Bán đất biệt thự, dự án tại Hồ Chí Minh giá nhỏ hơn 10 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
57tr/m2 lô giá tốt nhất centana điền phúc thành q9 giáp q2
8
4.84 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán nhanh lô đường 10m các hướng qui hoạch đồng bộ ô bàn cờ vỉa hè đường 10m 20m 30m.
+ 85m² (5x17m) giá 57tr/m².
Giá trên đã bao gồm các thuế phí.
Sổ hồng sang tên công chứng ngay.
Giá trên còn thương lượng nhẹ cho khách thiện chí.
LH: Trung Cang.
Cc gửi bán lô đất đẹp bưng ông thoàn dt 58m2 giá chỉ 4,3 tỷ liền kề khu cnc tphcm da samsung
6
4.3 tỷ 58 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp lô 58 trục đường thông 9m giá 4,3 tỷ Tây Bắc.
Đã có sổ hồng công chứng sang tên ngay. Khu dân cư hiện hữu, xây dựng tự do, hệ số xây dựng cao xây được 4 lầu trở lên.
Vị trí đắc địa tại TP Thủ Đức liền kề khu công nghê cao với hàng chục nghìn kỹ sư kỹ thuật viên lành nghề trong các nhà máy của các tập đoàn công nghệ AI. Bán dẫn. Điện tử hàng đầu thế giới sẽ đổ bộ mạnh nhất trong giai ...
Hạ giá bán nhanh! Một số nền đất tai dự án Phú Nhuận Phước Long B giá chỉ từ 58tr/m2
4
5.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Liên Phường, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- 8 nền hoa hậu - Góc 2MT - view Trung Tâm Thương mại, Trường Học - view công viên bờ sông giá 75 Triệu/m².
- 6 nền Trục chính đường 659 (kết nối Global City, Đỗ Xuân Hợp qua Liên Phường) - giá từ 100 Triệu/m²: LÔ C2, H1, G, H2, N1, Q2, P..
- 16 nền Trục đường nội bộ 12m giá từ 58 Triệu/m²: P10, B15, Nền S view công viên, A1 gần sông, J công viên bờ sông..
- 10 nền Trục Đường 20M, giá từ 63 ...
Cơ hội đầu tư theo tuyến ga metro dưới 2 tỷ. lô đất 80m2 gần chợ an sương, đường 8m + vỉa hè. shr
16
1.95 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC An Sương, P.Tân Hưng Thuận, Quận 12, HCM

Giá tốt cơ hội đầu tư đất nền hiếm hoi ngay trung tâm Q12.
Vị trí vàng:
Cách Metro Số 2 chỉ 3 phút.
Ngay UBND phường Tân Hưng Thuận, chợ An Sương.
Liền kề Trường Chinh, sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 7km.
Giá 1 tỷ 950.
Diện tích: 80m².
Sổ sẵn công chứng ngay.
Đầu tư an toàn, sinh lời bền vững.
Tiềm năng tăng giá mạnh:
Hạ tầng hoàn thiện 100%, đường nhựa 10 - 30m.
Trung tâm thương mại, công viên, trường ...
Chủ bán cắt lỗ đất dự án kdc phú mỹ 5x18m, 2 mặt tiền trước sau, xây dựng 4 tầng lầu, sổ hồng riêng
3
7.39 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ 2, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

- Đất dự án 5x18m GPXD 4 tầng lầu.
- Đường 8m lề đường 3m, mặt tiền trước sau.
- Nằm trong khu dân cư Phú Mỹ, lô view công viên, ven sông.
- Kết nối đi các hướng đường Nguyễn Lương Bằng, Phạm Hữu Lầu, Hoàng Quốc.
Bán đất nền dự án centana city, 5,1 tỷ, 5mx17m= 85m2 tại phường long trường, quận 9, tp. hcm
6
5.1 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Centana City Điền Phúc Thành tọa lạc tại Phường Long Trường, Quận 9, TP. HCM, là một trong những dự án đất nền hấp dẫn hiện nay. Với vị trí thuận lợi, ngay nút giao Vành đai 3, VinHomes Gard Park, cửa ngõ khu đông, dự án hứa hẹn mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình.

+ Giá bán: 5,1 tỷ VND.
+ Diện tích: 85m².
+ Thiết kế hiện đại, không gian xanh mát.
+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh ...
Chuyên bán đất nền dự án sở văn hóa, p. long trường, tp. hcm giá thực tốt nhất t4/2026
4
7.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Vị trí: Trục chính đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực.
* Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, diện tích phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn như Villa Park Park Riverside.
Sổ hồng riêng, gần các trung tâm, chợ...
- Tổng hợp các nền đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, phường Long Trường, TP. HCM sổ đỏ đang cần bán giá chính xác nhất:
- Nền S: 5x20m đường 12m, hướng ĐN, ...
Bán đất nền dự án greenlife 13c, 6.3 tỷ vnđ, 85 m2, sổ đỏ chính chủ cầm tay
3
6.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Kim Hà (2 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu đất nền dự án Greenlife 13C với diện tích 85 m², giá bán 6.3 tỷ VND.

+ Đất nền dự án sở hữu pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch.
+ Mặt tiền rộng 5m, ngõ vào 16m, thuận tiện cho việc xây dựng và lưu thông.
+ Hướng cửa chính Tây Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.

Dự án Greenlife 13C không chỉ mang lại một không gian sống lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp ...
Bán đất nền dự án eco6 tại kdc trường lưu, 3,4 tỷ, 50,4 m2  vành đai 3, vinhomes q9
5
3.4 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Trường Lưu, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền dự án KDC Trường Lưu tọa lạc tại KDC ECo6 nga nút giao Vành Đai 3 đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

- Giá hấp dẫn chỉ 3,4 tỷ VND cho diện tích 50,4 m².
- Đường vào 9m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
- Phong thủy tốt, phù hợp cho việc xây dựng tổ ...
Bán gấp giá hời! Nền đất mặt tiền đường Liên Phường D/A Sở Văn Hoá TT Q9 giá 66tr/m2
6
6.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Lô P DT 100m² giá 68 tr/m², đường Liên Phường giá 110 tr/m².
- Lô N DT 100m² giá 67 tr/m², đường Liên Phường giá 115 tr/m².
- Lô O DT 100m² giá 66 tr/m².
- Lô S DT 100m² giá 66.5tr/m².
- Lô D DT 90m² giá 72 tr/m², đường Liên Phường giá 115tr/m².
- Lô H DT 90m² giá 71tr/m², đường Liên Phường giá 110 tr/m².
- Lô G DT 90m² giá 73 tr/m².
- Lô V DT 240m² giá 53 tr/m².
- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, ...
Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn. giá 52tr/m
6
52 triệu 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Cảng Sài Gòn, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

- Chính chủ gửi bán nền biệt thự sổ hồng riêng KDC Phú Xuân Cảng Sài Gòn.
- DT: 10x26.15 (261.5m²) giá 55tr/m² đường 16m Sổ Hồng Riêng
- DT: 10x24 (240m²) giá 52tr/m² đường 12m Sổ Hồng Riêng
- DT: 6x22,3 (117,5m) đường 20m Sổ Hồng Riêng Giá 65tr/m².
- DT: 5x22,3m (117,5m²) đường 12m giá 65tr Sổ Hồng Riêng
- DT: 7x28m (196m²) đường 16m View công viên trước sau Sổ Hồng Riêng Giá 60tr/m².

- Vị ...
Quý cô chú cbcnv sở văn hoá tp hcm gửi bán 1 số nền đất đang thời gian chờ đợi ra sổ giá 30 tr/m2
6
2.7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Những nền đất hiện tại đang trong đợt ra Sổ đỏ cuối cùng của Khu dân cư Sở Văn Hoá Thông Tin.
+ Nền I.
- Diện tích: 6m x 15m (90m²), đường 12m, hướng Đông Nam.
- Giá bán: 30tr/m.

+ Nền J mặt tiền đường Liên Phường.
- Diện tích: 6m x 15m(90m), đường 30m, hướng Đông Nam.
- Giá bán: 58tr/m.

+ Nền F.
- Diện tích: 6m x 15m(90m), đường 12m, hướng Tây Bắc.
- Giá bán: 38tr/m.

+ Nền O.
- Diện tích: 5m ...
Một lô đường 16m vị trí đẹp trong kdc gia long, nhà bè tháng 04/2026
6
7.9 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Long Riverside Nhà Bè, X.Phước Kiển, H.Nhà Bè, HCM

Cần bán 1 lô đất vị trí đẹp trong KDC Gia Long, Nhà Bè.
Diện tích: 5x18.6m.
Đường 16m.
Sổ hồng, xây dựng mẫu tự do.
Giá bán: 7.9 tỷ thương lượng.
Lh: gặp Tân xem 24/7.
Bán nhanh nền nhà phố 6x24m đường 20m kdc phú xuân vạn phát hưng, xã nhà bè giá 53tr/m2
7
7.63 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Vạn Phát Hưng, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

KDC Phú Xuân Vạn Phát Hưng tọa lạc tại trung tâm thị trấn Nhà Bè, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 1,5 km. Cơ hội đầu tư, an cư với KDC được quy hoạch đẹp và giá cả hợp lý. Cầu Cần Giờ và cầu Phú Xuân kết nối Phú Mỹ Hưng chuẩn bị triển khai.

Nền nhà phố diện tích 6x24m giá 53 triệu/m² đường 20m.

Pháp lý HĐMB sổ chủ đầu tư. Ngân hàng Vietcombank, và Agribank hỗ trợ cho vay.

Hạ tầng hoàn thiện, điện nước ...
Bán đất kdc samsung villa bưng ông thoàn, dt 52m2 giá rẻ nhất dự án
4
4.1 tỷ 52 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Cần bán nền đất đẹp đường thông tại KDC Samsung Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu Q9 cũ, liền kề Liên Phường, Vành Đai 2.
- Diện tích: 4 x 13m 52m² ful thổ cư.
- Sổ hồng riêng.
- Giá bán: 4,1 tỷ đồng.
LH: Kế Lai
Bán đất nền tại samsung village, 6,1 tỷ, 125m2, hướng đông nam, mặt tiền 5m
6
6.1 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Bán nhanh nền đất dự án tại Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh).
- Diện tích: 125m².
- Giá chỉ: 6,1 tỷ VND. (Đã có sổ hồng riêng ngân hàng hổ trợ vay bank 70 đến 80%).
- Đường trước nhà rộng 8m đường thông,
- Thích hợp xây căn hộ dịch vụ cho thuê (sát khu công nghệ cao, và trong vòng bán kính 3km có 4 trường đại học lớn.
* Liên hệ ...
Bán nền nhà phố minh long phú xuân  7x20m, giá 4.4 tỷ
3
4.4 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Xuân Minh Long, X.Phú Xuân, H.Nhà Bè, HCM

Người đăng: Duy (14 tin đăng)
Chuyên đất nền dự án KDC Minh Long, xã Phú Xuân Nhà Bè.
Bán gấp nền nhà phố :
Diện tích: 7x20m.
Hướng Đông Bắc.
Giá: 4.4 tỷ.
AC quan tâm liên hệ em Duy SDT: .
Bán nhanh lô g d/a sở văn hoá tt dt 6x15m, hướng tây bắc, đường d1, giá rẻ 65tr/m2  0932 678 ***
3
5.85 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án KDC Sở Văn Hoá thông tin đường D1 Liên Phường, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức.

- Lô D.

+ Diện tích 6m x 15m, hướng Tây Bắc, vị trí đẹp nằm đường thông đường D1 lộ giới 12m, thông thẳng đường Bưng Ông Thoàn.

+ Khu dân cư khép kín, bảo vệ 24/24h, mẫu nhà xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum, thiết kế hiện đại dễ nhìn.

+ Sổ đỏ cá nhân riêng, đầy đủ pháp lý, mua bán sang tên công chứng liền tay.

+ Giá bán: ...
Chính chủ bán lô đất ngang 7,6m có thể xây 2 căn nhà riêng nằm khu sam sung village giá tốt
6
5.68 tỷ 83 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Chính chủ cần bán nhanh lô khu dân cư Sam Sung Village đường Bưng Ông Thoàn, Phú Hữu, (nay thuộc phường Long Trường TPHCM).
* Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, xây dựng tự do.
* Vị trí gần sát khu Công Nghệ Cao sam sung, nhiều trường đại học, thuận tiện di chuyển về các quận trung tâm quận 1 quận 2 quận 7. (Thích hợp xây căn hộ dịch vụ cho thuê).
Cách Vành Đai 2 chỉ 700m.
- Cách trường mần non, ...
Đất view sông 110m2 chỉ 5 tỷ vị trí cực kỳ thoáng mát, siêu đẹp
4
5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

La Maison De Cần Giờ, X.Long Hòa, H.Cần Giờ, HCM

Chính chủ cần bán nền nhà phố view trực diện sông vị trí cực kỳ đẹp.
- Diện tích: 5x22 - 110m².
- Gía: 5 tỷ.
LH: Thành - thổ địa khu Phước Lộc.
Từ 480 tới 500 của 973

Xem quy hoạch tại Hồ Chí Minh