Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần tiền bán đất khu dân cư 13c  dt 85m2  4 tỷ, xd tự do, bank hỗ trợ vay 70% hđmb,
6
4 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần tiền bán đất khu dân cư 13C - Bình Chánh, khu dân cư xây dựng đông đúc, an ninh, ổn định, có trường Quốc tế Canada, hồ bơi.
DT: 85m² - 4 tỷ, XD tự do (giá rẻ nhất thị trường) HĐMB. có ngân hàng hỗ trợ vay 70%
Liên hệ: Mrs Diệu.
Chính chủ bán gấp đất khu dân cư kiên cường đối diện công viên giá tốt cho đầu tư
3
5.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp đất khu 6B Kiên Cường, DT 5x20m, giá 58tr/m², hướng Đông Bắc, rất thích hợp việc mua đầu tư hay để ở, vì khu đó đang chuẩn bị xây chung cư, qua năm làm cầu bắc qua khu ven sông, khu dân cư hiện hữu, giá tốt đầu tư được. Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ: Ms. Trâm.
Bán lô đất 5x20 kdc trung sơn vị trí đẹp, ngay trục đường chính 28m, giá chỉ 170tr/m
3
17.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô đất biệt thự đơn lập KDC Trung Sơn. DT 5*20m (100m²). Vị trí đẹp đường lớn, Phù hợp xây ở, VP cty,...
Sổ đỏ chính chủ bán giá chỉ còn 175tr/m². Hỗ trợ vay ngân hàng lên tới 80%.
Xem đất và đàm phán chính chủ liên hệ em Dung , .
Bán đất dự án kdc 13a hồng quang đối diện trường đại học kinh tế tp. hcm giá 35tr/m2
5
4.9 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hồng Quang 13A Nam Sài Gòn, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần tiền bán gấp nền đất tại dự án khu dân cư 13A Hồng Quang đường Nguyễn Văn Linh đôi diện trường đại học kinh tế TP. HCM.
Cơ sơ hạ tầng đang được tập đoàn địa ốc Kim Oanh làm hoàn chỉnh, thởi điểm tốt để khách hàng sở hưu cho mình một nền đất xây nhà giá rẻ.
Diện tích 7x20 hướng đông nam giá bán 35tr/m².
Xem đất liên hê: Duy Dũng.
Cần bán kdc 13c, mt 60m vành đai, 5x19.5m, giá 6.5ỷ/nền, vị trí đẹp, dt 0906 694 *** diệu
4
6.5 tỷ 96 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán - khu dân cư 13C - MT Vành đai 60m khu dân cư xây dựng đông đúc, an ninh, ổn định, có trường Quốc tế Canada, hồ bơi.
- DT: 5x19,5m. Giá: 6,5 tỷ/nền - MT Vành Đai 60m - sổ đỏ
-
Pháp lí mua bán sang tên tại chủ đầu tư (giá rẻ nhất thị trường), xây dựng tự do. Vị trí ngay phía ngoài.
Vui lòng liên hệ: Diệu.
Cần tiền cần bán đất kdc 13c dt 5x17m  giá 5,2tỷ (sổ đỏ cá nhân) xây dựng tự do
6
5.2 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần tiền bán đất khu dân cư 13C - Bình Chánh mặt tiền Vành Đai Trong, khu dân cư xây dựng đông đúc, an ninh, ổn định, có trường Quốc tế Canada, hồ bơi.

- DT: 5x17m - giá 5,2tỷ (sổ đỏ cá nhân) xây dựng tự do.

Vui lòng liên hệ: . Diệu để được tư vấn.
Bán đất nền dự án 13a hồng quang đường nguyễn văn linh xã bình hưng giá siêu rẻ
3
4.9 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hồng Quang 13A Nam Sài Gòn, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần tiền bán nền đất nhà phố KDC 13A Hồng Quang đường Nguyễn Văn Linh nay là xã Bình Hưng, đối diện trường đại học Kinh tế TP. HCM.
Lô A9 - diện tích: 7m x 20m.
View hướng Đông Nam, đường trước nhà 14m.
Giá bán nhanh: 35 triệu/m² (bao sang tên).
Pháp lý hợp đồng góp vốn sang tên trực tiếp.

Liên hệ mua đất: A. Dũng - .
Cần bán cặp đất đường 9a kdc trung sơn. vị trí cực đẹp,dt 200m2,sổ hồng giá 53 tỷ(tl), 0931 017 ***
4
53 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp cặp đất mặt tiền đường 9A KDC Trung Sơn. DT 5*20m mỗi nền. Tổng 2 nền là 200m². Nằm trên trục đường 9A rộng 40m, Kinh doanh sầm uất, trục đường chính kết nối quận 7, Bình Chánh, Q1, Q5... Nơi tập trung nhiều ngân hàng, nhà hàng, công ty, chung cư, TTTM... Có thể hợp khối hoặc riêng biệt, Thiết kế xd được 1 hầm, 5 lầu...
Sổ đỏ chính chủ có thể xây dựng ngay hoặc cất ...
Bán gấp đất dự án 13c green life lô j đường số 3 giá rẻ
4
5.3 tỷ 85 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần tiền bán gấp lô đất trong khu dân cư 13C Green Life đường Nguyễn Văn Linh xã Phong Phú huyện Bình Chánh Tp. HCM.
Vị trí lô J hướng Đông Bắc đối diện trung tâm thương mại.
Nền đất nằm ở đường thông phía trước trường học dân cư đông đúc.
Sổ đỏ cầm tay mua bán chuyển nhượng sang tên sổ.
Diện tích nền đất: 5 x 17m.
Giá bán gấp 5.3 tỷTL.
Lh: Dũng.
Công ty bất động sản Thành Đạt
Địa chỉ: 16 đường ...
Đất mặt tiền kdc bình hưng bình chánh 4x22 nhỉnh 8tỷ
3
8.5 tỷ 88 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Đất mặt tiền KDC Bình Hưng giá tốt đầu tư.

* / Vị trí: Mặt tiền đường Số, khu dân cư Bình Hưng.
* / Diện tích: 4 x 22 (88m) sổ vuông vức đẹp.
* / Pháp lý chuẩn công chứng nhanh.
- Đường rộng, xe hơi ra vào thoải mái.
- Khu dân cư hiện hữu, an ninh, xây dựng tự do.
- Gần trường học (như Pathway Tuệ Đức), tiện ích xung quanh đầy đủ.

* / Phù hợp xây ở, mở văn phòng nhỏ hoặc đầu tư giữ tiền.
- Khu ...
Chính chủ cần bán lô đất mặt tiền đường phạm hùng kdc đại phúc vị trí đẹp giá 125tr/m  0931 017 ***
3
12.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán gáp lô đất mặt tiền đường Phạm Hùng KDC Đại Phúc, vị trí đẹp gần ngay cồng chào KDC Đại Phúc, trục đường chính 40m, nối liền huyện Nhà Bè, Bình Chánh đi các quận trung tâm. Trục đường kinh doanh sầm uất. Rất thuận lợi để ở kinh doanh, vp công ty...
Thiện chí bán giá 12.5 tỷ.
Qúy khách hàng có nhu cầu xem đất và đàm phán chính chủ liên hệ em Dung , .
Bán đất chính chủ khu 13e làng việt kiều phong phú, giá44tr/m2
3
4.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Do mình không có nhu cầu ở nên mình muốn bán lô, DT 5x20m², ở khu dân cư 13E xung quanh nhiều tiện ích, khu này hiện đang phát triển rất tốt cho đầu tư và xây nhà ở...
Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ Ms. Trâm.
Kdc t30 xã bình hưng bình chánh cách q1 chỉ 15 phút diện tích 5,6x18=100m2 7.5 tỷ  0357 313 ***
3
7.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Khu dân cư T30 xã Bình Hưng Bình Chánh TP HCM.
Bán nền 5.6 x18 =100m².

Pháp lý sổ đỏ, thầu xây dựng tự do, 1 hầm 1 trệt 2 lầu sân thượng.
Hướng nhà Tây Nam, view công viên bờ sông thoáng mát.

Vị trí thuận tiện qua quận 7, quận 5 quận 6, vào quận 1 chỉ 10 - 15 phút.
Gía bán 7.5 tỷ (thương lượng) có hỗ trợ khách mua vay ngân hàng.

LH Vương chính chủ .
Bán gấp đất khu 6b intresco 100m2 giá 8 tỷ bao gồm móng cọc
3
8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán gấp lô đất khu 6B Intresco hướng Tây Bắc đất đã bao gồm móng cọc giá 8 tỷ. Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ em Ms. Trâm.
Chính chủ bán gấp lô đất khu 6b intresco hướng tây bắc, giá 8 tỷ bao gồm móng cọc
3
8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Do không co nhu cầu xây nên cần bán gấp lô đất khu 6B Intresco.
Hướng Tây Bắc đất có móng cọc giá 9tyr
Ai có nhu cầu vui lòng liên hệ Ms. Trâm.
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự sổ đỏ kdc conic(giá thấp hơn mặt bằng chủ cần bán nhanh)
4
16.43 tỷ 269 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Giá thấp hơn mặt bằng chủ cần bán nhanh.

Thông tin:
DT: 13 x 20,7m (269,3m²).
Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí cực đẹp: Đối diện công viên + sông (thoáng, hiếm).
KDC hiện hữu an ninh dân trí cao.

Đất biệt thự view sông KDC Conic Bình Chánh.

Lô này: 61tr/m² rẻ hơn thị trường.

Điểm mạnh:
View kép (công viên + sông) giá trị ở & đầu tư đều tốt.
5 phút ra Nguyễn Văn Linh về Phú Mỹ Hưng ...
Bán gấp lô đất 100m2 giá 1ti250 shr thuộc kdc bình hưng quốc lộ 50.
4
Thỏa thuận 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Thắng (3 tin đăng)
Mở bán - đất nền khu dân cư Bình Hưng - mặt tiền Quốc Lộ 50 - gần bến xe Quận 8.
Vị trí: Mặt tiền ngay Đường Số 10 liền kề Chợ Bình Hưng.
Kết nối nhanh: Quận 8, Quận 5, Quận 10 chỉ 15 phút di chuyển.
Nằm trên trục hành lang kinh tế đô thị gần khu công nghiệp & dân cư hiện hữu.
Diện tích & Giá bán (đã có sổ):
5x20m (100m²).
Pháp lý:
Sổ hồng riêng từng nền xây dựng tự do.
Công chứng sang tên ngay ...
Đất nền nhà phố 7 x 18m = 126m2 đường 3a kdc conic,  0977 954 ***
3
7.88 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

KDC Conic, đại lộ Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh, nằm gần Quốc Lộ 50 và Phú Mỹ Hưng. DT .
Nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của cư dân, nơi đầu tư sinh lời nhanh nhất và an toàn nhất cho nhà đầu tư.

1. Khu dân cư có đầy đủ tiện ích: Trường học quốc tế Canada, khu thể dục thể thao, nhà trẻ, bệnh viện, công viên sinh thái. Dân cư đông đúc, hạ tầng hoàn thiện, đầy đủ tiện ích, trường quốc tế, ...
Nền nhà phố 7 x 18m = 127m2 kdc conic nguyễn văn linh,  0977 954 ***, giá 62 triệu/m2
3
7.81 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền biệt thự khu dân cư Conic - nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của cư dân.
Công ty chúng tôi đang đi vào làm lại cảnh quan tổng thể có thể nói là đẹp nhất khu 13 và khu vực lân cận 13B Conic.
Khu dân cư 13B Conic nằm gần Quốc Lộ 50 và Phú Mỹ Hưng. Biệt thự 13B Conic nằm trên trục đại lộ Nguyễn Văn Linh, ngay nơi tiếp giáp con đường huyết mạch của Bình Chánh cách trung tâm quận 1 chỉ ...
7,750tỷ. đất nền mt đường số 5, kdc phong phú 5. dt 4,5x18m. sổ hồng riêng
4
7.68 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán nền đất thổ cư mặt tiền đường Số 5, thuộc khu dân cư Phong Phú 5, cách bến xe quận 8 vào 500m.
- Diện tích 4,5x18m = 81m² sổ hồng riêng.
- Đường nhựa trước đất rộng 16 mét.
- Xung quanh đã xây nhà kín mít.
- Vị trí đẹp kế bên công viên thoáng mát.
- Cách trường học quốc tế Nam Mỹ UTS vài bước chân.
- Bán kính 200m đầy đủ các tiện ích chợ, siêu thị, nhà trẻ, nhà hàng...
- Cho xây dựng 1 ...
Từ 180 tới 200 của 239

Xem quy hoạch tại H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh