Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất kdc conic, dt 126m2, giá 8,5 tỷ (tl)
3
8.5 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán đất KDC Conic vị trí đẹp, giá tốt!

Vị trí: Khu Dân Cư Conic, Bình Chánh khu đô thị xanh, quy hoạch đồng bộ, an ninh tuyệt đối.
Diện tích: 7m x 18m = 126m².
Giá bán: 8.5 tỷ (Thương lượng nhẹ).

Đường rộng thoáng, hạ tầng hoàn chỉnh.
Khu dân trí cao, môi trường sống yên tĩnh.
Gần trường học, siêu thị, trung tâm thương mại.
Pháp lý rõ ràng sổ hồng riêng sang tên ngay.

Cơ hội vàng để sở hữu lô ...
Mình em ruột chính chủ, cần bán gấp nền đất ngang 5m dài 19.38m. full thổ cư, không lộ giới. giá tl
5
4.75 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Phạm Văn Hai, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

Đất chính chủ - Khu dân cư Phạm Văn Hai - Giáp ranh Bình Tân.
Diện tích: Ngang 5m dài 19.38m.
+ Tông diện tích: 96.9m² full thổ cư 100% (không lộ giới).
- Giá 4.750.000.0004.750.000.xxxđ thương lượng.
Xây dựng tự do, điện âm, nước máy.
- Đường nhựa 10m, vỉa hè 3m, cao ráo, không ngập.
- Đầy đủ tiện ích xung quanh. Chợ, siêu thị, Coopmart, trường học các cấp.
+ Chủ nét, trả giá là bán, chủ hỗ trợ cho khách mua ...
Chính chủ bán nền 100m2, lộ giới 20m giá bán chỉ 5,6 tỷ! còn 1 nền duy nhất ( không lỗi phong thuỷ)
11
5.6 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

ĐẤT NỀN PHONG PHÚ 4 KHU KHANG ĐIỀN, BÌNH CHÁNH

Diện tích: 5 x 20 (100m)
Xây dựng: 3,5 tấm (có thể làm hầm)
Đường nội khu: rộng 20m thông thoáng, xe hơi quay đầu thoải mái

Giá bán: 5,6 tỷ
Kết nối giao thông thuận tiện:
Trục chính Nguyễn Văn Linh QL50
Liền kề đường Song Hành di chuyển Q5, Q10, Q11 chỉ ~10 phút
Cách cao tốc Bến Lức Long Thành khoảng 5 phút

Tiện ích giáo dục đầy ...
Bán lô góc 2 mặt tiền đường 30m
9
9.5 tỷ 87 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô góc 2 mặt tiền đường 30m.
Lô góc hiếm 2 mặt tiền thông thoáng.
Đường rộng 30m, vỉa hè lớn kinh doanh cực tốt.
Phù hợp xây văn phòng, khách sạn, CHDV.
Khu dân cư hiện hữu, hạ tầng hoàn chỉnh.
Sổ hồng riêng pháp lý chuẩn.

Giá chào bán: 9,5 tỷ

Vị trí đẹp tiềm năng tăng giá cao.
Lâm Real Estate: .
Zalo: Zalo. Me/.
Đi xem đất & làm việc trực tiếp chính chủ.
Nền biệt thự view công viên tại kdc phong phú 4  12x20m  55 triệu/m2
5
13.2 tỷ 240 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN NỀN BIỆT THỰ VIEW CÔNG VIÊN _ KDC PHONG PHÚ 4 (KHANG ĐIỀN)
- Vị trí đẹp, không gian sống đẳng cấp cực hiếm trong khu
- Diện tích: 12 x 20m = 240m2
- Giá bán: 55 triệu/m² (giá tốt cho nền biệt thự view công viên)

* Ưu điểm nổi bật:
- View công viên trực diện, không gian xanh mát quanh năm
- Khu biệt thự đồng bộ, dân trí cao, an ninh 24/7
- Đường nội khu rộng, yên tĩnh, phù hợp an cư hoặc ...
Bán gấp lô đất kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. 7x18m sổ hồng. giá 8 tỷ
3
8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 7x18m.
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 8 tỷ.
Lh .
Bán gấp lô đất nhà phố kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh.6x18 sổ hồng.giá 6ty6
3
6.6 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN GẤP lô đất nhà phố kdc Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh
Diện tích 6x18
Đường 12m
Sổ hồng riêng
Giá 6ty6
Lh
Đất nền 5x17m, full thổ, đường nhựa 16m, khu vực toàn nhà cao tầng, giá 4,3 tỷ
7
4.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu dân cư Phạm Văn Hai, X.Phạm Văn Hai, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền mặt tiền đường Số 2 rộng 16m, khu dân cư Phạm Văn Hai, khu vực toàn nhà cao tầng, văn phòng công ty.
Gần siêu thị, trường học, bệnh viện.
DT: 5x17m vuông vức.
Đường nhựa 16m bao gồm cả vĩa hè, điện âm, nước âm.
Giá: 4,3 tỷ.
Đất nền khang điền 5x20m, giá 5,8 tỷ. sổ hồng
5
5.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Ms Tình (8 tin đăng)
Dự án Việt Phú Garden phong Phú 4 Bình Chánh

- Ngay mặt tiền Trịnh Quang Nghị giao Song hành quốc lộ 50.
- Quy mô 87ha gồm: Nhà phố compuod, đất nền, Căn hộ chung cư lovera vista.
- Tiện ích sống không thiếu thứ gì: Chợ, siêu thị, trường học từ mầm non đến cấp 3, cách làng đại học khu Nam chỉ 1km.
- Pháp lý sổ hồng sở hữu lâu dài.

Để đi xem thực tế dự án Anh chị gọi ngay cho em: - Nguyễn Tình.
Bán nền góc vip bo 51 (số nhà 39) đường số 7, kdc conic
12
12.22 tỷ 152 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền góc mặt tiền đường số 7 và số 8, KDC Conic, Nguyễn Văn Linh, Bình Hưng, TPHCM. Số thửa 1028, tờ bản đồ số 4, mã nền BO 51 (số nhà đẹp: 39 đường số 7), DT 152,7m², chiều ngang 8m chiều dài 20m. (hướng chính Đông Bắc).
Pháp lý: Sổ hồng full thổ cư, vay bank 65%. Đã đổ bê tông lót gạch nền, có mái che, tiện kinh doanh ngay. Đất nền sổ hồng riêng, không ép xây dựng, có thể đầu tư lâu ...
Bán nền biệt thự dự án khang điền  160m2  giá 56 triệu/m2
5
8.96 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Ms Tình (8 tin đăng)
Nền biệt thự đối diện công viên khu Việt Phú Garden.
- Quy mô dự án 87ha: Đất nền, nhà phố, căn hộ chung cư.
- Tiện ích đầy đủ: Trường học, chợ, siêu thị,...
- Diện tích 8x18m, 8x20m, 10x20m, 12x20m,...
- QH xây dựng 1 trệt 2 lầu.
LH: - Nguyễn Tình.
Bán đất mt đường song hành quốc lộ 50, kdc phong phú 4, bình chánh
6
8 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Việt Phú Garden, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

BÁN ĐẤT MẶT TIỀN ĐƯỜNG SONG HÀNH, TRỤC ĐƯỜNG 52M _ VỊ TRÍ KINH DOANH ĐẮC ĐỊA

Vị trí mặt tiền đẹp, khu vực phát triển sầm uất, thích hợp vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư lâu dài.

- Diện tích: 5m x 18m (90m²)
- Quy hoạch xây dựng: 1 trệt 3 lầu và sân thượng, có thể xây hầm

- Giá bán: 8 tỷ

* Lợi thế nổi bật:
- Mặt tiền đường Song Hành rộng 52m, giao thông thuận tiện
- Khu vực đông dân cư, tiềm ...
Bán đất nền dự án view đẹp tại khu dân cư 6b intresco, 9 tỷ, 100m2
4
9 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Khu đất nền dự án 15 Đ SỐ 4A., Khu dân cư 6B Intresco, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh (Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ) mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn với vị trí đắc địa và nhiều tiện ích.

- Diện tích: 100m².
- Giá bán: 9 tỷ VND.
- Hướng cửa chính: Tây Bắc.
- Chiều ngang mặt tiền: 6m.
- Chiều rộng ngõ trước: 6m.
- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng.
- Đường vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi di ...
Nền 5x20m giá tốt, kdc phong phú 4, đường rộng 16m