Bán đất của chính chủ trường thạnh q. 9 tphcm|dt 131,5m2|giá 65tr/1m2 0966 827 ***

Đăng: 19/05/2026
Giá: 8.5 tỷ
131 m2

Thông tin lô đất:
Diện tích: 131m² đất ở.
Kích thước đẹp: Ngang 5m Dài 26m.
Được xây dựng: 1 trệt 2 lầu 1 tum theo mẫu chuẩn của dự án.
Đường trước nhà rộng 10m, thông thoáng.
Phù hợp xây biệt thự phố hoặc đầu tư giữ tài sản.

Ưu điểm nổi bật:
Nằm trong khu đô thị hiện đại môi trường sống xanh.
Hạ tầng hoàn thiện, đường rộng, quy hoạch đồng bộ.
Khu dân cư trí thức an ninh tốt.
Tiềm năng tăng giá cao khi khu Đông TP. HCM phát triển mạnh.

Một nền đất diện tích đẹp vị trí tốt quy hoạch chuẩn như thế này không còn nhiều tại Đông Tăng Long.
- Đất giáp đường trục chính Nguyễn Duy Trinh và hồ cảnh quan của dự án. Đường nối từ đường Nguyễn Duy Trình vào Hồ cảnh quan của dự án.
Giá chỉ 65 triệu 1 m².
LH: Ms Duyên .

Xem thêm

Đặc Điểm

Loại Tin Rao: Đất Biệt Thự, Dự Án
Giá: 8.5 tỷ
Diện Tích: 131 m2
Đường Trước Nhà: 10 mm
Mặt Tiền: 5 mm
Pháp lý : Sổ đỏ/ Sổ hồng
Mã Đăng Tin: 30092360
Ngày Đăng: 19/05/2026 - 02/06/2026

Xem quy hoạch của bđs tại Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

Tin Đất Biệt Thự, Dự Án Cùng Mức Giá Trong Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
Đang Tải ...
Xem Thêm
Xem Bản Đồ