Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 9, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 60 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Duy nhất 1 lô mặt tiền đường 23m đối diện công viên sạch đẹp thoáng mát giá chỉ 78tr/m2
6
8.19 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Khách kẹt tiền để kinh doanh nên cần bán 1 nền sổ đỏ 105m đối diện công viên khu đô thị Đông Tăng Long, Quận 9.
* Vị trí: Mặt tiền đường 23m đường thông ra Lã Xuân Oai.
* Đối diện công viên.
* Ngang 5m thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
* Giá đầu tư: 78tr/m².
Anh/chị nào thực sự quan tâm đầu tư liên hệ em để được tư vấn kỹ hơn ạ.
Hotline: Ngọc Khuyên (Zalo/Viber 24/7).
Bán nền nhà phố kdc kiến á, dt 5x19m, hướng tb, đường 16m, giá 9,5 tỷ
3
9.5 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền nhà phố KDC Kiến Á, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 5x19m
- Hướng: Tây Bắc
- Đường trước nhà: 16m
- Giá bán: 9,5 Tỷ

Liên hệ: - Mr. Tuấn
Bán đất nền nam phan kikyo residence view sông mát mẻ, vị trí đẹp số lượng có hạn, hiếm trong d/a
4
29.97 tỷ 333 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kikyo Residence, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Khẳng định đẳng cấp chủ nhân với lô đất biệt thự view sông trực diện cực hiếm:
Diện tích: 333m² (Rất lý tưởng để xây biệt thự sân vườn, hồ bơi riêng).
Vị trí: View sông trực diện, không khí quanh năm mát mẻ, trong lành. Hạ tầng hoàn thiện, điện âm, nước máy.
Đường trước nhà: 16m (Trục đường lớn, vỉa hè rộng, cây xanh bao phủ).
Hướng: Chính Bắc (Đón gió sông mát mẻ, phong thủy vượng khí).
Giá bán: ...
Bán gấp nền biệt thự kdc khang điền dương đình hội, q9. dt 8x25m vị trí đẹp, pháp lý sổ đỏ
4
16.8 tỷ 216 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Dương Đình Hội, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cty em cần bán gấp nền biệt thự song lập khu dân cư Khang Điền - Dương Đình Hội, Phước Long B, Quận 9.

- Diện tích 8 x 25m.
- Vị trí đẹp, Đường rộng 12m, có vỉa hè thông thoáng, cây xanh mát mẻ.
- Giá bán 16 tỷ 800 triệu.
- Thương lượng trực tiếp chính chủ.

- Khu dân cư văn minh, cao cấp, nhiều tiện ích: Chợ, trường học cấp 1, cấp 2, cấp 3, CĐ, ĐH... Siêu thị, chợ, cà phê, nhà hàng không thiếu ...
Bán gấp nền đất đối diện global city ngay trung tâm, nhiều dự án lớn đẹp, diện tích 5m x 18m sổ đỏ
5
12.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nền đất thuộc dự án Hoàng Anh Minh Tuấn.
Ngay cạnh Global City, cách Đỗ Xuân Hợp chỉ 20m.
- Diện tích: 5m x 18m.
- Đường nhựa 12m, hướng Tây Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân chính chủ.
- Giá: 12,8 tỷ.
Liên hệ Thành Vinh.
Chuyên bán và nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Nhận hồ sơ hoàn công - chuyển nhượng sang tên.
Cho thuê nhà nguyên căn căn hộ - CHDV.
Hồ sơ tặng cho - nhận di sản nhà đất.
Thủ tục nhanh ...
Cần bán gấp nền 10m x 20m đường d6 rộng 16m thông thẳng liên phường,giá chỉ 76 triệu/m2 rẻ nhất khu
4
15.2 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán nền kdc Nam Long Quận 9.
đường D6 thông thẳng ra Liên Phường.
- Diện tích : 10m x 20m.
- Hướng tây nam, đường 16m.
- HDDMB sổ cty,hoàn công ra sổ cá nhân.
- Giá bán : 76 triệu/m² .( 15,2 tỷ )
Liên hệ : Vinh.
chuyên bán và nhận ký gửi mua bán nhà đất.
Bán nền nhà phố kdc khang điền  q9, dt 6 x26m, đường thông, gần công viên, gần sông  0909 505 ***
4
12.8 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Intresco, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp nền nhà phố khu dân cư Khang Điền, đường Dương Đình Hội, phường Phước Long B, TP Thủ Đức, TP. Hồ Chí Minh:

+ DT: 6 x 26m.
+ Đường thông, vị trí đẹp.
+ Giá bán 12.8 tỷ
+ Pháp lý chuẩn
+ Thương lượng trực tiếp chính chủ.

* Khu dân cư cao cấp, văn minh, an ninh tuyệt đối.
* Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, khang trang, gần sông Rạch Chiếc, cuộc sống trong lành mát mẻ, hoan ca.
* Mật độ xây dựng ...
Chính chủ gửi bán lô đất centana điền phúc thành  khu rio grande 3
6
5 tỷ 83 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Centana City Điền Phúc Thành, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Bán lô đất đẹp Centana Điền Phúc Thành. Hướng đông Nam Vị trí nằm 1/ Trục 30m Đường Trường Lưu, đường nội bôj Vành Đai 3, đường rộng rãi 12m, thông thoáng di chuyển rất thuận tiện.

Thông tin cơ bản:

Diện tích: 125m²
Ngang 5m dễ thiết kế, tối ưu công năng phòng trọ nhà trọ
Đường trước nhà rộng 12m

PHÙ HỢP :

Ở lâu dài, xây nhà đẹp thoáng thoải mái trừa không gian trước sau
Đầu tư giữ tài sản ...
Bán đất nam khang residence, 5,8 tỷ, 80m2, hàng hiếm tại giá tốt
4
5.8 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền tại Nam Khang Residence, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), 80m², giá 5,8 tỷ VND, hướng Đông.

- Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Mặt tiền 16m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư.

Gần công viên Đông Tăng Long, siêu thị Mẹ Bầu & Em Bé Con Cưng, ...
Bán nền đất 6m x 20m đường 12m đối diện công viên,vị trí đẹp thoáng gần đường lớn,giá chỉ 12 tỷ.
3
12 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất đường 12m kdc Nam Long Mở Rộng.
- Diện tích : 6m x 20m.
- Đường 12m, hướng đông bắc.
- HDMB sổ cty.
- Giá bán : 12 tỷ .(tặng cọc móng)
Liên hệ : Vinh.
Chuyên nhận ký gửi mua bán nhà đất Nam Long.
Bán đất nam khang residence, 9,5 tỷ, 100m2, hàng hiếm tại giá tốt
4
9.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Khang Residence, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Đất nền tại Nam Khang Residence, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Hồ Chí Minh (cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), 100m², giá 9,5 tỷ VND, hướng Đông.

- Ngõ vào rộng 30m, thuận tiện cho xe hơi ra vào.
- Mặt tiền 16m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Có sẵn nhà đang cho thuê.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
- Khu vực yên tĩnh, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư.

Gần công viên Đông Tăng Long, siêu ...
Cần bán lô đẹp dự án đảo thịnh vượng đường tam đa 4x15.5 62.1m2 giá 3.15 tyrẻ nhất dự án kế bên bcr
6
3.15 tỷ 62 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Đảo Thịnh Vượng, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chủ kẹt tiền cần bán lô đất đẹp ở dự án đảo thịnh vượng đường Tam Đa kế bên khu BCR.
Lô đất này có bề ngang là 4m và chiều sâu là 15.5m tổng diện tích là 62.1m toàn bộ là đất ở thổ cư.
Lô đất mình nằm ở 1 KDC đồng bộ dân trí cao hàng xóm rất thân thiện.
Từ vị trí lô đất này thì ta có thể di chuyển đến chợ, trường học các cấp, uỷ ban trong bán kính chỉ 1km.
Giá của lô đất này là 3,15tỷ vẫn còn ...
Bán gấp nền biệt thự gia hòa  khang điền dt 10x20m, vị trí đẹp giá tốt nhất  0909 505 ***
4
17 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Gia Hòa, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Cần bán gấp nền Biệt Thự tại dự án Khu dân cư Gia Hòa- Khang Điền, 523 Đỗ Xuân Hợp, phường Phước Long B, Quận 9 (TP Thủ Đức), TPHCM.
* Quý khách tham khảo thông tin chi tiết:
- Diện tích 10 x 20m.
- Vị trí đẹp
- Sổ chính chủ cầm tay.
- Giá bán 85tr/m2
- Thương lượng trực tiếp chính chủ.

* Nội khu cực kì khang trang, sạch đẹp, khu dân cư cao cấp trí thức, an ninh 24/7, rất nhiều mảng xanh, ...
Chủ gửi bán đất mặt tiền đường bưng ông thoàn 156m2 giá chỉ 10,6 tỷ
3
10.6 tỷ 156 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Samsung Village, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Thông tin như sau :

- Diện tích : 156m² ( 4 x 39m )
- Thổ cư : 111m²
- Cây lâu năm : 45m²
- Sổ hồng riêng
- Xây dựng tự do, xây tối đa 1 trệt 6 lầu
- Cách khu Công Nghệ Cao chỉ 100m
- Mặt tiền đường kinh doanh buôn bán, thích hợp xây văn phòng công ty , khách sạn,...
- Giá bán : 10,6 tỷ
- Liên hệ e Cường : để gặp chủ thương lượng
Bán nền biệt thự dt 10x20m kdc nam long, q9 vị trí đẹp, giá tốt  0909 505 ***
3
15 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự khu dân cư Nam Long, Phước Long B, TP Thủ Đức.
* DT 10 x 20m.
- Vị trí đẹp.
- Giá bán giảm sâu chỉ còn 75tr/m².
- Thương lượng trực tiếp chính chủ.

* Vị trí đắc địa, liền kề các dự án như Kiến Á, Hoàng Anh Minh Tuấn, đối diện siêu dự án Global City - Trung tâm mới của TP Thủ Đức.
- Cách mặt tiền Đỗ Xuân Hợp 200m, cách mặt tiền Liên Phường 200m, ra cao tốc 10p, ra Mai chí Thọ 15 ...
Bán đất nền sổ đỏ đường 16m diện tích 5m x 23m vị trí đẹp,giá bán chính chủ,gần ngã 4 đường d2d5.
4
11.2 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền đất KDC Nam Long .
- Diện tích : 5m x 23m.
- Hướng tây bắc, đường 16.
- Sổ đỏ cá nhân chính chủ.
- Giá cần bán gấp : 11,2 tỷ.
Liên hệ : Vinh.
Chuyên bán và nhận ký gửi nhà đất .
Lô góc 2mt (8x20m)147,5m2 thời báo kinh tế cách bưng ông thoàn 200m giá chỉ 11,2 tỷ
8
11.2 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:

+ Lô góc 2 mặt tiền đường(20m - 12m). Dãy B(8x20m) vạt góc: 147,5m².
Giá: 11,2 tỷ(thương lượng).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
ĐC: Lô H2 - 12 Đường 659, KDC Phú Nhuận, P. Phước Long B, TP. Thủ Đức, HCM.
(8x20m) thời báo kinh tế cách bưng ông thoàn 200m giá chỉ 10,3 tỷ
8
10.3 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Bưng Ông Thoàn, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm biệt thự Thời Báo Kinh Tế:
+ Đặc biệt: Mặt tiền Bưng Ông Thoàn (kinh doanh mọi ngành nghề) Dãy B (8x20m) 160m², đường 30m. Giá chỉ: 95tr/m².
+ Dãy B (8x20m) 160m², đường 12m. Giá chỉ: 10.3 tỷ (TL).

Quý khách vui lòng liên hệ:
LH(zalo): - Trần Tuyến.
Công Ty Bất Động Sản Ngọc Việt.
Cần tiền bán gấp  hạ giảm 27.6 tỷ  bán đất mặt tiền sông dự án kiến á  liên phường quận 9
5
30.56 tỷ 291 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Bán đất mặt tiền sông dự án Kiến Á - Liên Phường Quận 9 - Đường D4A.
- Diện tích: 291m² (10m x 29,1m). Hướng nhìn ra sông - Mã nền: KP - 14.
- Giá Hạ Giảm Còn: 27 tỷ 600 ( ~ 95 triệu/m² ) còn thương lượng . Ko Hổ Trợ Vay Bank
Anh/chị có nhu cầu mua bán/ cho thuê BĐS TP. Thủ Đức và các quận lân cận liên hệ Thành.
Zalo: .
Di động: .
Bán nền đất biệt thự 8x20m dự án khang an  địa ốc 3, p.phú hữu q9 (sau lưng sky 9) giá 75tr/m
6
12 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang An, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất nền Dự án KHANG AN - ĐỊA ỐC 3, P.Phú Hữu Q9 (Sau lưng chung cư Sky 9)
Vị trí rất đẹp lô kế góc. Đường nhựa trước đất 12m sạch sẽ có lề.
- Diện tích: 160m² (8x20m) hướng: Nam
- Pháp lý: Sổ hồng Cty đứng tên. Chuyển nhượng HĐMB, xây nhà hoàn công ra Sổ Cá Nhân.
- Giá: 75tr/m² còn thương lượng
Liên hệ: - Ms. Vi để được tư vấn 24/7, hỗ trợ xem vị trí trực tiếp và thương lượng giá tốt ...
Từ 620 tới 640 của 824

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh