Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Phước Hải, Tp. Nha Trang giá 10 tỷ đến 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Siêu phẩm lô v1 biệt thự vip vcn phước hải vị trí vàng giữa lòng nha trang
17
19.99 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Siêu phẩm lô V1 biệt thự VIP VCN Phước Hải vị trí vàng giữa lòng Nha Trang .

Cơ hội sở hữu lô đất biệt thự đẳng cấp tại khu đô thị VCN Phước Hải khu vực đáng sống bậc nhất TP. Nha Trang.

- Thuộc khu VIP V1 - Biệt Thự VCN Phước Hải.
- Đường rộng, quy hoạch đồng bộ, dân trí cao , cây xanh thoáng mát
- An ninh có bảo vệ 24/24
- Gần trung tâm, di chuyển thuận tiện mọi khu vực.

- Diện tích: 330 m ...
Giá 125tr/m bán nhanh lô mặt tiền a4 thích quảng đức kđt vcn phước hải. vị trí kinh doanh đẹp
4
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giá 125tr/m bán nhanh lô mặt tiền A4 Thích Quảng Đức KĐT VCN Phước Hải
Diện tích 132m² ngang 6m hướng tây nam
Đường Thích Quảng Đức rộng 24m kinh doanh tốt đối diện đường Bùi Thiện Ngộ và CT4
Hạ giá chốt nhanh 125tr/m ( thị trường đang bán 145-150tr/m)
Liên hệ xem đất Trường An hỗ trợ sang tên giấy tờ nhanh gọn ạ
Giá 58tr/m rẻ nhất lô biệt thự kđt vcn phước hải đối diện công viên lớn
4
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Lô biệt thự tại Khu đô thị VCN Phước Hải, đối diện công viên lớn, đang được chào bán với mức giá ưu đãi 58 triệu đồng/mét vuông, là mức giá thấp nhất hiện nay.
Diện tích 330m hướng đông nam
Liên hệ xem đất Trường An thương lượng chính chủ và hỗ trợ sang tên nhanh gọn ạ
Bán lô đất góc đẹp giá tốt kđt hà quang 2 nha trang giá tốt  0934 797 ***
5
11.43 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Bán lô đất góc đẹp giá tốt KĐT Hà Quang 2 Nha Trang.
- Diện tích: 190,5m² ngang đẹp.
- Giá tốt: 60tr/m².
- Vị trí đẹp chỗ để xe rộng phù hợp kinh doanh.
- A/C quan tâm.
- Ngoài ra E còn nhiều lô.
Liên hệ: .
Mua bán ký gửi bất động sản nhanh chóng ạ.
Đất nền mặt tiền ngang 8 mét đường số 4 thích quảng đức hà quang 1 nha trang giá chỉ 155 triệu/m2
4
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán nhanh lô đất mặt tiền 8 mét đường Thích Quảng Đức khu đô thị Lê Hồng Phong 1, Nha Trang.
- Diện tích: 120m² ngang 8 mét.
- Nằm trên trục đường huyết mạch khu vực phía tây Nha Trang, kinh doanh tốt, thích hợp mở showroom, nhà hàng...
- Xây dựng 4 tầng, 1 tum, 1 hầm.
- Giá bán: 155 triệu/m².

- Liên hệ xem đất: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).

- Em Hậu nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, ...
Đường thích quãng đức ngang 8mcần bán gấp dễ kinh doanhdễ tăng giá cực hiếm tại hà quang 1
6
18.6 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

HÀNG HIẾM TRỤC CHÍNH THÍCH QUẢNG ĐỨC NGANG 8M SIÊU ĐẸP
-DT: 120m (Ngang 8m)
-Vị trí: Trục đường Thích Quảng Đức tuyến đường huyết mạch, kinh doanh sầm uất, cho thuê dòng tiền cực kỳ tốt
-Diện tích: Ngang 8m cực kỳ hiếm, dễ thiết kế nhà phố, biệt thự mini hoặc kinh doanh
-Đường rộng, lưu thông thuận tiện kết nối nhanh ra trung tâm
-Mức giá cực kỳ tốt cho trục chính
-So với tiềm năng tăng giá ...
Bán đất nền mặt tiền a2 văn tiến dũng vcn phước hải nha trang hướng đông bắc lô sạch đẹp
5
10.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán Đất KĐT VCN Phước Hải Nha Trang
Vị trí : Trục đường A2 Văn Tiến Dũng Nha Trang
Diện Tích : 100m² Ngang 5m
Lô sạch đẹp 2 bên đã xây nhà
Pháp lý : HĐMB Xây Nhà Cấp Sổ
Hướng : Đông Bắc
Đường Văn Tiến Dũng rộng 18m
Tiện ích Dân Cư đồng Bộ Và cao cấp trung tâm kết nối vị trí chiến lược phù hợp kinh doanh hay đầu giá bán 116 triệu/m² xung quanh ít nhất cũng 125 triệu
Giá bán còn thương lượng
Liên ...
Hàng hiếm sót lại lô 2 mặt tiền đường vành đai 2 view trực diện sông quán trường và kđt sungroup
4
10.17 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Hàng hiếm sót lại lô đất 2 mặt tiền đường Vành Đai 2 view trực diện Sông Quán Trường và khu hành chính mới Nha Trang, rất thích hợp xây vừa ở vừa kinh doanh.

Diện tích 90m² ngang 5m lô sạch đẹp

Giá bán chỉ 10 tỷ 170 triệu bao ép cọc

Liên hệ em Rôn để được tư vấn chi tiết :
Bán lô góc tđc kđt vcn phước long  nam nha trang
3
15.5 tỷ 162 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô góc TĐC KĐT VCN Phước Long - Nam Nha Trang
- Diện tích: 161,8 m². Ôm 2 mặt đường hơn 20m.
- Pháp lí sổ hồng xây dựng tự do
- Đường oto rộng rãi, cách đường 28 chỉ 1 căn nhà.
- Hướng đông và đông nam
- Hiện tại đang cho thuê 12tr/ tháng
- Phù hợp xây toà nhà văn phòng, xây dựng căn hộ cho thuê
- Giá bán: 15.5 tỷ.

Liên hệ: - gặp anh Tuyên để dược tư vấn cụ thể
Giá tốt nhất thị trường đất văn tiến dũng vcn phước hải 116tr/m2 hướng đông 0966 838 ***
4
11.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán đất mặt tiền đường Văn Tiến Dũng VCN Phước Hải giá tốt nhất thị trường, lô sạch đẹp gần Tố Hữu giá chỉ 116tr/m2
Diện tích 100m² ngang 5m
Hướng Đông
Lô sạch đẹp, ko dính tủ điện hố ga, xung quanh đã xây nhà kín đông đúc, trục kinh doanh, vỉa hè rộng, được xây 5 tầng phù hợp xây ở kết hợp cho thuê kinh doanh phía dưới, phía sau nhà là khu villa VIP 1 rất thoáng và an ninh
Liên hệ Tâm để đi ...
Rẻ hơn 500tr mt đường số 4 hướng đông kđt vcn phước long 1. vị trí đắc địa  giá đầu tư. lvcc
9
12.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Vị trí lô đất: Mặt tiền ngay ngã 4 Đường Số 4 (nay là Thích Quảng Đức) rộng 22,5m giao với Đường Số 22, là trục đường chính kết nối các khu đô thị phía Nam Nha Trang thông ra biển & nối vào dự án SunGroup, vị trí đắc địa rất tiềm năng.
- Diện tích: 100m² (5 x 20) hướng Đông mát mẻ sở hữu vỉa hè rộng 6 mét.
- Được xây dựng 5 tầng 1 tum.
* Giá bán: 12 tỷ 500.000.000 VNĐ (lô giá tốt ret hơn thị ...
Chủ hạ giá bán gấp mặt tiền kinh doanh vcn phước hải
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

CHỦ HẠ GIÁ BÁN GẤP MẶT TIỀN KINH DOANH VCN PHƯỚC HẢI
Vị trí sầm uất: Mặt tiền đường Thích Quảng Đức nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm, KĐT VCN Phước Hải.
Diện tích: 132m² (ngang 6m)
Hướng: Tây
Tiềm năng xây dựng: Được phép xây 1 trệt, 4 lầu, 1 tum
Pháp lý: HĐMB chuẩn chỉnh từ CĐT VCN
Tiện ích & Điểm nổi bật:
Vị trí đắc địa để kinh doanh đa ngành nghề hoặc xây tòa nhà dòng tiền.
Giá cực tốt so ...
Bán đất kđt hà quang 1, mặt tiền 8m nằm giữa 2 cụm chung cư, gần công viên
8
11.67 tỷ 145 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Một lô đất siêu đẹp nằm giữa 2 cụm chung cư, dân cư đông đúc.
- Gần công viên lớn nhất của KĐT Hà quang.
- DT 145.9m² mặt tiền 8m xây nhà rất đẹp.
- Gần đường vành đai, gần kđt hỗn hợp Sungroup.
Giá 80tr/m² có TL cho khách thiện chí.
LH e Thể để xem đất.
Cần bán lô ngang 6m đường b522 nguyễn văn hưởng kinh doanh vcn phước long 1
4
10.5 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô ngang 6m đường B5-22 Nguyễn Văn Hưởng kinh doanh VCN Phước Long 1
Diện tích 84m ngang 6m hướng Nam
Vị trí đẹp để kinh doanh trục chính rộng 30m vỉa hè 7m , kết nối cầu chính qua Sun Nha Trang
Giá 125tr/m ( 10 tỷ 500 triệu )
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm lô đẹp theo khách hàng
Cần bán lô mặt đường b522 kinh doanh kđt vcn phước long 1 nha trang
4
12.65 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN - Phước Long, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Cần bán lô mặt đường B5-22 kinh doanh KĐT VCN Phước Long 1 Nha Trang
Diện tích 110m² ngang 5 hướng bắc
Vị trí đẹp trục chính đường lớn 30m vỉa hè rộng 7m kinh doanh tốt nhất khu vực
Giá 115tr/m² ( 12 tỷ 650 triệu )
Liên hệ em Trường An xem đất và hỗ trợ tìm sản phẩm đẹp phù hợp nhu cầu khách hàng
Giá thấp nhất 58tr/m cần bán lô biệt thự vcn phước hải dành cho khách vip đầu tư
8
19.14 tỷ 330 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Giá thấp nhất 58tr/m cần bán lô biệt thự VCN Phước Hải dành cho khách VIP thiện chí đầu tư
Diện tích: 330m (15 x 20m)
Hướng: Đông Nam, thoáng mát
Vị trí đường V2 đối diện công viên trước mặt, không gian xanh mát, yên tĩnh
Pháp lý: HĐMB rõ ràng
Giá: 58 triệu/m 19 tỷ 140tr
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm lô đẹp phù hợp khách hàng ạ
Bán lô đất mặt đường thích quảng đức, kđt vcn phước hải, giá 125tr/m, giá cũ 130tr/m
3
16.5 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

VCN Phước Hải, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Chủ hạ giá tốt 125tr/m, giá cũ 130tr/m lô đất mặt đường Thích Quảng Đức, KĐT VCN Phước Hải
Diện tích 132m, ngang 6m, vỉa hè rộng
Vị trí mặt tiền đường kinh doanh Thích Quảng Đức nhộn nhịp cả ngày lẫn đêm
Xây dựng được 1 trệt 4 lầu 1 tum
Pháp lý chuẩn nhất trong các KĐT
Giá cực tốt chỉ 125 triệu/m (thị trường đang rao từ 150-160)
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hành tìm sản phẩm phù hợp ...
Duy nhất giá tốt bán lô đất đẹp 2 mặt tiền vành đai sông kđt hà quang 1
3
10.17 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Duy nhất giá tốt bán lô đất đẹp 2 mặt tiền vành đai sông KĐT Hà Quang 1
Diện tích 90m² ngang 5m dài 18m hướng tây nam
Vị trí đẹp đất 2 mặt tiền nằm trên trục đường vành đai sông rộng 43m và đường rộng 13m
Đối diện là đại đô thị Charmora City của Sun Group
Giá : 10 tỷ 200tr (bao ép cọc móng và sang tên nhanh gọn )
Liên hệ em Trường An xem đất và đồng hàng tìm sản phẩm phù hợp khách hàng ạ
Bán lô đất hà quang 1 mặt tiền 8m gần công viên, nằm giữa 2 cụm chung cư vị trí cực đẹp
8
11.68 tỷ 146 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong I, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

- Lô đất đẹp nằm giữa 3 cụm chung cư SSH của Hà quang, gần Công Viên lớn nhất KĐT.
- Gần đường vành đai sông, bên kia là KĐT Sungroup.
- DT 146m² MT 8m thích hợp xây ở và kinh doanh.
Lh E Thể để xem đất.
Bán lô đất nền biệt thự khu đô thị hà quang 2 nha trang giá 62 triệu/m2.
4
18.6 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT Lê Hồng Phong II, P.Phước Hải, Tp.Nha Trang, KH

Bán lô đất nền biệt thự khu đô thị Hà Quang 2, Phường Nam Nha Trang giá 62 triệu/m².
- Diện tích 300m² ngang 15m, dài 20m.
- Hướng Bắc, trục đường số 16 rộng 13mét. Vị trí trung tâm dự án, gần công viên, dân cư hiện hữu , đồng bộ, xung quanh đã xây nhiều nhà đẹp.
- Giá bán: 62 triệu/m². (Thương lượng)

- Liên hệ: - Ms. Hậu.
(Zalo/Viber/Phone).

- Em Hậu nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, khách ...
Từ 20 tới 40 của 52

Xem quy hoạch tại P. Phước Hải, Tp. Nha Trang, Khánh Hòa

Dự án trong khu vực
Xem thêm