Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội giá 20 tỷ đến 50 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Cặp căn đập thông 5 phòng ngủ giá tốt nhất timescity
4
23.8 tỷ 200 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

SIÊU PHẨM ĐẬP THÔNG TẠI TIMES CITY
DT : 200m² - 5 phòng ngủ rộng - phòng khách vuông
- Bàn giao nhanh chóng, chuyển sổ nhận nhà
- Thiện chí bán 23,8 tỷ
: ( zalo,viper )
Chính chủ bán căn 5 ngủ 275m2, tòa nhà 34t trung hòa nhân chính, ntcb, ban công đông nam, sổ đỏ
13
26 tỷ 275 m²
Nhà Chung Cư
5 4

Trung Hòa Nhân Chính, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Do cần chuyển đổi nơi ở nên gia đình cần bán căn hộ tại tòa 34T KĐT Trung Hòa Nhân Chính, Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội.
- Diện tích 275m².
- Thiết kế 5 ngủ, 4 vệ sinh.
- Nội thất cơ bản.
- Ban công Đông Nam, cửa Tây Bắc.
- Giá bán: 26 tỷ.
- Liên hệ xem nhà Mr Khánh. .
Bán gấp căn hộ chung cư sun grand city  69b thụy khuê, 121m2, 3pn, tầng cao đẹp. 0982 914 ***
5
22 tỷ 121 m²
Nhà Chung Cư

Sun Grand City, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

Người đăng: Namtran (5 tin đăng)
Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư tại Sun Grand City, Đường Thụy Khuê, Phường Tây Hồ, Hà Nội (cũ: Quận Tây Hồ, Hà Nội) với diện tích 121m², giá thỏa thuận. Căn hộ được thiết kế hiện đại, phù hợp cho cuộc sống tiện nghi. Những điểm nổi bật của căn hộ gồm:
+ 3PN, 2WC, không gian rộng rãi, thoáng đãng.
+ Nội thất đầy đủ, chỉ việc xách vali vào ở.
+ Hệ thống an ninh 24/7, đảm bảo an toàn cho cư dân.
+ ...
Chính chủ bán căn 4 ngủ, 4wc 180m2 heritage west lake,lạc long quân,view trực diện hồ tây,giá 37tỷ
5
37 tỷ 180 m²
Nhà Chung Cư
4 4

Heritage West Lake, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Chính chủ cần bán gấp căn 180m² Heritage West lake 677 Lạc Long Quân tầng đẹp, ban công Đông Nam, view trực diện Hồ Tây:
- Căn 180m² thiết kế 4 phòng ngủ, 4 vệ sinh.
- Nội thất cơ bản chủ đầu tư.
- Sảnh thang máy riêng biệt, 2 thang máy vào tận nhà.
- Căn hộ thuộc tòa căn hộ lâu dài, mật độ chỉ 8 căn 1 sàn, 8 thang máy 2 thang hàng.
- Tiện ích đầy đủ: Gym, bể bơi 4 mùa trên mái, khu vui chơi trẻ ...
Căn 4pn ba đình nhận nhà ngay, view hồ hoàng cầu, sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.  0932 216 ***
5
41.5 tỷ 188 m²
Nhà Chung Cư
4

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Căn góc 4PN The Nelson 29 Láng hạ, view hồ, nhận nhà được ngay, đã có sổ. LH em:

- Vị trí trung tâm Ba Đình, cực kì khan hiếm, 1 bước lên phố.
- Diện tích thông thuỷ 188,5m².
- Thiết kế 4PN + 3WC.
- Cạnh 3 hồ lớn tòa nhà đã vào hoạt động full các tiện ích cao cấp.
- Quản lý vận hành bởi Savills tiêu chuẩn khách sạn 5*.
- Tổng giá: 41,5 tỷ sang tên trực tiếp.

Liên hệ em Ly: để đi xem nhà trực ...
Chính chủ bán căn hộ mandarin garden 168m2 ban công đb view nội khu bể bơi giá rẻ
5
23.02 tỷ 168 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Mandarin Garden, P.Trung Hòa, Q.Cầu Giấy, HN

Người đăng: Linh Anh (6 tin đăng)
Chính chủ cần bán nhanh căn hộ Mandarin Garden Hoàng Minh Giám.
Diện tích 168m² thiết kế cực hợp lý với 3PN, 2WC, 1 kho, bếp, tất cả các phòng đều có ánh sáng trực tiếp.
Giá bán 13xtr/m² sổ đỏ không thế chấp.
Anh chị quan tâm liên hệ em Mai Anh .
Noble crystal tây hồ dự án cao cấp nhất ciputra với căn hộ thông tầng rộng lớn giá chỉ 160tr/m2
8
23.84 tỷ 149 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Crystal River, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Bán chung cư đẳng cấp view Sông Hồng, bể bơi vô cực, sân vườn riêng ở Noble Crystal Tây Hồ.
Không gian sống đẳng cấp thượng lưu - độc bản tại Noble Crystal Tây Hồ.
Một không gian riêng tư, sang trọng, hòa mình vào thiên nhiên nhưng vẫn đầy đủ tiện nghi hiện đại.
Giá đợt đầu chỉ 160tr/m² số lượng có hạn, liên hệ .

Điểm nhấn độc đáo - không thể bỏ lỡ:

Vị trí kim cương: Tọa lạc tại trên trục đường ...
Five star westlake  căn hộ cao cấp view hồ tây  diện tích 164m2  căn góc  full nội thất cao cấp
20
27.5 tỷ 164 m²
Nhà Chung Cư
3 3

Five Star West Lake, P.Thụy Khuê, Q.Tây Hồ, HN

CHUNG CƯ CAO CẤP FIVE STAR WESTLAKE

Chuyển nhượng căn hộ góc 164m² - 26,2tỷ, bao phí giá 159tr/1m2

TỔNG QUAN DỰ ÁN
Tên dự án: Chung cư cao cấp FIVE STAR WESTLAKE
Chủ đầu tư: Tập đoàn GFS
Vị trí: 162 Hoàng Hoa Thám, Tây Hồ, Hà Nội
Quy mô: 1 tòa 14 tầng nổi
Diện tích khu đất: ~2.665 m²
Số lượng căn hộ: ~70 căn
Loại hình: Căn 2PN: 136m² ; Căn 3PN: 169 -173m²

ĐIỂM MẠNH NỔI BẬT
Five Star ...
Chính chủ bán căn góc 4pn3wc, 161m2 brg diamond residence, nội thất đẹp, tầng trung , hướng mát
6
24 tỷ 161 m²
Nhà Chung Cư
4 3

BRG Diamond Residence, P.Nhân Chính, Q.Thanh Xuân, HN

Do chuyển sang nước ngoài định cư nên tôi cần bán căn hộ BRG Lê Văn Lương.
Diện tích thông thủy 161m², căn góc cực thoáng.
- Thiết kế 4 ngủ + 1 kho + 3 vệ sinh, 3 ban công
- Nội thất: Cực xịn, chủ nhà đầu tư nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, khách mua chỉ việc xách vali về ở ngay, gia đình để lại toàn bộ.
- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Có 2 slot ô tô dưới hầm.
Giá 24tỷ có đàm phám ...
Penhouse sân vườn, dt=236m2 bàn giao cao cấp view hồ và sông hồng, q. hoàng mai (97tr/m2)
8
23 tỷ 236 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Galia Hanoi, P.Yên Sở, Q.Hoàng Mai, HN

Dinh thự trên không - Penthouse Galia Hà Nội DT 132m², sân vườn 105m² hiếm có. Biểu tượng thượng lưu mới tại Hoàng Mai, ưu đãi CK 15% + tặng 500tr hoàn thiện nội thất. View 360 toàn cảnh panorama thành phố và hồ.
= Giá 97tr/m² Penhouse rẻ nhất thị trường Hà Nội. (trung bình 160tr - 180tr/m²).
- Vị trí: Galia HaNoi nằm tại Phường Yên Sở, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội.
- Căn hộ tại tầng cao nhất Galia ...
Cần bán penthouse tây hồ giá 100 triệu/m2 có thương lượng
4
21 tỷ 210 m²
Nhà Chung Cư

Sunshine Riverside, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Cần bán căn penthouse diện tích 210m², nội thất nguyên bản CDT, Căn thoáng mát, view tầm nhìn rộng. Do chuyển đổi như cầu sử dụng không dùng đến, cần bán giá 100tr/m². Có thương lượng gia Lộc cho chủ mới có duyên. Xem nhà vui lòng liên hệ trước. Cảm ơn
Bán căn hộ 4pn, 3wc tại the nelson private residences, giá cực chất 41,567 tỷ, 208m2
13
41.57 tỷ 208 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Hải Đăng Tower, P.Thành Công, Q.Ba Đình, HN

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư 4PN đẹp nhất tại Ba Đình, view toàn cảnh Hồ Hoàng Cầu tại The Nelson Private Residences, Phố Láng Hạ, Phường Giảng Võ, Hà Nội, trước đây Quận Ba Đình, Hà Nội với diện tích 208m², 4 phòng ngủ, 3 phòng tắm, và hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Đông Nam. Căn hộ không nội thất, thích hợp cho việc thiết kế theo phong cách riêng của quý khách.

+ Diện tích rộng rãi ...
Chỉ duy nhất 1 căn 4pn tầng cao view ngắm thành phố tại sun feliza suites tts 26 tỷ 156m2
9
26 tỷ 156 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Constrexim Complex, P.Dịch Vọng Hậu, Q.Cầu Giấy, HN

Căn hộ chung cư Sun Feliza Suites, Đường Phạm Hùng, Phường Cầu Giấy, Hà Nội (địa chỉ cũ: Quận Cầu Giấy, Hà Nội) là một lựa chọn tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi, nơi cư dân tinh hoa hội tụ.

Với diện tích 156m2
- căn hộ này bao gồm 4PN + 3WC và bếp, phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian rộng rãi.
- Căn hộ không nội thất, tạo điều ...
Bán nhanh căn góc hoa hậu bc đông nam 162m2 nội thất đẹp tại the nine số 9 phạm văn đồng
5
22 tỷ 162 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Nine, P.Mai Dịch, Q.Cầu Giấy, HN

Dự án: The Nine số 9 Phạm Văn Đồng.
Diện tích: 162m².
Số phòng: 3N2WC.
Nội thất: Full nội thất
Giá: 22 tỷ bao sale.
Note: Chủ rất thiện chí bán.
LH: E Tuyết Anh .
Bán căn đập thông 160m2 park 7, times city, minh khai, hà nội, giá 24 tỷ.  0979 702 ***
3
24 tỷ 160 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Times City, P.Vĩnh Tuy, Q.Hai Bà Trưng, HN

Do chuyển nơi ở nên gia đình bán lại căn đập thông 4 phòng ngủ sáng. Vị trí tòa Park 7.
Nội thất cao cấp đầy đủ chỉ việc xách va ly vào ở.
Diện tích căn hộ 160m². và cộng thêm 30m² sân vườn.
Giá bán 24 tỷ.
Sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Anh chị quan tâm LH em xem nhà .
Chính chủ gửi bán căn góc 3pn toà nhà cao cấp n1t6  han jardin  ngoại giao đoàn
10
22.05 tỷ 126 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư Han Jardin, P.Xuân Tảo, Q.Bắc Từ Liêm, HN

Người đăng: Thy Ca (4 tin đăng)
Chính chủ gửi bán căn góc 3PN toà nhà cao cấp N1T6 - Han Jardin - Ngoại giao đoàn.
------
- Diện tích 126m².
- Căn góc, cửa Nam, ban công 1 Bắc, 1 Tây, tầng trung.
- Thiết kế 3PN, 2WC.
- Nội thất cơ bản CĐT (như ảnh).
- Giá 175tr/m², thuế phí thương lượng.
- Pháp lý đã có sổ đỏ chính chủ.
----
Lh em Thy Ca .
Bán căn hộ chung cư celestine westlake, phú thượng, tây hồ, giá siêu hời 213 triệu/m2, 110.6m2
5
23.56 tỷ 110 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Chung cư Westlake Residential , P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Căn hộ chung cư tại Celestine Westlake, Phường Tây Hồ, Hà Nội - Quận Tây Hồ, Hà Nội cũ nổi bật với nhiều đặc điểm hấp dẫn cho cuộc sống hiện đại. Với diện tích 110.6m², căn hộ được thiết kế thông minh với 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm, mang đến không gian sống thoải mái và tiện nghi. Nội thất đầy đủ với các trang thiết bị hiện đại như điều hòa, tủ lạnh, giường...

- Diện tích: 110.6m²
- Giá: 213 ...
Chính Chủ Bán Căn Góc, View Sông, Sunshine Golden River Tây Hồ 161m, 3PN, Full Nội Thất, 21 tỷ

- Thông số: 161m, 3PN, 2 ban công view sông, 2VS.

- Tầng Trung, nhà sẵn nội thất ở luôn.

- Giá bán: 21 tỷ.

- Đã nộp 100% giá trị căn hộ

- Liên hệ em.Hồng xem nhà
Bán căn hộ góc toà d'le roi soleil  59 xuân diệu. dt 146m2 tk 3pn 2wc, view hồ tây 21 tỷ bao phí
6
21 tỷ 146 m²
Nhà Chung Cư
3 2

D’. Le Roi Soleil , P.Quảng An, Q.Tây Hồ, HN

Bán căn hộ chung cư cao cấp D. Le Roi Soleil Tân Hoàng Minh 59 Xuân Diệu Tây Hồ.
+ Căn góc.
Diện tích: 146m² TK 3PN 2VS.
Nội thất: Bàn giao sàn đá, thiết bị vệ sinh và đầu chờ điện.
Khách mua về tự thiết kế theo ý muốn.
Căn hộ view Hồ Tây chill chill.
Tiện ích: TTTM, bể bơi vô cực và bể bơi 4 mùa, gym - yoga - spa, khu ẩm thực, nhà trẻ quốc tế, dường dạo sân vườn...
Đầy đủ slot để xe, sẵn sàng ...
Hàng hiếm the link diện tích khủng 267m² | view công viên 65ha
6
29 tỷ 267 m²
Nhà Chung Cư
4 3

Ciputra Hà Nội, P.Phú Thượng, Q.Tây Hồ, HN

Thông tin căn hộ:

267m² 4PN 3WC
Phòng khách siêu rộng, cực kỳ thoáng