Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Đông Tăng Long, Quận 9

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán nhanh lô đất 5x20 khu đô thị đông tăng long đường 12m giá 7,3 tỷ
7
7.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán lô đất 5x20, sổ đỏ tự xây dựng khu đô thị Đông Tăng Long Quận 9 củ.
Đường trước đất 12m thông suốt, xây nhà 1 trệt 2 lầu và tum.
Vị trí cách hồ hạt cầm 100m, đường Lã Xuân oai 30m, đường Nguyễn Duy Trinh 100m
Giá bán chỉ 7,3 tỷ
Liên hệ em để xem đất: Tuấn
Chính chủ cần bán lô tái định cư đông tăng long 1 sẹc nguyễn duy trinh .
3
8.8 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán đất 140m² tại Khu đô thị mới Đông Tăng Long, 63 triệu / m2
Nằm ở vị trí đắc địa tại Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Long Phước, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Quận 9, Hồ Chí Minh), khu đất có diện tích 140m², giá bán 63 triệu / m².

- Hướng cửa chính: Đông Bắc.
- Chiều ngang mặt tiền: 12m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
- Chiều rộng ngõ trước: 30m, thuận tiện ...
Chỉ 1 nền đất biệt thự 400m2 giá chủ bằng 2/3 giá cđt sắp mở bán đầu tư sinh lời cao
5
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán gấp nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong KĐT mới Đông Tăng Long.
- Lô đất có bề ngang 20m dài 20m nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng.
- Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư.
Giá 26 tỷ.
Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của dự án.
Giá chỉ bằng 2/3 giá chủ đầu tư sắp mở bán.
Liên hệ em Nam: .
Giá chỉ 26tỷ! đúng 1 nền đất biệt thự 400m (20*20) hướng ra hồ sinh thái rộng 19ha sổ đỏ cầm tay
4
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Lô đất có bề ngang 20 dài 20 nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng. Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư

- Lô đất nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong khu đô thị mới Đông Tăng Long, nay bà lớn tuổi sức khoẻ không tốt nên muốn bán nhanh về lo việc gia đình.
- Giá 26 tỷ. Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của ...
Cần bán 1 số lô đất trong khu đô thị đông tăng long 5*20m 7tỷ, 8 * 20m 11 tỷ, 10* 20m 13 tỷ
5
7 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán 1 số lô đất trong Đông Tăng Long.

- 1 lô đất 5 * 20m đối diện công viên 7,3 tỷ sạch đẹp, cách Lã Xuân Oai 70m

- 1 cặp 5 * 20 hướng Đông Nam 7,2tỷ

-1 lô 100m cách Lã Xuân Oai đang mở rộng lộ giới 40m chỉ 7m , tiện kinh doanh mua bán, giá cực tốt.

-1 lô hướng Tây ngay khu dân cư 7,350 tỷ

- 1 lô đường D19 16m đối diện shophouse 7,9 tỷ.

- 1 lô trục Số 16 thông 7,5 tỷ.

- 1 lô đường A4 ...
Một nền duy nhất 160m2 đối diện trường cấp 2 vị trí cực đẹp giá đầu tư  0938 256 ***
5
11.8 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chính chủ gửi bán một nền 8x20 sổ đỏ cầm tay công chứng ngay.
- Vị trí: Đối diện trường cấp 1, có vị trí vô cùng thuận lợi thuận tiện vừa ở vừa kết hợp Kinh Doanh thuận tiện KD mọi ngành nghề.
- Giá 11.8tỷ có bớt lộc cho Kh thiện trí.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ trong bán kính 1 - 1.5km.
Anh/chị quan tâm liên hệ em để xem thực tế vị trí ạ.
Số của em: Call/Zalo 24/7 ạ.
Cám ơn Anh/Chị đã xem tin ...
Còn vài lô sót lại! lô đất tại kđt đông tăng long đối viên công viên chỉ 7.x tỷ
8
7.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Cần bán lô đất trong Đông Tăng Long.
- Lô 5*20m Tây tứ trạch giá 7.4 tỷ
Liên hệ em Nam: .
Chính chủ gấp bán lô đất dự án kdt đông tăng long, đường 16m, sẵn sổ, full thổ cư, trục sầm uất
8
6.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chỉ 6.5 tỷ 1 nền, chính chủ gấp bán lô đất đã có sổ hồng riêng nằm trong khu đô thị Đông Tăng Long.
Hẻm xe hơi 16m thông bàn cờ.
Trục thông, dân cư đã về ở đông đúc sầm uất.
Bán lô góc biệt thự giáp khu đô thị đông tăng long
5
21.59 tỷ 431 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Nắm chủ: Bán lô góc 2 mặt tiền bên cạnh Khu Đô Thị Đông Tăng Long phường Trường Thạnh quận 9.
- DT: 431,7m² ngang 15 dài 24.
- MT đường thông, tiện làm biệt thự Nhà vườn.
- Sổ hồng riêng, có hỗ trợ ngân hàng.
Giá: 50tr/m². TLCC.
Hot!hot!duy nhất nền 170m2 giá chỉ 60tr/m2 sổ cầm tay tại kđt đông tăng long
6
10.2 tỷ 170 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Không có nhu cầu xây dựng ở nên cần bán gấp một nền đất tái định cư tại KĐT Đông Tăng Long.
- Diện tích: 170m² full thổ cư. Được xây dựng 1T2L 1 tum.
- Giá mong muốn: 60tr/m².
- Vị trí:
+ Nằm trên trục đường 12m đối diện trường mầm non,vị trí đẹp thuận tiện vừa ở vừa KD
+ Cách chợ Long Trường 50m, Cách Hồ Sinh Thái 20ha 300m, toàn bộ tiện ích xung quanh hệ.
Thống trường liên cấp từ C1 tới C3 đầy ...
Đất nền trục chính a2 đông tăng long 102,5m2
20
10.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Người đăng: Mr Non (8 tin đăng)
Cần bán lô đất trục đường chính A2 Đông Tăng Long.
- DT: 102,5m² ngang 5m, hướng Tây Bắc, SHR.
- VỊ trí sát Lã Xuân Oai đi vào 100m, xây dựng 1tr, 2lau, tum, sân thượng.
- Phù hợp xây dựng vp, cty nhà ở kinh doanh và đầu tư vvv...
- Khách thiện chí lh.
Bán lô đất đẹp 100m2 tđc khu đô thị đông tăng long  tp thủ đức
3
6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Bán lô đất đẹp tđc Đông Tăng Long - phường Long Phước- giá 6 tỷ 100m²
Vị trí đẹp , giá đầu tư
Đường nhựa 10m
Tiện ích xung quanh đầy đủ ,
Cơ hội tăng giá khá cao khi đường vành đai 3 sắp được thông xe .
Khu đô thị Đông Tăng Long là một trong những khu đô thị lớn nhất khu đông tp HCM
Bán nền rẻ nhất đông tăng long q9 100m chỉ 7ty350
6
7.35 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Chính chủ cần bán lô đất nền dự án Đông Tăng Long Quận 9
- Diện tích: 100m(5x20)
- Đường thông 12m khu dân cư đồng bộ tiếp giáo 4 con đường lớn huyết mạch ( Lã Xuân Oai, Nguyễn Duy Trinh, Liên Phường, VĐ3)
Giá nhanh cho khách thiện chí 7ty350
Ngoài ra mình còn thêm nhà phố biệt thự anh chị đầu tư liên hệ Tiến đễ có đầy đủ thông tin và xem đất
Bán đất nền quận 9  mặt tiền đường lớn  100m2  full thổ cư  sổ riêng từng nền  giá 50 triệu/m2
12
3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

* Pháp lý chuẩn chỉnh rõ ràng - Sổ đỏ từng nền - Diện tích: 100m² - Giá chỉ 50 triệu/m².
+ Hạ tầng hoàn chỉnh - Đường nhựa 18m, điện âm, nước máy, công viên cây xanh 20ha.
+ Vị trí ngay trung tâm Quận 9 - Hưởng trọn giá trị hạ tầng trọng điểm.

* Sóng hạ tầng đang trỗi dậy:
+ Vành Đai 3 sắp hoàn thành - Giá đất tăng từng tháng.
+ Sân bay Long Thành giai đoạn nước rút - Kéo giá trị bất động sản ...
Duy nhất 1 lô mặt tiền đường 23m đối diện công viên sạch đẹp thoáng mát giá chỉ 78tr/m2
6
8.19 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Khách kẹt tiền để kinh doanh nên cần bán 1 nền sổ đỏ 105m đối diện công viên khu đô thị Đông Tăng Long, Quận 9.
* Vị trí: Mặt tiền đường 23m đường thông ra Lã Xuân Oai.
* Đối diện công viên.
* Ngang 5m thuận tiện kinh doanh mọi ngành nghề.
* Giá đầu tư: 78tr/m².
Anh/chị nào thực sự quan tâm đầu tư liên hệ em để được tư vấn kỹ hơn ạ.
Hotline: Ngọc Khuyên (Zalo/Viber 24/7).
Duy nhất 1 nền đất biệt thự 400m (20*20) hướng ra hồ sinh thái rộng 19ha sổ đỏ cầm tay giá chỉ 26tỷ
5
26 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Mẹ có mua 1 nền biệt đất 400m² quy hoạch xây biệt thự trong khu đô thị mới Đông Tăng Long, nay bà lớn tuổi sức khoẻ không tốt nên muốn bán nhanh về lo việc gia đình. Lô đất có bề ngang 20 dài 20 nhìn ra phía khu hồ sinh thái sổ đỏ đầy đủ không vay ngân hàng. Nay cần bán lại cho ai có nhu cầu ở hoặc đầu tư. Giá 26 tỷ. Chủ nhà được tự xây dựng không bị ép tiến độ đất nằm trong khu cao cấp nhất của ...
Đông tăng long. đất 100m2 đối diện công viên, sát lã xuân oai. sổ sẵn. bán gấp 7.3 tỷ. 0909 483 ***
5
7.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

Rổ hàng đất nền Đông Tăng Long.
- Bán nền hoán đổi đối diện công viên.
Dt 5x20, sạch đẹp.
Vị trí 1/ Lã Xuân Oai, Cách vài chục mệt
Sổ sẵn.
Giá 7.3 tỷ. Hiếm đối diện công viên.
Anh/chị quan tâm liên hệ: em Niệm.
Lô góc hiếm kế đông tăng long giá giảm mạnh
4
5.5 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đông Tăng Long, P.Trường Thạnh, Quận 9, HCM

LÔ GÓC HIẾM KẾ ĐÔNG TĂNG LONG GIÁ GIẢM MẠNH

5.5 tỷ (từ 6.6 tỷ) còn thương lượng

Đường Lò lu

Thông tin:

Lô góc 2 mặt tiền thoáng đẹp

Đường ~8m xe ô tô tránh nhau thoải mái

Khu phân lô đồng bộ nhà xây kín

Vị trí:

Gần khu Đông Tăng Long

Kết nối Lò Lu (đường nhựa 12m)

Khu vực đang phát triển tốt