Bán đất biệt thự, dự án tại Đường Đỗ Xuân Hợp, Quận 9

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô góc 2 mặt tiền đỗ xuân hợp hamt, dt 8x25m đối diện global, giá bán 360 tr/m2, sổ đỏ cá nhân
3
67.5 tỷ 187 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất đẹp dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - đối diện Global City, mặt tiền đường, phường Phước Long B - Thành Phố Thủ Đức.
+ Lô góc 2 mặt tiền Đỗ Xuân Hợp, diện tích 8x25m (vạt góc công nhận 187,5m²), hướng Tây Nam - Đông Nam, giá bán: 360 tr/m².
- Thích hợp để ở hoạch đầu tư, làm văn phòng, hoặc ngân hàng thuê(mật độ xây dựng 1 trệt 4 lầu).
- Nhận ký gửi bán nhanh nhà đất tại Quận 2, Quận ...
Cần bán gấp một số nền đất sổ đỏ gần mặt tiền đỗ xuân hợp, dự án hoàng anh minh tuấn, quận 9
3
17.27 tỷ 127 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Hoàng Anh Minh Tuấn - Hoàng Anh Gia Lai nằm ngay mặt tiền Đỗ Xuân Hợp lộ giới 40m, thuộc P. Phước Long B, Quận 9. Và ven rạch Ông Cày, đối diện khu TDTT Quốc gia Rạch Chiếc, sân Golf, khu công nghệ cao. Cần bán một số nền sau:
- Lô D. Diện tích: 5 x 25,4m, đường 12m, hướng Tây Bắc, đường thông thẳng ra Đỗ Xuân Hợp. Giá bán 136 tr/m², sổ đỏ chính chủ.
Có thể mua đầu tư không bắt buộc ...
Bán đất khu biệt thự phú nhuận ngay global city giá 73tr/m2
3
23.14 tỷ 317 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán lô đất thuộc Khu Dự Án Biệt Thự Phú Nhuận Phường Phước Long B Quận 9 Cũ

Lô đất biệt thự rộng 317m² có mặt tiền cực rộng gần 20m

Quy hoạch đất xây biệt thự

Đường trước nhà rộng 12m

Pháp lý sổ hồng chính chủ mua bán

Gía 73tr/m2

Liên hệ Em Tuấn để xem đất và nhiều BDS tốt trong Khu Vực
Bán gấp nền 140m2 kdc nam long đường 16m, sổ riêng giá tốt 15.5 tỷ
6
15.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Diện tích: 7 x 20 đường 16m giá bán: 15.5 tỷ.

- Pháp lý: Sổ hồng riêng vay bank thoải mái.

Vị trí: Ngay đường Đỗ Xuân Hợp đối diện siêu đô thị Global City Downtown mới của thành phố Thủ Đức với những tiện ích giải trí cao cấp hàng đầu của như khách sạn 5*, trung tâm thương mại, bệnh viện quốc tế, trường học quốc tế và các dịch vụ cao cấp khác.
Quý khách có nhu cầu xin liên hệ: .
Chuyên nhận ...
Cần bán lô đất nhà phố 90m2 khu dự án nam long, đỗ xuân hợp, p. phước long b, tp. thủ đức
4
9.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Đặc điểm nền đất:
Hướng Đông Nam, lô đất đẹp.
Diện tích: 90m² ( 4,5x20m), đường 12m.
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
Khu dân cư đông đúc dân trí cao, quy hoạch đẹp,
- Giá bán: 9,3 tỷ.
- Liên hệ: (Quốc).
Chuyên nhận ký gửi bán nhanh đất nền dự án Nam Long Quận 9.
Chuyển nhượng lô biệt thự giá tốt nhất kdc phú nhuận  cạnh global city
4
23 tỷ 315 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần tiền bán gấp lô biệt thự KDC Phú Nhuận.
DT 315m² giá 73tr/m² vị trí đẹp bao giá rẻ nhất khu vực.
Sổ hồng riêng công chứng liền.

Ngoài ra, bên em còn tư vấn theo nhu cầu, khách hàng cần hỗ trợ tư vấn và tham khảo vui lòng Liên hệ gặp Mr. Tín.
Địa chỉ văn phòng Lô R31 KDC Phú Nhuận đường 659 Phường Phước Long TP. HCM.
Sản phẩm giá tốt nhất kdc đh bách khoa 7x26m, giá chỉ 68.5tr/m2
3
12.47 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Đất nền giá cạnh tranh nhất thị trường tại dự án ĐH Bách Khoa đường Đỗ Xuân Hợp, sổ đỏ.
+ Diện tích 7x26 = 182m² đường 12m giá 68.5 tr/m².
Liên hệ Gặp Tín (zalo, viber).
Bán gấp lô biệt thự giá tốt nhất kdc phú nhuận  cạnh global city, 73tr/m2
4
23.14 tỷ 317 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Nhuận - Phước Long B, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chính chủ cần tiền bán gấp lô biệt thự KDC Phú Nhuận.
DT 317m², giá 73tr/m², vị trí đẹp, bao giá rẻ nhất khu vực.

Sổ hồng riêng công chứng liền.

Ngoài ra, bên em còn hỗ trợ tư vấn, Cần tham khảo vui lòng Liên hệ gặp Mr. Tín.
Địa chỉ văn phòng Lô R31 KDC Phú Nhuận Đường 659 Phường Phước Long Tp. Hcm.
Bán nền nhà phố trục đường 16m kdc nam long, p. phước long 11.9 tỷ/115m2
3
11.9 tỷ 115 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

- Vị trí đối diện The Global City (ngay MT Đỗ Xuân Hợp), trung tâm mới của TP. Thủ Đức với loạt hạ tầng tiện ích cực kỳ cao cấp như TTTM hơn 120.000 m, công viên cây xanh hơn 13 ha, và hệ thống trường học, y tế tiêu chuẩn Quốc tế.
- Diện tích: 5x23m.
- Đường ô tô rộng 16m.
- Giá bán: 11.9 tỷ
sổ hồng riêng công chứng liền
liên hệ gặp Tín
Bán gấp lô f, dt 10x25m, kdc hoàng anh minh tuấn, ngay mt đỗ xuân hợp, q9, sổ đỏ chính chủ
3
28 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Anh Minh Tuấn, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán gấp dự án đất nền vị trí đẹp Quận 9. Dự án nằm ngay mặt tiền đường Đỗ Xuân Hợp rộng 30m kinh doanh đa ngành nghề, đối diện là KDC cao cấp 117ha và trung tâm TDTT Rạch Chiếc. Cách cao tốc Song Hành chỉ 300m, lưu thông về trung tâm Q1 chỉ 15P. Vị trí đắc địa giao thông đi lại về trung tâm TP và các tỉnh lân cận như Bình Dương, Đồng Nai, Vũng Tàu. Cực kỳ thuận lợi. Đầu tư sinh lợi ngay.
- Lô F, ...
Bán nhanh lô đất nam long 90m2
3
9.5 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất Nam Long 90m².
Thông số 4,5x20m.
Hướng ĐN dãy C giá 9,5 tỷ.
Đường thông, gần công viên.
KDC Nam Long vị trí đẹp, gần Đỗ Xuân Hợp, Global City.
Đường Liên Phường nối dài đang thi công sắp hoàn thiện nối dài tới Mai Chí Thọ, Song Hành Xa Lộ HN.
Di chuyển thuận lợi vào trung tâm, đường Song Hành, cao tốc Long Thành Dầu Giây.
Liên hệ e Công .
Nhận ký gửi BĐS Nam Long, phí thấp.
Chính chủ cần bán nhanh lô đất kdc nam long 4,5x20 giá chỉ 9,6 tỷ ( shr )
4
9.6 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Chủ gửi bán đất kdc Nam Long :
- Diện tích : 4,5 x 20 ( 90m² )
- Sổ hồng riêng
- Đường nhựa 12m
- Xây 1 trệt 3 lầu

* Anh chị quan tâm liên hệ em Cường
SĐT :
- Nhận ký gửi nhà đất phí 1%
Bán nhanh lô đất đẹp giá đầu tư ngang 7x26m kdc bách khoa phú hữu quận 9 tp hcm
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất đẹp 7x26m KDC Bách Khoa Phú Hữu Quận 9.
Vị trí đẹp: Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh đều kết nối thẳng vào KDC đại học Bách Khoa Q9.
Vị trí liền kề các khu Global City An Phú, The Venica, LakeView City An Phú.
Chỉ 500 ra chợ bệnh viện, trường học, KDC hiện hữu.
Diện tích: 182m² ngang 7x26m.
Đường trước nhà 12m.
Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
Hướng Đông tứ trạch (duy nhất 1 lô này).
Giá ...
Đất nền giá tốt kdc bách khoa, quận 9 cam kết giá cạnh tranh nhất với thị trường
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Làm việc trực tiếp chính chủ tại KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9, phường Long Trường. Dự án ngay góc đường Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường Song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện, trường học.
Một lô thực sau cần bán:
- ...
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 8x30m, hướng đb, giá tốt 73tr/m2
3
17.52 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long B, TP Thủ Đức:
- Diện tích: 8x30m.
- Hướng: Đông Bắc.
- Đường trước nhà: 12m.
- Giá bán: 73tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán nền biệt thự kdc nam long, dt 10x20m, sổ cá nhân, giá 83tr/m2
3
16.77 tỷ 202 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán nền biệt thự KDC Nam Long, P. Phước Long, TP HCM:
- Diện tích: 10x20m 202m².
- Hướng: Tây Nam.
- Đường trước nhà: 12m.
- Pháp lý: Sổ cá nhân.
- Giá bán: 83tr/m².

Liên hệ: - Mr. Tuấn.
Bán lô 10x20m giáp công viên khu nam long giá 70 triệu/m2
3
14 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đỗ Xuân Hợp, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Bán đất nền khu dân cư Nam Long, Đỗ Xuân Hợp. Vị trí đối diện khu đô thị Global City.

- Lô 10x20m giá 14 tỷ (Giáp công viên).

Anh/chị quan tâm liên hệ Em Kiên - .
Nhận ký gửi - mua bán nhanh nhà đất (lấy phí thấp).
Bán lô đất biệt thự 408m2 kdc đại học bách khoa, phú hữu, quận 9 cũ giá tốt đầu tư
3
22.85 tỷ 408 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở Khu dân cư Đại học Bách khoa, Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM.
Diện tích 408m² (12x34m), giá 56 triệu/m², cực kỳ hợp lý cho những ai muốn đầu tư.
Mặt tiền rộng 12m đường 12m rất thuận lợi cho việc xây biệt thự vườn.
Pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch.

Không chỉ có giá tốt, vị trí này còn gần nhiều tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh, chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và ...
Chuyên mua bán đất nền dự án bách khoa, quận 9, giá cả cạnh tranh nhất. sổ đỏ cá nhân
3
17.39 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Dự án Bách Khoa nằm trên đường Đỗ Xuân Hợp trục giao thông huyết mạch phía Đông TP HCM, gần các tuyến đường trọng điểm như Đỗ Xuân Hợp, Xa lộ Vành Đai, cao tốc HCM Long Thành Vũng Tàu,..
nền cần bán:

- 7x36m = 252m² đường trục chính 16m, giá 69 tr/m².

Liên hệ: - Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Bách Khoa quận 9.
Cần bán 1 số nền đất sổ đỏ vị trí tuyển chọn, giá tốt tại kdc nam long p. phước long b, giá 7,8tỷ
6
7.8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Nam Long, P.Phước Long B, Quận 9, HCM

Các lô đất sau đã được chọn lọc về giá và vị trí tốt nhất:

+ Lô D diện tích 4,5x20m, đường 12m, giá 86 tr/m.

+ Lô A diện tích 4,5x20m, đường 16m, giá 94 tr/m.

+ Lô D diện tích 4,5x20m, đường D3 rộng 16m, giá 115 tr/m.

+ Lô E diện tích 7x20m, đường 12m, giá 85 tr/m.

+ Lô E diện tích 7x20m, đường 16m, giá 90 tr/m.

+ Lô G diện tích 12x20m, đường 12m, giá 82tr/m²

+ Lô G diện tích 12x20m, ...
Từ 0 tới 20 của 137

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Đường Đỗ Xuân Hợp Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Đường Đỗ Xuân Hợp tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Đường Đỗ Xuân Hợp. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Đường Đỗ Xuân Hợp theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Đường Đỗ Xuân Hợp nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm