Bán đất biệt thự, dự án tại Hà Nội giá nhỏ hơn 20 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Chủ cần tiền bán gấp lô đất đô thị hoà lạc
6
3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hòa Lạc Premier Residence, X.Sơn Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Chủ cần tiền trước tết bán gấp lô đất đô thị Hoà Lạc. Gần trường đại học FPT, đại học Quốc Gia, giá chỉ nhỉnh 3 tỷ
Bám đường Quốc Lộ 21A, gần chợ, trung tâm. Đường to rộng đã có dân đang ở và sinh hoạt ở đây rất tốt. Kinh doanh khai thác dòng tiền được luôn. Bao chi phí sang tên, liên hệ đi xem đất ( (zalo).
Hỗ trợ dự án: .

Địa chỉ dự án Hòa Lạc Premier Residence, Đường Quốc lộ 21A (Quốc lộ 21), ...
Cần tiền bán gấp lô đất tại đại kim định công mở rộng (mt 6m). giá 63tr/m2
8
5.67 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Dũng (1 tin đăng)
Chính chủ bán lô đất DD - 1.1 (MT: 6m; DT: 90m²) KĐT mới Đại Kim Định Công mở rộng.

Lô đất vàng, cạnh đường Vành đai 2.5 (Hầm chui Kim Đồng - Giải Phóng và đường vành đai 2.5 từ Giải Phóng đến Đầm Hồng đã thông xe).

Đất sạch, Thành phố đang làm thủ tục bàn giao (Dự kiến trong Quý II, đầu Quý III - 2026).

Dự án lõi trung tâm cuối cùng của Thủ Đô.

Gần Hồ Định Công, gần BV Bưu Điện, gần công ...
Bán đất shophouse, nhà xưởng tại tân ước, thanh oai, vị trí đối diện vin olympic giá tốt
8
3.62 tỷ 125 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Tỉnh Lộ 429, X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Cụm công nghiệp Thanh Văn - Tân Ước
Vị trí quá đẹp đối diện Vin Olympic
Các bác cứ tự tin ôm mạnh cho em
Đảm bảo lãi gấp 3-5 lần hiện tại
Shophuse diện tích 125m giá 29 tr/ m
Bác nào muốn chọn lô đẹp alo em nhé :
Bán nền shophouse và công nghiệp telin kim bài giá tốt nhất thị trường dt 120m2
6
2.7 tỷ 120 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Telin Park Kim Bài, Tt.Kim Bài, H.Thanh Oai, HN

Chính chủ cần bán suất ngoại giao đất công nghiệp cụm CN Telinpark Kim Bài.
Shophouse 120m².
Giá: 2X tr/m².
Làm việc và ký trực tiếp với chủ đầu tư.
Pháp lý chuẩn 100%, sổ hồng 50 năm.
Ngân hàng hỗ trợ 70% với lãi suất ưu đãi.
LH: để chọn lô đẹp.
Từ cổng dự án chỉ khu nào có luôn khu đấy.
Bán 100m2 lô shophouse 2 mặt đường trước sau dự án thanh văn tân ước giá chỉ 30tr/m2
7
3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Tân Ước, H.Thanh Oai, HN

Bán 100m² mặt tỉnh lộ 429 Tân Ước Thanh Oai. Lô shophouse 2 mặt đường trước sau.
Đất nằm trên đường chính kết nối 2 trục quốc lộ hướng tâm trọng điểm của TP Hà Nội là 21B và Cienco5.
Mảnh đất đẹp nằm mặt đường lớn của cụm công nghiệp.
Giá chỉ 30tr/m².
LH: .
Chính chủ bán lô nền bt sau shophouse đẹp nhất thanh hà cienco 5 hà đông, hà nội, cơ hội đầu tư cao
3
18 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Bán đất biệt thự Thanh Hà Cienco 5 giá ưu đãi tốt nhất thị trường LH: .
Bán đất nền dự án tại Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh - Quận Hà Đông - Hà Nội.
Giá: 90 triệu/m². Diện tích: 200m².
Thông tin mô tả:
Do nhu cầu chuyển đổi của gia đình gặp khó khăn về tài chính nên cần thanh khoản lô biệt thự khu đô thị Thanh Hà Cienco 5.
+ Vị trí lô đất B2.2BT2 - 7 sau shophouse trục đường lớn 50m của Cienco ...
Cần bán a1.2 lk 5 ô 20 khu đô thị thanh hà mường thanh. gía đầu tư
3
12 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

chính chủ có mua lô đất A1.2 Lk5 ô 20 của dự án Thanh hà
Chủ đầu tư: Mường Thanh.
Vị trí: Gần chung cư, gần hồ, gần ngay dự án Bắc Lãm và đất dịch vụ Phú Lương.
Hướng: Đông Nam, DT: 100m², mặt tiền: 5m.
Do không còn nhu cầu sử dụng muốn bán giá 120 tr/m².
Sang tên trực tiếp hợp đồng mua bán. Ngân hàng hỗ trợ cho vay 70%.

Ai thiện chí liên hệ qua SĐT .
Giá tốt hơn thị trường 8 tỷ  đất kđt tây nam linh đàm  90m2  đường 13m  view vườn hoa
12
18.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tây Nam Hồ Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

* Vị trí đẹp khu phân lô đồng bộ:
Nằm trong KĐT Tây Nam Linh Đàm, khu dân trí cao, sầm uất.
Trước mặt vườn hoa công viên, thoáng mát.
Kết nối nhanh Nguyễn Hữu Thọ và các trục chính.

* Thông tin:
Diện tích 90m² mặt tiền 5m.
Đường trước nhà 13m vỉa hè 2 bên, ô tô tránh.
Đất vuông đẹp, xây dựng dễ dàng.

* Ưu điểm:
View vườn hoa hiếm không gian sống cực đẹp.
Phù hợp xây tòa VP, nhà ở kết hợp kinh ...
Bán nhanh! tái định cư đại mỗ, mặt lê quang đạo, ô tô tránh, vỉa hè, kinh doanh, 50m2, giá 14 tỷ tl
5
14 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Quang Đạo, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ - PHÂN LÔ - Ô TÔ TRÁNH - VỈA HÈ - KINH DOANH - AN SINH TỐT

- Vị trí ngay mặt đường Lê Quang Đạo kéo dài, phường Dương Nội, TP Hà Nội.

- Giao thông kết nối, thuận tiện di duyển Cầu Giấy, Mỹ Đình, Hà Đông, vành đai 3,5, Đại Lộ Thăng Long.
- Tiện ích ngập tràn, hàng xóm khu nhà giàu Louis Đại Mỗ và FLC Garden, Vinhomes Smart City, vài bước chân đến Aeon Mall...

- Thửa đất 50m², mt ...
Suất ngoại giao phân lô tái định cư đại mỗ, mặt lê quang đạo, ô tô tránh, vỉa hè, kinh doanh, 50m2.
6
14 tỷ 50 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Lê Quang Đạo, P.Đại Mỗ, Q.Nam Từ Liêm, HN

TÁI ĐỊNH CƯ ĐẠI MỖ - LÊ QUANG ĐẠO- PHÂN LÔ - Ô TÔ TRÁNH - VỈA HÈ - KINH DOANH - AN SINH ĐỈNH CAO.

- Vị trí ngay mặt đường Lê Quang Đạo kéo dài, kết nối KĐT Dương Nội, vành đai 3,5 (Lê Trọng Tấn). Đối diện KĐT Louis Đại Mỗ, Nằm ngay cạnh FLC Garden City..

- Tiện ích miễn bàn, vài bước chân đến Aeon Mall Hà Đông, công viên thiên văn học, trường quốc tế Nhật Bản, Bệnh Viện Nhi HN...

- Diện tích ...
Bán lô đất đô thị sơn tây, 100m2 giá chỉ nhỉnh 2 tỷ  100% thổ cư ngay chợ trường học
4
2.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

HUD Sơn Tây, P.Trung Hưng, Tx.Sơn Tây, HN

Đất nền siêu đẹp ở Thị xã Sơn Tây, Hà Nội. Diện tích 100m², chiều ngang mặt tiền 5m, ngõ trước rộng 6m. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng. Hướng cửa chính Đông Nam, phong thủy ổn áp cho việc xây nhà. Khu vực này rất thích hợp cho việc đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Địa điểm xung quanh.
Bệnh viện Quân Y 105 và siêu thị Lan Chi Sơn Tây gần đó, thuận tiện cho sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ ngay để biết ...
Bán nền biệt thự vị trí vip chỉ từ 80 triệu/m2, liền kề chỉ từ 10tỷ/lô. gọi ngay em thủy 0983 430 ***
9
10 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Thông tin sơ bộ giá bán nền liền kề - biệt thự Thanh Hà giá tốt cho khách hàng đầu tư.

- Giá bán liền kề từ 10 tỷ đến 20 tỷ cho khách lựa chọn (tương đương tư 100 triệu đến 200 triệu/m²). Đa dạng mức giá cho khách hàng lựa chọn.
- Diện tích: 75 m² đến 800m² đa dạng diện tích cho quý Kh lựa chọn (75m², 86m², 90m²,100m², 200m², 250m², 270m², 300m², 400m², 500m², 800m²).

- Lý do nên mua liền kề - ...
Liền kề cạnh hồ giá chỉ 11 tỷ tại b1.4 khu đt thanh hà cienco5.  0868 318 ***
4
1.1 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

Bán liền kề cạnh Hồ Thanh Hà gần đường Vành Đai 3.5 và tiếp giáp ngay Vin Olympic

Nội dung:

Vị trí: B1.4
Diện tích: 100m2

Hướng: Tây Nam

Hỗ trợ ngân hàng 70% giá trị thực khi nhận bàn giao.

Tiện ích: Trường học, chung cư, bệnh viện mắt, công viên, sân golf,...
LH:
5.8tỷ/150m2 3xtr/ 186m2 60tr/160m2, đường 35m, kđt chi đông, mê linh, sổ đỏ cc ký chủ sổ
4
5.7 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

* Bán đất nhà vườn, biệt thự khu đô thị Chi Đông, thị trấn Chi Đông huyện Mê Linh TP Hà Nội.
I. Nền nhà vườn.
* 150m, MT 6m, vị trí đẹp, có nhiều nhà đang ở, giá 38 tr/m².
1. 160m², mặt tiền 8m, đường 24m, vị trí kinh doanh thoáng, sđo cc, giá 58tr/m.
2. DT 150m², mặt tiền 6m, SĐ, 39 tr/m².
3. DT 132m², MT 6m, view sông trực tiếp, vị trí thoáng đãng mát phong thủy, cả dự án có 1 lô bán, giá thỏa ...
Chính chủ gửi bán siêu phẩm đất dịch vụ 5,5ha trạm trôi dt 91,4m2 sử dụng tiện ích của kdt lideco
5
14.44 tỷ 91 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Lideco, Tt.Trạm Trôi, H.Hoài Đức, HN

Thông tin mảnh đất:

- Mặt tiền 6,68m (khó tìm thấy mảnh thứ 2 cùng Khu).
- Cách hồ điều hoà 60m, cách cổng dự án 80m, đường trước đất 12m vỉa hè 3m.
- Hàng xóm dân trí cao (đối diện là dãy biệt thự NV31).
- Vỉa hè 3m, Giá đầu tư.
- Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ em Long: xem đất 24/7.
Siêu dự án trở lại đường 2.5 đang hồi sinh mạnh mẽ cơ hội vàng chỉ dành cho nhà đầu tư nhạy bén
5
5.85 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: PQinvest (7 tin đăng)
Siêu hot! Chính chủ nhượng suất đầu tư liền kề ven đường VĐ 2.5, khu đã được phê duyệt 1: 500 cơ hội thắng lớn.
Siêu dự án trở lại đón đầu đường vàng trung tâm hoàng mai.
Đường 2.5 đang hồi sinh mạnh mẽ cơ hội vàng chỉ dành cho nhà đầu tư nhạy bén!
Khi cả Hà Nội đang nóng ran vì hạ tầng phát triển từng ngày, thì tuyến đường 2.5 huyết mạch đoạn Đầm Hồng QL1A, quận Hoàng Mai chính thức được kích ...
Bán nhanh đất nền phân lô dự án nhà ở hoàng vân, mê linh giá rẻ nhất thị trường
12
8.24 tỷ 270 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hoàng Vân, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Em Hiếu - Chuyên mua bán, nhận ký gửi dự án Hoàng Vân, Mê Linh ạ.
Em cam kết làm việc trung thực, uy tín và chuyên nghiệp.
Báo giá chủ nhà rao bán, tuyệt đối không chênh!
Về giá cả, anh chị thương lượng trực tiếp với chủ đất ạ!
Em cam kết hỗ trợ mọi thủ tục giao dịch trong và sau mua bán ạ!

Thông tin lô đất:
- Lô biệt thự BT2 - 04, diện tích 270m², mặt tiền 18m, dài 15m, hướng Bắc, lòng đường ...
Bán lô đất lk kđt hà phong mê linh góc băng 2 đường 24m giá rẻ
3
13.86 tỷ 154 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Người đăng: Mr Hà (7 tin đăng)
Chính chủ cần bán lô đất liền kề góc KĐT Hà Phong Mê Linh
Diện tích 154m lô góc 2 mặt tiền
Vị trí băng 2 đường 24m phù hợp đầu tư để ở kinh doanh
Giá bán nhỉnh 90tr/m
Lh
Siêu phẩm đầu tư 127m2 mặt phố mặt đường vành đai 2.5 trục kim đồng trung kính, giá hđ 65tr/m2
5
18.42 tỷ 127 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: PQinvest (7 tin đăng)
Siêu phẩm đầu tư mặt phố mặt Vành đai 2.5 trục Kim Đồng Trung Kính giá gốc HĐ chỉ 65tr/m².
Dự án đã được tháo gỡ khó khăn chính thức gia hạn hợp đồng BT.
Chính thức được kích hoạt trở lại với quyết tâm cao độ từ Thành phố. Sau thời gian vướng mắc, Dự án nay đã được tháo gỡ pháp lý, hoàn tất giải phóng mặt bằng, và sẵn sàng triển khai dứt điểm 350m còn lại, kết nối đồng bộ với hầm chui Vành đai ...
Hc12. cơ hội sở hữu đất hòa lạc giá 3 tỷ 100m2 sổ sẵn
3
3 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Phú Cát, H.Quốc Oai, HN

Lô đất hiếm trong khu vực có đầy đủ tiện ích, thích hợp cho khách mua ở hoặc đầu tư.

Diện tích 100m² full thổ
Sổ sẵn giao dịch nhanh
Đường rộng, xe ô tô vào thoải mái

Tiện ích xung quanh:

Gần chợ, trường học, UBND

Gần khu CNC Hòa Lạc

Di chuyển nhanh ra Metro số 5

Khu dân cư đông đúc dễ ở, dễ cho thuê.

Giá chỉ hơn 3 tỷ cơ hội tốt để sở hữu đất Hòa Lạc.
Từ 80 tới 100 của 121

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm