
Hướng Đông lô sạch đẹp
Đường rộng 20m, khu vực dân cư đông đúc
Vị trí đẹp: đối lưng khu biệt thự VIP, gần tòa CT2 CT3
Phù hợp đầu tư, kinh doanh hoặc xây ở lâu dài

Giá chỉ còn 106tr/m² mức giá tốt khu vực hiện tại
Lh Tâm
10ty6 lô đất mặt tiền đường văn tiến dũng ( đường a2) kdt vcn phước hải  nam nha trang
3
10.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

10ty6 Lô Đất Mặt Tiền Đường Văn Tiến Dũng ( Đường A2) KDT VCN Phước Hải - Nam Nha Trang
- Diện tích : 100M Ngang 5M
- Hướng Đông Bắc mát mẻ
- Đường : Rộng 20M mặt tiền phù hợp kinh doanh, mở văn phòng ...
- Tiện ích : Gần chợ , trường học , Siêu Thị Copmark , ...
- Cách Đường Tố Hữu 400M , Vành Đai 2 chỉ 500M
- Giá bán : 10ty6 còn bớt
- Liên hệ tư vấn : ( Thuỳ Linh )
Bán lô đẹp khu biệt thự hà quang 2 ( pii) diện tích 300m ngang 15m giá 18,6 tỷ.
5
18.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

LÔ ĐẸP GIÁ TỐT
*** Bán lô Biệt Thự KĐT Hà Quang 2 , Nha Trang
- DT: 300m² ( ngang 15m )
- Vị trí đẹp tuyệt đẹp , Khu Biệt thự đẳng cấp bậc nhất Nha Trang
- Đường nhựa 13m thông thoáng , đầy đủ tiện ích , cách biển 2km
- Giá bán : 62tr/m² ( 18,6 tỷ ) còn bớt cho khách thiện chí
LH: Ms Châu.
Hàng hiếm sót lại lô 2 mặt tiền đường vành đai 2 view trực diện sông quán trường và kđt sungroup
4
10.2 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm sót lại lô đất 2 mặt tiền đường Vành Đai 2 view trực diện Sông Quán Trường và khu hành chính mới Nha Trang, rất thích hợp xây vừa ở vừa kinh doanh.

Diện tích 90m² ngang 5m lô sạch đẹp

Giá bán chỉ 10 tỷ 200 triệu bao ép cọc

Liên hệ tư vấn : Rôn Huỳnh
Hàng hiếm ... mặt tiền 8m tại kđt hà quang 2 .
5
11.81 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất mặt tiền 8m tại kđt Hà Quang 2
- Diện tích: 144m² . Ngang 8m
- Được xây dựng 3,5 tầng
- Hướng : Đông
- Phù hợp làm căn hộ, coffe, spa..
- Giá bán : 83tr/m² ( bên bán bao hết các loại thuế phí liên quan đến chuyển nhượng)
Bán đất biệt thự tại khu đô thị hà quang 2 gần sông gần công viên mát mẻ hàng hiếm giá tốt
8
18 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Khu biệt thự của khu đô thị Hà Quang 2 có vị trí trung tâm, gần sông mát mẻ, gần công viên.
- Xung quanh hàng xóm rất nhiều biệt thự đẹp, dân trí cao.
- DT 300m² mặt tiền 15m giá 60tr/m².
- Thuận tiện xây biệt thự vip với sân vườn, hồ cá Koi,... Hoặc xây trường mầm non, nhà hàng,...
LH E Thể để xem đất.
Bán đất kđt hà quang 1 đối diện công viên và cụm chung cư, mặt tiền 6.5m giá tốt đầu tư
7
10.14 tỷ 128 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Một lô duy nhất mặt tiền 6.5m nở hậu đối diện công viên và cụm chung cư, gần đường số 18 thông qua khu SunGroup.
- DT 128.3m² mặt tiền 6.5m nở hậu rất đẹp và dễ bố trí xây nhà.
- Block xây nhà xong được cấp sổ, những căn nhà xung quanh đã có sổ.
Giá 79tr/m².
Còn nhiều vị trí đẹp khác giá tốt.
Alo E Thể để xem đất.
Đất mặt tiền đường 22 vcn phước long ngang 6m hướng đông nam. thông vào kđt sân bay cũ và sungroup
4
10.5 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Đất mặt tiền đường 22 vỉa hè 7m tại VCN Phước Long.
- DT 84m² ngang 6m, hướng Đông Nam: 10,5 tỷ.
Đường lớn của thành phố, tiềm năng lớn.
Một đầu thông vào khu đô thị sân bay cũ Nha Trang.
Đầu còn lại thông qua dự án Sungroup sắp mở bán
E Niệm .
Cần bán lô đất mặt tiền đường thích quảng đức khu đô thị vcn phước hải nha trang giá 125 triệu/m2.
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô đất nền mặt tiền đường Thích Quảng Đức Khu Đô Thị VCN Phước Hải Nha Trang.

- Diện tích: 132m² (6x22).
- Đường Thích Quảng Đức lộ giới 22.5m, xây dựng 5 tầng, phù hợp mọi loại hình kinh doanh ạ. Trục đường chính kết nối các khu đô thị phía nam Nha Trang, nhộn nhịp cả ngày và đêm.
- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, chủ đầu tư VCN uy tín, xây nhà cấp sổ.
- Giá bán: 125 triệu/m². (Có thương ...
Cần tiền bán lô đất kđt hà quang 1. đối diện công viên. phù hợp cho kinh doanh. giá 79tr/m2
8
10.19 tỷ 129 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán lô góc khu đô thị Hà Quang 1.
- Vị trí đối diện công viên. Phù hợp kinh doanh. Mua bán hoặc ở.
- Xung quanh dân cư đông đúc. Dân trí cao. Đối diện công viên.
- Đặc biệt là khu này xây dựng được cấp sổ hồng cá nhân gắn liền tài sản lên đất.
- Diện tích: 129m². Ngang 6.5m. Nở hậu.
- Giá bán: 79tr/m².

Liên hệ ngay : (Mr Tín)
Cần tiền bán lô đất đường số 4 kđt hq1. hướng tây nam. giá bán tốt nhất thị trường 10 tỷ 900 triệu
6
10.9 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần tiền bán duy nhất lô đường Số 4 KĐT Hà Quang 1.
Diện tích: 95m² ngang 5m.
Giá bán: 10 tỷ 900 triệu (Chưa bao gồm tiền ép cọc).
Hướng: Tây Nam. Đường rộng 22.5m.
Con đường kết nối tất cả các KĐT phía Tây Nha Trang.
Liên hệ: (Mr Tín).
Chính chủ gửi bán lô đất đường nguyễn văn hưởng ( b5 cũ ) kđt vcn phước long
7
12.74 tỷ 98 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chính chủ gởi bán lô đất đường Nguyễn Văn Hưởng ( B5 cũ ) Hàng cực kì hiếm chỉ có 1 lô duy nhất bán.
- Đường rộng 35m kết nối dự án Sungroud và dự án Sân Bay Cũ và phố Tây của Nha Trang . Cách biển chỉ 2km
- KĐT VCN Phước Long 1, Nha Trang.
- Gần trường học quốc tế Canada Maple Bear. Gần đường Thích Quảng Đức. Gần đường Vành Đai 2 . Giao thông thuận tiện. Xung quanh dân trí cao. An ninh tốt.
- ...
Từ 0 tới 20 của 52

Xem quy hoạch tại P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.