Bán căn hộ chung cư tại Quận 2, Hồ Chí Minh diện tích lớn hơn 70 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
2pn lầu cao d'edge thảo điền, view sông, nội thất cơ bản, 12.1 tỷ
7
12.1 tỷ 93 m²
Nhà Chung Cư
2

D'Edge Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Chủ nhà cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ lầu cao, đã có sổ hồng, thông tin chi tiết như sau:

+ Mã căn A.1x.09
+ Tháp A, lầu 1x, mã căn 09.
+ DTXD: 93 m². DTSD: 84 m².
+ Giá 12.1 tỷ.

Liên hệ em Hoàn - để biết thêm thông tin chi tiết/xem nhà 24/7.
Tấn trường pool villa  biệt thự trên không  the river thủ thiêm  85 tỷ all in
6
85 tỷ 285 m²
Nhà Chung Cư
5 4

The River Thủ Thiêm, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Pool Villa - The River Thủ Thiêm.
Bán Pool Villa - biệt thự trên không - The River Thu Thiem.
- Diện tích: 285m².
- View sông trực diện + Landmark 81 - Toàn cảnh Thủ Thiêm và sông Sài Gòn.
- Nội thất: Nội thất đầy đủ như hình.
- Giá bán: 85 tỷ.
- Đây là dòng sản phẩm đắt số lượng giới hạn chỉ 12/525 căn.
- Thoả mãn yêu cầu đầu tư - tăng giá vì sự khan hiếm - vị trí độc tôn.
- Thể hiện sự đẳng cấp ...
Đáng mua nhất hiện tại! 3pn linden 127m2  vĩnh viễn toàn cảnh quận 1 rẻ nhất trục best deal
10
39 tỷ 127 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Empire City Thủ Thiêm, P.An Khánh, Quận 2, HCM

Toà Linden, Empire City, An Khánh, Thủ Đức.
- Diện tích: 3 phòng ngủ | 2 phòng tắm | 127,03 m².
- Bàn giao đầy đủ nội thất, nội thất đẹp và còn rất mới.
- Duy nhất căn này tầng này bán giá tốt nhất, còn cùng trục giá cao hơn nhiều ạ,
- Chuyển nhượng: 39 tỷ VND, giá này là giá full ah, em có thể deal thêm hỗ trợ anh chị nếu chốt căn này ạ.
Suất Việt Nam.
- Đang chờ sổ, dự kiến tháng 7/2026 sẽ ra ...
Bán căn hộ gateway 4pn, 143m2, view thành phố giá 22,5tỷ  0938 587 ***
3
22.5 tỷ 143 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Gateway Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cơ hội sở hữu một trong những căn 2 phòng ngủ giá tốt nhất tại Gateway Thảo Điền hiện nay. Căn hộ có diện tích lớn, view thành phố thoáng rộng và đặc biệt rất đẹp về đêm.

Thông tin căn hộ:
- Diện tích: 143 m².
- Kết cấu: 4phòng ngủ +3 phòng tắm.
- Ban công rộng, view thành phố thoáng không bị chắn.
- Ánh sáng tự nhiên tốt, không gian sống rất dễ chịu.
- Phù hợp để ở hoặc cho thuê chuyên gia nước ...
Deaot suất spa cho nnn bán căn hộ tháp west 3pn lumiere riverside thảo điền view sông giá 18,5tỷ
9
18.5 tỷ 95 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Lumiere Riverside, P.An Phú, Quận 2, HCM

Lumiere Riverside Thảo Điền.
Chủ gửi bán nhanh giá tốt suất NNN - SPA.

Căn hộ 3PN với nội thất cơ bản.
* View sông mát mẻ bao chill.
Diện tích sử dụng 95 m².

Giá bán: 18,5 tỷ giá chuyển nhượng quá hợp lý ở thời điểm hiện tại.

- Bạn đang lựa chọn một tiêu chuẩn sống mới:
* Hồ bơi resort uốn lượn.
* Gym như khách sạn 5 sao.
* Thiết kế sinh thái Eco - Green.
* An ninh an toàn tuyệt đối.

Nhà xem ...
Tin thật 100%  update nhanh cho khách căn hộ 3pn đẹp  full nội thất  view siêu thoáng
15
12.5 tỷ 123 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Vista Verde, P. Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, HCM

Người đăng: Ssqc1 (43 tin đăng)
Tin thật 100% - update nhanh cho khách căn hộ 3PN đẹp - full nội thất - view siêu thoáng.

* Qúy khách vui lòng liên hệ để được nhận báo giá chi tiết, và hỗ trợ xem nhà sớm nhất Ms Dung (SMS/ Zalo/ Viber).
* Công ty SSQC kính gửi quý khách website https://ssqc.com.vn/ban-can-ho-vista-verde
---------
Thông tin chi tiết căn hộ Vista Verde.

- Thiết kế: Căn hộ 3 phòng ngủ.
- Diện tích: 123m².
- ...
Siêu hot!! cđt sơn kim chính thức mở bán căn hộ hạng sang tt thảo điển chỉ vs 6 tỷ nhận nhà.
5
33.6 tỷ 200 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Berkley Thảo Điền , P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Sở hữu vị trí ngay tâm Thảo Điền, The Berkley 2 phòng ngủ được chuyển sở hữu lâu dài. LH PKD:

Với quy mô: 21 tầng nổi 1 tầng hầm 5 tầng tiện ích.
Mật độ cực thấp: Với 4 thang máy tốc độ cao (đảm bảo sự riêng tư tuyệt đối).
Cơ cấu diện tích:

Lộ trình sở hữu & bàn giao.
28/03: Khai trương nhà mẫu (Liên hệ em Hương: để nhận thiệp mời).
Quý 2/2026: Đặt cọc.
Quý 4/2026: Nhận bàn giao nhà.
Quý ...
Bán gấp căn hộ masteri thảo điền, 145m2, 3 phòng ngủ, giá 14.5 tỷ sổ hồng có hợp đồng thuê 58 triệu
6
14.5 tỷ 145 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Masteri Thảo Điền, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Cần tiền bán gấp căn hộ Masteri Thảo Điền Quận 2.
Tầng trung DT: 145m², 3 phòng ngủ, 3 tolet, đầy đủ nội thất.
Giá bán chốt 14.5 tỷ căn hộ đã có sổ hồng.
Căn hộ có hợp đồng thuê 58 triệu/ tháng.
Gía bán: 14.5 tỷ đồng thuế ai nấy đóng.
LH: Kim Song.
Chủ gửi bán nhiều căn hộ lexington 2 phòng ngủ giá chỉ từ 5,8 tỷ
6
5.8 tỷ 73 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Lexington Residence, P.An Phú, Quận 2, HCM

Người đăng: Mai Sơn (9 tin đăng)
Chủ nhà gửi bán nhiều căn Lexington, giá tốt nhiều sự lựa chọn cho khách hàng.

- Diện tích: 73m²: Phòng khách, 2 phòng ngủ, 2WC, giá 5,8 tỷ (Chưa bao gồm thuế phí).

Với đầy đủ các tiện ích:
+ Hồ bơi, gym khu giải trí ngoài trời.
+ Nhà hàng, sân vườn, cafe.
+ Phòng sinh hoạt cộng đồng.
+ Phòng khám.
+ Nhà trẻ.
+ Phố thương mại bán lẻ với đầy đủ ngành nghề dịch vụ.

Liên hệ: Mai Sơn. Để được dẫn ...
Bán căn hoàng anh river view 3 phòng ngủ, lầu cao, view đẹp, giá 9.5 tỷ.  0906 812 *** vân
3
9.5 tỷ 138 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Hoàng Anh River View, P.Thảo Điền, Quận 2, HCM

Căn hộ có 3 phòng ngủ, lầu cao, có đầy đủ nội thất.
Chủ nhà thiện chí bán, căn hộ được giữ gìn rất tốt.
View thoáng mát. Giá 9.5 tỷ.
Liên hệ: Vân .
Tháp a1  căn 2pn chỉ 9,44 tỷ all in ct5 the global city chiết khấu thêm 15%  đóng giãn  nội khu
24
9.44 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Masteri Park Place, P.An Phú, Quận 2, HCM

Vị trí vàng: Nằm ngay trung tâm đại đô thị The Global City.
* Masteri Park Place - chính thức ra mắt, ưu đãi 3%.

* Căn 2 PN 2WC: Tháp A1.
- Tầng trung, hướng Đông Nam.
- Diện tích: 80 m².
- Hướng view hồ bơi - kênh đào nhạc nước - sông - Biệt thự vườn, bến du thuyền,...
Giá chỉ: 9,44 tỷ all in - TT đến quý 2/2026.

+ 3 offer thanh toán, đóng giãn 2 năm, hoặc 3 năm.
Chiết khấu ưu tiên: 12% - ...
Tấn trường bán 2pn opera view quận 1  trục a08  34,5 tỷ all in
15
34.5 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Opera Residence, P.Thủ Thiêm, Quận 2, HCM

Tấn Trường: BÁN 2PN OPERA VIEW QUẬN 1 - TRỤC A-08 - 34,5 tỷ all in

Diện tích: 80m2
View sông quận 1
Gía bán: 34,5 tỷ

Xem nhà dễ 24/7 : Tấn Trường
--------------------------------------------------

Chuyên hàng độc lạ BĐS Thủ Thiêm.
- Hỗ trợ làm thủ tục chuyển nhượng BĐS Thủ Thiêm.
- Cầm key xem nhà dễ 24/24.
- Hỗ trợ khách và đối tác mọi thủ tục giấy tờ, đăng ký tạm trú người nước ngoài.
- ...
Cđt masterise homes  căn hộ cao cấp q2 giá dự kiến 150tr/m2 booking ngay ck 100tr  0902 520 ***
4
11.4 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Lumière Midtown, P.An Phú, Quận 2, HCM

CĐT Masterise Homes - Căn hộ cao cấp Q2 giá dự kiến 150tr/m² booking ngay CK 100tr LH .
Tâm điểm ánh sáng giữa của TP. HCM.
Tọa lạc ngay trung tâm đại đô thị The Global City, TTTM lớn nhất VN & liền kề nhạc nước ngoài trời dài nhất Đông Nam Á.
2PN: 76m².

- Lumière Midtown nằm giữa tâm mạch phát triển Khu Đông - nơi quy tụ loạt hạ tầng chiến lược:
+ Tọa lạc ngay đường Liên Phường rộng 60m - tuyến ...
Bán căn hộ parcspring, q.2. giá 5,750 tỷ (3pn, 2wc, có balcon, sổ hồng).  0918 604 *** c.loan.
3
5.75 tỷ 88 m²
Nhà Chung Cư
3 2

PARCSpring, P.Bình Trưng Đông, Quận 2, HCM

Người đăng: C. Loan (15 tin đăng)
Bán căn hộ Parcspring, P.Bình Trưng Đông, Q.2:
- DT 88m²: phòng khách, 3PN, 2WC, có balcon.
- Có sổ hồng.
- Giá bán: 5,750 tỷ.
Tiện ích: hồ bơi, gym, sân vườn,....
Ngân hàng hỗ trợ vay.
LH: C..Loan
Chốt ngay 2pn tầng cao view đẹp, giá tốt nhất thị trường chỉ 14.1 tỷ sẵn sổ hồng giao dịch ngay
5
14.1 tỷ 103 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Estella Heights, P.An Phú, Quận 2, HCM

Bán nhanh 2 phòng ngủ diện tích 103m2
Tầng cao view trọn vẹn nội khu và ngoại khu - tầm nhìn siêu thoáng
Giá bán nhanh 14.1 tỷ thuế ai nấy đóng
Nhà trống sẵn nhận nhà ngay
Sẵn sổ hồng, giao dịch nhanh chóng
LH: Son xem nhà ngay ạ
Bán sky villa đảo kim cương penhouse duplex diện tích 566m² đẳng cấp thượng lưu giữa lòng thủ thiêm
9
Thỏa thuận 566 m²
Nhà Chung Cư
5 5

Diamond Island, P.Bình Trưng Tây, Quận 2, HCM

- Pháp lý: Sổ Hồng sẵn
- Diện tích: 566m2
- Thiết kế 2 tầng + lừng, không gian phòng khách - Bếp - Phòng ngủ riêng Biệt
- Có Sân vườn, hồ bơi riêng
- Nội thất cực xịn xò, xứng đáng với đẳng cấp căn nhà.