Bán đất biệt thự, dự án tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội diện tích 80 đến 100 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Rẻ nhất thị trường nhượng suất đầu tư lô vành đai 2.5 mt 5.2m 82.8m2 kđt đại kim định công mở rộng
3
12.83 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Tôi chính chủ chuyển nhượng suất đầu tư liền kề vành đai dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

* TT2.2 chuyển nhượng 1xx tr/m². Giá gốc 100tr/m².
MT 5,2m. Ngay Vành Đai 2.5.
Đất sạch quây tôn.

Rất gần trung tâm thương mại quận Hoàng Mai và rất nhiều tiện ích khác.
Nhà liền kề được tự xây bên ngoài theo đúng thiết kế ...
10x tr/m. đường 30m no 4.0  dự án kđt đại kim định công mở rộng. 0903 417 ***
3
10.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Thông tin chi tiết.
Cần nhượng 1 suất đầu tư đường 30m dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

* Giá nhượng giá 10x tr/m lô số 07.
NGay mặt đường 30.
- Diện tích: 100m².
- MT 5m.
- Gốc 65
- Đất sạch
- Không dính 1 lỗi phong thủy nào.
Nhà liền kề được tự xây bên ngoài theo đúng thiết kế của CĐT, còn bên trong xây theo ý ...
Lô liền kề biệt thự shophouse khu đô thị mới đại kim định công mở rộng giá từ 5xtr/  0937 893 ***
3
Thỏa thuận 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Lô liền kề, biệt thự, shophouse khu đô thị mới Đại Kim - Định Công mở rộng - Dự án đầu tư tiềm năng - Vị trí vàng quận Hoàng Mai! Dự án đã có biên bản bàn giao mốc giới đất từ UBND quận.
Lô vị trí đẹp nhất dự án diện tích: 95m², gần hồ Định Công, gần đường 30m.

Giá đất từ 51 - 150 tr/m² rất rẻ cho một lô đất liền kề trung tâm Hà Nội. Tiến độ đóng tiền.
- Đợt 1: Đóng 50% ngay khi ký HĐ.
- Đợt 2: ...
Hàng hiếm tại kđtm đại kim  định công, 69 triệu/m2, 90m2, bán đất nền dự án
8
6.57 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Đất nền dự án tại KĐTM Đại Kim - Định Công, Đường Vành Đai 2,5, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội.

- Diện tích: 90m².
- Giá: 69 triệu VND/m².
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 17.5m.

Đặc điểm nổi bật:
+ Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi vào tận nơi.
+ Mặt tiền thoáng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Địa điểm xung quanh:
+ ...
Kđt định công mới  lô liền kề, biệt thự giá chỉ từ 70tr/m2 shouphouse villa
21
6.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Dự án BT (Xây dựng - Chuyển giao - Đối ứng) cuối cùng ký trước thời điểm 2019 tại Hà Nội.
Cùng thời điểm các dự án BT như: Bitexco Themanor - Thanh Hà - Nam Cường - Luis Hoàng Mai...
Hợp đồng hiện tại trực tiếp CĐT: HĐ góp vốn - Sau đó tự động chuyển sang HĐMB khi đủ điều kiện (Dự kiến 6 - 9 tháng kể từ 11/2025).
Hiện tại công ty đang có quỹ một số căn đẹp để ở hoặc đầu tư với các thông số như ...
Cần bán gấp căn dự án đại kim định công, đường vành đai 2.5, dt 93m2, mt 6m, mặt đường 24m.90tr/m2
4
8.37 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Mai Anh (6 tin đăng)
Tôi chính chủ cần bán căn dự án Đại Kim Định Công, đường Vành Đai 2.5, đất thuộc khu nhà vườn DD - 3.3: DT 93m², MT 6m, giá bán 90 triệu/m².
LH: Em Mai Anh (chính chủ): . MTG.
Đất nền khu đô thị đại kim định công mở rộng chỉ 75tr/m²
6
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Cơ hội X3, X4 lợi nhuận.
Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư đất sinh lời cao trong trung tâm Hà Nội? Dự án khu đô thị mới Đại Kim Định Công đang mở bán đất nền với giá vô cùng hấp dẫn. Đây là cơ hội hiếm có để bạn sở hữu bất động sản với mức giá cực kỳ hợp lý, tiềm năng sinh lời vượt trội.

Vị trí vàng:

Nằm ngay tại hồ Định Công, trên Vành Đai 2.5 mở rộng, thuận tiện giao thông, kết nối nhanh ...
Cần tiền bán gấp lô đất tại đại kim định công mở rộng (mt 6m). giá 63tr/m2
8
5.67 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Dũng (1 tin đăng)
Chính chủ bán lô đất DD - 1.1 (MT: 6m; DT: 90m²) KĐT mới Đại Kim Định Công mở rộng.

Lô đất vàng, cạnh đường Vành đai 2.5 (Hầm chui Kim Đồng - Giải Phóng và đường vành đai 2.5 từ Giải Phóng đến Đầm Hồng đã thông xe).

Đất sạch, Thành phố đang làm thủ tục bàn giao (Dự kiến trong Quý II, đầu Quý III - 2026).

Dự án lõi trung tâm cuối cùng của Thủ Đô.

Gần Hồ Định Công, gần BV Bưu Điện, gần công ...
Giá tốt hơn thị trường 8 tỷ  đất kđt tây nam linh đàm  90m2  đường 13m  view vườn hoa
12
18.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Tây Nam Hồ Linh Đàm, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

* Vị trí đẹp khu phân lô đồng bộ:
Nằm trong KĐT Tây Nam Linh Đàm, khu dân trí cao, sầm uất.
Trước mặt vườn hoa công viên, thoáng mát.
Kết nối nhanh Nguyễn Hữu Thọ và các trục chính.

* Thông tin:
Diện tích 90m² mặt tiền 5m.
Đường trước nhà 13m vỉa hè 2 bên, ô tô tránh.
Đất vuông đẹp, xây dựng dễ dàng.

* Ưu điểm:
View vườn hoa hiếm không gian sống cực đẹp.
Phù hợp xây tòa VP, nhà ở kết hợp kinh ...
Siêu dự án trở lại đường 2.5 đang hồi sinh mạnh mẽ cơ hội vàng chỉ dành cho nhà đầu tư nhạy bén
5
5.85 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: PQinvest (7 tin đăng)
Siêu hot! Chính chủ nhượng suất đầu tư liền kề ven đường VĐ 2.5, khu đã được phê duyệt 1: 500 cơ hội thắng lớn.
Siêu dự án trở lại đón đầu đường vàng trung tâm hoàng mai.
Đường 2.5 đang hồi sinh mạnh mẽ cơ hội vàng chỉ dành cho nhà đầu tư nhạy bén!
Khi cả Hà Nội đang nóng ran vì hạ tầng phát triển từng ngày, thì tuyến đường 2.5 huyết mạch đoạn Đầm Hồng QL1A, quận Hoàng Mai chính thức được kích ...
Dự án đất nền khu đô thị định công  giá tốt cho khách hàng đầu tư
17
Thỏa thuận 86 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Định Công, Q.Hoàng Mai, HN

Dự án đất nền khu đô thị mới Đại Kim - Định Công - Trung tâm Hà Nội - Dự án đầu tư tiềm năng.

Mr Tiến - .
- Lô vị trí đẹp nhất dự án diện tích: 86m², gần hồ Định Công 23ha, gần đường 30m, mặt đường Vành đai 2.5 rộng 40m.

Giá đất hơn 60tr/m² rất tiềm năng cho một ô đất liền kề trung tâm Hà Nội. Tiến độ đóng tiền.
- Đợt 1: Đóng 50% ngay khi ký HĐ.
- Đợt 2: Đóng 20% khi triển khai san lấp mặt ...
Từ 0 tới 11 của 11

Xem quy hoạch tại Q. Hoàng Mai, Hà Nội

Bán đất biệt thự, dự án Quận Hoàng Mai Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Quận Hoàng Mai tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Quận Hoàng Mai. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Quận Hoàng Mai theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.