Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Mê Linh, Hà Nội

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Nhỉnh 1x tỷ lô nền 160m2 mặt đường ql 35, trục kinh doanh, đã có nhà 4t tại kđt chi đông
5
Thỏa thuận 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

Chính chủ cần tài chính cho con đi du học nên thanh khoản gấp lô đất nền NV 160m² mặt đường QL 35, trục kinh doanh sầm uất tại KĐT Chi Đông.
Khu đô thị có vị trí địa lý thuận lợi gần sân bay nội bài và các KCN lớn, sát trục đường VĐ 4 kết nối giao thông cực kỳ thuận tiện. Lô đất có diện tích vừa phải, mặt tiền rộng, đã có sẵn nhà giao dịch sang tên cực kỳ thuận tiện.
Anh chị quan tâm liên hệ em ...
Chủ nhà muốn bán nhanh lô đất liền kề mặt đường 17.5m giá tốt nhất dự án
4
Thỏa thuận 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Park New, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Chính chủ bán nhanh lô liền kề ở dự án The Diamond Park Mê Linh giá tốt nhất thị trường.
Diện tích 102.5m² mặt tiền 5m siêu vip.
Vị trí trung tâm, nằm ngay đường 100m trục đường Mê Linh, di chuyển cực kỳ thuận tiện khi ra vào nội thành. Đi lên sân bay Nội Bài có 10p, vào Hà Nội 25p.
Cách đường vành đai 4 1km, Vinhome Cổ loa 10p di chuyển. Vị trí đi lại cực kỳ thuận tiện, tiềm năng tăng giá là ...
Bán 298m2 đất tặng nhà 3 tầng kđt hà phong 3 mặt thoáng, view hồ, cạnh sườn là công viên
6
19.4 tỷ 298 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

- Gần công an xã Tiền Phong, gần trường đại học Tài Chính và Ngân Hàng.
- Gần trường mầm non Hellokitty, trường mầm non Hạt Đậu Nhỏ, trường mầm non Tiền Phong, trường tiểu học Tiền Phong, THCS Tiền Phong, THPT Tiền Phong.
- Gần chợ rau quả, chợ Yên Tiền Phong, chợ Đình Do Thượng.
- Gần Phòng khám đa khoa MELATEC, phòng khám đa khoa Y Cao Hà Nội.
- Diện tích: 298m² 3 mặt tiền: 12m mặt trước mặt ...
Bán 374m2 đất lô góc sẵn sang tên tại kđt hà phong, mt 23m, gần hồ điều hòa, tay chạm nước
6
Thỏa thuận 374 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

+ Gần cục đăng kiểm xã Mê Linh, gần trường Đại học tài chính và ngân hàng.
+ Gần trường trung cấp kinh tế kỹ thuật Ba Đình, trường XKLĐ SONA, trường đào tạo lái xe Ngọc Hà.
+ Gần đường trục chính đô thị Mê Linh, gần đường vành đai 3.5, gần đường Võ Văn Kiệt.
+ Quy hoạch hàng loạt Khu đô thị tổng thể, KĐT Mẫu, Bộ Công An.
+ Gần Bệnh viện Nhiệt đới Trung Ương, Phòng Khám MELATEC, Phòng khám đa khoa ...
Chính chủ bán lô lk cienco 5 mê linh
3
4.4 tỷ 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cienco 5 Mê Linh, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Chính chủ em bán 1 trong 2 lô đường 15m khu MR
Cienco 5 Mê Linh :
Đã xây quây đường ào to đẹp
Đảm bảo lô đẹp như hoa hậu không lỗi lầm
Bán lô đất 168m khu đô thị Chi Đông, sẵn nhà 3 tầng xây thô, công chứng sang tên được ngay
3
9 tỷ 168 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

Bán gấp lô đất khu đô thị Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội. Tặng nhà 3 tầng xây thô, sổ đỏ trao tay, công chứng sang tên trong 1 nốt nhạc.

Diện tích: 168m, mặt tiền 6m.

Giá: 9 tỷ.

Đất nằm trên đường trải nhựa rộng 6m, có vỉa hè.

Bao quanh khu đô thị là dòng sông cà lồ, không gian thoáng đãng, mát mẻ quanh năm.

Cách khu công nghiệp Quang Minh và trung tâm thị trấn Chi Đông khoảng 2km, tiện ích ...
Nhỉnh 7 tỷ sở hữu lô nền view sông vị tri đắc địa kdt chi đông mê linh hà nội 0967 522 ***
4
7.6 tỷ 190 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

Do nhu cầu chuyển đổi mục đích chính chủ cần bán lô nền view sông vị trí đắc địa, sổ đỏ chính chủ,vị trí đắc địa,thoáng đẹp, đường rộng sầm uất, ac có nhu cầu xin liên hệ xem đất .
--------------------------------------------
Bảo Ngân Land NV26. L12 KĐT Chi Đông.
Chuyên nhận mua - bán - ký - gửi các sản phẩm bất động sản tại thị trường Mê Linh. Với kinh nghiệm lâu năm, làm việc - nhanh - nhiệt ...
Duy nhất 1 lô nền lk 5 mở rộng, chuẩn bị xây giá 39tr. rẻ nhất kđt
6
Thỏa thuận 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cienco 5 Mê Linh, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Chính chủ cần bán nhanh lô nền 100m² tại lk 5 mở rộng, vị trí cực đẹp, sát đại học tài chính giá 39tr/m². Lô đất rẻ nhất KĐT.
Lh em Miền để làm việc chính chủ.
Bán đất nền dự án tại chi đông, 43 triệu/m2, 147m2
3
6.32 tỷ 147 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

Mảnh đất nền siêu xịn tại Chi Đông, Mê Linh, Hà Nội đang chờ chủ mới! Nằm ở vị trí lý tưởng trên đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, với diện tích 147m², thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Mặt tiền rộng 6m, ngõ vào cũng 6m, cực kỳ thuận lợi cho xe ô tô ra vào. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng.

Giá chỉ 43 triệu VND/m², đất nền này mang đến cơ hội đầu tư không thể bỏ qua. Khu đô thị Chi ...
Bán đất nền biệt thự liền kề minh giang đầm và xã tiền phong, mê linh, hà nội. giá 30 tr/m2
3
11.7 tỷ 390 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Minh Giang Đầm Và, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Cần bán biệt thự, liền kề Minh Giang Đầm Và Mê Linh.
- Diện tích 390m².
- Cơ sở hạ tầng hoàn thiện 90%.
- Pháp lý dự án hoàn chỉnh, CĐT uy tín, Tiềm lực tài chính mạnh, vị trí đẹp sát cầu thượng cát và Đông anh.
- Vùng giá đang thấp nhất so với các dự án tại Hà Nội, tiềm năng tăng giá cao, cơ hội cho các NĐT nhanh tay xuống tiền.
Dự án Gần trung tâm TP Hà Nội, chỉ 5 phút đến Cầu Thăng Long, 15 ...
Chính chủ bán lô đất liền kề 9 khu a cienco 5, mê linh, hà nội. đt 0976 196 ***.
3
Thỏa thuận 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cienco 5 Mê Linh, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Người đăng: Ms Huế (2 tin đăng)
Chính chủ cần bán nhanh lô đất liền kề 9 khu A, mặt tiền 5m siêu thoáng giáp trường Đại học Tài Chính Ngân Hàng, dự án Cienco5, Giáp Sun, Mê Linh, Hà Nội.
Diện tích 100m², hướng Nam, view biệt thự siêu thoáng, ra đường 100 Mê Linh và đường 24m chỉ mấy bước chân. Sát với dự án Sun Group tiềm năng tăng giá cực cao.
Địa chỉ liên hệ: BĐS Hà Nội LK 9 lô 7 trục mặt đường 24m khu A và khu mở rộng, ...
Cần bán đất liền kề dự án mê linh vista  minh đức, dt 102m2, giá bán thỏa thuận
3
Thỏa thuận 102 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Khu nhà ở Minh Đức, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Tôi cần tiền bán lô đất liền kề, dự án Mê Linh Vista, Hà Nội, vị trí đẹp.
Dự án đã hoàn thành 95% hạ tầng, pháp lý top chuẩn nhất Mê Linh.
Gần trung tâm TP Hà Nội chỉ 5 phút đến cầu Thăng Long 15p đến bến xe Mỹ Đình. Mê Linh là khu vực cực kỳ tiềm năng cho các nhà đầu tư, giá đất nền hiện tại còn rẻ hơn giá chung cư.
DT 102m², đóng 80%.
Giá bán rẻ nhất thị trường.
LH: .
Bán đất nền dự án minh giang đầm và, 110m2, vị trí đẹp, dưới chân chung cư
3
4.5 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Minh Giang Đầm Và, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Bán đất nền dự án Minh Giang Đầm Và, Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội. Với diện tích 110m² và giá 4,5 tỷ VND, đây là cơ hội đầu tư hấp dẫn cho những ai tìm kiếm một vị trí đắc địa.

- Hướng: Nam.

- Chiều ngang mặt tiền: 7m, phù hợp cho việc kinh doanh.

- Đường: 12m, thuận tiện cho xe ô tô ra vào.

- Mặt tiền rộng, lý tưởng cho các hoạt động thương mại.

- Không gian sống thoáng đãng, gần gũi với ...
4.9 tỷ lô nền 160m2 đường to the diamond park tiền phong  mê linh  hn 0967 522 ***
6
4.9 tỷ 160 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Diamond Park New, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Chính chủ có nhu cầu chuyển đổi mục đích sử dụng cần bán lô nền vị trí nằm trên trục đường to, đẹp nhất của dự án. Giao thông thuận tiện, đủ đầy mọi tiện ích. Anh chị thiện chí quan tâm xin liên hệ e Ngân để được hỗ trợ xem trực tiếp và tư vấn chi tiết hơn! E Ngân xin trân trọng cảm ơn!
Chưa đến 13 tỷ sở hữu ngay lô biệt thự view
sông 320m kdt chi đông mê linh hà nội 0967 522 ***
4
12.8 tỷ 320 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

Do nhu cầu chuyển đổi mục đích chính chủ cần bán lô nền biệt thự View sông,sổ đỏ chính chủ,vị trí đắc địa,thoáng đẹp, đường rộng sầm uất, ac có nhu cầu xin liên hệ xem đất .
--------------------------------------------
Bảo Ngân Land NV26. L12 KĐT Chi Đông.
Chuyên nhận mua - bán - ký - gửi các sản phẩm bất động sản tại thị trường Mê Linh. Với kinh nghiệm lâu năm, làm việc - nhanh - nhiệt tình - ...
Giá đất cienco 5 mê linh  cập nhật tháng 04/2026  có lô rẻ chủ gửi em bán nhanh
9
3.49 tỷ 97 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Cienco 5 Mê Linh, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Em Hiếu - Chuyên mua bán & ký gửi Cienco 5 Mê Linh.
- Báo giá trực tiếp từ chủ - không chênh.
- Làm việc trực tiếp chủ nhà.
- Hỗ trợ toàn bộ thủ tục A - Z.

1. Đất liền kề (100 - 150m²).
- Sổ đỏ, giá từ 57 tr/m²:
+ LK3, 100m², khu B, đường 15,5m, hướng Nam, giá 57 tr/m².
+ LK6, 100m², khu B, đường 15,5m, hướng Bắc, giá 60 tr/m².
+ LK12, 100m², khu A, đường 15,5m, hướng Bắc, giá 65 tr/m².
+ LK17, ...
Cần bán siêu phẩm liền kề 24m kđt hà phong, mê linh giá rẻ nhất thị trường, sổ đỏ sang tên ngay
5
22 tỷ 400 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Chính chủ gửi bán em ô đất KĐT Hà Phong, cụ thể như sau:
1. Siêu phẩm liền kề đường trục kinh doanh 24m. Đang cho thuê dòng tiền 40tr/tháng. Thang máy, sàn trốn cột. Diện tích 160m², sổ đỏ đã gán tài sản, sang tên ngay giá chỉ 155tr/m² bao gồm toàn bộ.

Ngoài ra em còn 1 số căn khác, tuỳ thuộc vào nhu cầu của khách hàng em sẽ tư vấn thêm. Quý khách hàng có nhu cầu xin liên hệ em Thắng ĐT/Zalo để ...
Bán đất đấu giá văn khê  lô cận góc đẹp nhất nhì dự án
10
5 tỷ 92 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Vành Đai 4, X.Mê Linh, H.Mê Linh, HN

Bán lô đất đấu giá Văn Khê - Mê Linh.

Nằm sát VĐ 4, đường dẫn cầu Hồng Hà, sát QH KĐT hơn 600Ha, gần nút hoa thị VĐ 4 và trục đường 100, về trung tâm TP mất 20ph, nhưng giá đang rẻ nhất trong các khu đấu giá.

Sổ đỏ chính chủ cất két sẵn sàng giao dịch.

Giá bán 54tr/m² có ra lộc cho khách mua thiện chí.
Chỉ 6 tỷ sở hữu ngay lô đất vàng kđt chi đông, 41tr/m2,  0976 453 ***
6
6.82 tỷ 150 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Chi Đông, Tt.Chi Đông, H.Mê Linh, HN

CHỈ 6 TỶ LÔ ĐẤT VÀNG KĐT CHI ĐÔNG
- 150m VIEW TRỰC DIỆN VƯỜN HOA
- MẶT TIỀN QUYỀN LỰC 6M cực hiếm
- NẰM GIỮA VÀNH ĐAI 3.5 & VÀNH ĐAI 4 trục phát triển, biên độ tăng giá lớn
- Đường 11.5m + vỉa hè 3m ở sang, kinh doanh chuẩn
- Giá chỉ 41triệu/m
- Tổng tiền CHỈ 6 TỶ
- Đất mặt tiền view hạ tầng tương lai, chung cư cùng tiền không có.
- Cơ hội cho người nhìn xa.
Gọi ngay khi còn.liên hệ ...
Bán đất biệt thự thương phẩm tại khu đô thị hà phong, 55 triệu m2,gần trường đại học tài chính .
4
23.38 tỷ 425 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Hà Phong, X.Tiền Phong, H.Mê Linh, HN

Chính chủ gửi bán 425 m² tại Khu đô thị Hà Phong, Xã Mê Linh, Hà Nội, trước đây xã Mê Linh, TP Hà Nội là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với nhiều ưu điểm nổi bật.

+ Diện tích: 425 m².
+ Giá: 55 triệu / m².
+ Hướng cửa chính: Đông Bắc.
+ Chiều ngang mặt tiền: 22m.
+ Chiều rộng ngõ trước: 10.5m.
+ Pháp lý đầy đủ với sổ hồng.

Điểm nổi bật:
+ Mặt tiền rộng, thích hợp cho việc kinh doanh.
+ Ngõ vào ...
Từ 0 tới 20 của 47

Xem quy hoạch tại H. Mê Linh, Hà Nội

Bán đất biệt thự, dự án Huyện Mê Linh Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Huyện Mê Linh tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Mê Linh. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Huyện Mê Linh theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Huyện Mê Linh nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm