Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Biệt thự song lập 132m2, vị trí đẹp, gần công viên trung tâm, trường học, giá tốt nhất An Lạc hiện nay
8
31 tỷ 132 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án
4

An Lạc Green Symphony, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Người nhà cần tiền kinh doanh cuối năm gửi E bán căn biệt thự song lập 132m² tại dự án An Lạc Green Symphony.
+ Diện tích đất 132m2, xây dựng 74m2 với 352m2 sàn sử dụng
+ Đường trước mặt 13,5m, vỉa hè rộng 3m, mặt tiền rộng thoải mái 7.5m
+ Bàn giao nhà về ở luôn hiện tại đã xây dựng 4,5 tầng cả hầm,
+ Sổ đỏ lâu dài, hướng nhà Đông Nam rất mát mẻ
+ Vị trí gần công viên, trường học, ngây gần ...
Đất dịch vụ phân lô vỉa hè rộng rãi oto tránh nhau thoải mái
4
26.5 tỷ 121 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Đường Vân Canh, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Đất dịch vụ phân lô.
Diện tích 121m² chia hai sổ mỗi sổ là 60,5m² nhưng chủ nhà muốn bán tất cả hai sổ một lúc.
Nền biệt thự vườn cam giá siêu tốt siêu đẹp  giá 105 triệu/m2,  ms thu 0986 535 ***
4
31.5 tỷ 300 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Ms Thu (7 tin đăng)
Bán gấp đất biệt thự Vườn Cam Vinapol 300m² vị trí đẹp giá tốt .
Chính chủ cần bán đất biệt thự Vườn Cam Vinapol giá đầu tư.
Tôi có và suất đầu tư đất biệt thự Vườn Cam Vinapol cần bán lại.
Chính chủ, ai mua liên hệ và gặp trực tiếp đàm phán, thuận mua vừa bán. Đảm bảo giá rẻ nhất mà lại được trực tiếp từ chủ nhà. Khách hàng mua không phải trả phí môi giới.
Ký hợp đồng mua bán chính chủ, xây xong ...
Chính chủ bán lô góc đông nam vườn cam vinapol 200m2, giá 89 tr/m2,  0986 535 ***
3
17.8 tỷ 200 m²
Đất Biệt Thự, Dự Án

Vườn Cam Vinapol, X.Vân Canh, H.Hoài Đức, HN

Người đăng: Ms Thu (7 tin đăng)
Bán suất đầu tư giá tốt mặt đường Vành Đai 3.5 và 20.5 m.
LH .
Diện tích 200m². Giá 89tr/m².
Liên hệ ngay để chốt ạ.
Từ 0 tới 4 của 4

Xem quy hoạch tại X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Hà Nội

Bán đất biệt thự, dự án Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức Tháng 5/2026

 

Bạn đang xem thông tin Bán đất biệt thự, dự án Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức tháng 5/2026 trên bds68.com.vn. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức. Với hàng ngàn tin đăng được cập nhật mỗi phút, thông tin giá cả chính xác, mới nhất, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

 

Bạn dễ dành lọc tin đăng Bán đất biệt thự, dự án ở Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức theo địa điểm, giá, diện tích, dự án, đường phố, số phòng ngủ và hướng để tìm ra BĐS mong muốn. Ngoài ra với tính năng gợi ý những batdongsan liền kề cùng mức giá giúp bạn dễ dàng tìm ra chính chủ của BĐS.

 

Để việc tìm Bán đất biệt thự, dự án tại Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức nhanh nhất và phù hợp với nhu cầu, bạn hãy truy cập vào bds68.com.vn. Nếu bạn có bất động sản muốn bán, bạn có thể đăng tin Bán đất biệt thự, dự án miễn phí trên bds68 để tiếp cận với hàng ngàn người.

Xem thêm
Dự án trong khu vực