Bán đất biệt thự, dự án tại Hà Nội diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán đất đấu giá văn khê  lô cận góc đẹp nhất nhì dự án
10
5 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Vành Đai 4, X.Mê Linh, H.Mê Linh, HN

Bán lô đất đấu giá Văn Khê - Mê Linh.

Nằm sát VĐ 4, đường dẫn cầu Hồng Hà, sát QH KĐT hơn 600Ha, gần nút hoa thị VĐ 4 và trục đường 100, về trung tâm TP mất 20ph, nhưng giá đang rẻ nhất trong các khu đấu giá.

Sổ đỏ chính chủ cất két sẵn sàng giao dịch.

Giá bán 54tr/m² có ra lộc cho khách mua thiện chí.
Cần bán gấp căn dự án đại kim định công, đường vành đai 2.5, dt 93m2, mt 6m, mặt đường 24m.90tr/m2
4
8.37 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Mai Anh (6 tin đăng)
Tôi chính chủ cần bán căn dự án Đại Kim Định Công, đường Vành Đai 2.5, đất thuộc khu nhà vườn DD - 3.3: DT 93m², MT 6m, giá bán 90 triệu/m².
LH: Em Mai Anh (chính chủ): . MTG.
Bán Liền Kề Thanh Hà giá giảm 30 – 40%, LH: 0981391096
9
Thỏa thuận 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Thanh Hà Mường Thanh, P.Kiến Hưng, Q.Hà Đông, HN

- Chính chủ cần tiền bán gấp lô liền kề thanh hà vị trí trung tâm giá cắt lỗ gần 2 tỷ, liên hệ ngay 09813910960981391xxx (call, zalo 24/7)
+ Lô đất liền kề có tổng diện tích 100m2 tọa lạc trên con đường huyết mạch nằm giữa trung tâm dự án thanh hà, gần hồ điều hòa, xung quanh có đầy đủ tiện ích nội khu như khu liên hợp thể thao (sân bóng, sân tennis, Gym, Yoga,..) bể bơi bốn mùa, trường học liên cấp, siêu ...
Chính chủ nhờ bán gấp lô đất khu đô thị sinh thái cẩm đình, phúc thọ, hà nội
6
Thỏa thuận 1860 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Sunshine Heritage Resort, X.Tam Hiệp, H.Phúc Thọ, HN

Chính chủ nhờ bán lô đất tại khu G dự án khu sinh thái Cẩm Đình - Hiệp Thuận, Phúc Thọ, Hà Nội:
* Vị trí lô đất: Mặt trong khu G có diện tích 1.860m², 2 mặt tiền 1 mặt đường nội bộ, 1 mặt đê. Giá tốt cho người đầu tư.
* Vị trí dự án: Ngay mặt đường 32, dọc sông Đáy.
* Thông tin dự án: Hiện trạng dự án đã bàn giao mốc giới cho cư dân, đã đầy đủ pháp lý và đã hoàn thành xong nghĩa vụ thuế với Nhà ...
Chính chủ bán đất tđc vai réo 130m, 2 mặt thoáng, sát cnc hòa lạc
6
6.27 tỷ 130 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Bắc Phú Cát, X.Phú Cát, H.Quốc Oai, HN

Người đăng: Tấn (1 tin đăng)
Chính chủ bán đất TĐC Vai Réo, vị trí sát CNC Hòa Lạc

Diện tích: 130,7m (75m thổ cư)
Lô 2 mặt thoáng, cạnh đường PCCC
Mặt tiền = hậu 7m, đất vuông đẹp

Đường 12m, vỉa hè 3m, ô tô tránh
Khu dân cư đông, hạ tầng hoàn thiện, tiện ích đầy đủ

Phù hợp ở hoặc đầu tư, thanh khoản tốt

Giá: 4x triệu/m (có thương lượng)

Liên hệ:
Cắt lỗ bán nhanh mảnh đất gần vintech đông anh 290m mt10m 28,x tỷ
3
28.95 tỷ 290 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu đô thị Nguyên Khê, X.Nguyên Khê, H.Đông Anh, HN

Gia đình cần xoay tiền gấp cắt lỗ bán nhanh mảnh đất Đông Anh
-Vị trí gần Vintech cách cầu nhật tân 6km , 10 phút đi sân bay nội bài
-Diện tích 290m mặt tiền 10,8m đường 2 oto tránh
-Sổ chính chủ sẵn sàng
-Rất phù hợp xây biệt thự , tòa nhà văn phòng , tòa cc mini
-Khu vực đang phát triển từng ngày
-Giá bán : 28,X tỷ
_Liên hệ anh Vinh làm việc trực tiếp :
Bán đất liền kề dự án tân việt tower, hoài đức, hà nội
3
9.2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tân Việt Tower, X.Đức Thượng, H.Hoài Đức, HN

Tọa lạc tại Tân Việt Tower, đường Quốc Lộ 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội, đất nền dự án này mang đến cơ hội đầu tư hấp dẫn cho khách hàng. Pháp lý đầy đủ, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh.
DT 100m2
+ Ngõ vào rộng 12m, phù hợp cho xe ô tô lưu thông.
+ Mặt tiền 5m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho việc đầu tư.

Giới thiệu thêm về dự án.

Dự án Tân ...
Biệt thự song lập 132m2, vị trí đẹp, gần công viên trung tâm, trường học, giá tốt nhất An Lạc hiện nay
8
31 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án
4

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Người nhà cần tiền kinh doanh cuối năm gửi E bán căn biệt thự song lập 132m² tại dự án An Lạc Green Symphony.
+ Diện tích đất 132m2, xây dựng 74m2 với 352m2 sàn sử dụng
+ Đường trước mặt 13,5m, vỉa hè rộng 3m, mặt tiền rộng thoải mái 7.5m
+ Bàn giao nhà về ở luôn hiện tại đã xây dựng 4,5 tầng cả hầm,
+ Sổ đỏ lâu dài, hướng nhà Đông Nam rất mát mẻ
+ Vị trí gần công viên, trường học, ngây gần ...
Vị trí vàng lô đất 100m2 gần Quốc Lộ 21Phù hợp xây trọ, đầu tư sinh lời, kết nối Metro 5
4
3.5 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

- Vị trí siêu đẹp, sát khu đấu giá Đồng Mô Lakeside, cách QL21 chưa đến 200m.
- Đường rộng ô tô tránh
- Sổ đỏ F0
- Giá gốc và rất nhiều chính sách tốt cho khách hàng tháng 4 này
ib em ngay hoặc liên hệ 📞 Em 09439311880943931xxx.
Để em tư vấn và đưa đón anh chị lên xem quỹ đất miễn phí ạ 🥰
CẮT LỖ SÂU LÔ ĐẤT 100M2 FULL THỔ CƯ - SÁT CỔNG ĐẠI HỌC QUỐC GIA - CHỈ 1 LÔ DUY NHẤT. LH
5
2 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Vị trí vàng: Nằm tại làn 2 QL21, Cổ Đông, Sơn Tây. Sát vách khu đấu giá Đồng Mô Lake Side, cách cổng số 8 ĐH Quốc Gia chỉ vài bước chân.

Thông số: Diện tích 100m2, 100% đất ở (Full thổ cư), vuông vắn cực đẹp.

Tiềm năng: Khu vực dân cư sầm uất, nhu cầu thuê phòng cực cao. Rất thích hợp xây chung cư mini, nhà trọ cao cấp hoặc kinh doanh khách sạn, nhà hàng.

Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn ...
Chỉ 6 tỷ sở hữu ngay lô đất vàng kđt chi đông, 41tr/m2,  0976 453 ***
6
6.82 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

CHỈ 6 TỶ LÔ ĐẤT VÀNG KĐT CHI ĐÔNG
- 150m VIEW TRỰC DIỆN VƯỜN HOA
- MẶT TIỀN QUYỀN LỰC 6M cực hiếm
- NẰM GIỮA VÀNH ĐAI 3.5 & VÀNH ĐAI 4 trục phát triển, biên độ tăng giá lớn
- Đường 11.5m + vỉa hè 3m ở sang, kinh doanh chuẩn
- Giá chỉ 41triệu/m
- Tổng tiền CHỈ 6 TỶ
- Đất mặt tiền view hạ tầng tương lai, chung cư cùng tiền không có.
- Cơ hội cho người nhìn xa.
Gọi ngay khi còn.liên hệ ...
Bán đất biệt thự thương phẩm tại khu đô thị hà phong, 55 triệu m2,gần trường đại học tài chính .
4
23.38 tỷ 425 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Chính chủ gửi bán 425 m² tại Khu đô thị Hà Phong, Xã Mê Linh, Hà Nội, trước đây xã Mê Linh, TP Hà Nội là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều ưu điểm nổi bật.

+ Diện tích: 425 m².
+ Giá: 55 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Đông Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 22m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 10.5m.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ hồng.

Điểm nổi bật:
+ Mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào ...
Lk9 lk13 khu a cienco5 chuẩn bị xây thô, cần bán 1 lô giá đầu tư cho nhà đầu tư  0963 592 ***
3
Thỏa thuận 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cienco 5 Mê Linh, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

CĐT Cty Cienco507 chuẩn bị khởi công xây thô 2 block LK 9 và LK13 khu A Cienco5 Mê Linh.
Để ra sổ sau khi xây.
Cơ hội tiềm năng tăng giá khi vị trí của KĐT Cienco5 nằm trung tâm và khu A rất nhiều nhà đã ở đang ở và xây dựng dần, cư dân càng ngày càng đông hơn,
Tiện ích nhiều hơn khi trường ĐH tài chính& ngân hàng sinh viên về mỗi ngày 1 đông.
Nhu cầu nhiều hơn đặc biệt là về nơi ở và các dịch vụ ...
Tư vấn bán bđs cienco5 mê linh sổ đỏ giá tốt nhất thị trường  0963 592 *** e tuấn
4
Thỏa thuận 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cienco 5 Mê Linh, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Bên em nhận kí gửi BĐS Khu đô thị Cienco5 Mê Linh.
Hiện tại:
LK12 đường nhỏ 15.5m sổ đỏ không
LK9 hướng Nam
Khu mở rộng đường trục 21,5m
Ngoài ra
Bác nào có nhu cầu bán hoặc mua vui lòng LH e Tuấn tư vấn chi tiết thủ tục pháp lý chuẩn.
Liền kề Cienco5 giáp Đại học Tài Chính & Ngân Hàng.
Biệt thự song lập đơn lập căn góc.
Làn 2 giá cả nhà thô đều có.
Em Tuấn tư vấn BĐS Cienco5 Mê Linh, các dự ...
Bán đất bt nghỉ dưỡng ven đô melorita, hòa lạc. tặng villa 1 tỷ. cách big c chỉ 35 phút di chuyển
7
9.34 tỷ 406 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Melorita Hòa Lạc, X.Yên Bình, H.Thạch Thất, HN

* Lô BT 22 là lô góc đẹp nhất khu Làng.
Diện tích: 406m². View: Núi, hồ cảnh quan.
Mặt tiền: 20m.
Pháp lý: Sổ hồng chính chủ sẵn sàng giao dịch trong ngày.
- Hướng: Đông Bắc.
- Giá bán: 9,338 tỷ.

1. Vị trí: Nằm cận kề khu công nghệ cao Hòa Lạc, ngay cổng dự án là đường Hồ Chí Minh sắp khởi công. Cách Big C Thăng Long chỉ 35 phút di chuyển.

Liên hệ: An Linh: (kết nối 24/7).

2. Điểm khác ...
Đất nền khu đô thị đại kim định công mở rộng chỉ 75tr/m²
6
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Cơ hội X3, X4 lợi nhuận.
Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư đất sinh lời cao trong trung tâm Hà Nội? Dự án khu đô thị mới Đại Kim Định Công đang mở bán đất nền với giá vô cùng hấp dẫn. Đây là cơ hội hiếm có để bạn sở hữu bất động sản với mức giá cực kỳ hợp lý, tiềm năng sinh lời vượt trội.

Vị trí vàng:

Nằm ngay tại hồ Định Công, trên Vành Đai 2.5 mở rộng, thuận tiện giao thông, kết nối nhanh ...
Hc13. chỉ từ 2.8 tỷ sở hữu đất trung tâm cổ đông  gần đhqg, dân cư đông, ở ngay!
6
3.55 tỷ 117 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Đồng Trạng, X.Cổ Đông, Tx.Sơn Tây, HN

Nhiều người nghĩ 3 tỷ chỉ mua được đất xa
Nhưng thực tế tại Cổ Đông Đoài Phương vẫn còn quỹ đất cực đẹp:

Diện tích: 100m
Mặt tiền: 5.7m (dễ xây nhà đẹp)
Đường thông ô tô đi lại thoải mái

Vị trí:

Gần trường cấp 1, cấp 2
Sát UBND xã Đoài Phương
Gần Trường Sỹ Quan Lục Quân
5 phút ra cổng ĐHQG
Mấy phút ra QL21A

Khu dân cư đông đúc mua là ở được ngay

Giá chỉ từ 2.8 3.5 tỷ

Ai đang tìm ...
Bán dự án bt kđt mới đại kim định công mở rộng giá 75tr/m2.  0912 590 ***
3
18.9 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Đất trung tâm Hà Nội chỉ 75tr/m2? Cơ hội x2, x4 hiếm có, trong khi xung quanh giá từ 180tr - 300tr/m2!
SP: Liền kề, shophouse, biệt thự.
VỊ trí trung tâm.
- Nằm tại hồ Định Công, trên vành đai 2.5 mở rộng.
- Dự án khu đô thị mới Đại Kim Định Công tôi đang bán mức giá rẻ nhất thị trường có các loại.

Dự án quy hoạch khu đô thị, sổ đỏ vĩnh viễn nằm gần Vành đai 2.5 và hồ Định Công.
Tiện ích: Vườn ...
Bán đất khu đô thị chi đông 147m2, sổ đỏ chính chủ, giai đoạn 2 chuẩn bị khởi công
6
6.32 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

Cần bán đất dự án Khu Đô Thị Chi Đông
Diện tích 147m², mặt tiền 6m
Sổ đỏ chính chủ
Giai đoạn 2 chuẩn bị khởi công
Vị trí ngay sân bay Nội Bài, gần Vành Đai 4, gần khu ĐT Kim Hoa
Đất dịch vụ phân lô vỉa hè rộng rãi oto tránh nhau thoải mái
4
26.5 tỷ 121 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Vân Canh, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Đất dịch vụ phân lô.
Diện tích 121m² chia hai sổ mỗi sổ là 60,5m² nhưng chủ nhà muốn bán tất cả hai sổ một lúc.
Từ 60 tới 80 của 175

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm