Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Topia Garden, Quận 9

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Đất nền dự án topia khang điền quận 9, lô nhà phố 6x19, giá 70 tr/m2... 0919 009 *** mr.quang
3
7.98 tỷ 114 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán gấp đất nền dự án Topia Khang Điền quận 9:
- Lô nhà phố 114 m2
- Giá 70 tr/m2
- DT: 6x19
- Đường 16m
LH: bđs Khoa Quang
Hàng hiếm bán lô đất mặt tiền rạch tại dự án topia garden  đường bưng ông thoàn  giá bán 80tr/m2
5
7.68 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* KDC Topia Garden với quy mô hơn 6ha, tổng 225 căn nhà phố liền kề, biệt thự song lập và đơn lập.
* Vị trí dự án Topia Garden tại địa chỉ 87H Bưng Ông Thoàn, P. Long Trường, TP Hồ Chí Minh, thuộc chủ đầu tư Khang Điền. Pháp lý hợp đồng, xây dựng xong hoàn công ra sổ hồng riêng cá nhân nhanh chóng.
- Lô đất view Rạch cực hiếm nhìn qua khu Biệt Thự Khang Điền đang xây cần bán nhanh:
- Lô A0.
- ...
Kho đất nền giá thực giá tốt, chọn lọc tại kdc topia garden đường bưng ông thoàn
6
7.1 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Kho đất nền giá tốt cần bán tại dự án Topia Garden đường Bưng Ông Thoàn quận 9.
Chủ đất cần bán những nền giá tốt, giá thực bán sau:
- Diện tích: 6x16m = 96m giá 74 triệu/m² (7 tỷ 104 triệu).
- DT: 6m x 19m = 114m giá 72 triệu/m² (8 tỷ 208 triệu).
- DT: 6x23m = 138m giá 68 triệu/m² (9 tỷ 384 triệu).
- DT: 10x15m = 150m giá 65 triệu/m² (9 tỷ 750 triệu).
- DT: 8x20 =160m giá 64 tr/m (10 tỷ 240 ...
Bán đất nền topia garden đường bưng ông thoàn, ph.phú hữu (cũ) quận 9. diện tích từ 96m2 trở lên
6
7.68 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dự án Topia Garden đường Bưng Ông Thoàn, pH. Phú Hữu, quận 9.

- Tổng diện tích 6ha bao gồm 225 căn nhà phố và biệt thự.
- Pháp lý: mua bán hợp đồng, sổ đứng tên công tỷ xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân nhanh chóng.
- Hiện tại bên em đang có các nền giá tốt sau:
- diện tích 6x16= 96m², đường 16m², giá 80t/m2
- diện tích 6x18= 108m², đường 16m, giá 72tr/m2
- diện tích 8x20= 160m², đường 12m, giá ...
Bán lô đất hai mặt thoáng, giáp công viên khu topia khang điền giá 7.950 tỷ
3
7.95 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh nền đất Topia Khang Điền, Phú Hữu, Quận 9.

- Diện tích đất 6x18.3m (109m).
- Giá bán 73 triệu/m².
- Đường 16m.
- Có mặt sau tiếp giáp công viên thoáng mát.

Khu dân cư an ninh, hạ tầng sạch đẹp, dân trí cao.
Liên hệ xem đất Kiên - .
Nhận ký gởi - Mua Bán nhanh nhà đất Topia Khang Điền (Lấy phí thấp).
Bán đất topia garden khang điền phú hữu dt 6x24m =144m2 giá 57tr/m2 0902 442 ***
7
8.21 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Topia Garden, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Diện tích và giá bán:

DT: 6x24m = 144 m² giá 57 triệu/m².

Đất nền Topia Garden Khang Điền mặt tiền Bưng Ông Thoàn, có vỉa hè, khu dân cư hiện hữu, gần chợ.
Tổng 225 căn liền kề và song lập, đơn lập.
Vị trí dự án Topia Garden thuận tiện đến Q1 chỉ 15p qua cao tốc Mai Chí Thọ - Hầm Thủ Thiêm.
- Qua Phú Mỹ Hưng Q7 đi cầu Phú Mỹ chỉ 10p.
Tiện ích trường học trong khu, công viên bờ sông khu ...
Từ 0 tới 6 của 6

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án dự án Topia Garden Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án dự án Topia Garden tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Topia Garden. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở dự án Topia Garden theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Topia Garden nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm