Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán gấp lô đất nhà phố đối diện công viên kdc conic 13b.diện tích 7x18,6 (130m2) sổ hồng.giá 8ty150
3
8.15 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Giá 8ty150 tl
Bán gấp lô đất nhà phố kdc Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh
Diện tich 7x19 (130m²) đối diện công viên
Đường 12m
Sổ hồng riêng
Lh
Bán gấp lô đất nhà phố kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. dt 7x18m sổ hồng riêng giá 7tỷ8
3
7.8 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tich 7x18m (126m²).
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Gia 7tỷ8 thuơng lượng.
LH .
Bán đất nền giá tốt tại khang điền bình chánh, 9,39 tỷ, duy nhất nền biệt thự đẹp 160m2
20
9.39 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khang Điền Bình Chánh, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Nằm tại Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Bình Hưng, Hồ Chí Minh - Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh cũ, dự án Khang Điền Bình Chánh mang đến cơ hội sở hữu đất nền lý tưởng. Đất nền dự án này có diện tích 160m², phù hợp cho việc xây dựng và phát triển các công trình nhà ở.

+ Giá chỉ 9,39 tỷ VND.
+ Hướng cửa chính: Đông Nam.
+ Mặt tiền rộng 30m, phù hợp cho các hoạt động kinh doanh.
+ ...
Bán gấp lô đất đường 14m kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh. 7x18m, sổ hồng riêng. giá 7,9tỷ
3
7.9 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 7x18m đối diện trường hịc
Đường 14m hướng Tây Nam.
Sổ hồng riêng.
Giá 7,9tỷ. Bơt lộc
LH .
Bán lô đất đối diện công viên phúc lộc thọ, thuộc khu dân cư ấp 5 phong phú. dt 7x19,5m sổ riêng
3
13 tỷ 136 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô đất nền đường Số 10B, đối diện công viên Phúc Lộc Thọ, thuộc khu dân cư Phong Phú 5.
- Diện tích 7x19,5m = 136,5m².
- Sổ hồng riêng, đất đối diện công viên mát mẻ quanh năm.
- Vị trí vip nhất khu.
- Chỉ còn đúng 1 lô duy nhất chỗ này kêu bán.
- Đường nhựa rộng 12 mét, xe tải tránh nhau.
- Cho xây dựng gồm 1 hầm và 3 lầu.
- Tiện ích xung quanh trường học quốc tế, chợ, siêu thị, nhà ...
Bán đất nền vành đai kdc conic 13b, phong phú, bình chánh. dt 120m2, giá bán 75 triệu/m2
3
9 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Đất nền đẹp ở khu đô thị mới 13B Conic, Phong Phú, Bình Chánh, HCM.
Diện tích 120m², giá bán: 75 triệu/m².

+ Vị trí cực kỳ thuận lợi cho việc phát triển và đầu tư.
+ Khu vực dân cư đông đúc, thoáng đãng.
+ Gần gũi với những tiện ích sống động.

Cách trường cấp 1, THCS, cấp 3 Phong Phú 2km. Trường Quốc tế 500m.
Đối diện các trường Đại học kinh tế...
Cách chợ Tân Đoàn Việt 1.5km.
Cách công viên ...
Bán đất kdc conic 13b, phong phú, bình chánh, giá bán 8,3 tỷ  diện tích 7*18m
4
8.3 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
Bán đất KDC Conic 13B, Phong Phú, Bình Chánh,
Giá bán: 8,3 tỷ - Diện tích: 7*18m, sổ đỏ riêng.
Tiện ích: Dễ dàng di chuyển Quận 1, Quận 7 qua đường NVL, lại liền kề trung tâm giao thương lớn nhất ở Quận 5 và Quận 10 qua Ql. 50 cầu Chà Và Quận 6.
Dễ dàng di chuyển tới Phú Mỹ Hưng, Chợ Bình Điền, đại học RMIT, Phú Mỹ Hưng, Bến Thành, chợ An đông, Chợ lớn.
Khu đô thị Conic đối diện nhiều trường đại ...
Siêu phẩm đất nền kdc conic lô đẹp hiếm, giá chỉ 8,15 tỷ, diện tích 7m x 19m
3
8.5 tỷ 133 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Xuân (28 tin đăng)
SIÊU PHẨM ĐẤT NỀN KDC CONIC LÔ ĐẸP HIẾM, GIÁ CHỈ 8,15 TỶ
Cơ hội sở hữu lô đất vị trí vàng trong khu dân cư chuẩn sống xanh an ninh đẳng cấp.
Diện tích: 7m x 19m Nở ngang đẹp, phong thủy cực chuẩn
Sổ hồng riêng, thổ cư 100%, sang tên trong ngày
Khu dân cư đồng bộ dân trí cao hạ tầng hoàn chỉnh, thích hợp xây nhà ở ngay hoặc đầu tư sinh lời bền vững
Giá chỉ: 8,15 tỷ Giá tốt nhất trong ...
Cần bán lô đất đẹp giá rẻ kdc 13a hồng quang đường nvl giá chỉ 37,5 tỷ( tl)  0937 777 ***
3
Thỏa thuận 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hồng Quang 13A Nam Sài Gòn, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất A19 KDC 13A Hồng Quang, ngay đường Nguyễn Văn Linh. DT 7*20, Vị trí đẹp sát đường chính.
Chính chủ thiện chí bán giá 37,5 tr/m( Có thương lượng)
Xem đất và đàm phán chính chủ liên hệ A. Hiền ,
Bán gấp lô đất biệt thự kdc conic 13b mặt tiền nguyễn văn linh 16x18(288m2) sổ hồng giá 54tr/m2
3
15.55 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán gấp lô đất biệt thự KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 16 x 18m (288m²).
Đường 12m.
Sổ hồng riêng.
Giá 54tr/m².
Lh .
Bán gấp lô đất nhà phố kdc conic 13b.diện tích 6x18 sổ hồng riêng.giá 6,660 ty thương lượng
3
6.66 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất nhà phố KDC Conic 13B mặt tiền Nguyễn Văn Linh
Diện tích 6x18
Đường 12m đã ép cọc
Sổ hồng riêng
Giá 6ty660 tl
Lh
Bán gấp lô đất mặt tiền đường vành đai kdc 13b conic. dt 6x20m, đường số 1 sổ hồng. giá 68tr/m2
4
8.16 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Bán gấp lô đất đường Số 1 (đường Vành Đai) KDC 13B Conic mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Diện tích 6x20m mặt tiền đường Vành Đai 60m (Đường Số 1).
Sổ hồng riêng.
Giá 68tr/m².
LH .
Bán đất nhà phố  biệt thự sổ hồng riêng giá cực mềm 63tr/m2 dt 126m2   0979 695 ***
5
7.94 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Đất nền biệt thự khu dân cư Conic - nơi an ninh, thoáng mát cho nghỉ dưỡng của cư dân.
Khu dân cư 13B Conic có vị trí rất đắc địa là một trong những khu 13 xanh đẹp nhất, sạch sẽ và đặc biệt rất thông thoáng.
Khu dân cư 13B Conic nằm gần Quốc Lộ 50 và Phú Mỹ Hưng. Biệt thự 13B Conic nằm trên trục đại lộ Nguyễn Văn Linh, ngay nơi tiếp giáp con đường huyết mạch của Bình Chánh cách trung tâm quận 1 ...
Giá tốt nhất khu, chỉ có 69tr/m2. đất nền dt 9x19,5m = 175,5m2 thuộc khu dân cư phong phú 5
3
12.11 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

- Không còn lô nào rẻ hơn.
- Kẹt tiền ngân hàng cần bán gấp lô đất biệt thự.
- Thuộc dự án khu dân cư phong phú 5, cách bến xe quận 8 vào 1km.
- Diện tích 9x19,5m = 175,5m² sổ hồng riêng.
- Đường nhựa 12 mét, cho xây dựng gồm 1 hầm và 3 lầu.
- Thuận tiện di chuyển qua các quận trung tâm.
- Tiện ích xung quanh không thiếu gì.
- Gần trường quốc tế Nam Mỹ UTS.
- Giá bán chỉ 69tr/m² còn thương lượng ...
Đất nền đường rạch bà lớn, thuộc khu dân cư phong phú 5, đối diện dự án cầu đường bình tiên
3
13.4 tỷ 175 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Phong Phú 5, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán nền đất thổ cư, mặt tiền đường Rạch Bà Lớn thuộc khu dân cư Phong Phú 5.
- Cách bến xe Quận 8 vào 500m.
- Đất kế bên đường Số 10, đối diện dự án cầu đường Bình Tiên.
- Diện tích 9x19,5m = 175,5m², full thổ cư.
- Pháp lý sổ hồng riêng.
- Đường trước đất rộng 12m, đối diện cồn viên bờ sông thoáng mát quanh năm.
- Cho xây dựng 1 hầm và 3 lầu.
- Bán kính 200m đầy đủ các tiện ích.
- Giá bán ...
Chính chủ cần bán gấp nền đất đường số 4 lô giơi 40m kdc 13e làng việt kiều phong phú giá rẻ
4
9.2 tỷ 140 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần tiền bán gấp lô đât mặt tiền đường số 4 trong KDC 13E Làng Việt Kiều Phong Phú huyện Bình Chánh Tp.HCM
Dự án năm trên mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh giao thông thuận tiện kết nôi quốc lộ 50 song hành .
Xung quanh có các trường đại học lớn như Kinh Tế TP.HCM, Văn Hiến, Xây Dựng
Diện tích 7x20 đường 40m
Giá bán 9,2 tỷ ( Bao gồm cả móng và đà kiềng )
Xem đât liên hê: Duy Dũng
Bán lô góc hai mặt tiền đường lớn trong kdc 13e làng việt kiều phong phú giá rẻ
3
7.82 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần tiền bán gấp nền đất góc hai mặt tiền thuộc dự án KDC 13E Làng Việt Kiều Phong Phú - Bình Chánh - HCM - Ngay đường Nguyễn Văn Linh, trường ĐH Văn Hiến - ĐH Kinh tế.
Nền đất nằm ở vị trí đẹp hướng đông nam thoáng mát.
Giá bán: 38tr/m² thu về.
Tiện ích trong dự án: Trường mẫu giáo, trường cấp 1 Lê Quý Đôn, trường ĐH Văn Hiến, trường ĐH Mật Mã Quân Đội, 3 dự án chung cư cao tầng, siêu ...
Cần tiền bán gấp nền kdc làng đại học 13e intresco, phong phú, bình chánh
7
8.95 tỷ 242 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13E Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Thai Hoa (3 tin đăng)
Nằm ở vị trí đắc địa tại KDC Làng Việt Kiều Phong Phú 13E, Nguyễn Văn Linh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh, lô đất nền dự án này là cơ hội tuyệt vời cho nhà đầu tư hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm.

+ Ngõ vào rộng 12m, thuận lợi cho ô tô di chuyển.
+ Mặt tiền rộng 12m, thích hợp cho việc kinh doanh.
+ Diện tích 242m², giá chỉ 37 triệu/m², rất hợp lý cho một vị trí tiềm năng.

Thông tin thêm về dự ...
Bán đất conic 16x18= 288m2 lô đẹp , giá rẻ nhất thị trường, chỉ 54 triệu/m2. shr
4
15.55 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán ngay lô đất KDC Conic mặt tiền Nguyễn Văn Linh.
Khu dân cư đối diện trường Đại học Văn Hiến, Đại học Kinh Tế TP. HCM KDC cao cấp, quy hoạch đồng bộ, hạ tầng hoàn thiện.
Đường trước đất rộng rãi, mặt tiền kinh doanh tốt.
Thích hợp xây ở, đầu tư, hoặc xây nhà cho thuê, làm văn phòng.
Sổ hồng riêng, công chứng sang tên ngay. Hỗ trợ vay vốn ngân hàng.
Diện tích: (16x18m) = 288m². Vị trí đẹp ...
Chính chủ cần bán lô đất (7x18m) kdc conic, vị trí đẹp, giá 8,2 tỷ, sổ hồng
3
8.2 tỷ 126 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

13B Conic Phong Phú, X.Phong Phú, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán lô đất ngay KDC Conic mặt tiền đường Nguyễn Văn Linh.
Tiếp giáp Quận 8, quận 7, trung tâm khu vực làng đại học.
Hiện hữu tiện ích và các trường đại học xung quanh như: ĐH Văn Hiến, ĐH Kinh Tế, Cao đẳng Kiến Trúc Xây Dựng.
Nội khu bao gồm các dãy nhà phố biệt thự cùng 11 block Chung cư đã đi vào sinh sống và hoạt động.
Diện tích: 7x18m, hướng Tây Nam, xây dựng 1 trệt 2 lầu.
Giá: 8,2 tỷ. Sổ ...
Từ 0 tới 20 của 61

Xem quy hoạch tại X. Phong Phú, H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.