Bán căn hộ chung cư tại Hà Nội giá nhỏ hơn 7 tỷ

Tất Cả
Cá Nhân
Môi Giới
Căn 68,6m2 2pn 2wc bc đb view sông mát mẻ, tầng trung đẹp đã có sổ đỏ nhà mới tinh full nội thất
4
4.25 tỷ 68 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Eurowindow River Park, X.Đông Hội, H.Đông Anh, HN

Gần đây, hạ tầng phía Bắc Hà Nội được đầu tư quy mô với cầu Nhật Tân nối Hoàng Quốc Việt lên Nội Bài, phía Đông ngoài cầu Chương Dương và Long Biên còn có cầu Tứ Liên đang được xây dựng, thuận lợi di chuyển vào trung tâm thành phố. Eurowindow Đông Anh nằm ở trong khu vực đã có sự đầu tư của nhiều dự án lớn cũng như hệ thống cơ sở vật chất phát triển đồng bộ nên cư dân có cơ hội được thừa hưởng ...
Căn hộ 79,8m2 3pn, ký hợp đồng trực tiếp cđt, giá từ 60tr/m2, quanh khu vực long biên
3
4.95 tỷ 79 m²
Nhà Chung Cư
3 2

Phương Đông Green Home, P.Đức Giang, Q.Long Biên, HN

Tiện ích nội khu.
Cư dân của dự án căn hộ Phương Đông Green Home sẽ được sử dụng hệ thống tiện ích nội khu cao cấp, hướng tới tiêu chuẩn resort như:

Khu sân vườn thư giãn.
Phòng gym, yoga cao cấp.
Công viên, cây xanh.
Khu coffee, nhà hàng.
Trung tâm thương mại.
Khu vui chơi trẻ em.
Sảnh lễ tân cao cấp tiêu chuẩn khách sạn.
Khu bệnh viện quốc tế.
Cần bán gấp căn chung cư 2ngủ, 2vs  hope phúc đồng  siêu hiếm  view hamony  giá thương lượng
6
4.3 tỷ 70 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Hope Residence, P.Phúc Đồng, Q.Long Biên, HN

Cần bán gấp căn chung cư Hope Phúc Đồng - Full nội thất - Tầng trung - Full nội thất - giá đầu tư.

Diện tích: 70m², 2 ngủ, 2VS.
Giá: 4.3 tỷ còn thương lượng.

Pháp lý đã có sổ đỏ nhưng còn 8 tháng nữa mới được sang tên. Mua bán công chung uỷ quyền định đoạt tài sản.
Hàng hiếm vinhomes ocean park 1! 2n2w 63m²  giá tốt nhất thị trường 4.05 tỷ
8
4.05 tỷ 63 m²
Nhà Chung Cư
2 2

Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, X.Dương Xá, H.Gia Lâm, HN

CHÍNH CHỦ BÁN CĂN 2N2W OCP1 (Vinhomes Ocean Park)

Loại căn: 2 phòng ngủ 2 vệ sinh (2N2W)
Diện tích: 63m²
Thiết kế tối ưu, các phòng đều có ánh sáng tự nhiên
Căn hộ thoáng, phù hợp gia đình trẻ hoặc đầu tư cho thuê
Hưởng trọn tiện ích: hồ điều hòa, biển hồ, công viên, VinUni, Vincom

Giá bán: 4.05 tỷ
Thuế phí sang tên: bên mua chịu

Pháp lý rõ ràng sẵn sàng giao dịch

Liên hệ: Chị Hương
Chủ giảm sâu: Gemek 1 66m² full nội thất đẹp

Vị trí: Gemek 1 - Mặt đường Lê Trọng Tấn, giao thông cực kỳ thuận tiện.
Diện tích: 66m² Thiết kế 2 phòng ngủ rộng rãi, thoáng mát.
Nội thất: Full đồ đẹp, chủ nhà để lại toàn bộ, khách chỉ việc dọn về ở.
Pháp lý: Nhà sẵn sổ đỏ, sang tên ngay.
Giá bán: (chủ nhà thiện chí giảm giá để bán nhanh).

LH: xem nhà 24/24.
2n the beverly căn đẹp, giá tốt
3
4.27 tỷ 61 m²
Nhà Chung Cư
2 2

The Beverly - Vinhomes Ocean Park, X.Đa Tốn, H.Gia Lâm, HN

2N The Beverly căn đẹp, giá tốt.

61m² thông thủy BE4.1911.
Hướng Tây Nam.
Giá: 4.265 tỷ (thu về).

The Beverly Vinhomes Ocean Park.

LH: .
Từ 5400 tới 5406 của 5406

Xem quy hoạch tại Hà Nội

Dự án trong khu vực
Xem thêm