Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Rẻ hơn thị trường! nhượng suất đầu tư  lk 3.5  mặt quay ra vành đai 2.5  kđt định công mở rộng
3
8.3 tỷ 79 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Thông tin chi tiết.
Cần bán 2 lô LK 3.5 dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

* Giá bán LK 3.5 giá bán 105 tr/m² lô số 19.
- Diện tích 79m².
- Mặt quay Vành Đai, rất gần đường 30m.
- Đã vào hợp đồng 50% gốc.
- Đất sạch 100%.
- Vỉa hè rộng, hướng Đông Bắc.
- Đã được điều chỉnh 1/500 lần 2 xuống thấp tầng.
- Block ngày ...
Hơn 4 tỷ, tôi cần bán lô sát vành đai 2.5 kdt đại kim định công mở rộng bên tt2.1  75,1m2 mt 5,2m
3
7.13 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Thông tin tôi cần nhượng lại như sau:
Vị trí: TT 2.1.
Diện tích: 75,1 m².
Mặt tiền To = mặt hậu: 5,2 m vuông vắn.
Sau lưng vành đai 2.5 ăn theo sóng GPMB sắp tới.
Đường 13.5m = đường vào trường học = đường trước mặt Lk 3.5 đang hình thành.
Sát với trung tâm thương mại quận HM.
Rất gần đường 30m.
Gần trường học các cấp.
Block đã điều chỉnh theo thiết kế mới nhất của CĐT.
Đất sạch. Block này ngay ...
Tôi cần nhượng suất đầu tư 75m2 mt 5,2m  đất sạch  sát vành đai 2.5 kđt định công mở rộng
3
7.89 tỷ 75 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Tôi chính chủ chuyển nhượng suất đầu tư tại TT 2.1 và liền kề đường 30m NO 4.0 dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

Vị trí: TT 2.1.
Diện tích: 75,1 m².
Mặt tiền to = mặt hậu: 5,2 m vuông vắn.
Sau lưng vành đai 2.5 ăn theo sóng GPMB sắp tới.
Đường 13.5m = đường vào trường học = đường trước mặt Lk 3.5 đang hình ...
Rẻ nhất thị trường nhượng suất đầu tư lô vành đai 2.5 mt 5.2m 82.8m2 kđt đại kim định công mở rộng
3
12.83 tỷ 82 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Tôi chính chủ chuyển nhượng suất đầu tư liền kề vành đai dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

* TT2.2 chuyển nhượng 1xx tr/m². Giá gốc 100tr/m².
MT 5,2m. Ngay Vành Đai 2.5.
Đất sạch quây tôn.

Rất gần trung tâm thương mại quận Hoàng Mai và rất nhiều tiện ích khác.
Nhà liền kề được tự xây bên ngoài theo đúng thiết kế ...
10x tr/m. đường 30m no 4.0  dự án kđt đại kim định công mở rộng. 0903 417 ***
3
10.8 tỷ 100 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Thông tin chi tiết.
Cần nhượng 1 suất đầu tư đường 30m dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

* Giá nhượng giá 10x tr/m lô số 07.
NGay mặt đường 30.
- Diện tích: 100m².
- MT 5m.
- Gốc 65
- Đất sạch
- Không dính 1 lỗi phong thủy nào.
Nhà liền kề được tự xây bên ngoài theo đúng thiết kế của CĐT, còn bên trong xây theo ý ...
Lô liền kề biệt thự shophouse khu đô thị mới đại kim định công mở rộng giá từ 5xtr/  0937 893 ***
3
Thỏa thuận 95 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Lô liền kề, biệt thự, shophouse khu đô thị mới Đại Kim - Định Công mở rộng - Dự án đầu tư tiềm năng - Vị trí vàng quận Hoàng Mai! Dự án đã có biên bản bàn giao mốc giới đất từ UBND quận.
Lô vị trí đẹp nhất dự án diện tích: 95m², gần hồ Định Công, gần đường 30m.

Giá đất từ 51 - 150 tr/m² rất rẻ cho một lô đất liền kề trung tâm Hà Nội. Tiến độ đóng tiền.
- Đợt 1: Đóng 50% ngay khi ký HĐ.
- Đợt 2: ...
Hàng hiếm tại kđtm đại kim  định công, 69 triệu/m2, 90m2, bán đất nền dự án
8
6.57 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Đất nền dự án tại KĐTM Đại Kim - Định Công, Đường Vành Đai 2,5, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội.

- Diện tích: 90m².
- Giá: 69 triệu VND/m².
- Hướng cửa chính: Đông Nam.
- Chiều ngang mặt tiền: 5m.
- Chiều rộng ngõ trước: 17.5m.

Đặc điểm nổi bật:
+ Ngõ vào rộng rãi, thuận tiện cho xe hơi vào tận nơi.
+ Mặt tiền thoáng, phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Địa điểm xung quanh:
+ ...
Bán suất mua ng góp vốn lô đất siêu đẹp, cạnh hồ định công
3
8.47 tỷ 110 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Tôi có suất mua góp vốn lô shophouse gần hồ Định Công.
Dự án khu đô thị mới Định Công.
Tôi bán lại giá: 77tr/m².
Mặt tiền 6,5m đường rộng 13,5m.
LH: .
Hơn 3 tỷ, bán lô đất sau vành đai 2.5 đất sạch 65mmt 5,2m kdt đại kim định công mở rộng
3
5.85 tỷ 65 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Tôi chính chủ chuyển nhượng suất đầu tư tại TT 2.1 và liền kề đường 30m LK 3.6 dự án Đại Kim Định Công mở rộng - Hoàng Mai - dự án nội đô cuối cùng của Hà Nội đang đi vào sóng đường Vành Đai 2.5.

* Chính chủ nhượng suất đầu tư TT2.1 - 75m² - MT 5,2m - đất sạch - sát vành đai - KĐT Định Công mở rộng.
+ Giá nhượng lại: 85 tr/m giá gốc 60tr
+ Sát TTTM.
+ Đường 8,5m.
+ Đất sạch, Sau Vành đai 2.5
hợp ...
Kđt định công mới  lô liền kề, biệt thự giá chỉ từ 70tr/m2 shouphouse villa
21
6.3 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Dự án BT (Xây dựng - Chuyển giao - Đối ứng) cuối cùng ký trước thời điểm 2019 tại Hà Nội.
Cùng thời điểm các dự án BT như: Bitexco Themanor - Thanh Hà - Nam Cường - Luis Hoàng Mai...
Hợp đồng hiện tại trực tiếp CĐT: HĐ góp vốn - Sau đó tự động chuyển sang HĐMB khi đủ điều kiện (Dự kiến 6 - 9 tháng kể từ 11/2025).
Hiện tại công ty đang có quỹ một số căn đẹp để ở hoặc đầu tư với các thông số như ...
Bán đất nền da đẹp tại kđtm đại kim  định công, hoàng mai, hà nội, 65 triệu/m2, 80m2
15
5.2 tỷ 80 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Bán đất nền liền kề tại KĐTM Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội, là dự án đối ứng BT tuyến đường VĐ. 2.5 nối Giải Phóng - Đầm Hồng. Với tổng diện tích đối ứng 100 ha.
- Dự án gồm 1000 căn thấp tầng và 8 toà cao tầng.
- Diện tích 80m², thiết kế sang trọng, không gian sống thoải mái.
- Giá chỉ 65 triệu/m², phù hợp với nhu cầu đầu tư và an cư.
- Pháp lý đầy đủ từ CĐT, đảm bảo quyền lợi cho khách hàng.
- Nằm ...
Cần bán gấp căn dự án đại kim định công, đường vành đai 2.5, dt 93m2, mt 6m, mặt đường 24m.90tr/m2
4
8.37 tỷ 93 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Mai Anh (6 tin đăng)
Tôi chính chủ cần bán căn dự án Đại Kim Định Công, đường Vành Đai 2.5, đất thuộc khu nhà vườn DD - 3.3: DT 93m², MT 6m, giá bán 90 triệu/m².
LH: Em Mai Anh (chính chủ): . MTG.
Đất nền khu đô thị đại kim định công mở rộng chỉ 75tr/m²
6
6.75 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Phan Anh (5 tin đăng)
Cơ hội X3, X4 lợi nhuận.
Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư đất sinh lời cao trong trung tâm Hà Nội? Dự án khu đô thị mới Đại Kim Định Công đang mở bán đất nền với giá vô cùng hấp dẫn. Đây là cơ hội hiếm có để bạn sở hữu bất động sản với mức giá cực kỳ hợp lý, tiềm năng sinh lời vượt trội.

Vị trí vàng:

Nằm ngay tại hồ Định Công, trên Vành Đai 2.5 mở rộng, thuận tiện giao thông, kết nối nhanh ...
Bán dự án bt kđt mới đại kim định công mở rộng giá 75tr/m2.  0912 590 ***
3
18.9 tỷ 252 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Đất trung tâm Hà Nội chỉ 75tr/m2? Cơ hội x2, x4 hiếm có, trong khi xung quanh giá từ 180tr - 300tr/m2!
SP: Liền kề, shophouse, biệt thự.
VỊ trí trung tâm.
- Nằm tại hồ Định Công, trên vành đai 2.5 mở rộng.
- Dự án khu đô thị mới Đại Kim Định Công tôi đang bán mức giá rẻ nhất thị trường có các loại.

Dự án quy hoạch khu đô thị, sổ đỏ vĩnh viễn nằm gần Vành đai 2.5 và hồ Định Công.
Tiện ích: Vườn ...
Cần tiền bán gấp lô đất tại đại kim định công mở rộng (mt 6m). giá 63tr/m2
8
5.67 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: Dũng (1 tin đăng)
Chính chủ bán lô đất DD - 1.1 (MT: 6m; DT: 90m²) KĐT mới Đại Kim Định Công mở rộng.

Lô đất vàng, cạnh đường Vành đai 2.5 (Hầm chui Kim Đồng - Giải Phóng và đường vành đai 2.5 từ Giải Phóng đến Đầm Hồng đã thông xe).

Đất sạch, Thành phố đang làm thủ tục bàn giao (Dự kiến trong Quý II, đầu Quý III - 2026).

Dự án lõi trung tâm cuối cùng của Thủ Đô.

Gần Hồ Định Công, gần BV Bưu Điện, gần công ...
Siêu dự án trở lại đường 2.5 đang hồi sinh mạnh mẽ cơ hội vàng chỉ dành cho nhà đầu tư nhạy bén
5
5.85 tỷ 90 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: PQinvest (7 tin đăng)
Siêu hot! Chính chủ nhượng suất đầu tư liền kề ven đường VĐ 2.5, khu đã được phê duyệt 1: 500 cơ hội thắng lớn.
Siêu dự án trở lại đón đầu đường vàng trung tâm hoàng mai.
Đường 2.5 đang hồi sinh mạnh mẽ cơ hội vàng chỉ dành cho nhà đầu tư nhạy bén!
Khi cả Hà Nội đang nóng ran vì hạ tầng phát triển từng ngày, thì tuyến đường 2.5 huyết mạch đoạn Đầm Hồng QL1A, quận Hoàng Mai chính thức được kích ...
Siêu phẩm đầu tư 127m2 mặt phố mặt đường vành đai 2.5 trục kim đồng trung kính, giá hđ 65tr/m2
5
18.42 tỷ 127 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

KĐTM Đại Kim - Định Công, P.Đại Kim, Q.Hoàng Mai, HN

Người đăng: PQinvest (7 tin đăng)
Siêu phẩm đầu tư mặt phố mặt Vành đai 2.5 trục Kim Đồng Trung Kính giá gốc HĐ chỉ 65tr/m².
Dự án đã được tháo gỡ khó khăn chính thức gia hạn hợp đồng BT.
Chính thức được kích hoạt trở lại với quyết tâm cao độ từ Thành phố. Sau thời gian vướng mắc, Dự án nay đã được tháo gỡ pháp lý, hoàn tất giải phóng mặt bằng, và sẵn sàng triển khai dứt điểm 350m còn lại, kết nối đồng bộ với hầm chui Vành đai ...
Từ 0 tới 17 của 17

Xem quy hoạch tại P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Hà Nội

Bán đất biệt thự, dự án Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.