Bán căn hộ chung cư tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Hàng độc  bán 4pn q2 thảo điền view trực diện sông, đẹp lung linh, yên tĩnh, thang máy riêng
6
40 tỷ 180 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Q2 Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Hàng độc - Bán 4PN Q2 Thảo Điền view trực diện sông, đẹp lung linh, yên tĩnh, thang máy riêng.
- Diện tích 180m² 4PN 3WC.
- Giá bán 40 tỷ thuế ai nấy đóng.
- Nhà nội thất cơ bản.
- View trực diện sông, cực yên tĩnh.
- Thang máy riêng biệt, mang đẳng cấp 5 sao.
- Đã có sổ hồng.
Bán gấp imperia q. 2, 131m2, 3pn, giá 9,8 tỷ, view thoáng, yên tĩnh, miễn phí 01 xe hơi, 2 xe máy
7
9.8 tỷ 131 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Imperia An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Căn hộ DT 131m², 3PN.
Giá: 9,8 tỷ.

+ Hồ bơi, BBQ, khu vui chơi trẻ em, sân cầu lông, tennis, khuôn viên rộng, không gian xanh yên tĩnh trong lành, an ninh...
+ Ngay Tops Market An Phú, TTTM Estella Place, Mega Market, Highlands Coffe, The Coffee House.

- Đặc biệt: Miễn phí 01 xe hơi, 02 xe máy.

- Sổ hồng.
- Ngân hàng hỗ trợ vay 70%.

Liên hệ: Anh Khoa.
Tel: (Phone, Zalo, Viber, WhatsApp).
Bán gấp chung cư an cư q2  3pn 2wc 140m2 full nt  9,2 tỷ
3
9.2 tỷ 140 m²
Nhà Chung Cư
3 2

An Cư, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán gấp căn hộ chung cư An Cư.
Địa chỉ: Phường An Phú, Quận 2, TPHCM.

+ Diện tích siêu rộng, siêu hiếm: 140m².
+ Thiết kế: 3PN 2WC, 2 ban công.
+ Nhà đẹp, thiết kế tối ưu, full nội thất dọn vào ở ngay.
+ Phù hợp gia đình đông người hoặc thích không gian lớn.
+ Pháp lý: Sổ hồng chính chủ.
+ Giá bán: 9,2 tỷ (còn thương lượng).

Liên hệ: Trung Nguyễn.
Tư vấn, hỗ trợ xem nhà và làm việc chính chủ.
Căn 4pn có thang máy riêng, sảnh riêng tầng trung cao, có vị trí đẹp nhất tại opera thủ thiêm
10
100 tỷ 180 m²
Nhà Chung Cư
4 3

The Opera Residence, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Em Harry Hiếu Phạm chuyên tại khu vực Thủ Thiêm, văn phòng ngay tại dự án từ 2020. Hỗ trợ anh chị khách hàng sở hữu căn hộ Thủ Thiêm, tư vấn cho anh chị nhiều lựa chọn, góc nhìn so sánh để chọn được căn ưng ý nhất.

Căn 3PN tại Opera với tầm view vĩnh viễn không bị chắn nhìn trực diện sông SG và Q1 sở hữu giá trị lâu dài và được rất nhiều khách hàng săn đón.

The Opera - The Metropole Thủ ...
Bán căn hộ chung cư homyland 1, q.2. giá bán 4,650 tỷ (91m2, 2pn, 2wc, sổ hồng, balcon) 0918 604 ***
3
4.65 tỷ 91 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Homyland, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: C. Loan (15 tin đăng)
Bán căn hộ chung cư Homyland 1, Q. 2: Diện tích 91m², phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, NTCB, có balcon, sổ hồng. Giá bán 4,650 tỷ.
Xem nhà liên hệ: C. Loan.
Bán căn hộ cao ốc thịnh vượng, q. 2. giá 4,2 tỷ (2pn, 2wc, 77m2, sổ hồng).  0918 604 *** loan
6
4.2 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Cao ốc Thịnh Vượng, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: C. Loan (15 tin đăng)
Bán căn hộ cao ốc Thịnh Vượng, Q. 2: Diện tích 77m², phòng khách, 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, nhà trống. Giá bán 4,2 tỷ, sổ hồng.
Xem nhà liên hệ: C. Loan.
Bán căn hộ 2pn/2wc masteri an phú  tầng cao, giá tốt, mua là có luôn dòng tiền mỗi tháng
3
8.15 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri An Phú, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ nhà gửi bán căn hộ 2PN Masteri An Phú.
Căn hộ ở tầng cao, thoáng mát, yên tĩnh, có đầy đủ nội thất và trang thiết bị.
Pháp lý rõ ràng, mua bán nhanh chóng.
Căn hộ đang có hợp đồng thuê, nếu mua là có luôn dòng tiền mỗi tháng.
Giá bán 8.15 tỷ.
Liên hệ em để đến xem nhà trực tiếp.
Tin thật 100%  chủ nhà cần bán nhanh căn hộ 3pn estella heights, view cực phẩm sẵn sổ hồng
19
17 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Estella Heights, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Ssqc1 (43 tin đăng)
Tin thật 100% - Chủ nhà cần bán nhanh căn hộ 3PN Estella Heights, view cực phẩm sẵn sổ hồng.

Công ty SSQC chuyên tư vấn BĐS thuê & bán tại dự án Estella Heights.
Công ty SSQC làm việc trực tiếp với chính chủ, thông tin rõ ràng chính xác.
Công ty SSQC cam kết đồng hành cùng quý khách hàng từ lúc xem nhà đến khi hoàn tất giao dịch.
Công ty SSQC hổ trợ quý khách thương lượng giá tốt và miễn phí xem ...
Giá tốt nhất loại 2pn sarimi sala 19 tỷ cho căn hộ đã có sổ tầng cao view công viên  view đẹp nhất
5
19 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sarimi Sala, P.An Lợi Đông, Quận 2, HCM

Chủ hộ cần bán căn hộ Sarimi - Khu đô thị Sala Đại Quang Minh Quận 2.
- Loại 2PN 2WC.
- Diện tích tim tường 88m².
- Đầy đủ nội thất.
- View công viên thoáng mát cả ngày
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá bán 19 tỷ - Tốt nhất thị trường.
- Liên hệ Phương Giao Đặng thương lượng chính chủ.
Vista verde 2pn căn góc siêu thoáng 97.8m full nội thất giá tốt thị trường chỉ 9.8 tỷ
5
9.8 tỷ 97 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vista Verde, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

BÁN CĂN GÓC 2PN Vista Verde 97.8M FULL NỘI THẤT
2PN 2WC (căn góc thoáng)
Diện tích: 97.8 m
Full nội thất, vào ở ngay
Sổ hồng riêng
Giá: 9.8 tỷ
Liên hệ: (Quỳnh)
Xem nhà nhanh làm việc chính chủ
Tìm chủ nhân mới cho căn 3pn estella heights view hồ bơi, ban công rộng, nội thất đẹp, sổ hồng sẵn
7
18.5 tỷ 130 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Estella Heights, P.An Phú, Quận 2, HCM

Tìm chủ nhân mới cho căn 3PN Estella Heights view hồ bơi, ban công rộng, nội thất đẹp, sổ hồng sẵn
- Diện tích 130m² 3PN 2WC
- Giá bán 18,5 tỷ thuế ai nấy đóng
- Nhà full nội thất, view hồ bơi
- Ưu điểm ban công rộng, cực chill
- Đã có sổ hồng
Bán căn hộ duplex la astoria, q.2. giá 4,650 tỷ (3pn, 2wc, 83m2, sổ hồng).  0918 604 *** loan.
6
4.65 tỷ 83 m²
Nhà Chung Cư
3 2

La Astoria, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

Người đăng: C. Loan (15 tin đăng)
Bán căn hộ duplex La Astoria, Q.2:
- DT 83m²: phòng khách, 3PN, 2WC, nhà trống.
- Giá bán: 4,650 tỷ.
LH: C.Loan
Eaton park  chủ nhà bán căn góc  2pn  tháp a6. xx. 03  giá bán tốt nhất thị trường cao cấp q2
7
10.9 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Riverdale Mai Chí Thọ, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Tran Duy (5 tin đăng)
- Vị trí vàng: Eaton Park, Mai Chí Thọ, An Phú, Q2, TP. HCM,
- Eaton Park, Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Trưng, Hồ Chí Minh

- Căn hộ 2 phòng ngủ, với diện tích 72m², 2PN, 2WC, và nội thất cao cấp cực chất.

- Ban công hướng Đông Bắc, thoáng đãng, phù hợp với lifestyle năng động.

- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng rõ ràng, không lo về giấy tờ.

- Cuộc sống tiện lợi với không gian sống xanh, gần ...
Sở hữu nhanh 3 phòng ngủ imperia an phú 135m2, tầng trung, sổ hồng sẵn, giá rẻ nhất thị trường
5
10.4 tỷ 135 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Imperia An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Sở hữu nhanh 3 phòng ngủ Imperia An Phú 135m², tầng trung, sổ hồng sẵn, giá rẻ nhất thị trường.
- Diện tích 135m² 3PN 2WC.
- Giá bán 10,4 tỷ thuế ai nấy đóng.
- Nội thất cơ bản.
- Đã có sổ hồng.
- Phí quản lí được miễn 1 suất đậu ô tô + 2 xe máy.
Tin thật 100%  rẻ miễn bàn bánh nhanh căn 3 phòng ngủ, full nội thất view thoáng tại the estella
13
16 tỷ 148 m²
Nhà Chung Cư
3 3

The Estella, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Ssqc1 (43 tin đăng)
Tin thật 100% - Rẻ miễn bàn bánh nhanh căn 3 phòng ngủ, full nội thất view thoáng tại The Estella.

1. Công ty SSQC chuyên tư vấn BĐS thuê & bán tại dự án The Estella.
2. Tư vấn pháp lý, quy trình mua bán minh bạch rõ ràng.
3. Cung cấp thông tin trung thực, đúng hiện trạng BĐS.
4. Hỗ trợ khách hàng có nhu cầu mua/đầu tư tại khu vực Quận 2.
5. Kính gửi quý khách website căn hộ The Estella: ...
Tin thật 100%  chốt mua nhanh siêu phẩm 2 phòng ngủ  tầng cao thoáng  sẵn sổ hồng giá cực tốt
16
8.8 tỷ 85 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Feliz En Vista, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Ssqc1 (43 tin đăng)
Tin thật 100% - Chốt mua nhanh siêu phẩm 2 phòng ngủ - tầng cao thoáng - sẵn sổ hồng giá cực tốt.

Công ty SSQC chuyên tư vấn BĐS thuê & bán tại dự án Feliz En Vista.
Công ty SSQC hổ trợ quý khách thương lượng giá tốt và miễn phí ...
Căn 2pn  ct5 the global city  view nhạc nước, sông tháp a2  10,6 tỷ all in đóng giãn ck 15%
20
10.6 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Park Place, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí vàng: Nằm ngay trung tâm đại đô thị The Global City.
* Masteri Park Place - chính thức ra mắt, ưu đãi 3%.

* Căn 2 PN 2WC: Tháp A2.
- Tầng trung, hướng Đông Nam.
- Diện tích: 79,1 m².
- Hướng view: Kênh đào nhạc nước trực diện.
- Sông - biệt thự vườn, bến du thuyền,...
Giá chỉ: 10,6 tỷ all in - TT đến quý 2/2026.

+ 3 offer thanh toán, đóng giãn 2 năm, hoặc 3 năm.
Chiết khấu ưu tiên: 12% - ...
The berkley thảo điền dự án căn hộ cao cấp hiếm tại thảo điền  hỗ trợ vay 70%, miễn gốc lãi 18 th
3
20.25 tỷ 81 m²
Nhà Chung Cư
2 1

The Berkley Thảo Điền , P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

The Berkley Thảo Điền dự án cao cấp hiếm tại Thảo Điền từ SonKimLand
Mở bán 9/5, booking hoàn lại 200 triệu

Vị trí trung tâm Thảo Điền, kết nối Quận 1 khoảng 10 phút
Cách Metro An Phú 5 phút đi bộ
Hiện hữu, nhận nhà sớm

Thông tin căn 2PN:
Diện tích: 81
Giá tham khảo: từ 250 triệu/m²
Tổng giá khoảng từ 20 tỷ

Điểm khác biệt:
Chỉ 5 căn/sàn, 4 thang máy
Trần cao 3.3m, không gian rộng thoáng
Mặt ...
Còn sót lại duy nhất căn hộ 3pn the vista an phú, view trực diện sông, yên tĩnh
4
13.5 tỷ 140 m²
Nhà Chung Cư
3 3

The Vista An Phú, P.An Phú, Quận 2, HCM

Còn sót lại duy nhất căn hộ 3PN The Vista An Phú, view trực diện sông, yên tĩnh
- Diện tích 140m² 3PN 3WC
- Giá bán 13,5 tỷ đã bao gồm thuế phí bên bán
- Full nội thất
- Tầng trung, view trực diện sông, cực yên tĩnh
- Vị trí thuận tiện chỉ cách trạm Metro 500m, gần siêu thị, trường học, bệnh viện, ....
Bán 3 phòng ngủ q2 thảo điền thang máy riêng view sông yên tĩnh, giá rẻ đầu tư sổ sẵn
6
22.7 tỷ 128 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Q2 Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Bán 3 phòng ngủ Q2 Thảo Điền thang máy riêng view sông yên tĩnh, giá rẻ đầu tư sổ sẵn
- Diện tích 128m² 3PN 2WC
- Giá bán 22,7 tỷ thuế ai nấy đóng
- Nội thất cơ bản
- View sông, yên tĩnh, thang máy riêng, layout hàng hiếm
- Đã có sổ hồng
Từ 2060 tới 2080 của 2319

Xem quy hoạch tại Quận 2, Hồ Chí Minh