Bán căn hộ chung cư tại Phường 22, Quận Bình Thạnh diện tích lớn hơn 80 m²

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán cc 2pn 2wc tại landmark 81, 9,9 tỷ, 96m2, giá tốt hot!
4
9.9 tỷ 96 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Landmark 81, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Căn hộ chung cư tại The Landmark 81 - Vinhomes Central Park, Đường Điện Biên Phủ, Phường Thạnh Mỹ Tây, Hồ Chí Minh - Bình Thạnh, Hồ Chí Minh cũ đang chờ đón chủ mới! Với diện tích 96m², căn hộ này có 2PN và 2WC, nội thất full, rất phù hợp cho những ai yêu thích sự tiện nghi và thoải mái.

Giá chỉ 9,9 tỷ VND, căn hộ này không chỉ đẹp mà còn có phong thủy tốt, giúp mang lại may mắn cho gia chủ. Sổ ...
Hải yến nam minh land  bán căn hộ 3 pn saigon pearl 152m2 giá 2x tỷ. nhà có nội thất đầy đủ, mới
10
Chính chủ bán căn hộ 3 phòng ngủ - Saigon Pearl view sông Sài Gòn cực đẹp.

Thông tin cơ bản.
- Pháp lý: Sổ hồng.
- Giá bán: 23 tỷ có thương lượng.
- Diện tích: 152 m².
- Bao gồm 3 phòng ngủ + 3 toilet + phòng khách + phòng bếp + lô gia.
- Có đầy đủ nội thất.

Mô tả chi tiết.
- Căn hộ nằm trong dự án Saigon Pearl, một trong những khu vực nổi bật tại Bình Thạnh.
- Với thiết kế hiện đại và không ...
Cần bán gấp giá tốt! Căn hộ 3PN The Manor Nguyễn Hữu Cảnh, Bình Thạnh.
150m² rộng hiếm không gian sống thoáng.
Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn.
View thoáng, nhà mới, vào ở ngay.
Vị trí trung tâm Nguyễn Hữu Cảnh, tiện ích đầy đủ.
Giá chỉ 15 tỷ rất tốt trong khu.
Liên hệ xem nhà sớm ạ.
Bán căn hộ the manor 2pn 2wc 98m2 giá 8,5 tỷ
6
8.5 tỷ 98 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Manor HCM, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Người đăng: Mr Hà (5 tin đăng)
Căn hộ chung cư ở The Manor HCM, tọa lạc tại Nguyễn Hữu Cảnh, P. 22, Q. Bình Thạnh, HCM, cực chất với diện tích 98m², 2 phòng ngủ và 2WC, nội thất cơ bản. Pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt.

Giá chỉ 8,5 tỷ VND cho không gian sống đẳng cấp với thiết kế phong cách Pháp.

- Bể bơi và phòng gym hiện đại.
- Trung tâm thương mại tiện ích ngay trong khuôn viên.
- An ninh 24/7 đảm bảo sự an toàn cho cư ...
Bán căn hộ the manor 3pn 2wc 124m2 giá 11,2tỷ
7
11.2 tỷ 124 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Manor HCM, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Người đăng: Mr Hà (5 tin đăng)
Căn hộ chung cư The Manor HCM tọa lạc tại Nguyễn Hữu Cảnh, P22, Q. Bình Thạnh, TP. HCM, mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 124m², căn hộ này sở hữu 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt của gia đình.

Căn hộ được trang bị nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, giúp cuộc sống trở nên tiện nghi và thoải mái hơn.

Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền ...
Bán nhanh 3pn 131m2 view sông tuyệt đẹp, sang trọng, tiện nghi, giá rẻ bất ngờ, gọi ngay kẻo lỡ alo
20
12 tỷ 131 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Vinhomes Central Park với thiết kế hiện đại và tiện nghi. Căn hộ gồm 3PN + 2WC/PT + bếp, diện tích 131m², giá bán 12 tỷ VND. Phong thủy tốt, không gian sống thoải mái, phù hợp cho gia đình.

Tiện ích xung quanh:
- Bệnh viện: Bệnh viện Bình Thạnh cơ sở 2, Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Central Park.
- Siêu thị: Siêu thị Điện máy Tự do, Siêu thị Bách hóa Xanh, ...
Bán căn hộ chung cư vinhomes central park, 18 tỷ, 151m2, 4pn, 3wc, hot
15
13 tỷ 151 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Central Park mang đến không gian sống lý tưởng với diện tích 151m², 4PN, 3WC và nội thất đầy đủ.
- Giá bán 13 tỷ VND.
- Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng.
- Vị trí đắc địa, gần gũi với thiên nhiên.
- Không gian sống thoáng đãng, hiện đại với tiện ích đồng bộ.

Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như bệnh viện, trường học, công viên và siêu thị, mang lại ...
Bán nhanh 3pn 126m2 view sông tuyệt đẹp, sang trọng, tiện nghi, giá rẻ bất ngờ,gọi ngay kẻo lỡ alo
20
9 tỷ 126 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Nằm ở Vinhomes Central Park, Điện Biên Phủ, P22, Bình Thạnh, TP. HCM, căn hộ này cực chất với diện tích 126m², 3PN, 2WC, nội thất full.

Giá cực kỳ hợp lý chỉ 9 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm.
+ Không gian sống thoáng đãng, view đẹp không chê vào đâu được.
+ Tiện nghi hiện đại, sống sang chảnh mà vẫn thoải mái.
+ Nhiều tiện ích nội khu, thoải mái tận hưởng cuộc sống.

Cách trường học, ...
Bán nhanh 3pn 126m2 view sông tuyệt đẹp, sang trọng, tiện nghi, giá rẻ bất ngờ, gọi ngay kẻo lỡ alo
13
11.9 tỷ 126 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Chung cư Vinhomes Central Park tọa lạc tại Điện Biên Phủ, P. 22, Q. Bình Thạnh, TP. HCM là một trong những lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với thiết kế thông minh và tối ưu, căn hộ có diện tích 126m², bao gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang đến không gian sống rộng rãi, thoải mái cho cả gia đình.

Điểm nhấn:
+ Căn hộ sở hữu 3PN + 2WC, thiết kế ...
Bán nhanh 4pn 191m2 view sông tuyệt đẹp, sang trọng, tiện nghi, giá rẻ bất ngờ, gọi ngay kẻo lỡ alo
13
21 tỷ 191 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Chung cư tại Vinhomes Central Park nổi bật với thiết kế hiện đại, rộng rãi. 4PN + 3WC + bếp, diện tích 191m², giá 19 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, phong thủy tốt, nội thất đầy đủ, tạo không gian sống thoải mái cho gia đình.

- Điểm nhấn:
+ Thiết kế thông minh, tối ưu không gian.
+ Nội thất cao cấp, đầy đủ tiện nghi.

Khu vực xung quanh:
- Gần bệnh viện Bình Thạnh cơ sở 2, bệnh viện đa khoa quốc tế ...
Căn hộ cao cấp cantavil hoàn cầu  view hồ văn thánh.
5
12.2 tỷ 154 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Cantavil Hoàn Cầu, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Người đăng: Ms Vy (4 tin đăng)
Các căn hộ cần bán tại chung cư Cantavil Hoàn Cầu, số 600A đường Điện Biên Phủ, P22, Bình Thạnh cách ga tàu điện Văn Thánh chỉ 5p đi bộ.
***BÁN
- Căn 154m² (3PN & 2WC) căn góc tầng cao full ánh sáng, view hồ và công viên Văn Thánh.
+ Giá bán: 13,5 tỷ ( còn thương lượng cho khách thiện chí )

Pháp lý sổ hồng sở hữu lâu dài.
Cam kết thông tin thật, không kê giá.
Anh chị có nhu cầu liên hệ em Vy ...
Sunwah Pearl SWP bán căn hộ tầng cao tháp Silver House.
- SPA Foreigner quota ( Bán được cho Người Nước Ngoài/ Người Việt Nam).
- Căn góc có diện tích 123,28m².
- Kiến trúc: 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách, phòng ăn, phòng bếp, ban công kính,,... thiết kế hiện đại.
- Trang bị đầy đủ nội thất.
- Căn hộ sở hữu view sông & Bitexco thoáng mát.
Giá bán: 27,7 Tỷ ~ 224,69 Triệu/ m².
Xin lưu tâm: ...
Cần bán 4pn tòa park 3 diện tích 188m2
3
34.5 tỷ 188 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Vinhomes Central Park, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Chủ nhà cần bán nhanh căn hộ 4 phòng ngủ tòa Park 3 Vinhomes Central Park.
Diện tích: 188m².
Full nội thất đơn giản.
Có 4PN, 3WC-2 bồn tắm nằm, 3 balconies.
Lh Annle .
Cần bán 4 phòng ngủ landmark 81, sở hữu lâu dài, duy nhất 1 căn
4
45 tỷ 172 m²
Nhà Chung Cư
4 2

The Landmark 81, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Cần bán 4 phòng ngủ tòa Landmark 81.
- Diện tích: 172 m².
- Thiết kế 4 phòng ngủ, 2 phòng tắm.
- Sở hữu lâu dài.
Giá bán: 45 tỷ.
Lh Ann Le
Xin cảm ơn.
Kẹt tiền cần bán gấp sky vilas ở landmark 81 sở hữu lâu dài giá tốt
6
50 tỷ 188 m²
Nhà Chung Cư
4 4

The Landmark 81, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

- Nhà hiện tại như hình.
- Mong tiếp khách hàng thiện chí.
- Xem nhà báo trước 1 ngày.
- Diện tích 188m².
- Giá 50 tỷ.
Sunwah pearl 2pn +1  gh.04 (113m2)  view landmark 81  giá 17.2 tỷ all in (căn hiếm)
10
17.2 tỷ 113 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Sunwah Pearl, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

- Căn 2PN + 1.
- Tòa GH04.
- View sông & Landmark 81.
- Diện tích: 113 m².
+ Giá bán: 17,2 tỷ all in (chốt cứng).
Căn hộ cao cấp  sẵn suất đậu ô tô chỉ có ở cantavil hoàn cầu.  em vy 0768 291 ***!
6
11 tỷ 120 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Cantavil Hoàn Cầu, P.22, Q.Bình Thạnh, HCM

Người đăng: Ms Vy (4 tin đăng)
Cantavil Hoàn Cầu số 600A Điện Biên Phủ, phường Thạnh Mỹ Tây- vị trí cạnh công viên cây xanh vĩnh viễn, xanh mát.
- Tiện ích chuẩn 5 sao + Vị trí đắc địa. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp diện tích lớn
- Diện tích 120m², 3PN + 2WC. Nhà sẵn nội thất cơ bản.