Chuyên bán đất nền khu đô thị mỹ gia, phường nam nha trang cập nhật giỏ hàng giá tốt đầu tư ạ

Đăng: 07/05/2026
Giá: 4.8 tỷ
100 m2

Chuyên bán đất nền khu đô thị Mỹ Gia, Phường Nha Trang cập nhật giỏ hàng 1 số lô đất giá tốt đầu tư - an cư.
* Gói 2 - CĐT Vĩnh Thái.
- Lô 100m² ngang 5m đường thông 18m - 27m giá 65 triệu/m² bao ép cọc và thiết kế.
- Lô biệt thự 200m² ngang 10m đường thông 16m giá 50 triệu/m² bao ép cọc và thiết kế.

* Gói 3 - CĐT Thái Xuân.
- Lô 100m² ngang 5m đường thông 12m giá từ 55 triệu/m² bao ép cọc và thiết kế.
- Lô biệt thự 200m² đường thông 12m giá từ 48 triệu/m² bao ép cọc và thiết kế.

* Gói 4 - CĐT Thái Xuân.
- Lô 100m² ngang 5m đường thông 12m giá 48 triệu/m².
- Lô 100m² ngang 5m đường thông 16m giá 5,2 tỷ bao ép cọc và thiết kế
- Lô góc biệt thự 439m² đường thông 18m giá 47 triệu/m² bao ép cọc và thiết kế.

* Gói 5 - CĐT Thái Hưng.
- Lô 100m² ngang 5m đường nội bộ 14m giá từ 47 triệu/m².
- Lô 130m² ngang 6.5m đường thông giá 51 triệu/m² bao ép cọc và thiết kế.
- Lô góc 167.5m² đường thông 12m giá 52 triệu/m² bao ép cọc và thiết kế.
- Lô góc biệt thự 287.5m² giá 45 triệu/m².

* Gói 7 - CĐT An Khánh.
- Lô 100m² ngang 5m đường nội bộ 15m giá từ 48 triệu/m² bao ép cọc và thiết kế.
- Lô 100m² ngang 5m đường thông 12m giá từ 50 triệu/m² bao ép cọc.
- Lô 100m² ngang 5m đường thông 18m giá từ 5,8 tỷ bao ép cọc và thiết kế.

* Gói 8 - Capella
- Căn 100m² gần hồ bơi 7,5 tỷ
- Em vẫn còn rất nhiều lô đất nền đẹp, nhà bán full nội thất chỉ từ 8.3 tỷ/ căn. Nhà cho thuê từ 20 triệu/tháng.
Cô chú anh chị quan tâm dự án khu đô thị Nha Trang vui lòng liên hệ em Phan Hậu tư vấn sản phẩm phù hợp và đi xem thực tế ạ.
Hỗ trợ công chứng - nộp thuế - sang tên.

- Hotline: - Ms. Hậu.
(Zalo/viber/phone).

* Nhận kí gửi đất nền dự án, nhà phố, khách sạn... BĐS Nha Trang.

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Dự Án: Mỹ Gia
Giá: 4.8 tỷ
Diện Tích: 100 m2
Đường Trước Nhà: 15 mm
Mặt Tiền: 5 mm
Mã Đăng Tin: 15997651
Ngày Đăng: 07/05/2026 - 14/05/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ