Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Lương Sơn, Hòa Bình

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lk 114m2 trục chính đường đôi. giá tốt nhất hiện tại chỉ 22 triệu/m2, sổ đỏ lâu dài
5
2.51 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phương Đông Green Valley, X.Tân Vinh, H.Lương Sơn, HB

Cơ hội đầu tư hấp dẫn đất nền đẹp, hạ tầng đồng bộ, vị trí đắc địa!

Thông tin chi tiết:

Diện tích: 114m² (Mặt tiền 6m x Sâu 19m).
Vị trí: Trục đường 13,5m, đối diện biệt thự, gần công viên trung tâm, bãi đỗ xe.
Hướng: Đông Bắc, thoáng mát.
Đường trước nhà: 13.5m, đường sau nhà: 2m, đường bên hông (vườn hoa): 4m (đối với căn cạnh vườn hoa).
Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, sang tên ngay.
Giá bán: Chỉ 22 ...
Bán lô lk205 duy nhất tại trục đường chính. sẵn sổ đỏ, không cần xây, giá cực tốt chỉ 29 triệu/m2
5
2.71 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT The Spring Town Xuân Mai, X.Hòa Sơn, H.Lương Sơn, HB

Cần bán nhanh lô liền kề LK2-05 thuộc dự án Spring Town Xuân Mai vị trí đắc địa trên trục đường đôi chính, thuận tiện kinh doanh, ở hoặc đầu tư sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

Vị trí: LK2-05 mặt đường đôi rộng 30m, trục đường chính của dự án Spring Town Xuân Mai.
Pháp lý: Đã có sổ đỏ lâu dài, sở hữu vĩnh viễn. Không cần xây
Tiện ích: Gần trường học, siêu thị, trung tâm thương mại, giao thông ...
100m2 Liền kề đường 16m cực rẻ tại Centre Ville Lương sơn
9
2.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

H.Lương Sơn, HB

Lô 100m2 rẻ nhất Lương Sơn Centre

Diện tích 100m2 rất rộng rãi

Mặt tiền 5m, sâu 20m, sau nhà thoáng 2m không nằm trong sổ

Đường trước mặt rộng 15.5m, vỉa hè rộng tới 4m, thoải mái đỗ ngay xe trên vỉa hè

Hướng nhìn trực tiếp sang dãy Biệt thự, rất thông thoáng

Đường trục chạy thẳng sang khu xây dựng dự án 2 bên bờ sông Bùi

Pháp lý sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng công chứng sang tên ngay

Anh ...
Đất nền dream garden giá từ 19 triệu/m2  diện tích từ 120  150m2, nền giá cực tốt đón sóng đầu tư
6
2.9 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dream Garden City , X.Nhuận Trạch, H.Lương Sơn, HB

Dream Garden City không chỉ là một dự án đất nền đơn thuần mà đang được đánh giá là khu đô thị đáng sống tại Lương Sơn nhờ quy hoạch bài bản, không gian sống xanh và tiềm năng tăng trưởng mạnh trong thời gian tới.

Vị trí kết nối thuận tiện:
Gần Quốc lộ 6 mở rộng
Hưởng lợi trực tiếp từ quy hoạch Vành đai 5
Kết nối nhanh Hà Nội Xuân Mai Hòa Bình
Liền kề các khu công nghiệp & cụm dân cư hiện ...
Chính chủ cần bán lô liền kề cạnh vườn hoa công viên dự án thị trấn lương sơn, giá 2.x tỷ
5
Thỏa thuận 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Riverview Lương Sơn, Tt.Lương Sơn, H.Lương Sơn, HB

LK6 - 24.
- Diện tích đất: 85,0m².
- Mặt tiền: 5,4m.
- Đã có sổ đỏ riêng - Sang tên được ngay.
- Vị trí gần lô góc, cạnh công viên trung tâm khu đô thị, rất thuận tiện di chuyển ra đường trục chính thông các khu.
- Tiềm năng tăng giá x2 khi Khu đô thị thương mại và nhà ở Sông Bùi 60,3ha khởi công trong 1 - 2 năm tới.
Bán lô đất thị trấn lương sơn dự án riverview 130.7m2 bám mặt trục chính, giá 3.9 tỷ
7
Thỏa thuận 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Riverview Lương Sơn, Tt.Lương Sơn, H.Lương Sơn, HB

Lô đất nền liền kề: LK4 - 09.
- Diện tích đất: 130,7m².
- Mặt tiền: 5,2m x 4,9m x 11,6m.
- Vị trí lô góc, cạnh quy hoạch trung tâm thương mại, trường mầm non. View biệt thự HUD, trên mặt đường 16m, trục đường thông quy hoạch ra thẳng đường (kết nối Phố chợ - Khu công nghiệp Nhuận Trạch, QL6).
- Hạ tầng đã hoàn chỉnh, sổ đỏ sang tên được ngay. Tiềm năng tăng giá x2 khi Công ty Xuân Cầu khởi công ...
Đất nền ven đô, lương sơn, không phải xây, chỉ 19,7 tr/m2
4
2.96 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dream Garden City , X.Nhuận Trạch, H.Lương Sơn, HB

Cơ hội sở hữu đất nền tại Dream Garden City đô thị xanh phía Tây Hà Nội với tài chính cực kỳ dễ tiếp cận.

Điểm nổi bật:
Sổ đỏ từng lô sở hữu lâu dài.
Không bắt buộc xây dựng.
Chủ động đầu tư hoặc giữ tài sản dài hạn.
Tiềm năng tăng giá theo hạ tầng phía Tây.

Vị trí:
Lương Sơn cửa ngõ kết nối Hà Nội, Hòa Lạc, Xuân Mai qua:
Quốc lộ 6 mở rộng.
Vành đai 5.
Trục Hòa Lạc Xuân Mai.

Không gian sống ...
Bán lô liền kề 84,8m2, sổ đỏ chính chủ
8
2.45 tỷ 84 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT The Spring Town Xuân Mai, X.Hòa Sơn, H.Lương Sơn, HB

Nhượng QSD đất lô liền kề dự án khu đô thị Springtown Xuân Mai, mặt tiền 5,3m, đường trước đất 7m, hướng Đông Nam, có vỉa hè, nằm sát Quốc lộ 21a, sát 2 trường đại học Lâm nghiệp và ĐH PCCC, sát bưu điện, chợ, siêu thị, ngân hàng, trường học tiện ích sống tốt, Quốc lộ 21A mở rộng 80m vào quí 3.2026, dự án Metro Yên Nghĩa Xuân Mai đã phê duyệt, một trong khu đô thị đáng sống trong phân khu quy ...
Siêu hot. đất nền mặt đường vành đai 5 giá chỉ từ 19,7tr/m². dự án gream garden city lương sơn.
8
2.36 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dream Garden City , X.Nhuận Trạch, H.Lương Sơn, HB

Đất nền 120m² trong dự án Dream Garden Lương Sơn. Mặt đường Vành Đai 5, kề cận khu nghỉ dưỡng Legacy Hill.
*** Tại sao nên chọn Dream Garden City ngay lúc này?
+ Vị trí trung tâm giữa thủ phủ nghỉ dưỡng và thủ phủ công nghiệp của tỉnh Hòa Bình.
+ Mặt đường Vành Đai 5. Chỉ 40 phút lái xe từ trung tâm Hà Nội.
+ Hạ tầng bứt phá khi Quốc lộ 6 đang mở rộng mạnh mẽ, rút ngắn thời gian di chuyển, giao ...
Vì sao nên mua đất nền lương sơn tại thời điểm này, dream garden city là kđt ở đáng sống đầu tiên
8
2.96 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dream Garden City , X.Nhuận Trạch, H.Lương Sơn, HB

Không chỉ là một dự án bất động sản đơn thuần, Dream Garden City đang được xem là khu đô thị đáng sống đầu tiên tại Lương Sơn nơi hội tụ đầy đủ hạ tầng, tiện ích, cộng đồng chuyên gia và tiềm năng tăng trưởng mạnh mẽ trong tương lai gần.

Giá khởi điểm chỉ 19,7 triệu/m² mà sở hữu hàng loạt tiện ích cũng như tiềm năng được liệt kê bên dưới

TÂM ĐIỂM HẠ TẦNG ĐÓN SÓNG QUY HOẠCH
Quốc lộ 6 mở ...
Dự án phương đông green valley, làn 2 tính theo trục đường liên xã, dt 114m2. không lỗi phong thủy
7
2.51 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phương Đông Green Valley, X.Tân Vinh, H.Lương Sơn, HB

Bán đất dự án Phương Đông Green Valley tọa lạc tại Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tổ ấm.

+ Diện tích rộng 114m², mặt tiền 6m, phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.
+ Đường vào rộng 7m, thuận tiện cho việc di chuyển và giao thông.
+ Giá bán chỉ 22 triệu/m², một mức giá hấp dẫn cho khu vực này.
+ Pháp lý ...
Chính chủ bán đất nền dự án phương đông hiện hữu, sẵn sổ công chứng diện tích 114m2 full ont
8
2.51 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Tân Vinh, H.Lương Sơn, HB

Chính chủ cần bán đất nền dự án Phương Đông Green Valley tọa lạc tại đường xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư và đầu tư sinh lời.
- Diện tích: 114m², giá chỉ 22 triệu VND/m².
- Hướng cửa chính: Nam, thuận lợi cho phong thủy.
- Chiều ngang mặt tiền: 6m, lý tưởng cho việc xây dựng.
- Chiều rộng đường trước: 15.5m, thoải mái cho xe cộ ra ...
Chính chủ bán góc 106.1m2 và 93.5m2 mặt đường đôi khu đô thị the spring town xuân mai, 0911 162 ***
6
Thỏa thuận 106 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐT The Spring Town Xuân Mai, X.Hòa Sơn, H.Lương Sơn, HB

Chính chủ bán lô góc khu đô thị The Spring Town Xuân Mai.
- Diện tích 106,1m² căn góc hướng Đông Nam vị trí trung tâm dự án, đường trước nhà 17m, đã có sổ đỏ không phải xây.
- Mặt đường Quốc Lộ 21 đã có quy hoạch mở rộng đoạn Sơn Tây - Hòa Lạc - Xuân Mai, Cạnh đại học Lâm Nghiệp, mở cổng ra trường đại học Phòng cháy chữa cháy tại Xuân Mai.
Ngay cạnh cụm Công nghiệp Hoà Sơn 70ha.
- Gần đường Đông ...
Lô liền kề view công viên hướng đn cực mát giá đầu tư 0904 962 ***
3
Thỏa thuận 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Riverview Lương Sơn, Tt.Lương Sơn, H.Lương Sơn, HB

Lô liền kề nhìn trực diện công viên LK3 - 13.
- Diện tích đất: 99,3m².
- Mặt tiền: 6,6m.
- Lô liền kề mặt đường 13m nhìn trực diện công viên trung tâm Khu đô thị Riverview Lương Sơn.
- Nằm trong quần thể khu đô thị hoàn chỉnh nhất Lương Sơn, liền kề dự án KĐT sông Bùi của Chủ đầu tư Xuân Cầu quy mô 60,3ha.
- Tiềm năng đầu tư tăng lãi vốn x2 sau khi Lương Sơn lên thị xã năm 2025, thuận tiện cho ...
Chính chủ bán gấp lô biệt thự tại Centre Ville Lương Sơn
2
17 triệu 210 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

H.Lương Sơn, HB

Chính chủ cần bán nhanh lô biệt thự diện tích 210m² mặt tiền 10m khu đô thị Centre Ville Lương Sơn, Hòa Bình

Giá bán cực hấp dẫn chỉ hơn 18tr/m2, giá chưa tới 4 tỷ đồng

Khu đô thị với hơn 20 tiện ích đáng sống: Công viên, trung tâm thương mại, trường mầm non, nhà sinh hoạt cộng đồng, bãi đỗ xe, 81 căn shophouse xây sẵn.

Liên hệ em ngay để đàm phán giá, chủ cực thiện chí bán nhanh

Ngọc Tuyền ...
Chính chủ liền kề 100m2 centreville hướng tây tứ trạch đường lớn
6
2.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centre Ville Lương Sơn Hòa Bình, X.Tân Vinh, H.Lương Sơn, HB

Chính chủ bán lô đất liền kề CentreVille Lương Sơn
Diện tích 100m² (5x20), thoáng sau 2m

Hướng tây tứ trạch
Đường rộng 15.5m

Pháp lý sổ đỏ chính chủ
Công chứng sang tên ngay
Giá 22tr/m². Rất hợp lý cho nhà đầu tư

Dự án đẹp, hạ tầng chất lượng, mật độ xây dựng thưa, không gian thoáng đãng, cây cối tươi tốt
Đặc biệt tiềm năng tăng giá cao

Làm nhà cuối tuần, hoặc mua xây nhà ở chất lượng cao cấp ...
Sổ đỏ từng lô đất nền biệt thự lương sơn 19,7tr/m2
17
2.36 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dream Garden City , X.Nhuận Trạch, H.Lương Sơn, HB

Liên hệ ngay em Duy : để nhận bảng giá chi tiết và đi xem thực tế!

Mức giá "vùng trũng" cực hấp dẫn: Chỉ từ 19,7tr/m² cho một vị trí vàng ngay mặt đường Vành đai 5
Vị trí "Tựa sơn hướng lộ" - Đón sóng hạ tầng:
- Mặt tiền Vành đai 5: Trục giao thông huyết mạch kết nối liên tỉnh, tiềm năng tăng giá phi mã.
- Sát cạnh Legacy Hill: Hưởng trọn tiện ích cao cấp từ quần thể đẳng cấp nhất khu vực.
- ...
[công bố  rẻ] 19,7tr/m2 sở hữu đất nền mặt đường vành đai 5
11
2.36 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dream Garden City , X.Nhuận Trạch, H.Lương Sơn, HB

Đất nền Dream Garden Lương Sơn
Ngay Legacy Hill - bám Vành Đai 5 - giá từ 19,7tr/m2

+ Ba mặt tiền
+ 50 mét ra Quốc Lộ 6
+ gần Khu Công Nghiệp Nhuận Trạch
+ sổ đỏ rõ ràng

Điểm khác của dự án: hướng nghỉ dưỡng ven đô nên nhiều cây xanh, có hồ bơi và khu dạo bộ ven suối khá chill
- Diện tích: 120m2

Quan tâm hotline em gửi quỹ căn & tư vấn cụ thể ạ:
Đất nền dự án phương đông green valley, lương sơn, dt 114m2 đất liền kề trực diện hồ điều hòa
7
2.74 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phương Đông Green Valley, X.Tân Vinh, H.Lương Sơn, HB

Đất nền dự án Phương Đông Green Valley tọa lạc tại xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tổ ấm.

+ Ngõ vào rộng 7m, thuận tiện cho việc di chuyển và giao thông.
+ Giá bán chỉ 24 triệu/m², một mức giá hấp dẫn cho khu vực này.
+ Pháp lý ...
7
2.74 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phương Đông Green Valley, X.Tân Vinh, H.Lương Sơn, HB

Đất nền dự án Phương Đông Green Valley tọa lạc tại Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tổ ấm.

+ Pháp lý ...
Từ 0 tới 20 của 36

Xem quy hoạch tại H. Lương Sơn, Hòa Bình