Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Bách Khoa, Quận 9

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ gửi bán nhanh đất nền dự án khu dân cư Đại Học Bách Khoa Phú Hữu Nguyễn Duy Trinh Quận 9
4
69 triệu 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chuyên môi giới đất nền Quận 9. Ký gửi bán nhanh đất nền dự án Đại Học Bách Khoa phường Phú Hữu Quận 9 với mức giá tốt nhất thị trường.
Giới thiệu mua bán các dự án khu vực p,Phú Hữu và Phước Long B, quận 9

- Pháp lí ĐH Bách Khoa: sổ đỏ cá nhân.Thuộc 2 trục đường chính của Quận 9 Đỗ Xuân Hợp, Nguyễn Duy Trinh. Vị trí giáp Quận 2 gần cao tốc vị trí thuận tiện đi trung tâm. Bao quanh dự án là 3 ...
Cần bán nền biệt thự khu dân cư đại học bách khoa đã sổ đỏ vị trí giáp quận 2 phú hữu, quận 9
8
24.92 tỷ 445 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi mua bán nhanh đất nền dự án Phường Phú Hữu và Phước Long B quận 9 với mức giá tốt nhất thị trường.

+ Liên hệ: em Đôn (zalo, viber).
Cần tiền bán nền biệt thự và nền nhà liên kế nằm trong dự án đại học Bách Khoa phường Phú Hữu Quận 9.
- Nền biệt thự A2 diện tích 14 x 32m = 445m² giá bán 56 tr/m².
- Nền nhà liền kề đường trong diện tích 7 x 26m = 182m², giá bán 69 tr/m².
- Nền biệt ...
Bán nhanh lô đất đẹp giá đầu tư ngang 7x26m kdc bách khoa phú hữu quận 9 tp hcm
8
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán nhanh lô đất đẹp 7x26m KDC Bách Khoa Phú Hữu Quận 9.
Vị trí đẹp: Đỗ Xuân Hợp hoặc Nguyễn Duy Trinh đều kết nối thẳng vào KDC đại học Bách Khoa Q9.
Vị trí liền kề các khu Global City An Phú, The Venica, LakeView City An Phú.
Chỉ 500 ra chợ bệnh viện, trường học, KDC hiện hữu.
Diện tích: 182m² ngang 7x26m.
Đường trước nhà 12m.
Pháp lý sổ đỏ cá nhân.
Hướng Đông tứ trạch (duy nhất 1 lô này).
Giá ...
Đất nền giá tốt kdc bách khoa, quận 9 cam kết giá cạnh tranh nhất với thị trường
3
13.01 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Làm việc trực tiếp chính chủ tại KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9, phường Long Trường. Dự án ngay góc đường Đỗ Xuân Hợp và Nguyễn Duy Trinh liền kề ngay trung tâm thành phố Thủ Đức Global City, nơi có tới 4 tuyến đường huyết mạch (Nguyễn Duy Trinh, Đỗ Xuân Hợp, đường Song Hành Cao Tốc, Võ Chí Công) dễ dàng di chuyển cũng như rất gần các tiện ích chợ, bệnh viện, trường học.
Một lô thực sau cần bán:
- ...
Bán nhanh nền đất giá tốt dãy b2  dt 7x26m(182m2) tại kdc đh bách khoa, p phú hữu, giá từ 68tr/m2
3
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Duy nhất nền đất cần bán nhanh giá tốt và chọn lọc về vị trí tại KDC ĐH Bách Khoa, P Phú Hữu, nay là P Long Trường TP HCM.
* Lô B2 - 12x.
Diện tích: 7m x 26m (182m²) đường rộng 12m, hướng Đông Bắc.
Giá bán: 68tr/m².

* Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, đường cao tốc đi Vũng Tàu - hầm Thủ Thiêm và đường Vành Đai đi ...
Bán lô đất biệt thự 408m2 kdc đại học bách khoa, phú hữu, quận 9 cũ giá tốt đầu tư
3
22.85 tỷ 408 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở Khu dân cư Đại học Bách khoa, Nguyễn Duy Trinh, Phú Hữu, Quận 9, TP. HCM.
Diện tích 408m² (12x34m), giá 56 triệu/m², cực kỳ hợp lý cho những ai muốn đầu tư.
Mặt tiền rộng 12m đường 12m rất thuận lợi cho việc xây biệt thự vườn.
Pháp lý đầy đủ, yên tâm khi giao dịch.

Không chỉ có giá tốt, vị trí này còn gần nhiều tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh, chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và ...
Chuyên mua bán đất nền dự án bách khoa, quận 9, giá cả cạnh tranh nhất. sổ đỏ cá nhân
3
17.39 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

+ Dự án Bách Khoa nằm trên đường Đỗ Xuân Hợp trục giao thông huyết mạch phía Đông TP HCM, gần các tuyến đường trọng điểm như Đỗ Xuân Hợp, Xa lộ Vành Đai, cao tốc HCM Long Thành Vũng Tàu,..
nền cần bán:

- 7x36m = 252m² đường trục chính 16m, giá 69 tr/m².

Liên hệ: - Tuấn (Zalo, Viber).
Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Bách Khoa quận 9.
Chủ gửi bán lô đất kdc đh bách khoa, 7x26m giá 51,5tr/m2, 14x32m giá 47tr/m2, và 1 số nền giá tốt
5
9.37 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Giá bán từng nền có thương lượng giảm lộc khách thiện chí mua bán nhanh:

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 12m, giá 51,5tr/m² hướng Đông Nam.

- Nền B2: DT: 7x26m, đường 16m, giá 58tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền B1: DT 7x33m, đường 12m giá 50tr/m hướng Tây Nam.

- Nền B2: DT 7x26m, đường 12m, giá 54tr/m hướng Đông Bắc.

- Nền A2: DT 14 x32m, đường 12m giá 47tr/m hướng Đông Bắc.

+ Sổ hồng đầy đủ trao ...
Ngay chủ bán đất đường trục 16 chính khu bách khoa giá thiện chí bán
6
67 triệu 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Người đăng: A. Phong (7 tin đăng)
cần bán đất Dự án bách khoa.
- DT 7x30m. 7x26m
- Đường 12m 16m
- giá 67 tr/m
- Pháp lý. sổ hồng.
* Giá thiện chí bán thương lượng trực tiếp chủ
Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ: ĐT holine: 09181880030918188xxx . để xem đất
Bán gấp kdc đại học bách khoa, nguyễn duy trinh, 54 triệu / m2, 448 m2, q9, hcm vị trí đẹp
9
24.19 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nằm ở KDC Đại học Bách Khoa rẽ ra 2 đường lớn Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp có Pháp lý đầy đủ, rất thích hợp cho việc xây dựng hoặc đầu tư. Khu vực này phát triển mạnh mẽ, tạo điều kiện sống thoải mái và thuận tiện cho cư dân.

Tiện ích xung quanh cũng rất ổn, gần chợ sạch 24h, công viên Phường Phú Hữu và Melosa Garden, các trường mầm non như Montessori Vườn Ươm Hạnh Phúc, Tiny House ...
6
24.19 tỷ 448 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Dịch vụ kí gửi ra hàng nhanh các lô đất kdc đh bách khoa, p phú hữu, giỏ hàng giá tốt từ 55tr/m2
4
17.08 tỷ 310 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Nhận ký gửi ra hàng nhanh các nền đất vị trí tuyển chọn tại KDC ĐH Bách Khoa, P Phú Hữu, TP Thủ Đức:
Giỏ hàng hiện các nền sau đang mở bán:
- Lô B1, DT 7x33m(231m²), đường 12m, hướng Tây Nam giá 58tr/m².
- Lô B1, DT 11,5x27m(310,5m²), đường 12m, hướng Đông Nam, giá 55tr/m².
- Lô B2, DT 7x31m(217m²), trục chính đường 16m hướng Đông Bắc, giá 67tr/m².
- Lô B1, DT 7x33m(231m²), trục chính đường 16m, ...
Chuyên nghiệp và bán nhanh các nền đất giá tốt tại kdc đh bách khoa giá từ 52tr/m2 nhiều vị trí đẹp
5
11.83 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

* Đất nền dự án Bách Khoa tọa lạc ở khu dân cư Đại học Bách Khoa, đoạn giao đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp P. Phú Hữu (nay là P. Long Trường) TP. Hồ Chí Minh, mang đến một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để phát triển hoặc sinh sống.

* Giỏ hàng hiện tại đang có sẵn 12 nền giá tốt nhất được lọc ra về vị trí và giá để quý khách xem tham khảo qua:
* Các ...
1 số lô đất vị trí đẹp giá tốt chủ gửi bán gấp tại D/A Bách Khoa quận 9 giá bán từ 73tr/m2
4
13.29 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Long Trường, Quận 9, HCM

Giỏ hàng tất cả các lô cần bán trong tháng:
+ Lô B2: Diện tích 7x26m( 182m), đường 12m, hướng Đông Bắc, giá 73tr/m
+ Lô B2: Diện tích 7x26m, đường 16m trục chính, hướng Đông Bắc, giá 76 tr/m.
+ Lô B2: Diện tích 7x36m, đường 16m, trục chính giá 68 triệu/m.
+ Lô B1: Diện tích 7x30m( 210m), trục đường 12m, hướng Đông nam, giá 69,5tr/m.

+ Lô A2: Diện tích 12x32m( 384m), trục đường 12m, hướng Đông ...
Hàng hiếm  bán nhanh nền nhà phố trục chính đường 711  kdc đh bách khoa  giá bán 75tr/m2 7mx26m
4
13.65 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Trục chính đường 711 lộ giới 16m là đường kết nối từ đường Nguyễn Duy Trinh sang đường Đỗ Xuân Hợp. Trục xuyên tâm tại KDC ĐH Bách Khoa.

+ Lô B2.
- Diện tích: 7m x 26m( 182m²), hướng Tây Bắc.
- Sổ đỏ cá nhân, lô sạch đẹp.
- Giá bán: 75tr/m²

- Vị trí đẹp, giá tốt vừa túi tiền, thích hợp để xây biệt thự nghỉ dưỡng và đầu tư lâu dài, nằm cách The Global City 300m được tận hưởng các tiện ích hiện ...
Bán lô biệt thự kdc đại học bách khoa quận 9 ngang 27m diện tích 714m2 giá chỉ 50tr/m2
3
35.7 tỷ 714 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán lô biệt thự KDC Đại Học Bách Khoa Quận 9 Diện tích 714m² giá chỉ 50tr/m².
DT ngang 27m x26,5 tổng 714m² có 200m² thổ cư.
Sổ cá nhân.
Gía 50tr/m² thương lượng anh chị thiện chí LH Linh.
Bán nhanh nền đất trục chính DT 360m2, thông ra Nguyễn Duy Trinh tại Đại học Bách khoa quận 9
3
22.86 tỷ 360 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

CHUYÊN NHẬN MUA BÁN KÝ GỬI ĐẤT NỀN ĐẠI HỌC BÁCH KHOA QUẬN 9

- Hỗ trợ pháp lý nhanh chóng
- Dự án Đại học Bách Khoa trên đường Nguyễn Nguyễn Duy trình có 2 cổng vào (đường Đỗ Xuân hợp và Nguyễn Duy Trinh). Cách vòng xoay Nguyễn Duy Trinh 50m
- Đã có sổ đỏ

- Bán nhanh nền đất lô C, giá còn thương lượng cho khách thiện chí:
+ Lô C: 360m2 (lô góc)
+ ngay cổng hướng Nguyễn Duy Trinh
+ Đường 16m
+ ...
Bán đất nền dự án tại kdc đại học bách khoa, phú hữu, quận 9, đã có sổ đỏ, dt 434m2, giá 69 tr/m2
3
29.95 tỷ 434 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần tiền bán đất nền dự án Bách Khoa, quận 9.
Dự án đã có sổ đỏ, điện nước, đặc biệt có vị trí đẹp nhất Quận 9: Ngay góc đường Nguyễn Duy Trinh và Đỗ Xuân Hợp, đường cao tốc đi Vũng Tàu - Hầm Thủ Thiêm và đường Vành Đai đi Quận 7 (tất cả đã thông xe), xung quanh được bao bọc bởi sông nên rất thoáng mát. Hiện chủ đất cần tiền bán những nền đất sau:

Nền A2: Diện tích 14x31m, đường 16m, ...
Cam kết giá tốt nhất dự án đh bách khoa 182m2 giá 68 tr/m2 và 2 nền biệt thự giá tốt cần bán
12
12.38 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Chủ đất cần tiền bán nhanh giá tốt nhất thuộc dự án ĐH Bách Khoa: Dự án ngay góc Đỗ Xuân Hợp & Nguyễn Duy Trinh, sổ đỏ cá nhân.
- Diện tích 7x26m = 182m² giá 68 tr/m² (12 tỷ 376 triệu).
- Diện tích 14 x 30,5m = 428m², trục chính 16m, giá 65 tr/m², thương lượng cho khách thiện chí.
- Diện tích 18x20m = 360m² giá 63 tr/m² gần trục chính.

Liên hệ: em Đôn nhận ký gửi bán nhanh đất Q9 trong 5 ngày ...
Bán đất dự án bách khoa q9, lô đẹp đường rộng, giá tốt cần bán
6
12.56 tỷ 182 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bách Khoa, P.Phú Hữu, Quận 9, HCM

Bán đất dự án Bách Khoa, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh, đường nhựa rộng, điện nước đầy đủ, pháp lý rõ ràng. Khu vực dân trí cao, phù hợp xây ở lâu dài hoặc đầu tư trung dài hạn. Vị trí kết nối nhanh các trục giao thông chính, tiềm năng tăng giá tốt.

Các nền đang chào bán:

- Diện tích 7x26m (182m²), đường 12m, hướng Bắc, giá 69 triệu/m². Tổng giá khoảng 12,56 tỷ.

- Diện tích ...
Từ 0 tới 20 của 84

Xem quy hoạch tại Quận 9, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án dự án Bách Khoa Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án dự án Bách Khoa tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Bách Khoa. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở dự án Bách Khoa theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại dự án Bách Khoa nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm