Bán căn hộ chung cư tại Quảng Ninh giá nhỏ hơn 7 tỷ diện tích 50 đến 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cần bán 2 ngủ chung cư sapphire view cầu biển
5
4 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Sapphire Mansions, P.Hồng Gai, Tp.Hạ Long, QN

Cần bán 2 Ngủ Chung Cư Sapphire View Cầu Biển
- Diện tích : 66m
- 2 ngủ 2 vệ sinh
- sổ Đỏ .
- Giá 4 tỉ.
Căn hộ chung cư sapphire cao cấp view biển ngắm pháo hoa và tàu quốc tế
5
5 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Sapphire Mansions, P.Hồng Gai, Tp.Hạ Long, QN

Không cần bước ra ban công, view châu Âu đã ngay trước mắt - chỉ có tại #Thesapphire
Căn hộ mã 10 2PN 2WC cực đẹp | 68,8m

Full nội thất khách sạn vào ở ngay
Sổ đỏ lâu dài pháp lý minh bạch
Tầng đẹp, layout rộng phòng nào cũng thoáng
Tiện ích đủ đầy từ nội khu Sapphire đến đại đô thị Vinhomes: bể bơi, gym, công viên, TTTM, trường học
086:8888:608
Bán 2n1vs chung cư bim 30 tầng sẵn nội thất cách biển 500m gần trường chợ đông dân
8
2.53 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Green Bay Garden, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Bán căn góc 2N 1VS giá chỉ 2 tỷ 530 triệu.
Tầng cao, ban công hướng Bắc, 2pn hướng Đông view chếch biển thoáng mát.
Dt 62m² - sổ đỏ sở hữu lâu dài.
Để lại toàn bộ nội thất mới đẹp như hình, chủ cần xách vali tới ở.
Chung cư Green Bay Garden, trung tâm khu du lịch Bãi Cháy.
(zalo) - LH xem căn và lv chính chủ.
Căn hộ 2pn misaki hướng vịnh hạ long  chưa đến 3tỷ được 72 m2  sổ đỏ lâu dài  quà tặng bất ngờ
9
2.6 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Misaki Tower, P.Hồng Hải, Tp.Hạ Long, QN

Quà tặng độc lạ nhưng thiết thực cho người mua nhà ở Misaki.
Bạn không thực sự là cư dân ở Hạ Long nếu chỉ có nhà để ở, sẽ tốt hơn nếu bạn lo cả âm phần nữa.
Tôi còn độc quyền quỹ 2000 m² đất Đèo Sen để dành tặng 1 phần cho bạn, bạn có thể mua thêm cho cả dòng họ.
Nên biết có tiền cũng không thể mua đất đèo Sen được nữa.
+ Đặc biệt, giá chỉ gần 3 tỷ VND, là một cơ hội không thể bỏ qua cho những ...
Cần bán căn chung cư green diamond view chính biển  2 ban công vô cùng thoáng
4
3.6 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Green Diamond, P.Yết Kiêu, Tp.Hạ Long, QN

Chung cư Green Diamond. View chính biển - 2 ban công thoáng.
- Diện tích: 71m².
- 2 phòng ngủ 2 vệ sinh. Full nội thất.
- Sổ đỏ. Giá 3 tỉ 6.
.
Chủ cần tiền bán lỗ 2 ngủ 2vs view biển bim 30t giá 2.69tỷ sẵn sổ. đủ đồ mới đẹp.  0359 513 ***
4
2.69 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Green Bay Garden, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Cc gửi bán nhanh căn 2 ngủ 2 vệ sinh tầng cao đẹp. Tầng 25 đẹp.
Tại green bay garden Hạ Long.
Giá 2,690 tỉ.
- Sẵn nội thất như hình.
- Đồ mới đẹp. sẵn khách thuê
- Tầng cao thoáng mát- Phù hợp để ở hoặc làm homestay kinh doanh cực tốt
Lh em xem căn ạ:
Em Tuyết hỗ trợ mua bán, kí gửi vay bank, cho thuê và vận hành căn hộ. Lh em có nhiều căn đẹp giá tốt:
Siêu phẩm 2 ngủ new life hạ long nội thất mới tinh. chỉ 2.6xx tỷ đã có sổ lâu dài nhận nhà ở luôn
8
2.68 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

New Life Tower, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Căn hộ 2 phòng ngủ 2 vệ sinh. Chung cư New Life. Gần chợ, trường học, nơi đông dân cư. Trung tâm khu du lịch, diện tích 68m².
Đầy đủ nội thất mới tinh. Chỉ việc xách vali vào ở.
Chính chủ bán căn hộ 5 sao tòa a, 2pn alacarte hạ long, view vịnh kỳ quan một bước chạm cát
13
4.5 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
2 2

A La Carte Hạ Long Bay, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Người đăng: Tran Hoa (2 tin đăng)
Chính chủ bán căn hộ 5 2PN ALaCarte Hạ Long trung tâm bãi cháy, view vịnh kỳ quan một bước chân chạm cát.

Vị trí: Dự án Alacarte Hạ Long, trung tâm bán đảo 2 Bãi Cháy, quần thể nghỉ dưỡng đẳng cấp liền kề InterContinental, quảng trường biển Marina Bay, Thương phố không ngủ Sora Bay và Hồ nhạc nước HaloBay đạt 3 kỷ lục Việt Nam điểm check - in mới biểu tượng của Hạ Long.

Diện tích: 75m².
Thiết ...
A la carte bán căn 2 phòng ngủ toà a, view biển  không che chắn  quỹ căn giá tốt nhất thị trường
13
4.5 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

A La Carte Hạ Long Bay, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Quỹ căn 2 phòng ngủ căn hộ nghỉ dưỡng cao cấp A La Carte chỉ 4.5 tỷ.
- Diện tích: 74.7m².
- Sổ đỏ sở hữu lâu dài.
- Đầy đủ nội thất tiêu chuẩn 5*.

LH để được đi xem căn hộ 24/7.
LH: .
Bán căn 1 phòng ngủ citadines hạ long quảng ninh. giá cắt lỗ
7
2.48 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Citadines Marina Hạ Long, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Citadines rẻ như chung cư 24 tầng Green Bay.
Bán căn 1 phòng ngủ Citadines diện tích 60m².
View hồ view biển Tuần Châu, tầng đẹp.
Nội thất khách sạn đầy đủ không thiếu gì: 2tivi, máy giặt, điều hoà, nhà vệ sinh có bồn tắm nằm, phòng vệ sinh rộng thênh thang.
Nhà mới tinh.
Hiện tại đã làm sổ đỏ.
Giá 2.480 tỷ (giá 95%).
Quý khách hàng quan tâm.
Liên hệ Nguyễn Huyền .
Bán căn 1 phòng ngủ citadines hướng đông nam đã được nhận nhà
10
3.1 tỷ 60 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Citadines Marina Hạ Long, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Gia đình em cần bán căn 1 phòng ngủ hướng Đông Nam Citadines.
Nội thất khách sạn 5* theo tiêu chuẩn khắt khe của Asscot, không thiếu đồ gì.
Căn hộ ở tầng cao, view biển đông tầm nhìn không bị che chắn, ban công rộng.
Hướng Đông Nam cực mát mùa hè gió biển cực mát, cũng không cần điểu hoà.
Đặc biệt đã có sổ đỏ và đã nhận nhà về tự khai thác sử dụng.
Giá bán 3.1 tỷ.
Liên hệ .
Căn 1pn đã có sổ tầng đẹp view trực diện biển giá full vat 53 triệu / m2, 67 m2, nội thất cao cấp
15
3.55 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư
1

Citadines Marina Hạ Long, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Căn hộ chung cư Citadines Marina Hạ Long tọa lạc tại Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và hiện đại. Với diện tích 67m², căn hộ được thiết kế đầy đủ nội thất, hướng cửa chính và ban công đều về phía Đông Nam, mang lại ánh sáng tự nhiên và không khí trong lành.

+ Giá chỉ hơn 50 triệu / m², rất hợp lý cho ...
(giá thật ko ảo) bán căn tầng 16 tại dự án misaki hạ long  2pn  full nội thất  giá chỉ 2.9 tỷ bp
5
2.9 tỷ 71 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Misaki Tower, P.Hồng Hải, Tp.Hạ Long, QN

Bán căn hộ thương mại tại Misaki Cột 2 - Đồi Ngân Hàng - Hạ Long.
- Diện tích: 71.5m² tim tường, thông thủy 68.26m².
- Thiết kế 2PN 2VS.
- Bàn giao full nội thất cao cấp.
- Hướng nhà Nam, ban công Bắc tầng cao view thoáng.
- Bàn giao quý 1/2026.
- Giá bán 2.9 tỷ (TTS 95%).
Liên hệ xem nhà mẫu: em Long.
Rẻ hơn thị trường 400tr bán gấp căn góc mã b05 giá 2.330 tỷ
9
4.5 tỷ 75 m²
Nhà Chung Cư
1 1

A La Carte Hạ Long Bay, P.Hùng Thắng, Tp.Hạ Long, QN

Phá giá thị trường...! Anh trai em cần bán nhanh căn góc studio (thuộc quỹ ngoại giao mua 2022) sẵn sổ, full đồ, view phố ánh sáng Sora Bay giá 2.330 tỷ. Ngoài ra em Tuyên còn rất nhiều quỹ căn studio và 2PN view biển - view hồ - view thành phố siêu đẹp giá rẻ đáng sợ chỉ từ 2.6 tỷ - 3 tỷ/căn studio và 4.2 tỷ - 4.8 tỷ/căn 2 phòng ngủ, 5.0 tỷ - 6.2 tỷ/góc 2PN VIP.
---------------------------
Cam ...
Bán căn hộ 2pn lớn, tầng trung tòa 2 (bada) 68.8 m2 tại the dragon castle, view ngoài giá 2.8t
3
2.8 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Dragon Castle, P.Bãi Cháy, Tp.Hạ Long, QN

Người đăng: Thành (1 tin đăng)
Căn hộ chung cư tại The Dragon Castle, Đường Cái Lân, Phường Bãi Cháy, Quảng Ninh (địa chỉ cũ: Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh) là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 68.8m², căn hộ được thiết kế thông minh, tối ưu hóa diện tích sử dụng, mang đến sự thoải mái cho gia đình.

- 2 phòng ngủ rộng rãi, thích hợp cho gia đình nhỏ hoặc cặp đôi ...