Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền siêu đẹp khu đô thị đại phúc green villas 230m2 xây dựng liền
8
22 tỷ 230 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất biệt thự góc 2 mặt tiền siêu đẹp khu đô thị Đại Phúc Green Villas 230m² xây dựng liền.
Lô góc diện tích 230m².
Diện tích 14x16m.

- Điểm đặc biệt:
+ Mặt tiền đường rộng 12m, ngõ vào thuận tiện cho xe ô tô vào tận nơi.
+ Vị trí lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh.
+ Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng sinh lời cao trong tương lai.

- Cách trường học mầm non Trung ...
Bán đất 95m2(5 x 19)đ vành đai trong, kdc 13c(greenlife) sổ cn phong phú, bc giá 6tỷ500 tl
6
6.5 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Greenlife 13C, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất 95m²-đường Vành Đai Trong KDC 13C (Greenlife) xã Phong Phú - Bình Chánh.

- Diện tích: Diện tích: 5 x 19m - 95m2

- Hiện trạng đất trống.

- Vị trí: Khu dân cư 13C (GeenLife), ngay trường Quốc Tế Canada, liền kề KDC Conic 13B, đối diện trường Đại Học Kinh Tế, Văn Hiến, Xây Dựng.

- Ngay cầu Bà Lớn đường Nguyễn Văn Linh cách ngã tư Ql 50 - 500m.

- Pháp lý: Sổ đỏ đất cá nhân.

- Giá: ...
Làng đại học  đất nền dự án 100m2 tại 13e phong phú, bình chánh, giá tốt vnd/m2
8
4.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Nhà đất siêu hot tại 13E Phong Phú, Đường 4A, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh. Đất nền dự án cực chất với diện tích 100m², giá chỉ 41 triệu VND/m². Mặt tiền rộng 12m, đường vào 12m, siêu phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Phong thủy ổn, hướng Đông Nam giúp hút tài lộc.

Địa điểm xung quanh:
+ Siêu thị.
+ 3 trường đại học lớn: Đại Học Kinh Tế - Đại Học Văn Hiến - Học Viện Kỹ ...
Lô đất đường chính 22m giá 53 triệu đồng/m2  làng đại học
11
5.3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Dự án 13E Phong Phú, Đường 4A, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là một cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai đang tìm kiếm đất nền dự án.

- Diện tích 100m², phù hợp cho nhiều loại hình xây dựng.
- Giá bán 53 triệu/m², mang lại giá trị đầu tư cao.
- Đường vào rộng 12m, thuận tiện cho việc di chuyển và sinh hoạt hàng ngày.
- Mặt tiền rộng 12m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh.

Điểm ...
Bán đất nền dự án khu dân cư bình hưng, 6,9 tỷ, 81m2, hàng hiếm tại bình chánh
5
6.9 tỷ 81 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền dự án Khu dân cư Bình Hưng, Đường 10, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh (địa chỉ cũ: Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh) với diện tích 81m², giá 6,9 tỷ VND, là cơ hội đầu tư tuyệt vời.
- Pháp lý đầy đủ.
- Ngõ vào rộng 12m, xe hơi vào thoải mái.
- Mặt tiền 4,5m, thích hợp cho kinh doanh.
- Hạ tầng kỹ thuật hoàn thiện, giấy chứng nhận quyền sử dụng đất sẵn sàng.
- Nội thất cơ bản: điều hòa, tủ ...
Bán đất nền 5 x 22110m2giá 66 triệu/m2 sổ đỏ cá nhân kdc t30 liền kề đại phúc xã bình hưng.
4
7.23 tỷ 109 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất 109,6m²(5 x 22)KDC T 30 xã Bình Hưng , Bình Chánh.

- Diện tích : 5 x 22-110m²-Sổ đỏ cá nhân

- Hiện trạng đất trống

- Vị trí : Mặt tiền đường 12m kết nối đường Phạm Hùng nối dài, đối diện KDC Đại Phúc, ngay trường Quốc Tế Anh - Việt.

- Cách Ngã tư Nguyễn văn linh 500m, tiện lợi đi các quận Tp

- Lô đất phù hợp xây dựng, thiết kế yêu cầu gia đình an cư.

- Giá : 66 triệu/m²( 7tỷ2 ...
Bán lô đất conic 126m2 (7x18) sổ hồng riêng, giá chỉ 65 triệu/m2.  0902 462 ***
5
8.19 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán nhanh lô đất KDC Conic. Đối diện trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TP. HCM.
Khu dân cư sầm uất, kết nối giao thông thuận tiện, nằm trên trục đường chính Nguyễn Văn Linh. Cách bến xe Quận 8 chỉ 2km, đi Phú Mỹ Hưng chỉ 10p xe máy.
Tiện ích nội khu: Siêu thị, gym, spa, mầm non. Trung tâm anh ngữ, trường Quốc tế Canada.
Diện tích: 126m² (7x18).
Giá: 8.19 tỷ. Sổ hồng riêng. Hỗ trợ vay ...
Duy nhất 1 nền sổ giá tốt nhất. kdc phong phú, 5x20m  sổ. hướng tây bắc  5.8 tỷ.  em tú xem đất
10
5.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Bình Chánh, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Duy nhất 1 nền giá tốt nhất - 5.8 Tỷ
Đất nền khu dân cư Phong Phú 4 Khang Điền Bình Chánh.
5x20m sổ giá 5.8 tỷ
Hướng Tây Bắc

Khách cần tìm đất hướng nào có thể nhắn tin trực tiếp cho em Tú .

Khu vực gần trường các cấp và chợ. Khu vực công viên có mảng xanh nhiều. Có các siêu thị mini và cửa hàng tiện ích.
------------------

Đào Tú - Chuyên nhà chính chủ SG.
Nhận ký gửi bán & cho thuê ...
Sh0phouse sản phẩm đất nền đầu tư khan hiếm. giá bán 6,9 tỷ mức giá đất nền rất tốt ở mizuki park
9
6.9 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

ĐẤT NỀN SH0PHOUSE MIZUKI PARK SẢN PHẨM ĐẦU TƯ KHAN HIẾM

Giá bán: 6,9 tỷ mức giá rất tốt so với mặt bằng hiện tại
Shophouse mặt tiền đường lớn, trục giao thông chính nội khu, thuận lợi kinh doanh
Liền kề KĐT Mizuki Park quy mô lớn, khu dân cư hiện hữu, nhu cầu mua sắm dịch vụ cao

Giá trị đầu tư nổi bật:
Nguồn cung shophouse khan hiếm, tính thanh khoản tốt
Phù hợp kinh doanh, cho thuê ...
Đất nền mizuki nam long 100m2 kdc an ninh,  0937 532 ***
10
7.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền nhà phố Valora Island khu Mizuki Park.
Chủ đầu tư Nam Long - đường Nguyễn Văn Linh.
- Diện tích: 5x20m vuông vức đẹp, nằm trong khu có bảo vệ 24/7.
- Nhà được quy hoạch xây dựng: 1 trệt - 2 lầu - Sân thượng.
- Là hàng xóm với khu Biệt thự Camellia, Valora Mizuki, Flora Mizuki,...
Khu dân cư tri thức.
Giá bán còn thương lượng.
- Gần trung tâm đi về quận 7, 8, 5, 10, 11 chỉ 5 phút, ...
Bán gấp đất nền dự án mizuki park, 7,4 tỷ, 100m2, nền góc. kdc tri thức.  0937 532 ***
8
7.4 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Mizuki Park, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Mizuki Park, một trong những dự án đất nền nổi bật tại Bình Chánh, mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng.
+ Giá chỉ 7,4 tỷ VND cho diện tích 100m². Nền góc gần công viên cây xanh.
+ Thiết kế phong thủy tốt, tạo không gian sống hài hòa.
+ Nằm ngay đại lộ Nguyễn Văn Linh, kết nối dễ dàng đến các quận trung tâm.

Giới thiệu tổng quan dự án.
Dự án Mizuki Park có quy mô lên đến 26 ha với mật ...
Chính chủ gửi bán lô đất biệt thự view sông công viên kdc conic (giá 61tr/m2 sổ đỏ cá nhân)
6
15.93 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất biệt thự view sông công viên KDC Conic Bình Chánh.

Giá tốt hơn mặt bằng chủ bán gấp.

Thông tin chi tiết:
Diện tích: 13 x 20,7m 270m².
Loại hình: Đất biệt thự xây dựng tự do.
Vị trí: Đối diện công viên & sông không gian sống đẳng cấp, cực thoáng.
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, phù hợp xây villa nghỉ dưỡng hoặc ở lâu dài.

Lô này chỉ 61 triệu/m² giá đang rẻ hơn mặt bằng.

Lợi thế nổi bật:
View ...
Hot, bán nhanh nền nhà phố kdc t30  phạm hùng 100m2 giá 68 tr/m2
6
6.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chủ cần bán gấp nền sổ đỏ cá nhân KDC 6B T30 đường Phạm Hùng, nối dài xã Bình Hưng, Bình Chánh.
Sổ đỏ cá nhân không ép tiến độ xây dựng.

- Diện tích 100m² (5x20m) giá 68tr/m2
- KDC xây dựng nhà thầu tự do, kiến trúc theo nhu cầu khách hàng, đáp ứng mật độ xây dựng hầm trệt 2 lầu sân thượng.
- Vị trí đường 12m view công viên, cách mặt tiền Phạm Hùng 50m. Cách các quận trung tâm 10 phút đi xe.
- ...
Bán đất 120m2 tại kdc 13b conic, phong phú, bình chánh, giá cực chất 66 triệu/m2
3
7.92 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Khu đô thị mới 13B Conic tọa lạc tại xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là một trong những dự án đất nền nổi bật trong khu vực với nhiều lợi thế hấp dẫn cho các nhà đầu tư.

- Diện tích: 120 m².
- Giá: 66 triệu / m².
- Đường rộng, dễ dàng di chuyển.
- Khu vực an ninh đảm bảo với nhiều tiện ích xung quanh.
- Phong thủy tốt, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở lâu dài.

Dự án này không chỉ mang ...
Bán lô biệt thự đẹp kdc conic phong phú, bình chánh. diện tích 16*18. giá chỉ 58tr/m2
3
16.7 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán lô biệt thự đẹp KDC Conic Phong Phú, Bình Chánh.
Vị trí đắc địa: Tiềm năng tăng giá mạnh - Sổ hồng riêng.
KDC Conic, khu dân cư quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn chỉnh, an ninh 24/7.
Diện tích: 16*18 đất vuông vức, đẹp không lỗi phong thủy.
Giá chỉ: 58tr/m² bớt lộc cho khách thiện chí.
Đường nội khu rộng, xe hơi quay đầu thoải mái.
Cách Q. 8 chỉ 5 phút, về Q. 1 chưa đến 20 phút.
Gần ĐH Văn ...
Bán đất kdc conic 13b, phong phú, bình chánh, giá bán 68 triệu/m2. diện tích 120m2, sổ đỏ riêng
4
8.16 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán đất KDC Conic 13B, Phong Phú, Bình Chánh,
Giá bán: 68 triệu/m² (Chốt nhanh bớt lộc).
Diện tích: 120m², sổ đỏ riêng.
Tiện ích: Lô đất siêu đẹp, thuận tiện di chuyển Quận 1, Quận 7 qua đường NVL, lại liền kề Quận 5 và Quận 10 qua Ql. 50 cầu Chà Và Quận 6.
Dễ dàng di chuyển tới Phú Mỹ Hưng, Chợ Bình Điền, đại học RMIT, Phú Mỹ Hưng, Bến Thành, chợ An đông, Chợ lớn.
Khu đô thị Conic đối diện nhiều ...
Bán đất nền dự án 126m2, giá 66 triệu/m2. tại khu đô thị mới 13b conic, phong phú, bình chánh
3
8.32 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Đất nền dự án tại Khu đô thị mới 13B Conic, Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Giá chỉ 66 triệu/m², diện tích 126m², pháp lý đầy đủ.

Phong thủy tốt, thuận lợi cho việc xây dựng và phát triển kinh doanh.

Khu vực yên tĩnh, không khí trong lành, phù hợp cho gia đình.

Địa điểm xung quanh:
- Gần Chợ Phú Lạc, - Gần ...
Bán nền vành đai 13b conic nguyễn văn linh, bình chánh, diện tích 120m2, giá bán 66tr/m2
3
7.92 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán nền vành đai 13B Conic Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh.
Diện tích: 120m².
Giá bán: 66tr/m², sổ đỏ (Liền khu: Conic 13C - 13E - 13A).
Mặt tiền Nguyễn Văn Linh đường rộng nhất Sài Gòn.
Khu dân cư hiện hữu đã hình thành 20 năm, an ninh tốt bảo vệ 24/7.
Đầy đủ tiện ích: Hồ bơi, trung tâm thể thao, thiền, yoga, bơi, tennis, liền kề trường cấp 1,2,3 đối diện nhiều trường đại học lớn: Trụ sở đại học ...
Bán đất đẹp kdc conic. diện tích 144m² giá bán 9 tỷ (thương lượng cho khách thiện chí)
3
9 tỷ 144 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
BÁN ĐẤT ĐẸP KDC CONIC VỊ TRÍ TIỀM NĂNG GIÁ TỐT

Cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại KDC Conic khu dân cư hiện hữu, an ninh, hạ tầng hoàn chỉnh.

Thông tin lô đất:
Diện tích: 144m²
Giá bán: 9 TỶ (thương lượng cho khách thiện chí)
Đất vuông vức, dễ xây dựng
Thích hợp xây nhà ở, biệt thự mini hoặc đầu tư giữ tài sản
Ưu điểm nổi bật:
Đường nội khu rộng, xe ô tô ra vào thoải mái
Khu dân cư đông đúc, ...
Cần bán gấp lô góc biệt thự kdc 13e làng việt kiều dt 207.5m2, sổ cty xd ngay giá 48tr/m2
7
9.96 tỷ 207 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất BT góc 2MT KDC 13E Intresco Nguyễn Văn Linh Phong Phú Bình Chánh nay Xã Bình Hưng TPHCM.

Khu dân cư sau cụm trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TPHCM, ĐH Mật Mã...

- DT: 11 x 19m(207.5m²).
- Pháp lý: Sổ Cty - Xây nhà hoàn công ra sổ cá nhân.
- Hiện đã có sẵn móng cọc sẵn.
- Hướng chính đông.
Giá 48tr/m².

Lh: Em Nguyên.
Từ 200 tới 220 của 239

Xem quy hoạch tại H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh