Bán đất biệt thự, dự án tại Đường Liên Phường, Quận 9

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Sở Văn Hóa Thông Tin – Phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức
6
13.9 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sở Văn Hóa Thông Tin – Phường Phú Hữu, TP. Thủ Đức
Em giữ đúng 1 lô biệt thự hướng Đông Nam, diện tích rộng rãi, cực kỳ lý tưởng để xây villa nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài.
• Diện tích: 12x20m = 240m²
• Hướng: Đông Nam – mát mẻ quanh năm
• Giá: Chỉ 58 triệu/m² – tổng 13.92 tỷ
• Đường rộng, khu biệt thự yên tĩnh, không gian sống thoáng và riêng tư
• Pháp lý: Sổ hồng riêng, công chứng liền ...
Đất nền dự án sở văn hóa thông tin, đường liên phường, q9, sổ đỏ, nhiều nền giá rẻ đầu tư hợp lý
8
6.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ A Đôn - Nhận ký gửi bán nhanh đất Quận 9 trong 5 ngày.
Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường Phú Hữu Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán các nền đất sau:

- Lô O DT 100m² giá 66 tr/m².
- Lô P DT 100m² giá 68 tr/m², đường Liên Phường giá 110 tr/m².
- Lô N DT 100m² giá 67 tr/m², đường Liên ...
Bán đất nền dự án sở văn hoá thông tin nằm ngay đường liên phường, quận 9, tphcm 0907 107 ***
6
7.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên nhận ký gửi mua bán đất nền quận 9.
Đất dự án, kho xưởng.
Em đôn: .
Hiện tại cần bán đất.

- Vị trí: Dự án Sở Văn Hoá Thông Tin nằm ngay ngã 3 Liên Phường và Đỗ Xuân Hợp, P. Phú Hữu cũ quận 9, TPHCM.
Xung quanh là các dự án lớn của các ông lớn như cty Khang Điền, tập doàn MIK, cty Phú Nhuận, cty Nam Long Kiến Á...
- Pháp lý: Sổ đỏ vay NH.

Hiện đang có các nền sau:
+ Đường 12m.
- Nền K, ...
Bán căn góc duy nhất trong dự án sở văn hoá thông tin, liên phường, quận 9, vị trí siêu đẹp 8.5 tỷ
4
8.5 tỷ 137 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên nhận ký gửi mua bán đất nền quận 9.
Đất dự án, kho xưởng.
Em đôn: .
Hiện tại cần bán đất.

Xung quanh là các dự án lớn của các ông lớn như cty Khang Điền, Tập Đoàn MIK, cty Phú Nhuận, cty Nam Long Kiến Á...
- Pháp lý: Sổ đỏ vay NH.

Hiện đang có các nền sau:
+ Đường 12m.
- Nền hot ...
Chuyên đất nền dự án sở văn hóa thông tin, các lô ngộp giá cần bán, cạnh tranh nhất thị trường
5
6.9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ em Đôn (Zalo - viber) - Nhận ký gửi bán nhanh đất Quận 9 trong 5 ngày.
Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán nền đất sau:
- Diện tích 5x20m = 100m² mặt tiền Liên Phường 30m giá 128 tr/m² vị trí rất đẹp (12 tỷ 800 triệu).
- Diện tích 5x20m = ...
Chuyên mua bán đất nền dự án sở văn hóa thông tin, đông dương phường phú hữu quận 9 giá tốt nhất
14
72 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Liên hệ em Đôn - nhận ký gửi bán nhanh đất phường Phú Hữu và Phước Long B Quận 9 trong 5 ngày.
1. Dự án Sở Văn Hóa Thông Tin đường Liên Phường, Phú Hữu, Quận 9, đã có sổ đỏ, cơ sở hạ tầng hoàn chỉnh, điện nước, bảo vệ 24/24. Đồng thời vị trí dự án rất đẹp, hiện chủ đất cần tiền bán các nền đất sau:

- DT 5x20m= 100m² hướng Đông Nam giá 72 tr/m².
- DT 6x15m= 90m² đường 12m hướng Tây Bắc giá 80 ...
Bán lô đất 100m2 thuộc dự án sở văn hóa, quận 9 giá siêu tốt cần bán nhanh
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần bán nhanh lô đất 100m² thuộc KDC Sở Văn Hóa, Phú Hữu, TP. Thủ Đức.
Diện tích 5x20m đường 12m, giá bán 71tr/m².
Vị trí dự án cực đẹp, thuận tiện giao thông đi về các tỉnh, thuận lợi cho việc mua ở mua đầu tư.
Hỗ trợ tư vấn sản phẩm phù hợp với nhu cầu khách hàng.
Quý khách vui lòng liên hệ em Đức Tuấn: để được tư vấn tốt nhất và đi xem đất.
Ký gửi bán nhanh 1 số nền đất thuộc KDC Sở văn hóa thông tin Q9 vị trí đẹp giá bán từ 5.6 tỷ
4
5.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Lô 1:
- Diện tích: 6 x 15m.
- Sổ hồng riêng.
- Giá: 5,65 tỷ.

* Lô 2:
- Diện tích: 5 x 20.
- Sổ hồng riêng.
- Giá: 6,3 tỷ.

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, chủ hiện đang không thế chấp ngân hàng.

- Đường thông thoáng, kết nối trực tiếp ra Bưng Ông Thoàn, Liên Phường, dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh buôn bán

+LH: 0932.678.2220932.678.xxx Quốc Dũng
Chuyên đất nền dự án ...
Bán nền biệt thự 1/liên phường kdc kiến á, dt 640m2 (20x32m), giá 70tr/m
4
44.8 tỷ 640 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự 1/Liên Phường KDC Kiến Á, P. Phước Long, TP.HCM:
- Diện tích: 640 (20x32m)
- Hướng: Đông Bắc
- Đường trước nhà: 12m
- Pháp lý: Sổ cá nhân
- Giá bán: 70tr/m2

Nhận ký gửi môi giới nhà đất.
Công ty TNHH Minh Tuấn Land.
LH: - Mr. Tuấn.
Hàng hot! cần bán 3 nền đất mặt tiền đường liên phường tại d/a sở văn hoá tt q9 (chủ gửi độc quyền)
3
9.9 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Hiện tại còn 3 nền được chủ đất ưu tiên gửi bán độc quyền sau:

+ Lô K
- Diện tích 6m x 16,67m (100m²), hướng Tây Bắc
- Giá bán: 118tr/m².

+ Lô N.
- Diện tích 6m x 16,67m (100m²), hướng Tây Bắc.
- Giá bán: 132tr/m².

+ Lô H
- Diện tích 6m x 15m (90m²), hướng Đông Nam.
- Giá bán: 130tr/m².

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, xây dựng 1 trệt 3 lầu, được làm hầm, mẫu nhà hiện đại, xây dựng hoàn công ...
Không thể có tìm được lô rẻ hơn thứ 2!bán nền s dt 5x20m( 100m2) tại kdc sở văn hoá ttgiá 71tr/m2
3
7.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Sản phẩm hiếm tại thời điểm hiện tại xuất hiện tại dự án khu nhà ở cán bộ CNV Sở Văn Hoá TT TP HCM toạ lạc tại điểm giao của đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn.
- Lô S.
- Diện tích: 5m x 20m(100m²), hướng Tây Bắc.
- Đường 12m vỉa hè mỗi bên 2.5m.
- Pháp lý sổ đỏ cá nhân, ngân hàng hỗ trợ vay 70%.
- Giá tốt nhất khu: 71tr/m² bớt lộc cho khách thiện chí.
Gọi ngay cho em để nhận đầy đủ thông tin và ...
Cần tiền bán nhanh nền biệt thự 240m2 thuộc kdc sở văn hóa, p. phú hữu, tp thủ đức
3
14.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Cần tiền bán nhanh nền biệt thự thuộc KDC Sở Văn Hóa, P. Phú Hữu, TP Thủ Đức:
- Vị trí nằm ngay ngã ba Liên Phường - Bưng Ông Thoàn, trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn quốc tế. Khu vực giàu tiềm năng phát triển, đầu tư.
- Diện tích: 12x20m. Đường rộng 12m. Hướng Tây ...
Tổng hợp các lô đất vị trí đẹp giá tốt tại kdc kiến á p phước long b t5/2026 giá đầu tư từ 55tr/m2
7
8 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Các vị trí đã được sàng lọc về giá và chọn lựa vị trí:

- Lô KB đối diện công viên, diện tích 5x25m(125m²), đường 12m, hướng Đông Bắc, giá 64tr/m².

- Lô TA diện tích 5x19m(95m²), đường 15m, hướng Tây Bắc, giá 95tr/m².

- Lô B diện tích 5x25m(125m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 76tr/m².

- Lô TA mặt tiền đường Liên Phường, diện tích 5x20m(100m²), hướng Đông Nam, giá 170tr/m².

- Lô KB mặt ...
Chuyên bán đất nền dự án sở văn hóa, p. long trường, tp. hcm giá thực tốt nhất t5/2026
4
7.1 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Vị trí: Trục chính đường Liên Phường và Bưng Ông Thoàn thuận tiện giao thông khu vực.
* Tiện ích: Sát sông lớn mát mẻ, diện tích phù hợp cho ở và đầu tư, sát các dự án lớn như Villa Park Park Riverside.
Sổ hồng riêng, gần các trung tâm, chợ...
- Tổng hợp các nền đất dự án Sở Văn Hóa Thông Tin, phường Long Trường, TP. HCM sổ đỏ đang cần bán giá chính xác nhất:
- Nền S: 5x20m đường 12m, hướng ĐN, ...
Bán gấp những nền đất dưới đây có giá tốt thích hợp đầu tư thời điểm hiện tại KDC Sở văn hóa thông tin Q9
6
13.92 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lô T: 5x20, đường 12m, hướng TB, giá 61 tr/m².
Lô T: 5x17, đường 12m, hướng BĐ, mặt sông giá 80 tr/m2
Lô I: 6x15 đường 12m, hướng TB, trục D1 thông ra BOT giá 72 tr/m² 2 lô liền kề.
Lô F: Lô góc 107.5 m². Đường 12m, giá 75 tr/m².
Lô C: Lô góc 137,5m², đường 12m, giá 76 tr/m2
Lock V: DT 12x20m, đường 12m, giá 58 tr/m².
Lock S: DT 5x20m, đường 12m, giá 60 tr/m².

- Mặt Tiền Liên Phường
Lô D: 6x15, ...
Thông tin tốt cho khách hàng đang tìm đất đầu tư xung quanh DA The Global City dự án khu vực Liên phường
5
8.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

* Khu DA Phú Nhuận:
- Các lô giá tốt đáng đầu tư: Rổ hàng hơn 20 nền.
+ Lô J (góc) - 340m² - giá 75tr/m².
+ Lô L đường 20m - 293m² - giá 82tr/m².
+ Lô H trục chính 659 - 270m² - giá 105tr/m².
+ Lô E - 270m² - giá 68tr/m².
+ Lô G 12x20 giá 19 tỷ.
- Các nền nhà phố diện tích nhỏ:
+ Nền 4,5x20m, đường 12m, hướng ĐN, Giá 8,5 Tỷ.
+ Nền 5x25m, đường 12m, hướng ĐB, Giá 79tr/m.
+ Nền 5x22,5m, đường 12m, ...
Bán lô góc 2 mặt tiền vị trí đẹp đấu lưng liên phường tại kdc sở văn hoá tt ngang 7x15m giá 8,5tỷ
3
8.5 tỷ 97 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Lô O diện tích 7x15m (97,5m²) trừ vạt góc, đường 12m 1/ Liên Phường hướng Tây Bắc - Tây Nam giá bán 8,5tỷ.

+ Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng nhanh, ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%.

+ Xây dựng ngay, mẫu nhà xây dựng 1 trệt 3 lầu 1 tum, thiết kế hiện đại

+ Và còn rất nhiều sản phẩm khác phù hợp nhu cầu đầu tư của quý khách.

+ Xin liên hệ em qua số: Quốc Dũng.

+ VPGD: ...
Nền Biệt Thự View Sông KDC Phú Nhuận PLB- 14x20m(200m2)- Hướng Đông Nam-Giá bán 80tr-0932,678,222
5
22.4 tỷ 280 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Nền Biệt Thự View Sông thoáng mát duy nhất còn sót lại tại KDC Phú Nhuận, P Phước Long B. Khu Biệt Thự VIP đối diện đại đô thị The GlobalCity.

-Diện tích: 14m x 20m( 280m²), mặt tiền đường 12m, đối diện công viên tận dụng sử dụng được thêm quỹ đất 300m²

- Hướng mát Đông Nam, thích hợp xây ở nghĩ dưỡng. Xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 áp mái và tầng hầm

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, mua bán làm việc ...
Cần bán 3 nền Biệt Thự tại D/A Sở Văn Hoá TT, P Phú Hữu, TP Thủ Đức, vị trí đẹp, sản phẩm độc quyền
7
11.4 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

-Vị trí dự án nằm khúc giao giữa đường Liên Phường và đường Bưng Thoàn, thuộc P Phú Hữu, TP Thủ Đức, TP HCM

-Gồm các lô biệt thư sau đang bán:

+Lô V
-Diện tích: 12m x 20m (240m2), hướng Tây Bắc
-Đường 12m, nằm trục đường D8
-Pháp lý sổ đỏ cá nhân riêng
-Giá Bán:46tr/m2 (11,4tỷ)

+Lô W
-Diện tích: 14m x 37m (515m2), hướng Tây Bắc
-Đường 12m, nằm trục đường thông D4
-Pháp lý sổ đỏ cá nhân ...
Siêu phẩm nền biệt thự kdc kiến á p. plb dt 10x20m đường 20m, giá bán nhanh 86tr/m2. lô sạch đẹp
5
17.2 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Kiến Á, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

+ Nền biệt thự Kiến Á Lô KD cần bán gấp:
- Diện tích: 10x20m(200m²) hướng Tây Nam.
- Mặt tiền đường 20m, vị trí trục thông thoáng kết nối thẳng đường Liên Phường.
- Sổ đỏ cá nhân riêng, lô sạch đẹp không vướng phong thuỷ.
- Giá bán nhanh trong 7 ngày: 86tr/m²(có thương lượng cho khách thiện chí).
- Gọi ngay cho em: (Quốc Dũng) để nhận thông tin lô đất và sổ, xem đất 24/7.
- Công ty em: Lô R. 31 ...
Từ 0 tới 20 của 186

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Đường Liên Phường Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Đường Liên Phường tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Đường Liên Phường. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Đường Liên Phường theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Đường Liên Phường nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm