Bán đất biệt thự, dự án tại Quận 7, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 50 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ cần bán đất khu đô thị nam long trần trọng cung q.7, 5x24m, giá tốt nhất khu 15,5 tỷ
10
15.5 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Trần Trọng Cung, P.Tân Thuận Đông, Quận 7, HCM

Bán đất Khu dân cư Nam Long Trần Trọng Cung ngay Vincom Trần Trọng Cung, Nam Phú Villa, trường quốc tế Emasi, giá tốt nhất Quận 7. Liền kề Phú Mỹ Hưng, đường lớn 30, tiện về Quận 1, Quận 2, Quận 4.

Lô đất mặt tiền đường số đối diện Vincom.
- DT: 5 x 24m (120m²).
- Hướng Đông.
- Giấy phép xây dựng: Trệt + 4 lầu.
- Giá: 15,5 tỷ.

Liên hệ: xem đất 24/7. Làm việc chính chủ - dịch vụ chuyên nghiệp.
Bán lô đất biệt thự 10x20m tại kdc p.tân phong quận 7 giá 25,5tỷ
7
25.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Thu Dung (5 tin đăng)
Cần bán lô đất biệt thự 10x20m Kdc Kim Sơn P.Tân Phong Quận 7:
- Kdc hiện hữu, đồng bộ, dân trí cao.
- DT 200m² vuông vức.
- Sổ hồng riêng công chứng nhanh trong ngày

Giá bán 25,5tỷ
*** Liên hệ: Em Dung làm việc trực tiếp chủ nhà.
Sang nhượng kim sơn  cam đoan giá tốt nhất thị trường 10x20m giá 26 tỷ, sổ hồng chính chủ
5
26 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán lô biệt thự giá tốt.
- DT: 10*20m (200m²).
- Xây dựng : Hầm , 1 trệt , 2 lầu , sân thượng
- Giá 26 tỷ (còn TL).

Vị trí đẹp , đường nội khu

Cam Đoan giá tốt - chính xác.
Liên hệ Mr Châu: (để được tư vấn và đi xem thực tế).
Cần bán đất khu dân cư phường tân mỹ đường số phạm hữu lầu
3
15.5 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Chợ Lớn, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

- nhu cầu chuyển đổi cần bán

- nền nhà phố ngang 5m ( diện tích trong sổ 93m²
- vị trí đường số 1a kdc phường Tân Mỹ đường Phạm Hữu Lầu
- liền kề Phú Mỹ Hưng và rất nhiều tiện ích tại đây
- giá bán 15 tỷ 5
- pháp lý sổ cầm tay

Anh chị quan tâm vui lòng liên hệ
Bán đất đường cao thị chính kdc nam long phú thuận, quận 7. dt 4 x 23m, giá 12,3 tỷ
3
11.5 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Xuất cảnh cần bán đất nhà phố KDC Nam Long Phú Thuận Quận 7.
DT: 4 x 23m.
- GPXD: Trệt 2 lầu sân thượng.
- Sổ hồng riêng.
- Đường trước nhà rộng, đất đối diện công viên. Khu có nhiều cây xanh, xây dựng nhà đồng bộ thích hợp kinh doanh buôn bán đa ngành nghề..
- Khu đầy đủ tiện ích như trường học, siêu thị, quán ăn,.. Cách trường Đinh Thiện Lý, trung tâm hành chính chỉ 3p đi xe.
Liên hệ: để biết ...
Đất biệt thự 10x20m kdc him lam quận 7, đối diện công viên, giá chỉ 187.5tr/m2
3
37.5 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Số 10, P.Tân Hưng, Quận 7, HCM

Bán lô đất biệt thự KDC Him Lam, Tân Hưng - MT đường số 10- GIÁ TỐT NHẤT

- DT 10x20m (200m²)
- Hướng Bắc, gần hồ khu công viên
- GPXD: Hầm, trệt 2 lầu
--------Giá bán chốt 37.5 tỷ ( 187.5tr/m²)-------
LH: Thủy nhà xinh
Vị trí đẹp căn góc 8x18.5=140m2 giá 9.5 tỷ, khu an ninh, liền kề phú mỹ hưng
9
9.5 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Lê Bá (10 tin đăng)
Quận 7 . Vị trí đẹp.
Đất nền đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Quận 7. Khu an ninh có bảo vệ 24/24.
-----------------------------------
Lô mặt tiền đường Đào Trí
Diện tích: 8x18.5=140m²
Giá bán: 9.5 tỷ.
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Đường Đào Trí kết nối đường Hoàng Quốc Việt, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng, kết nối đường Huỳnh Tấn Phát đi Quận 1.
- Liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng (1km).
- Lh: .
Đất biệt thự khu sadeco giải trí vivo city q7,dt 12,5x20m..giá 30tỷ
3
30 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Người đăng: Đức (51 tin đăng)
Giá 30ty..chỉ 120tr/m(quá tốt)
Bán lô đất Sadeco nghĩ dưỡng đối diện trung tâm thương mại Vivo city
Dt 12,5x20m,vuông vức.

Ctxd: 1 hầm 3 tầng,thích hợp là biệt thự vườn,tiện ít xung quanh có đủ mọi thứ ngay Phú mỹ Hưng,cách lotte chỉ 700m

Giá 30ty
Sp74

Lh:
Bán đất nhà phố lô góc 2 đường lớn nam thiên 3 pmh dt 275m2 view cv giá 120 tỷ,  0938 775 ***
4
120 tỷ 275 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Thiên 1,2,3, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

- Cần bán cặp đất nhà phố góc 2 mặt tiền đường Hà Huy Tập và Phạm Văn Nghị khu phố Nam Thiên 3, PMH Q7.
- DT 7x18m + 9x18m - vạt góc = 275m².
- Quy cách xây dựng hầm, trệt, lửng, 3 lầu, áp mái.
- Cặp đất tọa lạc vị trí đắt địa nhất PMH view sông, công viên thoáng mát quanh năm, rất tiện xây khách sạn nghỉ dưỡng, kinh doanh đa ngành nghề...

- Giá chào bán 120 tỷ TL cho khách thiện chí.

- Quý anh ...
Đất đường đào trí 5x18=90m2 giá 7 tỷ
10
7 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Lê Bá (10 tin đăng)
Quận 7. Mặt tiền đường Đào Trí, Phú Thuận, Q7.

- Diện tích : 5x18=90m² giá 7 tỷ

- Thông đường Đào Trí và đường Lê Thị Chợ, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng (cách PMH 1km).
- Hoàng Quốc Việt, đường Phú Thuận đi Phú Mỹ Hưng, kết nối đường Huỳnh Tấn Phát đi Quận 1.
- Liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng (1km).
- Lh: .
Đất đường chính rộng 24m, vị trí đẹp, 5 x 18.5=92.5m2 giá 8.3 tỷ
6
8.3 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Người đăng: Lê Bá (10 tin đăng)
Quận 7.
Đất nền Lotus Residents đường Đào Trí, Quận 7. Khu an ninh có bảo vệ 24/24.
5x18.5=92.5m² giá 8.3 tỷ đường 24m.
Đường 14m vị trí đẹp.
- Xây dựng nhà đẹp, giá tốt nhất.
- Liền kề khu đô thị Phú Mỹ Hưng (1km).
- Lh: .
Chuyên bán đất nền sadeco nggt lk pmh, dt 12.5x20m, sổ hồng riêng, giá tốt nhất 114tr/m2 ~ 28,5 tỷ
7
28.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sadeco Nghỉ ngơi giải trí Quận 7, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Chuyên bán đất nền Sadeco NGGT LK PMH, DT 12.5x20m, sổ hồng riêng, giá tốt nhất 114tr/m² ~ 28,5 tỷ.

Vị trí dự án ngay ngã 4 Nguyễn Văn Linh và Nguyễn Hữu Thọ, kế bên KDC Him Lam, tiện kết nối về Quận 1, Q8, 10, 5,.. Giá bán hiện so với các khu vực xung quanh rẻ hơn 20 - 30%.

1/ Lô Đất DT 250m² (12,5x20).
Pháp lý: Sổ hồng.
Giá bán 28,5 Tỷ (114tr/m²).

2/ Lô đẹp view công viên:
DT 250m² ...
Bán đất nhà phố kdc nam long phú thuận quận 7. đường 20m, giá 11.5 tỷ
3
11.5 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Nam Long Phú Thuận, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Bán đất nhà phố KDC Nam Long Phú Thuận, Quận 7. Đường Cao Thị Chính.
DT: 4 x 23m.
GPXD: Trệt 2 lầu sân thượng.
Đất đối diện công viên, đường thông thích hợp xây ở buôn bán kinh doanh mọi ngành nghề.
Hướng Tây.
Sổ đỏ.
Giá bán: 11.5 tỷ.
Liên hệ: .
Bán 3 lô đất nền giá tốt kdc kim sơn q7 dt 5x20m, 10x20m, xd tự do, lk himlam, giá 125tr/m2
5
25 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Chính chủ bán đất nền dự án KDC Kim Sơn Q7 - giá tốt nhất thị trường. Cách Lotte Mart 500m, Vivo City 500m. Về Q1 5'. Cách KDC Him Lam 500m. Cách PMH 1Km, xung quanh đầy đủ tiện ích, Thích hợp mua ở đầu tư, để ở. Liên hệ ngay xem đất: (Quang Vũ).

Đất nền nhà phố còn 2 lô.
1// DT 5x20m (100m²) giá 17,5 Tỷ (175tr/m²).

Đất nền biệt thự còn 2 lô.
1/ DT 10x20m (200m²) giá 25 Tỷ (125tr/m²).
2/ DT ...
7.5ty chính chủ bán nhanh nền 5mx20m  mt đường 12m giáp chung cư  kdc lotus đào trí lê thị chợ
6
7.5 tỷ 99 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

CHÍNH CHỦ gửi nền đẹp 5mx20m, giáp ngay Khu Chung cư
Kdc Lotus Phú Thuận Q7 phép xây dựng sẵn giá tốt khu vực

- 5mx20m
- Giá 7.5 Tỷ ( có thương lượng lộc lá)

- Vị trí hiếm : 2 mặt thoáng, gần trục đường 24m, kế bên Chung cư mới của dự án, thuận tiện kinh doanh, mở văn phòng công ty

### Khu hiếm đất bán, sắp tới tăng giá mạnh ít nhất 50% khi hạ tầng hoàn thiện với cầu Phú Mỹ 2, khởi công xây ...
Bán lỗ 2 tỷ! bán gấp nền đất đẹp kdc phú mỹ 126m2 (6x21m)  hướng nam, đường 12m, giá tốt 16,5 tỷ
5
16.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phú Mỹ, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Bán lô đất đẹp KDC Phú Mỹ sát Phú Mỹ Hưng, vị trí vàng, dân trí cao.

Diện tích: 6m x 21m = 126m².
Lộ giới: 12m đường rộng, thông thoáng.
Hướng: Nam mát mẻ, phong thủy tốt.
Quy hoạch xây dựng: Hầm Trệt 2 Lầu Sân thượng.
Giá chốt nhanh 16,5 tỷ đồng.
Ngân hàng Vietcombank & Agribank hỗ trợ vay lên đến 50% giá trị tài sản.

Ưu điểm nổi bật:
Khu vực dân trí cao, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh.
Gần Phú ...
Bán gấp lô đất đào trí đường 14m kdc phú thuận lotus residence quận 7, dt 5x18.5m, giá 6.5 tỷ
8
6.5 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lotus Residence, P.Phú Thuận, Quận 7, HCM

Chính chủ Cần Bán đất nền Đào Trí khu dân cư Phú Thuận - (Dự án Lotus Residence) Quận 7.
+ Vị trí dự án: Mặt tiền đường Đào Trí, Phú Thuận, Quận 7. Kết nối đường Lê Thị Chợ, Hoàng Quốc Việt. Gần chung cư An Gia Skyline, River Panorama, khu dân cư Lacasa. Cách Phú Mỹ hưng 500m, Trương Quốc Tế Canada 1km.
- Cơ sở hạ tầng hoàn thiện. Điện âm, công viên tiện ích đầy đủ.

- Quy cách xây dựng: Hầm, 1 ...
Bán rẻ lô đất kdc kim sơn nguyễn hữu thọ 5x20m, giá 15 tỷ, ngay đại học tôn đức thắng rmit
9
15 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Kim Sơn, P.Tân Phong, Quận 7, HCM

Bán gấp lô đất đường Số 2 đường thông - khu dân cư Kim Sơn - đường Nguyễn Hữu Thọ, đối diện ĐH Tôn Đức Thắng, ĐH Cảnh Sát Nhân Dân, RMIT, Phường Tân Phong, Quận 7.

Giá đầu tư tốt nhất đường số 12m. Dãy B và A.
- Diện tích: 5x20 (100m²).
- Hướng: Đông Tứ Trạch.
- Quy cách XD: Hầm + trệt + 4 lầu.
- Pháp lý: Sổ hồng riêng cá nhân.
- Hỗ trợ vay ngân hàng 70% giá trị. Lãi suất vay: 9.5 % / năm.
- Giá ...
Chính chủ bán gấp lô đất nền đẹp dt 7x19m đường số 2, kdc phú mỹ q7, giá 15.5 tỷ ngay ga metro
10
15.5 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Phú Mỹ Chợ Lớn, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Chính chủ bán lô đất đường Số 2 - Phú Mỹ Chợ Lớn, phường Phú Mỹ, Quận 7. Cách Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, trường quốc tế Canada 500m. Ngay đường Nguyễn Lương Bằng đi trung tâm Phú Mỹ Hưng - hành chính Quận 7 chỉ 5 phút. Cách tuyến metro cần giờ bền thành cần giờ 500m.

Diện tích: 7 x 19 = 133m² đường thông 14m.
GPXD: Hầm 4 lầu (phù hợp xây viila, văn phòng, căn hộ dịch vụ).
Pháp ly sổ hồng riêng. Sẵn ...
Một nền nhà phố duy nhất cần bán giá tốt trong kdc phú mỹ vạn phát hưng bán giá tốt, vị trí đẹp
4
17.14 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Hoàng Quốc Việt, P.Phú Mỹ, Quận 7, HCM

Do cần tiền giải quyết công việc cần bán lô đất nền có diện tích lớn ngay cạnh Phú Mỹ Hưng, có an ninh tốt, khu dân cư yên tính, văn minh.
Diện tích: 126m².
Giá bán: 136tr/m².
Đây là dự án KDC nằm liền kề Phú Mỹ Hưng nhưng giá bán lại rẻ hơn rất nhiều, có an ninh nghiêm ngặt, camera quan sát 24/24, khuôn viên có đầy đủ tiện ích như công viên nội khu rộng lớn, trường học, siêu thị, ngân ...
Từ 20 tới 40 của 132

Xem quy hoạch tại Quận 7, Hồ Chí Minh