Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh diện tích lớn hơn 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chính chủ bán lô đất biệt thự kdc happy city mặt tiền nguyễn văn linh 10x18m (180m2), giá 8tỷ7 tl
4
8.7 tỷ 180 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Happy City, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ bán gấp lô đất mặt tiền KDC Happy City mặt tiền Nguyễn Văn Linh với đường song hành Quốc lộ 50.
Diện tích 10x18m.
Đường trước 12m.
Hợp đồng mua bán xây dựng nhà ở hình thành trong tương lai. Mua bán sang nhượng trực tiếp chủ đầu tư.
Giá 8tỷ7 thương lương.
LH .
Bán đất mặt tiền kdc trung sơn, nguyễn văn linh, bình chánh, 6x20, 16. x tỷ
3
16.9 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất mặt tiền khu dân cư Trung Sơn, Bình Chánh.
Khu vực nhiều cây xanh, thoáng mát, đáng sống nhất kề ngay trung tâm thành phố, di chuyển vài phút qua Quận 1, Quận 5, Quận 7, Quận 8.
Cạnh đường Nguyễn Văn Linh, Dương Bá Trạc, Võ Văn Kiệt thông khắp nơi, gần đại học Rmit, Tôn Đức Thắng, Fulbright,...
Gọi Hải xem vị trí đất và thương lượng chính chủ.
Bán đất mt đường 7 kdc trung sơn bình chánh 6x20m giá 19ty
3
19 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất MT đường số 7 , khu dân cư Trung Sơn bình chánh

- Vị trí: Khu dân cư Trung Sơn, vị trí sâm uất, dân trí cao, an ninh tốt, thuận tiện di chuyễn qua Quận 1, Quận 7 và các khu vực trung tâm

- Diện tích : Ngang 6m, dài 20m (120m²)

- Kết cấu : Đất có nhà cấp 4 , tiện xây mới theo nhu cầu ..

- Hiện trạng: Đang cho thuê bán nước, thu nhập 10 triệu / tháng

- Pháp lý : Số hồng chính chủ

- ...
Chủ kẹt cần bán gấp nền phố 5x22m mặt tiền phạm hùng kdc đại phúc green villas giá 125tr/m2
4
13.75 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chủ kẹt cần bán gấp nền phố KDC Đại Phúc Green Villas.
Mặt tiền Phạm Hùng 40m.
DT 5x22m hướng Đông Bắc.
Giá rẻ 125tr/m².
Cần bán gấp cặp đất mặt tiền kd sầm uất đường 9a kdc trung sơn. dt 200m2 giá 53tỷ(tl)  0901 023 ***
3
53 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán gấp cặp đất mặt tiền đường 9A KDC Trung Sơn. Trục đường rộng 28m, 2 làn xe, kinh doanh sầm uất. Xung quanh đầy đủ công năng. Tổng diện tích là 200m². Vị trí đắc địa, phù hợp kinh doanh mọi ngành nghề. Sổ đỏ cá nhân sang tên nhanh gọn, thiện chí bán giá 53 tỷ(TL).
Quý khách quan tâm gọi ngay em Duyên để xem đất và đàm phán chính chủ.
1 nền duy nhất. nền biệt thự kdc t30 sổ đỏ cá nhân 10x20m giá 53tr/m2
6
53 triệu 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Bán đất nền biệt thự khu 6B thuộc dự án T30 đường Phạm Hùng nối dài xã Bình Hưng - Bình Chánh: Cách ngã 4 Nguyễn Văn Linh - Phạm Hùng 1km.
+ DT 10x20m giá 53tr/m².
+ VỊ trí: Đẹp, đối diện công viên.
+ Liên hệ gặp chính chủ thương lượng: Cảnh. 09386910010938691xxx
- Cảm ơn đã xem tin. Chắc ai đó sẽ mua.
70tr/m2 nền biệt thự 240m2 kdc đại phúc thuộc xã bình hưng phạm hùng nối dài
8
17.5 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Nền biệt thự KDC Đại Phúc (Green Villas), đường Phạm Hùng nối dài, Xã Bình Hưng - Bình Chánh.
- DT: 10x24m giá 70tr/m².

- Khách quan tâm vui lòng liên hệ xem vị trí nền: 09386910010938691xxx Cảnh.
- Cám ơn đã xem tin.
Còn đúng duy nhất 1 nền dt 6x20m, sổ hồng riêng thuộc kdc bình hưng, giá 10,250tỷ
3
10.25 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán đất nền thổ cư, thuộc dự án KDC Bình Hưng, kế bến xe Q8.
- Ngay dự án cầu đường bình tiên kết nối qua
- Diện tích 6x20m = 120m² full thổ cư, sổ hồng riêng.
- Đường nhựa rộng 12m.
- Bán kính 200m, đầy đủ tiện ích chợ, trường học, siêu thị, uỷ ban...
- Xây dựng tự do.
- Đất đẹp vuông vức, không lỗi phong thuỷ.
- Thuận tiện di chuyển qua các quận trung tâm.
- Giá bán 10tỷ250triệu còn thương ...
Bán lô đất biệt thự khu 6b  kiên cường đối diện công viên giá 55tr/m   0931 017 ***
3
13.75 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

6B Intresco, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ cần bán lô đất biệt thự đẹp Khu 6B - Kiên cường. DT 12,5*20. Đối diện công viên thoáng mát, KDC dông đúc, ngay bờ sông.
Thiện chí bán giá 55tr/m
Qúy khách có nhu cầu xem nhà liên hệ Em Dung ,
Đất nền sổ đỏ cá nhân kdc t30 đường phạm hùng nd xã bình hưng  bình chánh giá 67tr/m2
3
67 triệu 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chủ cần bán gấp nền sổ đỏ cá nhân KDC 6B T30 đường Phạm Hùng, nối dài xã Bình Hưng, Bình Chánh.
DT 5x20m, 5x22m.
Giá: 67tr/m2 .
LH xem đất trực tiếp chủ thương lượng: Cảnh. 09386910010938691xxx
Bán gấp lô đất cực đẹp 120m2(1ti4.5.0) shr mua công chứng ngay kdc bình hưng, quốc lộ 50
3
Thỏa thuận 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Ngân (2 tin đăng)
- Bán đất đường Quốc Lộ 50, Bình Hưng ngay bến xe Quận 8.
Diện tích:
- 6x20m=120m².
(Hình ảnh thực tế) thuộc khu dân cư.
Đặc biệt: Ngân hàng định giá 70%.
Thanh toán:
- Khách hàng xem ưng đặt cọc 200tr chuyển nhượng công chứng trong ngày.
- Thanh toán theo tiến độ (trả góp) 3 - 6 Tháng không lãi suất.
- Sổ hồng riêng, xây dựng tự do, hỗ trợ GPXD.
Bán kinh 500m (chợ, trường học các cấp).
Vị trí: ...
Đất chính chủ khu dân cư bình hưng bình chánh  quốc lộ 50
3
9.6 tỷ 108 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Người đăng: Thắng (2 tin đăng)
Hiện trạng đất trống.
Diện tích: 6 x 18m - 108m².
Khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí, gần chợ, trường học, Ub, ST...
Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân.
LH: .
Cần bán cặp đất đường 9a kdc trung sơn. vị trí cực đẹp, dt 200m2, sổ hồng giá 53 tỷ (tl)
3
53 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Trung Sơn, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Chính chủ kẹt tiền cần bán gấp cặp đất mặt tiền đường 9A KDC Trung Sơn.Tổng DT là 200m². Nằm trên trục đường 9A rộng 40m, Kinh doanh sầm uất, trục đường chính kết nối quận 7, Bình Chánh, Q1, Q5... Nơi tập trung nhiều ngân hàng, nhà hàng, công ty, chung cư, TTTM... Có thể hợp khối hoặc riêng biệt, Thiết kế xd được 1 hầm, 5 lầu...
Sổ đỏ chính chủ có thể xây dựng ngay hoặc cất dành cho thuê ...
Cần bán nền biệt thự khu him lam 6a, vị trí đẹp đường nội bộ 12m, giá chỉ 29 tỷ( tl) 0937 777 ***
3
29 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Him Lam 6A, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Cần bán nền đất biệt thự Khu dân cư Him Lam 6A. DT 250M, đường nội bộ 12m, hướng nam mát mẻ. Vị trí đẹp, KDC an ninh, nhiều cây xanh. Bảo vệ 24/24h. Giao thông thuận tiện
Sổ đỏ chính chủ thiện chí bán giá 29 tỷ( Còn thương lượng)
Xem đất và trao đổi chính chủ liên hệ Em Hiền ,
Chính chủ gửi bán nền 105m2, vị trí cao thoáng, đã ép cọc sẵn hỗ trợ khách thi công nhận nhà.
6
7.7 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Dện tích 105m², giá bán 7,7 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tốt đẹp. Đất có mặt tiền 5m, đường vào rộng 15m, thuận tiện cho việc di chuyển. Phong thủy tốt, thích hợp cho gia đình hoặc đầu tư.

Các tiện ích đi kèm bao gồm:
+ Công viên cây xanh
+ Trung tâm thương mại
+ Trung tâm y tế
+ Hồ bơi
+ Mẫu giáo
+ Trường cấp 1, 2
+ Khu thể dục thể thao

Khu vực xung ...
Bán đất sổ đỏ 110m2 khu t30 giá tốt 66tr/m2.  0908 444 ***
3
7.26 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC 6B T30, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất nền dự án T30 thuộc khu 6B xã Bình Hưng huyện Bình Chánh. Đường 12m Lô G42 5x22m sổ đỏ hướng Tây giá 66tr/m².
Nền bt kdc kiên cường bình hưng 12.5x20=250m2 cách q1 chỉ 10 phút ,view gần sông ông lớn .rmit
5
15 tỷ 250 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Căn hộ Terra Mia, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Nền biệt thự view gần sông ông Lớn ,kdc SADECO ,Gần ĐH RMIT

Cách Q1 chỉ 10 phút ,Cách Phú Mỹ Hưng chỉ 5 phút

Diện tích 12.5x20=250m² giá 15 tỷ

Tương đương 60tr/m²
Vị trí đẹp gần trung tâm Tp Hcm ,di chuyển sang Q5 -Q6 cũng chỉ 5-10 phút

LH Vương để làm việc chính chủ
Bán 2 lô 5 x 21m 105m2 có móng dưới đất 76 triệu/m2/lô tl kdc đại phúc, bình hưng, bình chánh
3
7.98 tỷ 105 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đại Phúc Green Villas, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán lô đất - 105m² - (5 x 21m) - MT đường 12m KDC Đại Phúc - xã Bình Hưng, Bình Chánh.

- Diện tích đất: 5 x 21m - 105m² - có móng cọc ở dưới đất.

- Vị trí: Mặt tiền đường lớn 12m KDC Đại Phúc, liền kề KDC 6B intresco, T 30, ngay trường Quốc Tế Anh - Việt.

- Cách ngã tư Nguyễn Văn Linh 500m, TTTM Aeon 1.5km, tiện đi các quận.

- Pháp lý: Hợp đồng mua bán, sổ cty, xây nhà HC.

- Giá: 76 triệu/m² ...
Bán lô đất nền 2 mặt tiền đường 16m dt 127m2 kdc dương hồng, sát đường số 1. chỉ 100tr/m2. tl
3
12.7 tỷ 127 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Dương Hồng Garden House, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

- Vị trí hiếm. 2 mặt tiền đường 16m và đường 12m. Hạ tầng hoàn chỉnh.
- Phù hợp vừa kinh doanh vừa ở, cho thuê văn phòng công ty..
- Sát trục đường chính số 1. Cách Nguyễn Văn Linh vài trăm m.
Pháp lý chuẩn. Chính chủ TL.
LH Val tư vấn xem đất nhiệt tình.
# NHẬN KÝ GỬI NHÀ ĐẤT
Bán đất biệt thự siêu đẹp 12mx24m, kdc bình hưng  bình chánh
3
23.04 tỷ 288 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KDC Bình Hưng, X.Bình Hưng, H.Bình Chánh, HCM

Bán đất biệt thự KDC Bình Hưng - Bình Chánh.
- Vị trí thuận lợi di chuyển về các Quận trung tâm: Q. 1, Q. 5, Q. 7, Q. 10. V. V.
- Gần trường học, siêu thị, bệnh viện lớn. V. V.
- Diện tích: 12m x 24m = 288m².
Có sẵn nhà kho có thể sử dụng ngay hoặc cho thuê.
- Thích hợp xây dựng mới.
- Pháp lý: Sổ đỏ.
Liên hệ: để xem thực tế.
Từ 0 tới 20 của 36

Xem quy hoạch tại X. Bình Hưng, H. Bình Chánh, Hồ Chí Minh

Bán đất biệt thự, dự án Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.