Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh giá 5 tỷ đến 7 tỷ diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Giảm giá bán nhanh nên đất tăng long river view quận 9 đối diện khu đô thị đông tăng long chỉ5,6 tỷ
7
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tăng Long River View, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Giảm giá cần bán nhanh nên đất thuộc khu dân cư Tăng Long River View đối diện ngay khu đô thị Đông Tăng Long.
Khu dân cư hiện hữu hệ thống hạ tầng hoàn thiện. Điện âm, nước âm.
Diện tích 5x20 rất phù hợp gia đình xây ở.
Vị trí gần sông do đó rất mát và trong lành.
Giảm giá bán nhanh chỉ 5,6 tỷ.
LH: Tuấn.
Chuyên đất nền dự án sở văn hóa thông tin, các lô ngộp giá cần bán, cạnh tranh nhất thị trường
5
6.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ em Đôn (Zalo - viber) - Nhận ký gửi bán nhanh đất Quận 9 trong 5 ngày.
Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Diện tích 5x20m = 100m² mặt tiền Liên Phường 30m giá 128 tr/m² vị trí rất đẹp (12 tỷ 800 triệu).
- Diện tích 5x20m = ...
Đất nền sở văn hóa thông tin liên phường, đường liên phường, phú hữu, quận 9, giá cần bán nhanh
8
6.57 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ A. Đôn. (Viber - Zalo). Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Q9 trong 5 ngày - tư vấn tiến hành tất các thủ tục nhà đất.

Đất nền dự án Sở Văn Hoá Tin, sổ đỏ, dự án ngay góc đường liên phường và bưng ông thoàn, các nền đang cần bán sau:

+ DT 5x17m = 75m² đường 20m giá 80 tr/m².
+ DT 6x15m, giá 73 tr/m².
+ DT 5x20m giá 69 tr/m².
+ DT 12x20m giá 56 tr/m².
- Nếu các sản phẩm dự án trên không ...
Bán đất nền dự án khu dân cư sở văn hóa thông tin, 76 triệu/m2, 90 m2 tại bưng ông thoàn, q9, hcm
4
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin là một trong những dự án đất nền nổi bật tại Quận 9, TP. HCM, mang đến cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để đầu tư hoặc xây dựng không gian sống lý tưởng.

+ Diện tích 6x15=90m², phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.
+ Giá hấp dẫn 76 triệu / m², mang lại giá trị đầu tư cao.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người mua.
+ Chiều ngang ...
Khu dân cư sở văn hóa thông tin đường liên phường sổ đỏ giá cần bán nhanh phường phú hữu q9 6.3 tỷ
10
6.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ em Đôn (zalo - viber) - Nhận ký gửi bán nhanh đất Quận 9 trong 5 ngày.

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường và đường Bưng Ông Thoàn Phú Hữu Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, kết nối với các dự án như kdc Đông Dương, Park riverside, Villa Park, Thời Báo Kinh Tế.. Hiện chủ đất cần tiền bán các nền đất sau:

- ...
Chuyên đất nền kdc sở văn hóa thông tin, 5x20 đường 12m giá chỉ 70 tr/m2
8
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh KDC Sở Văn Hóa THông Tin, P :Long Trường, Tp HCM

- Vị Trí: Thuộc trục chính đường Liên Phường Giao với Bưng Ô Thoàn, tuyến đường LP thông kết nối với nút giao An Phú kết nối Q2-Q9 thuận lợi giao thông khu vực lân cận.
- Tiện ích: Dự án sát bên các khu biết thự cao cấp như parkriverside đối diện Villapark Lucasta..... bao quanh bởi con sông lớn mát mẻ quanh năm, gần các siêu thị, trường ...
Chủ đất cần tiền bán đất nền dự án sở văn hóa thông tin phú hữu q9, đường liên phường đã sổ đỏ
8
6.66 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán các nền đất sau:
- DT 5x20m = 100m² giá 73 tr/m².
- DT 6x15m = 90m² giá 74 tr/m² gần trục chính.
- DT 12x20m = 240 m² giá 64 tr/m².
- DT 5x20m = 100m² MT đường Liên Phường giá 120 tr/m².
- Nếu các sản phẩm dự án ...
Chuyên đất nền kdc sở văn hóa thông tin, phường long trường, tp hcm 90m2 giá 6.85 tỷ
8
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh KDC Sở Văn Hóa Thông Tin, phường Long Trường, Tp HCM.

- Vị trí: Thuộc trục chính đường Liên Phường giao với Bưng Ông Thoàn, tuyến đường LP thông kết nối với nút giao An Phú kết nối Q2 - Q9 thuận lợi giao thông khu vực lân cận.
- Tiện ích: Dự án sát bên các khu biết thự cao cấp như Parkriverside đối diện Villapark Lucasta... Bao quanh bởi con sông lớn mát mẻ quanh năm, gần các siêu thị, ...
Bán gấp đất nền dự án kdc sở văn hóa thông tin, quận 9, hồ chí minh, diện tích 100m2 giá 62tr/m2
3
6.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đã có sổ đỏ, ngay ngã tư Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, sông Ông Nhiều rộng lớn, thoáng mát, cận kề nhiều dự án sang trọng như Villa Park và Park Residence, tạo nên khu dân cư đồng bộ, có rất nhiều sản phẩm vị trí đẹp, giá tốt, sổ đỏ xây dựng ngay.

- Lô S DT 5x20m = 100m² - Giá 62tr/m² (giá bán nhanh trong tuần, có thương lượng).
Quý khách có nhu cầu xin vui lòng liên hệ ...
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9. dt  6x15m giá 6,8 tỷ
3
6.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum
- Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần khu CNC, gần Global City, cao tốc,..

* Giá bán : 6,8 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, dt 5x20m giá chỉ 7 tỷ
3
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin thửa đất :

- Diện tích : 100m² ( 5 x 20 )
- Sổ hồng riêng
- Vị trí : Dự án mặt tiền đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn
- Gần Global City, cao tốc, metro Thủ Thiêm, khu Công Nghệ Cao,...

* Giá bán : 7 tỷ
* Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán đất kdc sở văn hóa thông tin đường liên phường, quận 9. dt  6x15m giá 6,75 tỷ
3
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
- Sổ hồng riêng
- Hướng Tây Bắc
- Xây dựng 1 trệt + 3 lầu + tum

* Giá bán : 6,75 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán nền 90m2 rio centro giá nhỉnh 65tr/m2 rẻ nhất khu vực, xây được 5 tầng. đối diện chung cư ricca
8
5.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Rio Centro Gò Cát, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận kí gởi - mua bán nhanh nhà đất Rio Centro, Gò Cát. LH: 0916 886 *** Mr Dương Gò Cát - Gia Phát Land.
Cần bán gấp đất nền khu dân cư Rio Centro đường Gò Cát, Phú Hữu, Quận 9:

- Vị trí: Ngay chung cư Ricca, siêu thị, trường học sát bên.
- Diện tích: 90m² ngang 5.6m vuông vức
- Phù hợp xây ở, CHDV, Văn phòng
- Giá net 5.9 tỷ
- Hệ số xây dựng mới được 5 tầng.
LH: 0916 886 *** Mr Dương Gò Cát - ...
Cập nhật nền tdc phước thiện, sổ sẵn công chứng ngay
6
6.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phước Thiện, P.Long Bình, Quận 9, HCM

Cập nhật nền TDC Phước Thiện - TP. Thủ Đức.
Vị trí: Phường Long Thạnh Mỹ, TP. Thủ Đức.
Địa chỉ cũ: Đường Phước Thiện, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh, Địa chỉ mới: Đường Phước Thiện, phường Long Bình, Hồ Chí Minh).

Lô ngang 5, DT 100m², MT đường 1C giá 6,5ty đối diện trường học.

Pháp lý: Sổ hồng riêng, sang tên ngay.
Hạ tầng:
Đường nhựa trước đất 16m, xe hơi quay đầu thoải mái.
Đường ...
Đất kdc vạn phát đạt đường bưng ông thoàn dt 85m2 giá 5.75tỉ
4
5.75 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

- Dự án Vạn Phát Đạt DT 85m² giá 5.75 tỉ.
- Đường thông đối diện Phim trường Rustic Quận 9.
- Cách Villa Park, Park Riverside chỉ 700m vị trí thuận tiện giao thông, sau lưng là dự án Verosa Khang Điền.
- Thuận tiện lên trung tâm, kế Công nghệ cao Samsung...
- Cảm ơn anh chị xem tin.
Cần bán 1 số lô đất trong khu đô thị đông tăng long 5*20m 7tỷ, 8 * 20m 11 tỷ, 10* 20m 13 tỷ
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán 1 số lô đất trong Đông Tăng Long.

- 1 lô đất 5 * 20m đối diện công viên 7,3 tỷ sạch đẹp, cách Lã Xuân Oai 70m

- 1 cặp 5 * 20 hướng Đông Nam 7,2tỷ

-1 lô 100m cách Lã Xuân Oai đang mở rộng lộ giới 40m chỉ 7m , tiện kinh doanh mua bán, giá cực tốt.

-1 lô hướng Tây ngay khu dân cư 7,350 tỷ

- 1 lô đường D19 16m đối diện shophouse 7,9 tỷ.

- 1 lô trục Số 16 thông 7,5 tỷ.

- 1 lô đường A4 ...
Bán đất nền 90m2 tại khu dân cư sở văn hóa thông tin, phường phú hữu quận 9 giá 7 tỷ
3
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Bưng Ông Thoàn, thuộc Phú Hữu, Tp. Thủ Đức

Diện tích 6x15m (90m²) đường 12m, hướng TB, giá 7 tỷ
Là một trong những dự án đất nền đáng chú ý hiện nay. Với diện tích 90m² và giá chỉ 7 tỷ VND, đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí thuận lợi để đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.

Điểm đặc biệt của lô đất này là phong thủy tốt, hướng cửa chính ...
Bán lô đất rẻ nhất dự án kdc sở văn hóa thông tin, dt  6x15 ( 90m2 ) giá chỉ 6,8 tỷ
4
6.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

THÔNG TIN NHƯ SAU :

* Diện tích : 6 x 15 ( 90m² )
* Sổ hồng riêng
* Hướng Tây Bắc
* Xây dựng 1 trệt 3 lầu + tum , sân thượng
* Dự án mặt tiền đường Liên Phường, gần Global City, cao tốc, tuyến Metro Thủ Thiêm - Long Thành, khu Công Nghệ Cao, Vành Đai 2 ,...

* Giá bán : 6,8 tỷ
* Liên hệ Cường : để gặp chủ thương lượng
Còn lô đất giá tốt cần bán nhanh thuộc dự án sở văn hóa, phú hữu, tp. thủ đức  0903 838 ***
3
6.84 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Thông tin mô tả.
+ Duy nhất lô đất vị trí đẹp dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, đường Bưng Ông Thoàn, Long Trường, Quận 9 ngay sát đường Liên Phường.
+ Diện tích 6x15m, đường 12m, hướng ĐN giá 76tr/m².
+ Dự án đã có sổ đỏ cá nhân từng nền, xây dựng được ngay, điện nước âm, bảo vệ 24/7, nằm ngay ngã tư Liên Phường và Bưng Ông Thoàn, gần trường học, UBND, khu công nghệ cao.
Liên hệ: em Tuấn.
Nhận ký gửi ...
Hàng tốt giá rẻ nhất dự án sở văn hóa thông tin, phường long trường, tp.hcm
3
6.93 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền đất nhà phố giá tốt nhất hiện tại thuộc dự án Sở Văn Hóa, đường Bưng Ông Thoàn, P. Long Trường, (Phường Phú Hữu cũ), TPHCM.
+ Lô 6x15m (90m²) đường 12m, hướng TB, giá 77tr/m².
Vị trí đẹp, giàu tiềm năng thuận lợi cho việc đầu tư, xây ở.
Liên hệ: Đức Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Sở Văn Hóa, dự án Đông Dương, dự án Thời Báo Kinh Tế...
Từ 0 tới 20 của 66

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Quận 9 Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Quận 9 tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Quận 9 theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9 nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm