Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Bán căn hộ 62m chung cư hateco yên sở, hoàng mai, tp.hn.
3
4.98 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hateco Hoàng Mai, P.Yên Sở, Q.Hoàng Mai, HN

Bán căn hộ chung cư Hateco Yên Sở, Hoàng Mai, TP.HN.
Toà B diện tích sổ 62m² .
Thiết kế 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh, logia, phòng khách, bếp
Ban công Tây - cửa Đông
Toà nhà cao 27 tầng có 01 tầng hầm và 02 tầng nổi để ô tô và xe máy
Chủ để lại hết đồ nội thất liền tường
Vị trí nằm sát đường trên cao vành đai 3 tiện đi lại. 500m ra công viên Yên Sở
Giá chào 4,98 tỷ có gia lộc
Lh e Khuyên ko tiếp ...
Bán chcc tại south building, trần thủ độ, hoàng liệt 5,5 tỷ, 80m2, 2pn, 2vs, nội thất đầy đủ
5
5.5 tỷ 80 m²
Nhà Chung Cư
2 2

South Building, P.Hoàng Liệt, Q.Hoàng Mai, HN

Căn hộ chung cư tại South Building, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 80m², căn hộ được thiết kế hợp lý, mang đến không gian thoáng đãng và đầy đủ nội thất cao cấp.

Đặc điểm nổi bật của căn hộ:
+ 2PN, 2WC, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc nhóm bạn.
+ Nội thất đầy đủ: Điều hòa, tủ lạnh, ...
Bán căn hộ 74m2 chung cư gelexia 885 tam trinh  yên sở  hoàng mai. giá hơn 5 tỷ
4
5.95 tỷ 74 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Gelexia Riverside, P.Yên Sở, Q.Hoàng Mai, HN

Bán căn hộ chung cư Gelexia 885 Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai.
Toà CT1 Đơn nguyên 1 view Times City.
Toà nhà có 31 tầng, 02 tầng hầm, 08 thang máy.
Ban công Nam - cửa Bắc.
Diện tích: 74m² thông thuỷ có 2 phòng ngủ + 2 vệ sinh + logia + ban công phòng khách.
Trong đó phòng ngủ + phòng khách + bếp + logio.
Sàn gỗ, tủ bếp, bàn ghế phòng khách...
Vị trí gần đường Tam Trinh và khu đô thị Gamuda. Cách ...
Bán tập thể phố lò đúc, ngã 4 nguyễn công trứ  sổ 40m2  thực tế 65m2  2 ngủ  4,8 tỷ
5
4.8 tỷ 65 m²
Nhà Chung Cư
2 1

Phố Lò Đúc, P.Phạm Đình Hổ, Q.Hai Bà Trưng, HN

Tập thể Lò Đúc - Hai Bà Trưng - gần Phố Huế - sát quận hoàn kiếm - khu dân trí cao.

Sổ to, 2 ngủ, WC khép kín.

Ngay ngã 4 Nguyễn Công Trứ - giáp quận Hoàn Kiếm.

Căn hộ tầng 4.

Thiết kế: Khoảng sân để xe, khách, 2 ngủ, WC khép kín, bếp,...

Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay.
Chính chủ tôi cần bán căn 77m2 tầng đẹp giá 6 tỷ tại le grand jardin
5
5.8 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Le Grand Jardin Sài Đồng, P.Sài Đồng, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Chien (16 tin đăng)
Chuyển về quê ở tôi bán nhà 77m² tại Le Grand Jardin.
Thiết kế 2N 2VS.
Tầng đẹp view thoáng - Sổ chính chủ.
Full nội thất đẹp như ảnh.
Nhà mới gần như không ở.
Giá 5.8 tỷ.
LH .
Bán căn 77m2 2n2vs giá 5,8 tỷ  sổ đỏ đầy đủ  tầng đẹp
3
5.8 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Le Grand Jardin Sài Đồng, P.Sài Đồng, Q.Long Biên, HN

Người đăng: Chien (16 tin đăng)
Chuyển xuống nhà đất nên bán căn 77m² tầng đẹp view thoáng.
Sổ đỏ đầy đủ sẵn sàng giao dịch.
Giá 5,8tỷ.
LH .
Đại lý phân phối chính thức dự án, văn phòng đối diện chùa văn la. nhận booking chọn căn
3
5.6 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Văn La - Văn Khê, P.La Khê, Q.Hà Đông, HN

Căn 2N2vs nhỏ nhất tại dự án có diện tích 61.39m thông thủy
67.78m tim tường
Mỗi tầng chỉ có duy nhất 1 căn như này
Hiện dự án đang trong giai đoạn nhận booking và chưa mở bán. Ngày mở bán dự kiến 27-5-2026
Giá dự án 9X đã thuế chưa trừ chiết khấu do CĐT đưa ra.
Hiện các phương thức thanh toán và chính sách bán hàng đã có . Anh chị quan tâm kết bạn Zalo e tư vấn.
Sale chuyên nghiệp không gọi ...
Tư vấn và tiếp nhận hồ sơ nhà ở xã hội 214 nguyễn xiển (hạ đình) và căn thương mại
4
1.75 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư

Nhà ở xã hội NO1 Hạ Đình - UDIC Eco Tower, X.Tân Triều, H.Thanh Trì, HN

Tư vấn và tiếp nhận hồ sơ Nhà ở xã hội 214 Nguyễn Xiển (Hạ Đình).

- Quy mô: 25 tầng, 02 tầng hầm.
Tên dự án: Udic Ecotower.
Chủ đầu tư tổng công ty đầu tư phát triển hạ tầng Udic.
Công ty Cổ Phần Xây Lắp Điện Nước Hà Nội Haweico.
Công ty Cổ Phần Kinh Doanh Và Phát Triển Nhà Dac Hà Nội.
Vị trí: Ô đất N01 Khu đô thị mới Hạ Đình, xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội.
Thi công: Tổng Công Ty Đầu Tư Phát ...
Chính chủ cần bán suất ngoại giao, căn 1709 toà c4 chung cư an bình giá hấp dẫn
3
5.11 tỷ 67 m²
Nhà Chung Cư

An Bình Homeland, P.Dương Nội, Q.Hà Đông, HN

Cần bán suất ngoại giao chung cư An Bình Home Land.
Diện tích: 67.2m².
Căn khe thoáng.
Diện tích vừa phải, thiết kế đẹp.
Giá gốc 76tr/m².
Chênh nhẹ.
Đã ký hợp đồng mua bán và thanh toán 30%.
LH: .
Bán căn hộ chung cư 2pn, 72m2, giá 5,9 tỷ tại tttm tsq, mỗ lao, hà đông, hà nội
5
5.9 tỷ 72 m²
Nhà Chung Cư
2 2

TTTM TSQ, P.Mỗ Lao, Q.Hà Đông, HN

Căn hộ chung cư tại TTTM TSQ, Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi.

- Giá bán: 5,9 tỷ.
- Diện tích: 72m².
- Thiết kế 2PN, 2WC.
- Hướng cửa chính: Đông Nam, hướng ban công: Đông Bắc view hồ.
- Nội thất đầy đủ: điều hòa, giường, tủ lạnh...
- Pháp lý đầy đủ sẵn sổ giao dịch.

Giới thiệu tổng quan dự án

- Vị trí: Khu đô ...
Gấp! bán 3pn+2vs, 86,7m2 tòa r1.03 the zenpark, view quảng trường, vườn nhật, chỉ 6.1tỷ có slot ôtô
15
6.5 tỷ 77 m²
Nhà Chung Cư
3 2

The Zenpark, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

Bán CH 3PN + 2VS giá chỉ 6.1 tỷ rẻ nhất thị trường hiện tại.
- DT lên đến 86,7m² thông thủy, 77,2m² tim tường, ban công Đông Bắc mát mẻ.
- Cửa sổ kính tràn viền, góc nhìn thoáng và rộng hơn.
- View nhà để xe, bể bơi Ruby, View công viên Gia Lâm.
- Bàn giao full nội thất liền tường cao cấp.
- Căn hộ có slot để xe dưới hầm và nhà nổi Ruby.
- Giá bán: 6.1 tỷ.
* Liên hệ ngay em Hoa: để được tư vấn ...
Chính chủ bán gấp căn hộ 2pn+2wc nội thất mới tòa s2.05 view sông san hô và trường brighton giá rẻ
15
4.05 tỷ 62 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Sapphire 2 - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Gia đình không có nhu cầu ở nên cần bán căn nhanh căn hộ 2PN + 2WC góc tại Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm.
* Thông tin căn hộ:
+ Nhà nội thất mới 100% chưa qua sử dụng.
+ Ban công hướng Đông Bắc view biển hồ, logia Đông Bắc, view thoáng đẹp như ảnh.
+ Căn hộ tòa: S2.05 tầng đẹp view sông San Hô và trường Briton.
+ Diện tích 62,7 m² thông thủy, 67,9 m² tim tường.
+ Giá 4,05 tỷ full nội thất đẹp như ...
Độc quyền bán căn studio tòa p4 pavilion, view nội khu và sân chơi siêu đẹp cam kết ảnh thực
9
2.4 tỷ 35 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Pavilion - Vinhomes Ocean Park, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

* Thông tin căn hộ:
- Tòa P4 Pavilion.
- Diện tích rộng 35 m².
- Ban công hướng Đông Nam siêu thoáng mát.
- View nội khu công viên Ocean View Masteries siêu đẹp.
- Full nội thất như ảnh.

* Tiện ích đẳng cấp của The Pavilion Vinhomes Ocean Park:
+ Top 1: Đảo tập yoga trên mặt nước.
+ Top 2: Sân chơi trẻ em chủ đề Nhiệt đới Tropical Ground.
+ Top 4: Bể bơi Jacuzzi spa rộng 100m bốn mùa.
+ Top 5: ...
Chính chủ cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ 2w tòa p2 pavilion vinhomes oceanpark cam kết ảnh thật
14
4.7 tỷ 64 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Zurich - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Căn hộ góc mới tinh 2N 2VS tầng 9 The Pavilion, view hồ điều hoà Gia Lâm nội thất phong cách Nhật.
Chính chủ cần bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 2W tòa P2 Pavllion.

* Thông tin chi tiết căn hộ:
+ Căn hộ có 2 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 phòng bếp và 2 phòng vệ sinh.
+ Nội thất cơ bản, bàn giao đầy đủ.
+ Thiết kế sang trọng, không gian sống thoải mái, thoáng đãng.
View đẹp, khu vực yên tĩnh, môi ...
Bán căn hộ 1pn + tòa m3 masteri vinhomes ocean park căn góc đẹp, full nội thất, view đh vin uni
19
3.9 tỷ 42 m²
Nhà Chung Cư
1 1

Masteri Water Front, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

Căn hộ chung cư số 2115A - Tòa nhà L26 (M3) Ký hiệu M3.2015A.
Địa chỉ: Tòa nhà L26, lô đất B3 - CT03, Gia Lâm, Hà Nội.
Loại căn: 1 phòng ngủ.
Diện tích: 42m².
View: Trực diện ĐH Vin Uni, một tầm view có 1 - 0 - 2 tại Vinhomes Ocean Park 1.
Hướng ban công: Tây Nam.
Nội thất: Full đồ, thiết kế hiện đại chỉ cần xách vali về ở.
Giá bán: 3.9 tỷ.
Pháp lý: Sổ đỏ cầm tay, không vay.
Trạng thái: Nhà sẵn ...
Bán căn 1 ngủ the zen residence 54m toà a giá 5 tỷ
5
5 tỷ 54 m²
Nhà Chung Cư
1 1

The Zen Residence, P.Trần Phú, Q.Hoàng Mai, HN

BÁN CĂN 1 NGỦ THE ZEN RESIDENCE 54M TOÀ A GIÁ 5 TỶ

KĐT Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội
54m² 1PN, 1WC, ban công thoáng
Nội thất cơ bản sẵn sàng vào ở hoặc cho thuê
Sổ đỏ chính chủ sang tên nhanh
Slot ô tô hồ bơi, gym, an ninh 24/7

Giá: 5 tỷ (thương lượng)

(Zalo/Call 24/7)
Bán chung cư vip đẹp sạch sẽ thoáng sáng fun nội thất xịn sò
4
4.74 tỷ 55 m²
Nhà Chung Cư
2

Phố Chùa Láng, P.Láng Thượng, Q.Đống Đa, HN

CHUNG CƯ chùa láng -DT 55M GIÁ 4.74TỶ TT ĐỐNG ĐA GẦN -ĐH NGOẠI THƯƠNG -ĐH LUẬT -ĐH GTV TẢI -CV THỦ LỆ SỔ ĐỎ ĐẸP CẤT KÉT PHÁP LÝ CHUẨN SS GIAO DỊCH LH em thắng xem nhà trực
(MTG MG)
Căn hộ 76m2 2pn, ký hợp đồng trực tiếp cđt, giá từ hơn 62 tr/m2, quanh khu vực long biên
3
4.9 tỷ 76 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Intracom Riverside, X.Vĩnh Ngọc, H.Đông Anh, HN

Để đáp ứng nhu cầu về các dịch vụ tiện ích ngày càng cao của khách hàng, dự án Intracom Riverside Vĩnh Ngọc được đầu tư triển khai nhiều hạng mục nhằm cung cấp tất cả các tiện ích, dịch vụ nổi bật của một dự án căn hộ chung cư cao cấp cho cư dân. Trong số đó gồm có giải quyết nhu cầu mua sắm tiêu dùng của cư dân với trung tâm mua sắm hiện đại, nhiều gian hàng đa dạng. Bên cạnh đó là các tiện ích ...
Căn 68,6m2 2pn 2wc bc đb view sông mát mẻ, tầng trung đẹp đã có sổ đỏ nhà mới tinh full nội thất
4
4.25 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Gần đây, hạ tầng phía Bắc Hà Nội được đầu tư quy mô với cầu Nhật Tân nối Hoàng Quốc Việt lên Nội Bài, phía Đông ngoài cầu Chương Dương và Long Biên còn có cầu Tứ Liên đang được xây dựng, thuận lợi di chuyển vào trung tâm thành phố. Eurowindow Đông Anh nằm ở trong khu vực đã có sự đầu tư của nhiều dự án lớn cũng như hệ thống cơ sở vật chất phát triển đồng bộ nên cư dân có cơ hội được thừa hưởng ...
Căn hộ 79,8m2 3pn, ký hợp đồng trực tiếp cđt, giá từ 60tr/m2, quanh khu vực long biên
3
4.95 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Phương Đông Green Home, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Tiện ích nội khu.
Cư dân của dự án căn hộ Phương Đông Green Home sẽ được sử dụng hệ thống tiện ích nội khu cao cấp, hướng tới tiêu chuẩn resort như:

Khu sân vườn thư giãn.
Phòng gym, yoga cao cấp.
Công viên, cây xanh.
Khu coffee, nhà hàng.
Trung tâm thương mại.
Khu vui chơi trẻ em.
Sảnh lễ tân cao cấp tiêu chuẩn khách sạn.
Khu bệnh viện quốc tế.
Từ 5580 tới 5600 của 5604

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm